Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí
Bán Nhà Bình Lợi, Bình Thạnh, 100M2 Vuông, Ngang 5M, Chỉ 15 Tỷ TlBán Nhà Bình Lợi, Bình Thạnh, 100M2 Vuông, Ngang 5M, Chỉ 15 Tỷ Tl
2
Bán Nhà Bình Lợi, Bình Thạnh, 100M2 Vuông, Ngang 5M, Chỉ 15 Tỷ Tl

K

Trương Vĩnh Khôi

Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TPHCM

  • Mức giá

    16.0 triệu
  • Diện tích

    100 m2

Thông tin mô tả

Khu vực:Bán nhà riêng tại Phường 13

👉 Mô tả:
🏆 Vị trí cực hiếm trung tâm Bình Thạnh, hẻm nhựa 6m, lề 2m, thông bàn cờ – thuận tiện di chuyển, xe hơi thoải mái. Di chuyển sang 1, sân bay 5 phút
🏆 Khu dân trí cao, an ninh, xung quanh toàn nhà cao tầng, tiện ích thuận tiện cho thuê dài hạn.
🏆 Hiện trạng nhà cấp 4, cho thuê 16 triệu/tháng – dòng tiền ổn định, phù hợp khách mua đầu tư, sửa chữa xây tùy
🏆 Tiềm năng sinh cao, hợp kinh doanh đa ngành nghề, văn phòng xây căn hộ dịch vụ.
👉 Hướng: Tây Nam.
👉 Pháp lý: Sổ hồng công đủ
Liên hệ Khôi Thổ Cư: 0866893879 nhà chủ TL
 
Xem thêm
Chia sẻ

Đặc điểm bất động sản

Loại tin đăng:Bán nhà riêng
Địa chỉ:Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TPHCM
Hướng nhà:Tây
Liên hệ

K

Trương Vĩnh Khôi

  • Ngày đăng:

    22-05-2026
  • Ngày hết hạn:

    30-06-2026
  • Loại tin đăng:

    Vip Bạc
  • Mã tin:

    6115505

Mọi người xem thêm trong khu vực

Dựa trên tìm kiếm của bạn, có thể bạn quan tâm:

Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán Nhà Bình Lợi, Bình Thạnh, 100M2 Vuông, Ngang 5M, Chỉ 15 Tỷ Tl" - Mã tin 6115505. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. 1homez.com luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên 1homez.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị 1homez.com để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.

Vốn tự có
1.500.000.000 đ
Gốc cần trả
1.500.000.000 đ
Lãi cần trả
1.500.000.000 đ
Thanh toán tháng đầu
32.500.000 đ

Tin đăng bạn có thể quan tâm

Bán Nhà Nguyễn Xí Bình Thạnh, 52M2 Vuông, Hẻm Xe Tải, Chỉ 7 Tỷ 35 Tl

7.4 tỷ 52 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Tại Đặng Thùy Trâm, Dt 5M X 20M, Trệt, 2 Lầu, St

30.0 triệu 100 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Nhà Mới Full Nội Thất - Nơ Trang Long - Bình Thạnh

5.5 tỷ 62 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

🏠 Nhà Chính Chủ, Vừa Túi Tiền - Khu Nội Bộ, Oto Đỗ Cổng - Gần Bv Đa K

3.3 tỷ 40 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Gấp Bán "9 Tỷ Giảm Về 7.5 Tỷ" (Chỉ 83Tr/M2) - Bán Gấp Nhà 2 Tầng 90M2

7.5 tỷ 88 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

🏠 Bán Nhà Bình Lợi 49M2, 1 Trệt 1 Lầu, Giá 2 Tỷ 750

2.8 tỷ 49 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Biệt Thự Đặng Thùy Trâm Ngang 10M 200M2 4 Tầng Đẹp 30 Tỷ

Thỏa thuận 200 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi 4M Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh 4X11,5M

2.1 tỷ 46 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Hxh Nơ Trang Long, P.13 Q. Bt 2,150Tr(Tl) 4.1X9.6M Shr

2.2 tỷ 39 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Em Bình Lợi - Bình Thạnh - Tphcm, Shr, 2Tỷ815

2.8 tỷ 60 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Biệt Thự Đặng Thùy Trâm Ngang 10M 200M2 4 Tầng Đẹp View

Thỏa thuận 200 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Biệt Thự Mini Bình Lợi - Căn Đôi 160M² - Hxh 1 Trục - 18.5 Tỷ

18.5 tỷ 160 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Ra Đi Em Hàng Ngon Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, Tphcm, Shr, 3Tỷ760

3.8 tỷ 20 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Em Bình Lợi - Bình Thạnh - Tphcm, Shr, 5Tỷ815

5.8 tỷ 60 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Gấp Định Cư 10 Tỷ Giảm Về 9 Tỷ - Bán Siêu Phẩm 4 Tầng Xe Hơi Vào Nhà

9.1 tỷ 50 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Hiếm Bán Siêu Phẩm Nhà 2 Tầng 80M2 (5,2M X 15M) - Ngay Chợ Nguyễn Xí

9.3 tỷ 80 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Bán Gấp Nhà Hẻm Ôto 4M Nơ Trang Long, P.13 Q. Bt 1,750Tr(Tl) 5X11M Shr

1.8 tỷ 55 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh

Có Sân Ô Tô – Đường Rộng Xe Tải – Bình Lợi – 88M² – Chỉ 2.69 Tỷ 🔥

2.7 tỷ 88 m2
Quận Bình Thạnh , Hồ Chí Minh