Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Bán nhà mặt phố Quận 1, Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

Tìm kiếm theo tiêu chí: Bán nhà mặt phố giá từ dưới 500 triệu. Hiện có 38 bds tại Quận 1 giá dưới 500 triệu mới nhất 2026

Siêu Phẩm Góc 3 Mặt Tiền Lê Thị Riêng, Quận 1

80.0 triệu58 m2
Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
🔥 Siêu phẩm góc 3 mặt tiền Lê Thị Riêng, Quận 1 🔥 📍 Lê Thị Riêng, P🔥 Siêu phẩm góc 3 mặt tiền Lê Thị Riêng, Quận 1 🔥 📍 Lê Thị Riêng, P Bến Thành, Quận 1 Diện tích: 4,5 x 13m Kết cấu: 2 tầng 💵 HĐT: 80 triệu/tháng 💰 Giá bán: 41 tỷ ✨ Ưu điểm: Góc 3 mặt tiền cực hiếm trung tâm Quận 1 Khu kinh doanh sầm uất, trị khai thác cao Phù hợp đầu tư tài sản & khai thác dòng tiền ổn định 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 4 ngày trước 

Bán Toà Nhà Cô Bắc, Quận 1, 7X38M, 1 Hầm + 9 Tầng, Dòng Tiền 320Tr/T

320.0 triệu226 m2
Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán toà nhà Cô Bắc, Quận 1 - Vị trí trung tâm Quận 1, Grand Manhattan – Dòng tiền sẵn 320 triệu/tháng - Diện tích khuôn đất: 7m × 38m - Diện tích công nhận: 226m² - Kết cấu: 1 hầm + 9 tầng + 2 thang máy - PCCC đủ ++ Khai thác cực tốt: - Mặt tiền cho thuê 220 triệu/tháng - Phía 16 căn hộ dịch vụ - Tổng thu nhập: 320 triệu/tháng Giá bán: 128 tỷ ~ 566
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 21 giờ trước  

Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Tôn Thất Tùng – Bến Thành, Quận 1

135.0 triệu85 m2
Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền Tôn Thất Tùng – Bến Thành, Quận 1 📍 Tôn Thất Tùng, PBán nhà góc 2 mặt tiền Tôn Thất Tùng – Bến Thành, Quận 1 📍 Tôn Thất Tùng, P Bến Thành, Quận 1 Diện tích: 4,3 x 20m (CN 85,4m²) DTSD: 276,3m² Kết cấu: 3 tầng + lửng Vị trí góc 2 mặt tiền, khu thương mại – du lịch sầm uất 💵 HĐT: 135 triệu/tháng (còn 5 năm) 💰 Giá bán: 90 tỷ 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 7 ngày trước 

Bán Tòa Nhà Trần Khắc Chân, Quận 1 – Dòng Tiền 450Tr/Tháng

150.0 tỷ187 m2
Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán tòa nhà Trần Khắc Chân, Quận 1 – dòng tiền 450tr/tháng 📍 Trần Khắc Chân, PBán tòa nhà Trần Khắc Chân, Quận 1 – dòng tiền 450tr/tháng 📍 Trần Khắc Chân, P Tân Định, Quận 1 Diện tích: 8 x 25m Kết cấu: Hầm + + lửng + 6 lầu Vị trí trung tâm, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề 💵 Giá thuê: 450 triệu/tháng (chưa VAT) 📄 Hợp đồng: 5 năm, tái ký 💰 Giá bán: 150 tỷ 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 6 ngày trước 

Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Tôn Thất Tùng Bến Thành Q1 – 85M²

135.0 triệu85 m2
Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Nhà góc 2 mặt tiền Tôn Thất Tùng Bến Thành Q1 – 85m² đất, dòng tiền 135 triệu/tháng 📍 Địa chỉ: Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1 Diện tích đất: 85,4 m² (4,3 × 20 m) Diện tích sử dụng: 276,3 m² Kết cấu: 3 tầng + lửng Ưu điểm: Nhà góc 2 mặt tiền, khu thương mại – du lịch sầm uất Khai thác: HĐ thuê 135 triệu/tháng – 5 năm 💰 Giá chuyển nhượng: 90 tỷ Lh phương nam villa 0903926911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 1 tuần trước 

Bán Góc 2Mt Trần Hưng Đạo Quận 1, Dt:8X18M, 5 Tầng Giá 60 Tỷ.

