Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Thuê Văn Phòng Đà Nẵng

Hiện có 183 bất động sản theo tiêu chí: Thuê Văn Phòng Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Trung Tâm Đường Hoàng Diệu , Quận Hải Châu , Đà Nẵng.

5.0 triệu32 m2
Hoàng Diệu, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT , KHU TRUNG TÂM QUẬN HẢI CHÂU , GẦN CHỢ (20m) Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT , KHU TRUNG TÂM QUẬN HẢI CHÂU , GẦN CHỢ (20m) VÀ CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC (500 m-1 km)
Nguyễn Huy Cường.
0905170517 0905170517
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Trung Tâm Quận Hải Châu Đường Hoàng Diệu. Đà Nẵng.

3.0 triệu32 m2
Hoàng Diệu, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Nguyễn Huy Cường.
0905170517 0905170517
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Đường Đỗ Đức Dục, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

2.0 triệu25 m2
Đỗ Đức Dục, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng mặt tiền Đường Đỗ Đức Dục, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng , Phòng sạch thoáng mát rộng 25m2 rộng rãi gác lững  Vị trí phòng chợ tân an, công viên, trường học, sạch k ngập nước Khu an ninh, yên tĩnh LH: 0935007303
Hoàng ha
0935007303 0935007303
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Đường Nguyễn Như Đãi, Tổ 21 ,Phường Cẩm Lệ, Tp Đà Nẵng.

1.0 triệu22 m2
Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ Đường Nguyễn Như Đãi, tổ 21, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ Đường Nguyễn Như Đãi, tổ 21, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng Phòng rộng 22m2, gác lửng Wc bếp , chỗ rửa chén khu vực thoáng mát, an ninh , khu công nghiệp Hòa Cầm
Thông
0913466893 0913466893
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tại 25 Đường Nguyễn Khang, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5.0 triệu25 m2
Nguyễn Khang, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả DIỆN TÍCH SỬ DỤNG 25m2 PHÒNG CÓ GÁC LỬNG ,TOILET RIÊNG,LỐI ĐI RIÊNG ĐỊA CHỈ: 25 Đường Nguyễn Khang, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng LIÊN HỆ SĐT 0838763025 Thông tin mô tả DIỆN TÍCH SỬ DỤNG 25m2 PHÒNG CÓ GÁC LỬNG ,TOILET RIÊNG,LỐI ĐI RIÊNG ĐỊA CHỈ: 25 Đường Nguyễn Khang, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng LIÊN HỆ SĐT 0838763025
Trần Nga
0838763025 0838763025
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Bao Gồm Đầy Đủ Tiện Nghi Ngay Trung Tâm Đà Nẵng

5.0 triệu50 m2
Trần Phú, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ Đường Trần phú diện tích rộng rãi tiện nghi cần xách ba lo ở Khu vực trung tâm thành phố đối diện nhà thờ Con Gà Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ Đường Trần phú diện tích rộng rãi tiện nghi cần xách ba lo ở Khu vực trung tâm thành phố đối diện nhà thờ Con Gà
võ hồ đoan trang
0935444491 0935444491
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Nhà 2Tang K/Oto Nguyễn Văn Linh, Hải Châu Trung Tâm Đà Nẵng. 7Tr

7.0 triệu35 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ 2TANG K/OTO NGUYỄN VĂN LINH, HẢI CHÂU TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ 2TANG K/OTO NGUYỄN VĂN LINH, HẢI CHÂU TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG 7TR -Vị trí: Kiệt ô tô 5Met thông thoáng, cách Cầu Rồng 1km, sát đường chính oto đậu đỗ
Nguyễn Tấn Luân
0928801807 0928801807
Đăng 4 tháng trước 

Tòa Nhà 7 Tầng Đường Nguyễn Văn Linh, "Hàm Cá Mập" Phiên Bản Đà Nẵng Chính Thức Cho Thuê

Thỏa thuận200 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Vị trí đắc địa, khu vực trung tâm thành phố, tuyến đường tài chính Nguyễn Văn Linh Tòa nhà 3 mặt tiền, diện thương hiệu quảng bá hình ảnh doanh nghiệp Tòa nhà xây, đầu năm 2026 chính thức hoạt động Quy mô: 7 tầng + 2 tầng hầm   Liên hệ hỗ trợ chi tiết thông tin văn phòng 06 Trần Phú, Hải Châu, Đà Nẵng
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tại K393/6/2 Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ các trg Đh Duy Tân Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ các trg Đh Duy Tân 1tr6/tháng (2ng) 2tr/tháng (3ng) Ưu tiên SV thuê (nam nam , nữ nữ) Địa :K393/6/2 Nguyễn Phước Nguyên Giờ giấc thoải mái
bjbjn dubhfuj
0857614914 0857614914
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Dãy 4 Phòng Trọ Mới Xây Tại K46 Đường Nguyễn Đăng, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

