Bán nhà mặt phố Quận 11, Hồ Chí Minh
Theo dõi Đang theo dõi
Tìm kiếm theo tiêu chí: Bán nhà mặt phố. Hiện có 19 bds tại Quận 11
📣Lô Góc 2 Mặt Hẻm Kinh Doanh - Ngay Ông Ích Khiêm - Quận 11 - 71M2 (5
5.1 tỷ71 m2
Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh
📣LÔ GÓC 2 MẶT HẺMKINH DOANH - NGAY ÔNG ÍCH KHIÊM - QUẬN 11 - 71M2 (5📣LÔ GÓC 2 MẶT HẺMKINH DOANH - NGAY ÔNG ÍCH KHIÊM - QUẬN 11 - 71M2 (55x13) NỞ HẬU - GIÁ 5 TỶ 1 TL ❌ - Hẻm xe hơi thông Vừa kinh doanh được - Kết cấu: 2 lầu, sân thượng, 6PN, 5WC 📞Tài - Nhận ký gửi mua bán nhà đất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 7 ngày trước
Bán Nhà Đường 3/2 P12 Q11 Hẻm Thông
4.3 tỷ24 m2
Đường 3/2, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh
M113💥BÁN NHÀ 3 TẦNG Đ 3/2 QUẬN 11 💥Giá: 4,3 tỷ Tl☎️0908825950 Nghĩa 💥Hẻm 1162/ đường 3/2 P12 Q11 thông lò siêu ,cư xá bình thới trường học,chợM113💥BÁN NHÀ 3 TẦNG Đ 3/2 QUẬN 11 💥Giá: 4,3 tỷ Tl☎️0908825950 Nghĩa 💥Hẻm 1162/ đường 3/2 P12 Q11 thông lò siêu ,cư xá bình thới trường học,chợ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 12
Võ Trọng Nghĩa
0908825950 0908825950
Đăng 4 ngày trước
Bán Nhà Mặt Tiền Nở Hậu Ngay Công Viên Lãnh Binh Thăng Q11
10.7 tỷ56 m2
Lò Siêu, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh
153💥Bán nhà Mặt tiềnkinh doanh Lò siêu P153💥Bán nhà Mặt tiềnkinh doanh Lò siêu P 12 Quận11, kế bên công viên Lãnh binh thăng , 💥cách đường ba tháng hai Lãnh binh thăng 100m, đi các trung tâm Q1,Q3,Q5, Q10, bệnh viện đại học y dược ,bệnh viện chợ rẫy ,đại học kinh tế 2km 💥 hợp ,cho thuê, mỡ văn phòng, 💥diện tích 3,6×15 nở hậu 4m ,xây dựng 3,6 ×12,7 công 53,5m ,diện tích sàn 162,9m 💥KC: BTCT trệt+ 2 lầu+ sân thượng 💥giá : 10 tỷ 700 triệu Thương Lượng ☎️0908825950 Nghĩa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 12
Võ Trọng Nghĩa
0908825950 0908825950
Đăng 4 ngày trước
Nhà 5 Tầng – Hẻm Xe Hơi Vào Nhà – Sát Mặt Tiền Tôn Thất Hiệp - Q11 -
4.1 tỷ56 m2
Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh
NHÀ 5 TẦNG – HẺM XE HƠI VÀO NHÀ – SÁT MẶT TIỀN TÔN THẤT HIỆP - Q11 - GIÁ 4 TỶ 135 Diện tích đẹp: 3NHÀ 5 TẦNG – HẺM XE HƠI VÀO NHÀ – SÁT MẶT TIỀN TÔN THẤT HIỆP - Q11 - GIÁ 4 TỶ 135 Diện tích đẹp: 35/36m x 16m² Kết cấu gồm: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng • 5 phòng ngủ rộng (có 1PN tầng tiện cho tuổi) - 3 WC - Phòng khách thoáng • Sân thượng - Tum thoáng mát Sổ hồng - công chứng Liên hệ Anh nhà thực tế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 16
Lan Anh
0896546441 0896546441
Đăng 4 ngày trước
📍 Siêu Phẩm 4 Tầng Đẹp Quận 11 🚘 Hẻm 8M Thông Kinh Doanh - Gần Mặt
Thỏa thuận44 m2
Đường 3/2, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh
