Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí
Đất Đối Diện Công Viên! Bán Đất Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi 140M2 Giá 19.6 TỷĐất Đối Diện Công Viên! Bán Đất Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi 140M2 Giá 19.6 Tỷ
4
Đất Đối Diện Công Viên! Bán Đất Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi 140M2 Giá 19.6 Tỷ

Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM

  • Mức giá

    19.6 tỷ
  • Diện tích

    140 m2

Thông tin mô tả

Khu vực:Bán đất tại Phường Bình Chiểu

Bán đất đối diện công viên Khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
✅ DT 140m2 (8m x 17.5m)
✅ Hướng Tây Bắc
✅ Pháp lý : SHR. Xd : hầm + + 2,5 lầu
❎ Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland xây dựng tương lai tiện ích.
👉 Giá 19.6 tỷ TL ( 140 triệu/m2 )
- Ngoài chủ gửi các nền nhà phố diện tích : ( DT 99.75m2, 100m2, 126m2, 140m2, 200m2.
☎️ 0944589718 - 0909980787 Trương Quỳnh Nhi ❣️
 
Xem thêm
Chia sẻ

Đặc điểm bất động sản

Loại tin đăng:Bán đất
Địa chỉ:Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
Hướng nhà:Tây
Liên hệ

N

Trương Quỳnh Nhi

  • Ngày đăng:

    23-02-2026
  • Ngày hết hạn:

    09-04-2026
  • Loại tin đăng:

    Tin thường
  • Mã tin:

    6097893

Mọi người xem thêm trong khu vực

Dựa trên tìm kiếm của bạn, có thể bạn quan tâm:

Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất Đối Diện Công Viên! Bán Đất Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi 140M2 Giá 19.6 Tỷ" - Mã tin 6097893. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. 1homez.com luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên 1homez.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị 1homez.com để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.

Vốn tự có
1.500.000.000 đ
Gốc cần trả
1.500.000.000 đ
Lãi cần trả
1.500.000.000 đ
Thanh toán tháng đầu
32.500.000 đ

Tin đăng bạn có thể quan tâm

Bán Đất Kdc Samsung Đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu Q9 Cũ - Dt: 51.6M2