Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nha Ban Gap

Hiện có 894 bất động sản theo tiêu chí: Nha Ban Gap mới nhất tháng 05/2026

Bán Gấp Nhà Hẻm Ôto 4M Lê Trọng Tấn, P.tây Thạnh Q.tp 2,8Tỷ (Tl) 4X10M

2.8 tỷ40 m2
Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
*HOT • Chủ cần bán – khu trung tâm Tân Phú • Nhà nằm đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú • Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh * ĐIỂM NÓNG KHU VỰC • Trục Lê Trọng Tấn – tuyến đường KCN Tân Bình, nhu cầu cao • Gần Tây Thạnh, Chế Lan Viên – khu dân cư đông đúc • Kết nối Trường Chinh, Cộng Hòa • Di chuyển thuận tiện sang Tân Bình, Quận 12 * TIỆN ÍCH XUNG QUANH • 5–10 phút → Chợ Sơn Kỳ, Chợ Tân Hương • 10–15 phút → AEON Mall Tân Phú Celadon • 5–10 phút → Đại học Công Thương TP
nguyễn nhân
0787765216 0787765216
Đăng 2 tháng trước 

Gấp Bán Nhà Mp Trấn Vũ, Giá 23 Tỷ, Gần 27M2X7T, Kd, Vỉa Hè, View Hồ

Thỏa thuận27 m2
Trấn Vũ, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
GẤP Bán nhà MP Trấn Vũ, 23 tỷ, 27m2x7T, KD, vỉa hè, view hồ Mô tả: Diện tích sử dụng chính xác tầng 1 26GẤP Bán nhà MP Trấn Vũ, 23 tỷ, 27m2x7T, KD, vỉa hè, view hồ Mô tả: Diện tích sử dụng chính xác tầng 1 26
Phát Thịnh
0348585556 0348585556
Đăng 2 tháng trước 

P. Bình Chiểu, Nhà Cấp 4, Hxh Tận Cửa 128M2 Bán Gấp Chỉ 4.7 Tỷ .

4.7 tỷ128 m2
Tỉnh Lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
PP Bình Chiểu, nhà cấp 4, HXH tận cửa 128m2 bán gấp Tết 47 tỷ 🕴🏻 Chính chủ đầu tư, xây cần tiền bán gấp: 📍 Vị trí: hẻm xe hơi tận cửa, P Bình Chiểu, Tp Thủ Đức 🚗 Khu dân cư hiện hữu, dân trí, văn minh, ngập nước
Nguyễn Trí Huệ
0938200683 0938200683
Đăng 2 tháng trước 

Tôi Thông Cần Bán Gấp Căn Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q1

3.7 tỷ40 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán gấp nhà đẹp đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1 40,2m², cho thuê 20tr/tháng, thảo cầm viênChính chủ cần bán gấp nhà đẹp đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1 40,2m², cho thuê 20tr/tháng, thảo cầm viên
thông mai
0776723286 0776723286
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Đất Thổ Nhà Vườn Nhơn Trạch Giá Rẻ 2,8Tr/M.mt Đường Nhựa, Shr

6.3 tỷ2246 m2
Hùng Vương, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch rẻ 2,8tr/m Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch rẻ 2,8tr/m Mặt tiền đường oto SR chính chủGỌI NGAY 24/24H + Đặc điểm: * Pháp lý: Sổ hồng chính chủ *Gần cầu Phước An, đường Cảng… * Xây nhà vườn siêu đẹp, nhà trọ… đầu tư bao lợi nhuận
Huỳnh Hoàng Oanh
0968109493 0968109493
Đăng 6 tháng trước 

Vỡ Nợ Bán Gấp Nhà 60M2/ 1Ty250 Đường Trần Não, Q2, Gần Chợ Đo Đạc, Shr

1.0 tỷ60 m2
Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
Sổ hồng năm 2015, bao sang sổ Sổ hồng năm 2015, bao sang sổ - Xây dựng tự thổ cư 100% bao giấy phép xây dựng - Diện tích 60m, ngang 5m dài 12m vuông vức - Thương lượng cho khách thiện chí - Mặt tiền đường 8m - đường 30m xe hơi đậu nhà
Đại Vũ
0934132662 0934132662
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Cấp 4 Xây Móng Băng Đường 512/14/20 Nguyễn Văn Tạo

5.0 triệu80 m2
Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Cần bán nhà hẻm 512/14/20 Nguyễn Văn Tạo, Nhà bèCần bán nhà hẻm 512/14/20 Nguyễn Văn Tạo, Nhà bè Mặt tiền 12m DT 5*16m, xây móng băng kiên cố (khách mua xây mấy tấm), 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh Cạnh trường dạy nghề Thành công, khu dân cư hiện hữu, an ninh
Trịnh Hồng Thảo
0901759333 0901759333
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Đường Tô Hiến Thành, P.12, Quận 10 (6.5X25M) Hầm 3 Tầng.

