Thuê Văn Phòng Đà Nẵng
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 183 bất động sản theo tiêu chí: Thuê Văn Phòng Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Văn Phòng Đẹp Gần Trung Tâm, Diện Tích 80M²–100M²–Setup Nhanh
17.0 triệu80 m2
Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Văn phòng đường Trần Hưng Đạo, vị trí view đẹp ven sông Hàn Diện tích: 100m² (còn trống block tầng 2 tầng 3) Giá thuê: 17 triệu/tháng Vị trí cầu Rồng cầu Trần Thị Lý, đối diện Monarchy Khu vực tiện ích đông dân cư Thích hợp làm văn phòng BĐS văn phòng đại diện Tiện ích xung quanh đủ: Chỉ phút di chuyển trung tâm hành chính, các ngân hàng, khu thương mại, tạo thuận lợi tối đa cho hoạt động giao dịch phát triển kinh doanh - Văn phòng 2, khu trung tâm hành chính Diện tích: 90m² Giá thuê: 11$/m²/tháng (290
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng An Hải Tây
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Mới Xây, 18M2, Kiệt Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.0 triệu18 m2
Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ MỚI XÂY, 18M2, KIỆT TRẦN CAO VÂN, THANH KHÊ K291 Trần Cao Vân, Kiệt thông Lê Độ Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ MỚI XÂY, 18M2, KIỆT TRẦN CAO VÂN, THANH KHÊ K291 Trần Cao Vân, Kiệt thông Lê Độ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Xuân Hà
Hilo
0762583878 0762583878
Đăng 5 tháng trước
List Văn Phòng Cho Thuê Giá Chỉ Từ 9 Triệu Khu Vực Trung Tâm
11.0 triệu70 m2
Duy Tân, Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Duy Tân, dàng kết nối trung tâm - Diện tích: 70m² - Giá thuê: 11 triệu/tháng - Điểm nổi bật: Vị trí nằm sân bay quốc tế Đà Nẵng, kết nối dàng các Hải Châu – Thanh Khê – Cẩm Lệ Giá thuê tương đối mặt bằng các tòa trung tâm Hải Châu Có thể thương lượng làm việc giờ 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hòa Thuận Tây
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
New Office - Văn Phòng Cho Thuê Từ 45M2 - Vị Trí Vàng, Giá Ưu Đãi
12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2 Tầng 3: Phòng 25m² 45m² (có phòng họp khu vực nghỉ ngơi)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
Tổng Hợp Văn Phòng Cho Thuê Từ 150M2 - 200M2 - Vị Trí Đắc Địa
23.0 triệu150 m2
Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Cao Thắng, trung tâm thành phố - Diện tích: 150m² - Giá thuê: 153000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Nằm trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện giao thương giao dịch Kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn: Đống Đa, Quang Trung, Trần Phú, Ông Ích Khiêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 4 tháng trước
Thái Dương Building – Cho Thuê Văn Phòng Trung Tâm, Giá Từ 10 Usd/M²
16.5 triệu52 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm Nhiều lựa diện tích Giá thuê hợp lý - Diện tích: 52m2, 185m2, 255m2 - Giá cho thuê: 10$ - 12$ + Văn phòng vuông vức, sẵn hệ thống điện, đèn, máy lạnh + Vị trí mặt tiền trung tâm, kết nối thuận tiện sân bay & khu hành chính + Có lễ tân, bảo vệ, hầm gửi xe, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp sẵn sàng bàn giao doanh nghiệp vận hành ngay Số lượng sàn trống hạn Cơ hội cho doanh nghiệp thuê văn phòng trung tâm chi phí tối ưu!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Để Làm Văn Phòng Hoặc Kinh Doanh Buôn Bán
5.0 triệu40 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Vỉa hè rộng 4,5m Nhà 2,5 tầng, tầng 1 phòng khách rộng 40m2; bếp, vệ sinh; tầng 2 03 phòng 01 phòng vệ sinh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Nại Hiên Đông
