Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí
Bán Đất Hẻm Xe Hơi 7M - 63.3M2 (4.5X14) Full Thổ - Đường Cầu ĐìnhBán Đất Hẻm Xe Hơi 7M - 63.3M2 (4.5X14) Full Thổ - Đường Cầu Đình
4
Bán Đất Hẻm Xe Hơi 7M - 63.3M2 (4.5X14) Full Thổ - Đường Cầu Đình

Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM

  • Mức giá

    2.5 tỷ
  • Diện tích

    63 m2

Thông tin mô tả

Khu vực:Bán đất tại Quận Thủ Đức

🔥 BÁN ĐẤTHẺM XE HƠI 7M – 63,3m² (4,5m x 14m) - FULL THỔ CƯ – CẦU ĐÌNH PHƯỜNG LONG PHƯỚC 🔥
📍 Đường Cầu Đình – P. Long Phước
✨ Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 63,3m² (4,5m x 14m)
• Full thổ cư, pháp lý chuẩn, xây dựng & hoàn công tự do
Hẻm xe hơi 7m vỉa hè, khu phân lô quy hoạch bài bản, sạch đẹp
🌿 Không gian sống đẳng cấp:
• Khu dân cư hiện hữu năm, an ninh tuyệt đối
• Bao quanh biệt thự lớn
• Vị trí cận sông, khí mát mẻ, lành – cực kỳ lý tưởng nghỉ dưỡng
🚀 Tiềm năng tăng mạnh:
• Đường Cầu Đình dự kiến rộng 30m tương lai định hướng phát triển du lịch – sinh thái
• Hưởng lợi trực tiếp hạ tầng khu Đông TP.HCM
📍 Kết nối thuận tiện:
• 3 phút chợ Long Phước – UBND – trường học
• 8 phút Vinhomes Grand Park
• 40 phút Quận 1
• Gần cao tốc Long Thành – Dầu Giây, di chuyển liên cực nhanh
💰 Giá bán: 2,5 tỷ
📞 Liên hệ ngay: 0909880374
 
Xem thêm
Chia sẻ

Đặc điểm bất động sản

Loại tin đăng:Bán đất
Địa chỉ:Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
Hướng nhà:Đông
Liên hệ

Q

Trương Quí

  • Ngày đăng:

    28-12-2025
  • Ngày hết hạn:

    01-02-2026
  • Loại tin đăng:

    Tin thường
  • Mã tin:

    6087698

Mọi người xem thêm trong khu vực

Dựa trên tìm kiếm của bạn, có thể bạn quan tâm:

Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán Đất Hẻm Xe Hơi 7M - 63.3M2 (4.5X14) Full Thổ - Đường Cầu Đình" - Mã tin 6087698. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. 1homez.com luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên 1homez.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị 1homez.com để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.

Vốn tự có
1.500.000.000 đ
Gốc cần trả
1.500.000.000 đ
Lãi cần trả
1.500.000.000 đ
Thanh toán tháng đầu
32.500.000 đ

Tin đăng bạn có thể quan tâm

💥 💥 Chính Chủ Cần Chuyển Nhượng Căn 1Pn Precia 💥 💥 📥 Giá Chỉ 2 T

2.5 tỷ Không xác định
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Kdc Samsung Đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu Q9 Cũ - Dt: 51.6M2

4.2 tỷ 51 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

5.1 tỷ 66 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Mt Giang Văn Minh P, An Phú Quận 2, Dt: 12X20M Giá 70 Tỷ

Thỏa thuận 240 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

🆘 Rẻ Nhất Thị Trường - The Opera - Bán 2Pn- Chỉ 12 Tỷ 4 Tỷ All In 🆘

12.4 tỷ 70 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

🌿 Lumiere Riverside 🌿 📊 Căn Góc 2Pn - 77M2 🌟Full Nội Thất 💥 6 Tỷ

6.2 tỷ 77 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Căn 1Pn+ (47M2) Tại S8 Khu Origami. 💰Giá Chỉ 1Tỷ250 Btp. Nhà Trốn

1.3 tỷ 47 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Thổ Cư Ngang 6, Mặt Tiền Đường 215 ,P Tân Phú, Tp Thủ Đức

Thỏa thuận 284 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Lô Đất Góc 2 Mặt Tiền Hẻm 230 Man Thiện, Dt 154M2 Ngang 11M

Thỏa thuận 154 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Đường Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 - Giá : 5 Tỷ 7

5.7 tỷ 64 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Đường Số 12 Trường Thọ Thủ Đức Gần Ga Metro Bình Thái. 5.6 Tỷ

5.6 tỷ 51 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đặng Văn Bi, Dt 110M2 Ngang 5.4M, P. Bình Thọ

22.4 tỷ 110 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Hẻm 568- Lê Văn Việt- Long Thạnh Mỹ, Quận 9 - Dt : 4.15 X 15.5

5.2 tỷ 64 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Mặt Tiền Hẻm 47 Trường Lưu , Long Trường, Q9 - Giá 4 T 200

4.2 tỷ 63 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Hẻm 1 Xẹt Đường 6 Lò Lu , Trường Thạnh, Q9 - Dt: 80M2

4.4 tỷ 80 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Mặt Tiền Võ Văn Hát , Long Trường ,Q9 - Dt: 92M2 Giá 6 Tỷ 900

6.9 tỷ 92 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Mặt Tiền Võ Văn Hát Long Trường, Q9 . 160M2. Giá 8 Tỷ 900

8.9 tỷ 160 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Bán Đất Đường 8M Hẻm 60 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu,Q9. 5 Tỷ 100/60M2

5.1 tỷ 60 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Giá Tốt Đầu Tư. Bán Lô Đất 102M2. Cạnh Vinhome Q9. Chỉ Nhỉnh 4 Tỷ Tl

4.3 tỷ 102 m2
Quận Thủ Đức , Hồ Chí Minh

Tin đăng đã xem

0909880*** · Hiện số · Sao chép

Bạn cần mua đất tại Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh?

Success

Gửi góp ý thành công