28.5 tỷ141 m2
Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
Đi định cư Úc cần bán gấp nhà đường Tô Hiến Thành, PĐi định cư Úc cần bán gấp nhà đường Tô Hiến Thành, P12, Quận 10 (65x25m) Hầm 3 tầng Giá 28,5 tỷ Gia đình đi định cư Úc cần bán gấp căn Biệt ThựHẻm 10m Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10
giang trường
0915507978 0915507978
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hẽm Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Vị Trí Vàng,5X19- 8 Ty5

8.5 tỷ95 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
BÁN GẤP Nhà Hẽm Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Vị Trí Vàng, Giao Thông Thuận Tiện, Tiềm Năng Tăng Giá Lớn Thông tin chi tiết căn nhà: Diện tích sử dụng: 95m² Mặt tiền: 5m, Sâu: 19m Cấu trúc: Nhà 4 tầng, thiết kế thông minh, hiện đại Bố trí: 4 phòng ngủ biệt, 5 WC gian sống thoải mái, tiện nghi cho gia đình Vị trí: Hẻm Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, giao thông thuận lợi, kết nối chóng Phú Mỹ Hưng các trung tâm, xung quanh tiện ích Ưu điểm vượt trội: Sổ Hồng chính chủ, sang công chứng Giá 8
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước 

💥 Bán Gấp – Tòa Nhà 7 Tầng Thang Máy 85M² – Mặt Tiền Quyền Lực – Trần

85.0 triệu85 m2
Trần Xuân Soạn, Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
💥 BÁN GẤP – TÒA NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY 85m² – MẶT TIỀN QUYỀN LỰC – TRẦN XUÂN SOẠN 💥 Vị trí trung tâm Hai Bà, giáp Hoàn Kiếm – ngõ Trần Xuân Soạn thông Lò Đúc, Hòa Mã, Phố Huế💥 BÁN GẤP – TÒA NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY 85m² – MẶT TIỀN QUYỀN LỰC – TRẦN XUÂN SOẠN 💥 Vị trí trung tâm Hai Bà, giáp Hoàn Kiếm – ngõ Trần Xuân Soạn thông Lò Đúc, Hòa Mã, Phố Huế
santhocu1
0812383898 0812383898
Đăng 8 tháng trước 

Bán Gấp Chcc Green Valley, 120M2, Tk 3Pn, 2Wc, Nhà Cũ, Giá Tốt 10,1 Ty

10.1 tỷ120 m2
Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Chủ nhà cần bán gấp Căn hộ cao cấp Green Valley - Đường Nguyễn Đổng Chi, Phú Mỹ Hưng, Quận 7: - Diện tích CH 120m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet - Nội thất nhà cũ tiện decor, - Có ô đậu ô xe hơi hầm - Tiện ích nội khu cao cấp, khuôn viên xanh xuyên các block,
Phạm Thị Lan
0985473683 0985473683
Đăng 2 tháng trước 

Nhà Cần Bán Gấp Phan Xích Long, P1, Phú Nhuận, 1,65 Tỷ, Sổ Hồng Riêng

1.7 tỷ38 m2
Phan Xích Long, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
🔥 BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN – PHAN XÍCH LONG – GIÁ 1,65 TỶ 🔥 📍 Phan Xích Long, Cư Xá, Phường 1, Phú Nhuận 🏡 Nhà đẹphẻm 4,5m – khu Cư Xá an ninh 📐 Diện tích đất: 38,9 m² 🏗 Diện tích xây dựng: 38,9 m² 🏢 Tổng sàn: 148,9 m² 🔨 Kết cấu: 1 – 1 lầu – lửng – sân thượng 📏 Ngang 3m – dài 11m 💰 Giá: 1,65 tỷ ⭐ Tiện ích xung quanh Cách trục Phan Xích Long bước, khu phố uống – cà phê nhất Phú Nhuận
Dương Khoa
0704422067 0704422067
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Mtnb Nguyễn Trường Tộ, 4,2 X 18M, Cấp 4. Giá: 10.5 Tỷ.