2.0 triệu20 m2
Nguyễn Đăng, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả * Phòng xây, sàn đúc, trần đóng thạch cao, sạch nhà mê kiên cố * Có gác lửng rộng rãi tiện sử dụng * Diện tích 20m² * Phòng kệ bếp, bồn rửa toilet riêng * Có nhà xe rộng rãi, gian phơi đồ khu vui chơi cho trẻ em * Khu trọ tách chung chủ, giấc thoải mái * Điện 3,5k/Kwh ; nước 50k/phòng * Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt * Gần chợ, trường học, vinmart, siêu thị coopmart,
Văn Viết Thạnh
0793544234 0793544234
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tại Hồ Xuân Hương, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Giá Ưu Đãi Chỉ Với 2,4 Triệu Vnd

4.0 triệu18 m2
Hồ Xuân Hương, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả - Cho thuê phòng trọ thoáng mát , công trình phụ khép kín phòng , nhà 2 mặt tiền Thông tin mô tả - Cho thuê phòng trọ thoáng mát , công trình phụ khép kín phòng , nhà 2 mặt tiền - Vị trí: đường Hồ Xuân Hương giao đường Võ Nguyên Giáp, phường Khuê Mỹ , ngũ hành Sơn ( cũ ), TP Đà Nẵng ( phường Ngũ Hành Sơn,TP Đà Nẵng ) , Furama resort, Premier village Đanang resort, trung tâm khu du lịch biển bán đảo Sơn Trà Đà Nẵng, tập trung resort , nhà hàng khách sạn xung quanh các dịch vụ phục vụ cho khách du lịch nước quốc tế đông đúc
Thiện Phát
0392184457 0392184457
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Trọ Tại Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Thành Phố Đà Nẵng, Nhà 36M2 Và Nhà 50M2

4.0 triệu36 m2
Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Diện tích nhà 36m2 nhà 50m2, hệ thống điện, nước, bếp, wc 01 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhỏ Thông tin mô tả Diện tích nhà 36m2 nhà 50m2, hệ thống điện, nước, bếp, wc 01 phòng ngủ, phù hợp gia đình nhỏ
Nguyen Trong Bao
0935541026 0935541026
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Có Hồ Bơi 4 Phòng Ngủ Full Nội Thất Vị Trí Đẹp Khu Đô Thị Fpt Đà Nẵng

30.0 triệuKhông xác định
Trà Lộ, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN CÓ HỒ BƠI 4 PHÒNG NGỦ FULL NỘI THẤT VỊ TRÍ ĐẸP KHU ĐÔ THỊ FPT ĐÀ NẴNG Nhà nguyên căn thiết kế hiện đại, công năng, phù hợp cho gia đình, chuyên gia khách thuê dài hạn gian sống cao cấp tiện nghi
Phạm Thu Mai
0938359090 0938359090
Đăng 5 tháng trước 

Cần Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ 62,6M2, View Nhìn Sông Hàn Đà Nẵng

18.0 triệu62 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Vị trí: Nằm con đường Lê Văn Duyệt, trung tâm Đà Nẵng, cạnh sông Hàn thơ mộng, cách biển Mỹ Khê 1,9km - Vị trí: Nằm con đường Lê Văn Duyệt, trung tâm Đà Nẵng, cạnh sông Hàn thơ mộng, cách biển Mỹ Khê 1,9km
Trương Ngọc Phúc
0835569268 0835569268
Đăng 6 tháng trước 

Tòa Nhà "Hàm Cá Mập" Phiên Bản Đà Nẵng Chính Thức Cho Thuê

30.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Vị trí đắc địa, khu vực trung tâm thành phố, tuyến đường tài chính Nguyễn Văn Linh Tòa nhà 3 mặt tiền, diện thương hiệu quảng bá hình ảnh doanh nghiệp Tòa nhà xây, đầu năm 2026 chính thức hoạt động Quy mô: 7 tầng + 2 tầng hầm Liên hệ hỗ trợ chi tiết thông tin văn phòng 06 Trần Phú, Hải Châu, Đà Nẵng
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước 

Văn Phòng 40–60Tr/Tháng, Diện Tích Lớn Đa Dạng – Hỗ Trợ Xem Văn Phòng Miễn Phí

72.6 triệu330 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Nguyễn Văn Linh, vị trí đắc địa nhất thành phố Diện tích: 120m2, 270m2 Giá thuê: 220000 vnđ/m2/tháng + Vị trí "VÀNG" khu trung tâm: trục đường Nguyễn Văn Linh, tập trung tòa nhà văn phòng lớn + Kết nối giao thông thuận lợi các lân cận điểm quan thành phố phút + Tiện ích đủ: ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, quán cafe cao cấp
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tại Đa Mặn 15 - Ngũ Hành Sơn, Giá 2.1Tr

1.0 triệu20 m2
Đa Mặn, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả - Cho thuê phòng trọ Đa Mặn 15, 2 Thông tin mô tả - Cho thuê phòng trọ Đa Mặn 15, 21tr - Phòng hiện cho thuê 30/04/2026 - Vị trí: Nằm khu dân cư đông đúc, tiện ích: trường học, khu vui choi, siêu thị, chợ, bvien,
HOng HOa
0983115454 0983115454
Đăng 4 tuần trước 

