Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Bán Building Phan Đăng Lưu Phú Nhuận – 2 Hầm 6 Lầu – Dòng Tiền 300Tr/Th

Đức Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

  • Mức giá

    300.0 triệu
  • Diện tích

    178.4 m2

Thông tin mô tả

Khu vực:Bán shophouse, nhà phố thương mại tại

Bán building tọa lạc Phan Đăng Lưu, trục đường thương mại – tài chính sầm uất bậc nhất Phú Nhuận, kết nối 1 – 3 – Bình Thạnh – sân bay Tân Sơn Nhất. Tài sản phù hợp nhà đầu tư cần dòng tiền mạnh + trị bền vững.
Thông tin chi tiết
- Địa chỉ: Phan Đăng Lưu, ( Phường 5, Quận Phú Nhuận cũ), Phường Đức Nhuận, TP.HCM
- Diện tích đất: 7,8 × 32m
- Diện tích công nhận: 178,4m²
- Kết cấu: 2 hầm + Trệt + lửng + 6 lầu + sân thượng
- Trang bị: Thang máy tải trọng 750kg, 02 máy phát điện
- Khai thác thuê: ~ 15 công ty thuê. Doanh thu ~300 triệu/tháng. Điều khoản linh hoạt: cần nhà báo 01 tháng
- Pháp lý: Sổ hồng đủ
Giá bán: 130 tỷ ~ 729 triệu/m² ( Xin lưu tâm bán thể tăng ngừng bán, Tùy nhu cầu thị trường chủ nhà)
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-toa-nha-van-phong/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

 
Xem thêm
Chia sẻ

Đặc điểm bất động sản

Loại tin đăng:Bán shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ:Đức Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
Liên hệ

?

  • Ngày đăng:

    19-12-2025
  • Ngày hết hạn:

    30-01-2026
  • Loại tin đăng:

    Tin thường
  • Mã tin:

    6085195

Mọi người xem thêm trong khu vực

Dựa trên tìm kiếm của bạn, có thể bạn quan tâm:

Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán Building Phan Đăng Lưu Phú Nhuận – 2 Hầm 6 Lầu – Dòng Tiền 300Tr/Th" - Mã tin 6085195. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. 1homez.com luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên 1homez.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị 1homez.com để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.

Xem trên bản đồ

Tiện ích gần đây

Icon bank Ngân hàng
Icon mua sam Mua sắm
Icon giao duc Giáo dục
Icon Y te Y tế

Tin đăng bạn có thể quan tâm

Nhà Thiết Kế Nguyễn Văn Linh Q.7 30M2 2Pn 3Wc

2.6 tỷ 30 m2
Quận 7 , Hồ Chí Minh

Chốt Ngay Nhà Hòa Bình 3,4M X 12M 3Pn 3Wc Có Sổ Hồng Riêng

4.2 tỷ 40 m2
Quận 10 , Hồ Chí Minh

Bán Shophoue Eaton Park Q2 Mua Trực Tiếp Từ Chủ Đầu Tư Gamuda Land