10.5 tỷ77 m2
Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Cần bán căn nhàMặt tiền đường Nguyễn Trường Tộ, Tân Sơn NhìCần bán căn nhàMặt tiền đường Nguyễn Trường Tộ, Tân Sơn Nhì Diện tích: 42m x 185m, diện tích công nhận: 77m2 Hiện trạng: Nhà cấp 4, thuận tiện cho Anh xây kiến trúc Vị trí: Mặt tiền đường rộng 12m, phù hợp làm nhà kinh doanh buôn bán
Vương Nguyễn
0934196986 0934196986
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Bán Gấp Nhà 4 Tầng Đẹp – Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội

Thỏa thuận60 m2
Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – TÔ VĨNH DIỆN, THANH XUÂN, HÀ NỘI 📍 Địa chỉ: Số 25B, ngõ 86/42 Tô Vĩnh Diện, P CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – TÔ VĨNH DIỆN, THANH XUÂN, HÀ NỘI 📍 Địa chỉ: Số 25B, ngõ 86/42 Tô Vĩnh Diện, P
Lê Kim Thư
0986531966 0986531966
Đăng 7 tháng trước 

Định Cư Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi, Nguyễn Thiện Thuật 4X19M, 14.5 Tỷ, Q3.

14.5 tỷ74 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Chủ cần định cư bán gấp nhàhẻm xe hơi né thông tứ Nguyễn Thiện Thuật Q3Chủ cần định cư bán gấp nhàhẻm xe hơi né thông tứ Nguyễn Thiện Thuật Q3 DT: 4x19m KC: 2 lầu Giá: 145 tỷ bớt ít Khu căn 2 sánh, nhà bán căn mua làm văn phòng cty điều tuyệt vời, tầm tài chính căn vị trí đẹp căn khu an ninh dân trí cao, sống thuận tiện di chuyển sang tất các 1
Nguyễn Trọng Hiếu
0916023242 0916023242
Đăng 7 tháng trước 

Bán Gấp Đất Thổ Nhà Vườn Nhơn Trạch, Mặt Tiền, Shr Chính Chủ,Gọi Ngay

4.0 triệu3000 m2
Phan Văn Đáng, Xã Phú Hữu, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch, mặt tiền đường, rẻ, sổ chính chủBán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch, mặt tiền đường, rẻ, sổ chính chủ GỌI NGAY + Đặc điểm: * Pháp lý: Sổ hồng chính chủ Khu dân cư
Huỳnh Hoàng Oanh
0968109493 0968109493
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bể Nợ Bán Gấp Nhà Cấp 4 (4X17) Hóc Môn Giá 295 Triệu

295.0 triệu68 m2
Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
- Nhà cấp 4 khu dân cư, cho thuê 2,5tr/tháng - Nhà cấp 4 khu dân cư, cho thuê 2,5tr/thángCách đường nhựa 30m, tuyến xe Buýt đi ngang, chợ Nhị Xuân Hóc Môn - Diện tích sử dụng: nhỏ gọn, đỡ nhà thuê, trọ
Duy Nam
0796400791 0796400791
Đăng 7 tháng trước 

Kẹt Bank Bán Gấp Nhà 1 Lầu Lô Nhì Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận, Quận 7

4.3 tỷ39 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
Kẹt Bank bán gấp nhà 1 lầu lô nhì Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận, Quận 7 - Giá bán: 4Kẹt Bank bán gấp nhà 1 lầu lô nhì Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận, Quận 7 - Giá bán: 43 Tỷ(TL) - Diện tích: 3x13m - Kết cấu: Trệt, 1 Lầu, cho thuê 10tr/tháng
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 1 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hẻm 3M Đường Lê Trọng Tấn , Phường Tây Thạnh- Quận Tân Phú

5.4 tỷ43 m2
Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán gấp nhàHẻm 3m đường Lê Trọng Tấn , Phường Tây Thạnh- Tân Phú +DT: 3Bán gấp nhà Hẻm 3m đường Lê Trọng Tấn , Phường Tây Thạnh- Tân Phú +DT: 38x12 +DTCN 43 m2 +Kết cấu: 1 Lầu +DT sàn 80m2 +Gồm 2 Phòng ngủ- 2WC
www. nhadatbaucat.com
0903337247 0903337247
Đăng 1 tháng trước 

Chủ Cần Bán Gấp Nhà Hxh Nguyễn Kiệm P.9 Q.pn Giá 1,640Tr(Tl) 3.7X12M

1.6 tỷ44 m2
Nguyễn Kiệm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
HXH hiếm Cơ hội – sớm * THÔNG TIN CHI TIẾT • Khu NGUYỄN KIỆM PHXH hiếm Cơ hội – sớm * THÔNG TIN CHI TIẾT • Khu NGUYỄN KIỆM P9 QPhú Nhuận • Giá: 1 tỷ 640 (thương lượng) • Diện tích: 37 x 12 (444m²) • Kết cấu: 1 + 2 lầu,BTCT, 3 phòng ngủ , 4 WC • Pháp lý: Sổ hồng – công chứng nhanh • Tiện ích xung quanh gần: 5p CV Gia Định, 7-10p sân bay, chợ Nguyễn Đình Chiểu, kết nối Gò Vấp, Q1 • Hẻm 4m khu dân cư đông đúc – an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, tiện ích xung quanh * NHÀ NHƯ NÀY KHÔNG CHỜ LÂU – LIÊN HỆ NGAY TRƯỚC KHI CÓ NGƯỜI CHỐT * LIÊN HỆ: • Nguyễn Nhân – 0787765216 (Call/Zalo)
nguyễn nhân
0787765216 0787765216
Đăng 2 tháng trước 