Cho Thuê Văn Phòng Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 100M2

23.4 triệu100 m2
Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
CHO THUÊ VĂN PHÒNG GẦN ĐƯỜNG 30/4 Diện tích: 100 m² Giá thuê: 9 USD/m²/tháng Không gian: Sàn trống suốt, phù hợp làm văn phòng công ty, phòng giao dịch, trung tâm dịch vụ… Vị trí: Gần trục đường 30/4, di chuyển, khu vực tập trung tiện ích
Giang
0985517084 0985517084
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Tầng 4 – Văn Phòng 300M², Mặt Tiền Đường Rộng

111.3 triệu300 m2
Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Diện tích 300m², tầng 4 Đã setup sẵn 2 phòng họp sẵn nội thất Mặt bằng thông thoáng, làm việc Vị trí tuyến đường trung tâm hành chính, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho doanh nghiệp cần nâng cao hình ảnh chuyên nghiệp
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Văn Phòng Từ 50M2 - Vị Trí Trung Tâm Thành Phố

11.0 triệu50 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Nguyễn Hữu Thọ - Diện tích: 50m² - Giá thuê: 225000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Gần các tuyến đường Phan Đăng Lưu, Xô Viết Nghệ Tĩnh, khu vực đông dân cư tiện ích xung quanh Công năng linh hoạt: Diện tích phù hợp làm văn phòng giao dịch, văn phòng đại diện trụ sở công ty quy mô nhỏ Tiện ích nổi bật: Tầng 1 quán Highlands Coffee, tạo gian lý tưởng cho việc tiếp khách, trao đổi công việc
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước 

Cơ Hội Thuê Văn Phòng View Biển Tại Ust Building, Sẵn Nội Thất Cơ Bản

13.5 triệu40 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
- Thông tin văn phòng: + 40m² – thuê 13,5 triệu/tháng, sẵn nội thất đủ + 240m² – thuê 65 triệu/tháng, phù hợp doanh nghiệp quy mô & lớn - Tòa nhà xây, thiết kế sang trọng, trang sẵn bàn ghế – điện – máy lạnh, cần dọn làm việc - - View biển Nguyễn Tất Thành cực đẹp, gian thoáng đãng & năng lượng sáng tạo cho đội ngũ nhân viên
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Lighthouse Building–Giá Thuê 270.000/M2,Văn Phòng Mới Đẹp, Setup Nhanh

38.3 triệu142 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270000/m2/tháng Diện tích cho thuê linh hoạt, phù hợp quy mô doanh nghiệp Văn phòng vuông vức, thoáng sáng, sẵn hệ thống điện, đèn & máy lạnh Có hầm gửi xe, lễ tân, bảo vệ & dịch vụ quản lý chuyên nghiệp Mặt tiền trung tâm, dàng diện thương hiệu & đón tiếp khách hàng Sẵn sàng bàn giao ⇒ Doanh nghiệp thể setup & hoạt động miễn phí setup 30 ngày Liên hệ hỗ trợ tư vấn văn phòng miễn phí Địa chỉ: 06 Trần Phú, Đà Nẵng
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Văn Phòng Từ 50M2 - Vị Trí Trung Tâm Thành Phố

11.0 triệu50 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Nguyễn Hữu Thọ - Diện tích: 50m² - Giá thuê: 225000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Gần các tuyến đường Phan Đăng Lưu, Xô Viết Nghệ Tĩnh, khu vực đông dân cư tiện ích xung quanh Công năng linh hoạt: Diện tích phù hợp làm văn phòng giao dịch, văn phòng đại diện trụ sở công ty quy mô nhỏ Tiện ích nổi bật: Tầng 1 quán Highlands Coffee, tạo gian lý tưởng cho việc tiếp khách, trao đổi công việc
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước 

Tổng Hợp Văn Phòng Cho Thuê Từ 150M2 - 200M2 - Vị Trí Đắc Địa

23.0 triệu150 m2
Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Cao Thắng, trung tâm thành phố - Diện tích: 150m² - Giá thuê: 153000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Nằm trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện giao thương giao dịch Kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn: Đống Đa, Quang Trung, Trần Phú, Ông Ích Khiêm
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 4 tháng trước 

List Văn Phòng Cho Thuê Giá Chỉ Từ 9 Triệu Khu Vực Trung Tâm

11.0 triệu70 m2
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Duy Tân, dàng kết nối trung tâm - Diện tích: 70m² - Giá thuê: 11 triệu/tháng - Điểm nổi bật:   Vị trí nằm sân bay quốc tế Đà Nẵng, kết nối dàng các Hải Châu – Thanh Khê – Cẩm Lệ Giá thuê tương đối mặt bằng các tòa trung tâm Hải Châu Có thể thương lượng làm việc giờ   2
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499