📍 SIÊU PHẨM 4 TẦNG ĐẸP QUẬN 11 🚘 HẺM 8M THÔNG KINH DOANH - GẦN MẶT TIỀN 3/2 - LÊ ĐẠI HÀNH - NGANG HIẾM 4📍 SIÊU PHẨM 4 TẦNG ĐẸP QUẬN 11 🚘 HẺM 8M THÔNG KINH DOANH - GẦN MẶT TIỀN 3/2 - LÊ ĐẠI HÀNH - NGANG HIẾM 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 16
Như Ngọc
0896987861 0896987861
Đăng 6 ngày trước
Bán Nhà Đường Dương Đình Nghệ P8 Quận 11
6.3 tỷ34 m2
Dương Đình Nghệ, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh
20💥GIẢM 200 TRIỆU TẠI QUẬN 11 💥CÒN 6,3 Tỷ ☎️0908825950 Nghĩa 💥Bán nhà Hẻm 4m Dương Đình Nghệ P8 Q11 💥Diện tích: 3,47m x 10m DTXD : 36,8m2 💥Kết cấu : 1trệt 1lửng 3 lầu sân thượng BTCT - 5PN 4WC 💥Vị trí: hẻm 4m thông mặt tiền Dương Đình nghệ, Thái Phiên, Xóm Đất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 8
Võ Trọng Nghĩa
0908825950 0908825950
Đăng 6 ngày trước
Mặt Tiền Quận 11 - Kinh Doanh - 53M - 6 Tầng Tỷ - 5 Pn - Nhỉnh 26 Tỷ
26.5 tỷ53 m2
Hòa Hảo, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh
Mặt Tiền Quận 11 - Kinh Doanh - 53M - 6 Tầng BTCT - 5 PN - Nhỉnh 26 Tỷ ======================================== LH Sang 0777826387 Nhà mặt tiền, tiện kinh doanhMặt Tiền Quận 11 - Kinh Doanh - 53M - 6 Tầng BTCT - 5 PN - Nhỉnh 26 Tỷ ======================================== LH Sang 0777826387 Nhà mặt tiền, tiện kinh doanh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Bất Động Sản
0777826387 0777826387
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà Đường Dương Đình Nghệ 42M2 3Pn 3Wc Kinh Doanh Thuận Tiện
1.7 tỷ42 m2
Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh
* THÔNG TIN CHI TIẾT 📐 * Diện tích: 4,2 x 10 (42 m²) 🏠 * Kết cấu: Trệt + 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng, ban công thoáng, sân thượng rộng rãi • Nhà đẹp, thiết kế hiện đại – ngay • Pháp lý: Sổ hồng – tranh chấp – công chứng ngay ✅ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT • Lộ giới 7m, thông thoáng, sạch đẹp • Phù hợp gia đình, cho thuê, văn phòng, kinh doanh online • Khu dân trí cao – an ninh – trung tâm Quận
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 14
Nguyễn Tường Thu
0938448505 0938448505
Đăng 3 tuần trước
Mtkd Lý Thường Kiệt - Ngang 7M - Dòng Tiền 23Tr - Giá Chỉ 21 Tỷ
23.0 triệu100 m2
Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh
MTKD ĐƯỜNG 281 LÝ THƯỜNG KIỆT – NGANG 7M – DÒNG TIỀN 23TR – GIÁ CHỈ 21 TỶ * Vị trí: Đường 281 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ (Q11 cũ) * Kết nối Lý Thường Kiệt – Bắc Hải – Tô Hiến Thành – khu Cư Xá Lữ Gia, Trường Đua Phú Thọ * Khu dân cư đông, kinh doanh ổn định, nhu cầu thuê cao Thông tin: * Diện tích: 100m2 * Kích thước: ngang 7m x dài 14m * Đường nhà 8m, xe hơi lưu thông thoải mái Giá trị: * Ngang 7m cực kỳ khai thác, hiếm tầm giá * Đang sẵn dòng tiền 23 triệu/tháng * Phù hợp tiền, khai thác cho thuê xây văn phòng * Khu đất vuông đẹp, thiết kế, lỗi phong thủy * Pháp lý chuẩn, mua bán nhanh Giá: 21 tỷ – thương lượng trực tiếp Phân khúc 20 tỷ mặt tiền ngang sẵn dòng tiền, nằm trục Lý Thường Kiệt Căn phù hợp khách mua tay, khai thác liền, cần chờ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 15
Vũ Bích Hương
0904640860 0904640860
Đăng 1 tháng trước
🏠 Trung Tâm Q11- Hẻm 4M Thông- Tuệ Tĩnh-Dt32M²-1T1L-960 Triệu-2Pn-Shr
960.0 triệu32 m2
Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh
🏠 TRUNG TÂM Q11 - HẺM 4M THÔNG - 20M RA MẶT TIỀN LÃNH BÌNH THĂNG - 2 TẦNG - 6🏠 TRUNG TÂM Q11 - HẺM 4M THÔNG - 20M RA MẶT TIỀN LÃNH BÌNH THĂNG - 2 TẦNG - 65 X 5M - 960 triệu ➡️ Nhà 2 tầng, 1 1 lầu, ban công, phòng khách
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 1
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 4 tuần trước
Mặt Tiền 4 Tầng - Ông Ích Khiêm - Quận 11 - 3.6×12 - Khu Kd Sầm Uất
12.5 tỷ42 m2
Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh
🏡 MẶT TIỀN 4 TẦNG - ÔNG ÍCH KHIÊM - QUẬN 11 - 3🏡 MẶT TIỀN 4 TẦNG - ÔNG ÍCH KHIÊM - QUẬN 11 - 36×12 - KHU KINH DOANH SẦM UẤT ✨️ GIÁ 12x Tỷ TL 👍 ✅️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố , nhà sửa chữa cải tạo đẹp ✅️ Vị trí khu hiếm nhà bán , kinh doanh sầm uất , đường rộng 25m lề đường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 14
Lưu Huệ Quân
0906222489 0906222489
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Mtkd Đường 3 Tháng 2- Q11
23.5 tỷ55 m2
Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà MTKD đường 3 Tháng 2- Q11 +DT: 3Bán nhà MTKD đường 3 Tháng 2- Q11 +DT: 35x16 +DTCN 55m2 +Kết cấu: Đúc 1 5 Lầu, st( Tổng 7 Tầng) +DT sàn: 320m2 +Vị trí mặt tiền đường 40m kinh doanh sầm uất- trục đường lõi Thành Phố
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 12
www. nhadatbaucat.com
0903337247 0903337247
Đăng 1 tháng trước
Chính Chủ Bán Nhà Mt Khu Cư Xá Lữ Gia Q11 - 4M X 21M Giá 20,5 Tỷ
20.5 tỷ83 m2
Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ Q11 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ KHU CƯ XÁ LỮ GIA – 5 TẦNG SỪNG SỮNG KHU VIP PHÚ THỌ • Cư Xá Lữ Gia – Phường 15– Quận 11 • DT 4m x 21m (84m²) – 1 4 lầu sân thượng – 5PN 4WC – nhà mặt tiền khu cực đẹp, nhà thi đấu Phú Thọ – hướng Đông Bắc – 20
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 15
Thanh Tuấn
0948292807 0948292807
Đăng 2 tháng trước
Cần Bán Nhà Mặt Tiền Hồng Bàng P1 Q11 - 4M X 17,5M Nở Hậu Nhẹ - 15,5
15.5 tỷ69 m2
Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI BÁN NHÀ MẶT TIỀN HỒNG BÀNG Q11 - 70M2 - KHÔNG LỘ GIỚI - CHÍNH CHỦ LÂU NĂM - VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT - CHỈ 15CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI BÁN NHÀ MẶT TIỀN HỒNG BÀNG Q11 - 70M2 - KHÔNG LỘ GIỚI - CHÍNH CHỦ LÂU NĂM - VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT - CHỈ 15
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 1
Thanh Tuấn
0948292807 0948292807