Chủ Ngợp Bank Bán Gấp Nhà Mặt Phố Nguyễn Đình Tứ Gần Hvtc. Mt 6M Giá

38.8 tỷ120 m2
Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Chủ ngợp bank bán gấp nhàmặt phố Nguyễn Đình Tứ Học Viện Tài ChínhChủ ngợp bank bán gấp nhàmặt phố Nguyễn Đình Tứ Học Viện Tài Chính Mặt tiền 6m Nhỉnh 400tr/m2, ngang phân lô Hàng Hiếm Mặt phố Nguyễn Đình Tứ, đoạn đẹp nhất ngã 4 Phố Viên, Đức Thắng, Cổ Nhuế
Nam Đào
0949521156 0949521156
Đăng 1 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hẻm Oto Đường Nguyễn Thị Định, P.an Phú Quận 2 Giá 1,750Tr

1.8 tỷ32 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
* HOT • Chủ cần bán – khu Quận 2, phù hợp tài chính tầm trung • Nhà nằm trục Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2 • Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh * ĐIỂM NÓNG KHU VỰC • Gần trục Nguyễn Thị Định – kết nối Mai Chí Thọ • Di chuyển thuận tiện sang Quận 1, Quận Bình Thạnh, Thủ Đức • 15–25 phút → trung tâm Quận 1 • Kết nối cao tốc Long Thành – Dầu Giây • Khu vực phát triển – nhu cầu & thuê cao * TIỆN ÍCH XUNG QUANH • 5–10 phút → Chợ Cây Xoài, Chợ Bình Trưng • 15–20 phút → MM Mega Market An Phú • 10–15 phút → Vincom Mega Mall Thảo Điền • 5–10 phút → trường học các cấp, quốc tế khu An Phú – Thảo Điền 👉 Khu dân cư phát triển – khai thác cho thuê, dòng tiền ổn định * THÔNG TIN CHI TIẾT • Giá: 1,750Tr (thương lượng) ~ khu An Phú, Quận 2 📐 * Diện tích: 4 x 8 (32m²) 🏠 * Kết cấu: 1 + 1 lầu • 3 phòng ngủ • 3 WC • Nhà gọn gàng, bố trí hợp lý – ngay • Công năng cho gia đình 3–5 người • Pháp lý: Sổ hồng – công chứng nhanh 🔥 NHÀ NHƯ NÀY KHÔNG CHỜ LÂU – LIÊN HỆ NGAY TRƯỚC KHI CÓ NGƯỜI CHỐT! * LIÊN HỆ • Nhân – 0787765216 (Call/Zalo)
nguyễn nhân
0787765216 0787765216
Đăng 2 tháng trước 

Gấp Bán Nhà Đẹp 4 Tầng Chỉ 3,262 Tỷ Oto Trước Nhà Sổ A4 Như Mới Ở Ngay

3.3 tỷ33 m2
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Đẹp Giá Tốt Dọn Vào Ở Ngay – Đường Số 6 Bình Hưng Hòa B Bình Tân – 4 Tầng – Chỉ 3,262 Tỷ 📍 Vị Trí: Đường Số 6, PBán Nhà Đẹp Giá Tốt Dọn Vào Ở Ngay – Đường Số 6 Bình Hưng Hòa B Bình Tân – 4 Tầng – Chỉ 3,262 Tỷ 📍 Vị Trí: Đường Số 6, P
Nguyễn Minh Đăng
0903100226 0903100226
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hxh Xô Viết Nghệ Tĩnh,Q. Bình Thạnh 52.5M2 Giá 1.87 Shr

1.9 tỷ51 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá 1Giá 187 tỷ TL Nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, F21, Bình Thạnh + Diện tích 4,2x13 CN 52m2nam + Kết cấu 1 2 lầu đúc BTCT 3PN 3WC + Vị trí HXH tận nhà View City Garden Khu dân cư năm ổn định Giáp Quận 1 Không tiếp môi giới LH: 0707335423
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hẻm Oto Lê Hồng Phong, Q10. Giá 2830 Triệu,2Phòng, Full Nt

2.8 tỷ38 m2
Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh
Nhà hẻm oto Lê Hồng Phong Q10Nhà hẻm oto Lê Hồng Phong Q10 Full nội thất hình, thiện chí toàn bộ Giá Bán 2830 triệu Gần trung tâm, di chuyển thuận tiện, cách 500m siêu thị tiện lợi, Vinmart , trường học