200.0 triệu144 m2
Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo Phường Nguyễn Thái Bình Quận 1Bán nhà góc 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo Phường Nguyễn Thái Bình Quận 1 - Diện tích: 8 x 18m - Kết cấu: 5 tầng - Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 4 ngày trước 

33 Tỷ - Hđt: 125 Triệu! Bán Góc 3 Mặt Tiền Ngang Lớn 14M - 5 Tầng Tm

125.0 triệu41 m2
Phan Văn Trường, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh
33 tỷ - HĐT: 125 triệu! Bán góc 3 mặt tiền ngang LỚN 14m - 5 Tầng Thang máy33 tỷ - HĐT: 125 triệu! Bán góc 3 mặt tiền ngang LỚN 14m - 5 Tầng Thang máy - Vị trí ĐẮC ĐỊA Chợ Bến Thành - Diện tích: 135m x 3
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 5 ngày trước 

Bán Khách Sạn Mặt Tiền Lê Thánh Tôn, Quận 1

250.0 triệu92 m2
Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán khách sạn mặt tiền Lê Thánh Tôn, Quận 1 📍 42 Lê Thánh Tôn, PBán khách sạn mặt tiền Lê Thánh Tôn, Quận 1 📍 42 Lê Thánh Tôn, P Bến Nghé (Sài Gòn), Quận 1 Diện tích: 4,4 x 21m (CN 92,4m²) DTXD: 62,2m² – DTS: 626,6m² Kết cấu: Hầm + 8 tầng + sân thượng Quy mô: 15 phòng/CHDV cao cấp Hướng: Đông Nam Vị trí trung tâm, khu Nhật – khách du lịch đông 💵 HĐT: 250 triệu/tháng (đến 12/2027) ~2,61% 💰 Giá bán: 115 tỷ (thương lượng) ~1,24 tỷ/m² 📄 Pháp lý: Bán pháp nhân công ty 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 6 ngày trước 

Bán Cặp Đôi Mặt Tiền Trần Quang Khải, Quận 1 – Chdv Khai Thác Tốt

82.5 tỷ101 m2
Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán cặp đôi mặt tiền Trần Quang Khải, Quận 1 – CHDV khai thác tốt 📍 Trần Quang Khải, PBán cặp đôi mặt tiền Trần Quang Khải, Quận 1 – CHDV khai thác tốt 📍 Trần Quang Khải, P Tân Định, Quận 1 Diện tích: 6,8 x 15,5m (CN 101,85m²) DT sàn: 423,05m² Kết cấu: 4 tầng + sân thượng Quy mô: 11 căn hộ dịch vụ 💵 HĐT: 150 triệu/tháng (thuê full nhà) 💰 Giá bán: 82,5 tỷ (~800 triệu/m²) 📄 Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, hoàn công đủ 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 7 ngày trước 

Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1,47 M2 Chỉ 17 Ỷ

355.0 triệu47 m2
Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN CÔ BẮC QUẬN 1 - VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH SẦM UẤT - KẾT CẤU 3 TẦNG - SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ - GIÁ CỰC TỐT CHỈ 17 TỶ - PHÁP LÝ SẠCH CÔNG CHỨNG NGAY! 💎 📍 Vị trí: Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1 (Khu vực trung tâm, các dự áncăn hộ cao cấp chợ Cô Giang)
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 1 tuần trước 

Bán Nhà Mặt Tiền Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, 4 Tầng, 4,3Mx20M

135.0 triệu85 m2
Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
🔥 SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN TÔN THẤT TÙNG QUẬN 1 - VỊ TRÍ VÀNG PHƯỜNG BẾN THÀNH - DÒNG TIỀN KHỦNG 135TR/THÁNG - HĐ CÒN 5 NĂM - CƠ HỘI SỞ HỮU BẤT ĐỘNG SẢN KHAN HIẾM! 💎 📍 Vị trí: Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1 (Khu vực thương mại – du lịch sầm uất bậc nhất Sài Gòn)
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 1 tuần trước 

Bán Nhà Đinh Công Tráng Q1, 4.6X20M, Mặt Tiền Đẹp, Xây Mới, Giá 34 Tỷ

385.0 triệu88 m2
Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà Đinh Công Tráng – PBán nhà Đinh Công Tráng – P Tân Định, Quận 1 | trục kinh doanh sầm uất – sát Hai Bà Trưng 📍 Vị trí đắc địa, khu Tân Định – trung tâm Quận 1, liền kề Hai Bà Trưng Tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp, vỉa hè rộng, diện thương hiệu cực 📐 Thông tin chi tiết - Diện tích: 4,6m × 20m
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tuần trước 

Bán Nhà Mt 120 Trần Hưng Đạo P, Phạm Ngũ Lão Quận 1 Dt:5X20M Giá 26 Tỷ

120.0 triệu100 m2
Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền 120 Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão Quận 1 - Diện tích: 5 x 20mBán nhà mặt tiền 120 Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão Quận 1 - Diện tích: 5 x 20m - Kết cấu: 4 tầng - Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 2 tuần trước 

Giá Giảm 105 Tỷ! Bán Mặt Tiền Ngô Văn Năm, Quận 1 – 5.6X27.5M – 7 Tầng

236.0 triệu140 m2
Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Giá bán siêu phẩm khan hiếm hàng sánh khu Phố Nhật – CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ - Diện tích đất: 5,56m x 27,5m – Công 139,8m² - Kết cấu: Hầm Lửng + 7 Tầng, thang máy hiện đại - Công năng: 17 phòng cao cấp - Hợp đồng thuê: 236 triệu/tháng - Dòng tiền ổn định – hợp đồng thuê 2029 - Sản phẩm khan hiếm, trị gia tăng bền vững - Sổ hồng chính chủ, công chứng ngày 📞 Liên hệ Minh Enna 07656582680868819079 Phone + Zalo 24/7 vị trí thực tế thương lượng chính chủ Và 200
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 2 tuần trước 