Đăng 2 tháng trước
130 Triệu/M2 - Mt Ngay Lạc Long Quân Q11. Dt 20X25M
130.0 triệu502 m2
Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh
ĐƠN GIÁ MẶT TIỀN 130 TRIỆU/M2 QUẬN 11 TOÀ NHÀ MẶT TIỀN SẦM UẤT ĐƯỜNG RỘNG ĐANG XÂY HẦM VÀ LẦU 15 TỶ bán hiện trạng sẵn MT ID137 Lạc Long Quân Quận 11 - DT: 20x25m CN 500m2 130 triệu/m2 - Bán giá: 65 tỷ (móng hầm xây xong chi phí 15 tỷ) - GPXD: Hầm 8 tầng 2350m2 sàn - Điện thoại: 0909400855 Trung Hiếu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 5
Trung Hiếu
0909400855 0909400855
Đăng 2 tháng trước
🏠 Trung Tâm Q11- Hẻm 4M Thông- Tuệ Tĩnh-Dt32M²-1T1L-1 Tỷ 960-2Pn-Shr
2.0 tỷ32 m2
Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh
🏠 TRUNG TÂM Q11 - HẺM 4M THÔNG - 20M RA MẶT TIỀN LÃNH BÌNH THĂNG - 2 TẦNG - 6🏠 TRUNG TÂM Q11 - HẺM 4M THÔNG - 20M RA MẶT TIỀN LÃNH BÌNH THĂNG - 2 TẦNG - 65 X 5M - 1,960 tỷ ➡️ Nhà 2 tầng, 1 1 lầu, ban công, phòng khách
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 1
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 2 tháng trước
Mặt Tiền Id421 Lạc Long Quân. Dt 20X25M, Gpxd Hầm 8 Tầng
Thỏa thuận502 m2
Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN 16M NGAY ID421 LẠC LONG QUÂN QUẬN 11 ĐƠN GIÁ 120 triệu/1m² DT: 20x25m, công 502m² GPXD: hầm 8 tầng Giá bán: 60 tỷ Điện thoại: 0909400855 Trung HiếuMẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN 16M NGAY ID421 LẠC LONG QUÂN QUẬN 11 ĐƠN GIÁ 120 triệu/1m² DT: 20x25m, công 502m² GPXD: hầm 8 tầng Giá bán: 60 tỷ Điện thoại: 0909400855 Trung Hiếu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 5
Trung Hiếu
0909400855 0909400855
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Đường Nhựa Nội Bộ 6M Cư Xá Lữ Gia, P15, Q11.
15.5 tỷ64 m2
Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà Đường Nhựa Nội Bộ 6m Cư Xá Lữ Gia, P15, Q11 - DT: 4 x 16mBán nhà Đường Nhựa Nội Bộ 6m Cư Xá Lữ Gia, P15, Q11 - DT: 4 x 16m Trệt, 3 Lầu, ST Nhà đẹp, DTCN:56m - Đường nhựa thông thoáng CXLG giao thông di chuyển thuận tiện tiếp giáp QTB Q10, Rạp Xiếc nhất VN - Tiện cty, vp, kd buôn bán, cho thuê thu nhập ổn định v
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 15
Nguyễn Cơ
0902501544 0902501544
Đăng 2 tháng trước
Chính Chủ Bán Hoặc Cho Thuê Nhà Mt Lạc Long Quân Q.11 - 4M X 16M
500.0 triệu50 m2
Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh
💎 MT LẠC LONG QUÂN Q11 – 5 TẦNG MỚI – KD ĐỈNH – 14💎 MT LẠC LONG QUÂN Q11 – 5 TẦNG MỚI – KD ĐỈNH – 145 TỶ 💎 📍 Mặt tiền Lạc Long Quân, P3, Q11 Đường 18m, Bình Thới – 3/2 – cách Đầm Sen 10 phút 📐 39 × 16m (~50m²) 🏗️ 1 3 lầu sân thượng 🚗 Trệt đỗ xe hơi thoải mái 🛏️ 6PN – 6WC 🎯 Phù hợp: Phòng khám – Spa – Văn phòng – Kinh doanh đa ngành 💰 Giá bán: 14
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 3
Thanh Tuấn
0948292807 0948292807
Đăng 3 tháng trước