Trần Ngọc Lợi
0826503878 0826503878
Đăng 3 tháng trước
Cơ Hội Vàng Thuê Văn Phòng 352M² – Sàn Hoàn Thiện, Giá Chỉ 15$/M²
2.0 triệu352 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450 Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
Sàn Văn Phòng 352M² Hiếm Có, Hạ Tầng Hiện Đại – Giá Thuê Chỉ 15$/M²
158.4 triệu352 m2
Ngô Gia Tự, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6 Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Hot: Cho Thuê Văn Phòng Hạng A Ngay Trung Tâm Thành Phố - Giá Ưu Đãi
42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
- Diện tích: Tầng 17: 110m2 - 175m2 Tầng 16: 330m2 - Giá thuê: 15$/m2 Điểm nổi bật: - Tòa nhà vị trí nhất thành phố - Thiết kế hiện đại, gũi thiên nhiên - Là tòa nhà đẹp nhất thành phố - Tầng hầm diện tích 700m2, sức xe máy - Khu vực xung quanh tập trung ngân hàng, nhà hàng, quán cafe dịch vụ tiện ích phù hợp cho doanh nghiệp lẫn nhân viên làm việc dài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 4 tháng trước
42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Giá Rẻ 5–10Tr – Full Tiện Ích, Tiết Kiệm Chi Phí!
10.0 triệu50 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Hoàng Thị Loan, tuyến đường trung tâm Liên Chiểu (SMETEST) Diện tích: 50m2 Giá thuê: 200000/m2/tháng Điểm nổi bật: Không gian văn phòng thông suốt, cửa sổ thoáng mát Vị trí tuyến đường nối quan trọng, tính kết nối các khu vực lân cận Khu vực tiện ích: nhà hàng, chợ, ngân hàng, trường học, quán trung tâm hỗ trợ doanh nghiệp,… thuận lợi cho các công ty văn phòng khu vực Liên Chiểu 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
🏙️ Văn Phòng Cho Thuê 50–60 Triệu/Tháng – Tòa Nhà Mới, Chuẩn Không Gian Doanh Nghiệp
28.7 triệu90 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Núi Thành, khu vực sầm uất, đông dân cư Diện tích văn phòng đa dạng: 90m² - 215m² Giá cho thuê: 10$/m²/tháng (~265000 vnd/m2) (Liên hệ Mizuki hơn) + Cách cầu Trần Thị Lý phút di chuyển, kết nối đa chiều các trục đường chính + Không gian linh hoạt, phù hợp cho doanh nghiệp nhỏ, startup, văn phòng đại diện 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Tòa Nhà Đại Thắng – Giá Chỉ Từ 9$/M²/Tháng, Diện Tích 100M²
24.0 triệu100 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
Hpvn Home Cho Thuê Phòng Kv Ngũ Hành Sơn
3.5 triệuKhông xác định
Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
- Phòng tầng 1 sạch nội thất gian yên tĩnh- Phòng tầng 1 sạch nội thất gian yên tĩnh - Có máy giặt, sân phơi rộng - Garage xe rộng, thoải mái (không xe điện) - Có camera giám sát an ninh, thang máy - Hệ thống PCCC đảm bảo tiêu chuẩn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hòa Quý
Đặng Hải Anh
0352060805 0352060805
Đăng 23 giờ trước
Đừng Bỏ Lỡ: Thuê Văn Phòng Giá Từ 3Tr – Không Gian Làm Việc Mini, Tiện Ích Đầy Đủ Ngay Trung Tâm
5.0 triệu36 m2
Đống Đa, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Phan Đăng Lưu, khu vực trung tâm hành chính - Diện tích: 36m² - Giá thuê: 5 triệu/tháng + Văn phòng bàn giao hoàn thiện sàn, trần, vách trang sẵn + Các tiện ích trường học, chợ, siêu thị phút di chuyển bằng xe máy đi bộ + Gần các địa điểm quan trọng: sân bay, trung tâm hành chính, ga tàu,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Thuận Phước
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Đường Trần Cao Vân, 2 Tầng, 280 M2, 6 Phòng Ngủ, Giá 8 Triệu/Tháng.