Bđs Trung Tâm Q1 – Dt Đất 400M² - Góc 2Mt Huỳnh Khương Ninh - Phan Tôn

200.0 triệu400 m2
Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ GÓC 2MT HUỲNH KHƯƠNG NINH – QUỸ ĐẤT LỚN Q1, SẴN DÒNG TIỀN 200TR/THÁNG 📍 38–40 Huỳnh Khương Ninh, PBÁN NHÀ GÓC 2MT HUỲNH KHƯƠNG NINH – QUỸ ĐẤT LỚN Q1, SẴN DÒNG TIỀN 200TR/THÁNG 📍 38–40 Huỳnh Khương Ninh, P
Nhagoc.vn - CornerLand
0944555605 0944555605
Đăng 3 tuần trước 

Bán Nhà Mặt Tiền Yersin Quận 1, 8,5X17M, 4 Tầng, Hđt 150Tr/Tháng

150.0 triệu144 m2
Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Yersin – Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1 | lõi tài chính – dòng tiền ổn định 📍 Tọa lạc khu Nguyễn Thái Bình – trung tâm tài chính Quận 1, tập trung ngân hàng, văn phòng, công ty Vị trí cực kỳ đắc địa, khai thác kinh doanh mạnh
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 3 tuần trước 

25 Tỷ! Bán Mặt Tiền Trần Đình Xu Quận 1 - 4X17M - 4 Tầng - Hđt: 50Tr

50.0 triệu68 m2
Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
25 tỷ! Bán mặt tiền Trần Đình Xu Quận 1 - 4x17m - 4 Tầng - HĐT: 50 triệu/tháng25 tỷ! Bán mặt tiền Trần Đình Xu Quận 1 - 4x17m - 4 Tầng - HĐT: 50 triệu/tháng - Diện tích: 4x17m - Kết cấu: Trệt 2 Lầu Sân thượng
Nguyễn Anh
0868819079 0868819079
Đăng 3 tuần trước 

120 Tỷ! Bán Mt 38-40 Huỳnh Khương Ninh Quận 1 - 22.3X17M Cn: 398.4M2

300.0 triệu398 m2
Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
120 TỶ! BÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN PHƯỜNG ĐA KAO QUẬN 1 - 22120 TỶ! BÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN PHƯỜNG ĐA KAO QUẬN 1 - 223x17M CN: 3984M2 CHỈ 300 TRIỆU/M2 - Diện tích : 223m x 17m - Công : 3984 m² - Hiện trạng: 2 Tầng
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 3 tuần trước 

Bán Tòa Nhà Mt Mạc Đĩnh Chi Quận 1, Dt:9.7X22.5M 10 Tầng Giá 235 Tỷ

400.0 triệu204 m2
Mạc Đĩnh Chi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán tòa nhàmặt tiền đường Mạc Đĩnh Chi Phường Sài Gòn Quận 1Bán tòa nhà mặt tiền đường Mạc Đĩnh Chi Phường Sài Gòn Quận 1 - Vị trí đẹp lõi trung tâm Quận 1, Khu vực tập trung tòa nhà văn phòng, - Diện tích: 9
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 4 tuần trước 

Bán Nhà Mt Nguyễn Đình Chiểu P, Đakao Quận 1, Dt: 15X23M Giá 200 Tỷ

280.0 triệu345 m2
Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu Phường ĐaKao Quận 1Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu Phường ĐaKao Quận 1 - Diện tích: 15m x 23m - Hiện trạng: 2 tầng - Đang cho thuê: 280 triệu/tháng (mỗi năm tăng 10%)
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 1 tháng trước 

38 Tỷ! Bán Mặt Tiền Đ. Nguyễn Văn Tráng, Quận 1 - Nh: 6X16M - 4 Tầng

85.0 triệu80 m2
Nguyễn Văn Tráng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
38 tỷ! Bán mặt tiền đường Nguyễn Văn Tráng, phường Bến Thành, Quận 1 - Nở hậu: 6x16m - 4 Tầng38 tỷ! Bán mặt tiền đường Nguyễn Văn Tráng, phường Bến Thành, Quận 1 - Nở hậu: 6x16m - 4 Tầng - Vị trí vàng: Kế góc Nguyễn Trãi, Zen Plaza, cách Ngã Sáu Phù Đổng ~200m
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 1 tháng trước 

Bán Tòa Nhà Góc 2Mt Nguyễn Du P, Bến Thành Quận 1 Dt:13X18M Giá 150 Tỷ

400.0 triệu234 m2
Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh