Xã Phú Xuân Huyện Nhà Bè
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 56 bất động sản theo tiêu chí: Xã Phú Xuân Huyện Nhà Bè mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát_3,2M X 13M, Đối Diện Chợ Phú Xuân
25.0 triệu41 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà MẶT TIỀN nguyên căn đường Huỳnh Tấn Phát Cho thuê nhà MẶT TIỀN nguyên căn đường Huỳnh Tấn Phát Đối diện chợ Phú Xuân, Bách Hoá Xanh, FPT, nhà thuốc Long Châu; kế bên Ngân hàng, Thế giới di động,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Nhà Bè
Trần Tâm
0708818379 0708818379
Đăng 5 tháng trước
Lô Đất Vị Trí Đẹp 2 Mặt Tiền Đường 8M 2534 Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè
4.2 tỷ80 m2
Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Lô đất 2 mặt tiền thông thoáng, đường xe hơi 8m 2534 Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân Nhà Bè cách 20m mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát - Diện tích: 5m x 16m CN 80m²Lô đất 2 mặt tiền thông thoáng, đường xe hơi 8m 2534 Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân Nhà Bè cách 20m mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát - Diện tích: 5m x 16m CN 80m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú Xuân
Quang Huy
0988999734 0988999734
Đăng 2 tháng trước
🏡 Biệt Thự Góc Mặt Tiền Nguyễn Bình Phú Xuân Giá 10,7 Tỷ 💸
10.7 tỷ139 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🏡 Biệt thự góc mặt tiền Nguyễn Bình Phú Xuân 10,7 tỷ 💸 📐 7🏡 Biệt thự góc mặt tiền Nguyễn Bình Phú Xuân 10,7 tỷ 💸 📐 746 x 1928m – nhà 3 tầng đẹp 🏗️ Trệt mặt bằng kinh doanh, sân 70m² đậu 3 ô tô 🛏️ 3 phòng ngủ, 3 toilet, gian thoáng sang trọng 📜 Sổ hồng hoàn công vay ngân hàng tốt 📍 Khu hành chính huyện, vị trí kinh doanh cực đẹp 📞 0933
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú Xuân
ĐẶNG GIA
0933089399 0933089399
Đăng 7 tháng trước
Nhà 4 Tầng Hxh Chỉ 2 Tỷ 700 – Cách Mt Htp 50M Huỳnh Tấn Phát H.nhà Bè
2.7 tỷ64 m2
Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🚨 🔥🔥 NHÀ 4 TẦNG HXH CHỈ 2 TỶ 700 – CÁCH MT HTP 50M 🚨 💰 Chỉ 2 tỷ 700– thương lượng 🔥 4PN – sân thượng – gara ô tô nhà 🔥 Hẻm xe hơi rộng – vị trí cực tiện 🔥 Giá mềm khu Huỳnh Tấn Phát 📍 Nhà Bè 📐 4 x 16m 📩 Inbox/Zalo hình 📞Thảo Linh 👉 Hẹn 60p hỗ trợ nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Xuân
Trần Thảo Linh
0938415837 0938415837
Đăng 2 tháng trước
Chuyển Về Quê Tôi Bán Gấp 64M2 Nhà Nguyễn Bình-Nhà Bè Giá 885Tr-Gần Ủy Ban -Lh 0774722***
885.0 triệu64 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
- Sổ hồng năm 2015, bao sang sổ - Sổ hồng năm 2015, bao sang sổ - Diện tích 64m2, ngang 4m dài 16m - Giá TT 885 triệu, thương lượng, hẻm rộng xe hơi - Gần chợ, trường học, bệnh viện - Liền kề trạm y tế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phú Xuân
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 7 tháng trước
Cần Tiền Trả Nợ Bán Nhà 1T1L Đ.nguyễn Bình-Nhà Bè,Dt 66M2-Giá 923Tr-Sổ Hồng Riêng
923.0 triệu66 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
- Giá thương lượng bớt - CSHT điện âm nước máy - Giá thương lượng bớt - CSHT điện âm nước máy - Đường 5m đi ô tô tận cửa -Diện tích 66m2 ngang 5 dài 13,2 - Kinh doanh lướt sóng xây dựng phòng trọ trường, các công ty, xí nghiệp hoạt động
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Xuân
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 5 tháng trước
Li Dị Bán Gấp Nhà Hxh Nguyễn Bình,Nhà Bè-Giá 2,3 Tỷ,Dt 64M2,Sổ Hồng Riêng,Gần Uỷ Ban-Lh: 0774722***
2.3 tỷ64 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
- Gần chợ điệp tiện kinh doanh - Gần chợ điệp tiện kinh doanh - Diện tích 64m2 (4*16)m - Hẻm xe hơi 5M - Giá TT 2 TỶ 300 triệu, tặng nội thất bên cho khách mua - Gần UBND an ninh tuyệt đối
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Xuân
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 6 tháng trước
Thu Hồi Nợ Tl Nhà Hxh 5M,Dt 65M2 Đ.đào Tông Nguyên,Nhà Bè-Giá 1,2 Tỷ Gần Chợ,Sổ Riêng-Lh:0774722***
Thỏa thuận65 m2
Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
- Gần chợ tự phát tiện kinh doanh - Gần chợ tự phát tiện kinh doanh - Diện tích 65m2 (5*13)m - Hướng Đông Nam, hẻm xe hơi 5M - Giá TT 1 TỶ 200 triệu, tặng nội thất bên cho khách mua - Gần UBND an ninh tuyệt đối
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Xuân
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Mới Đẹp – Xe Hơi Vào Nhà – Gần Phú Mỹ Hưng Q7
11.0 triệu110 m2
Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Diện tích: 110m² (5 Diện tích: 110m² (55m x 20m) sử dụng 149 m2 Địa chỉ: 96/10 Đào Tông Nguyên, Phú Xuân, Nhà Bè Mô tả nhà: -Nhà xây, sạch đẹp, -1 1 lầu, 3PN – 3WC – PK – bếp rộng – sân ô tô nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phú Xuân
Nguyễn Văn Vũ
0938385644 0938385644
Đăng 4 tháng trước
Nhà Trọ Sạch Sẽ ,Thoáng Mát, Giá Cả Phù Hợp
7.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ biệt lập diện tích 3m x7m , gác lững , nhà bếp nhà vệ sinh riêng Giờ giấc tự Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ biệt lập diện tích 3m x7m , gác lững , nhà bếp nhà vệ sinh riêng Giờ giấc tự
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Long Thới
Võ Duy Khương
0918069880 0918069880
Đăng 3 tuần trước
Cho Thuê Căn Hộ Phú Mỹ Thuận - 97M2 - 2Pn - 2Wc - Giá 9.5Tr
5.0 triệu97 m2
Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ C/c Phú Mỹ Thuận 2PN - 2WC DT: 97m2 View sông Phí quản lý: 400k/m2 Phí xe: 50k/xe Nội thất cơ bản Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ C/c Phú Mỹ Thuận 2PN - 2WC DT: 97m2 View sông Phí quản lý: 400k/m2 Phí xe: 50k/xe Nội thất cơ bản
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Phú Mỹ Thuận
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phú Xuân
Đỗ Sở Lâm
0786901097 0786901097
Đăng 5 tháng trước
Căn Hộ Ngay Phú Mỹ Hưng - Chỉ 700Tr Nhận Nhà - Khải Hoàn Prime
5.2 tỷKhông xác định
Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
KHẢI HOÀN PRIME MỞ BÁN 100 CĂN HỘ VIEW SÔNG ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - THE GALI ✔️ Giá 2,9 tỷ căn bàn giao NT cao cấp ✔️Chiết khấu 1% & Tặng voucher nội thất 50 triệu đồng (số lượng hạn) cho KH chỗ sớm 31/12
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Nhơn Đức
Thu Phung
0706761715 0706761715
Đăng 5 tháng trước
Khai Trương Phòng Gác Cao 2M, Cửa Sổ Trời, Diện Tích Lớn Gần Đh Tdtu, Lotte, Phú Mỹ Hưng
3.0 triệuKhông xác định
Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG PHÒNG MỚI KHU PHƯỚC KIỂN NHA BE Vị trí: 1053 Lê Văn Lương - Sát tòa PV Gas, đh TDTU, Lotte Mart, SC Vivo, Crescent Mall, Phú Mỹ Hưng, đh CSND, Thông tin mô tả TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG PHÒNG MỚI KHU PHƯỚC KIỂN NHA BE Vị trí: 1053 Lê Văn Lương - Sát tòa PV Gas, đh TDTU, Lotte Mart, SC Vivo, Crescent Mall, Phú Mỹ Hưng, đh CSND,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phước Kiển
Minh Luân Megas
0939031545 0939031545
Đăng 3 tuần trước
Siêu Phẩm Hiếm! Nhà 3 Tầng Đường Ô Tô – Lê Văn Lương, Phước Kiển – Gần Phú Mỹ Hưng Chỉ 7.5 Tỷ
Thỏa thuận99 m2
Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Vị trí vàng – kết nối trung tâm chóng: Căn nhà nằm hẻm 1368 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè Vị trí vàng – kết nối trung tâm chóng: Căn nhà nằm hẻm 1368 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè Từ nhà 10 phút Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển sang Quận 8, Quận 4, Quận 1 Bình Chánh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Kiển
Hồ Phan Huy Châu
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước
Còn Duy Nhất 20 Căn Hộ Ngay Phú Mỹ Hưng - Chỉ 700Tr Nhận Nhà - Khải Hoàn Prime
700.0 triệu77 m2
Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Nhơn Đức
Phung Truong Thu
0706761715 0706761715
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Shophouse 60M2 Tại Sunrise Riverside Novaland Gần Phú Mỹ Hưng
39.0 triệu60 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Vị trí nằm đẹp nhất khu Sunrise RiversideVị trí nằm đẹp nhất khu Sunrise Riverside Nằm ngã ba đường chính, hướng công viên sân bóng Vỉa hè rộng thể bàn Diện tích: 60m2 (Ngang 6m, sâu 10m) Giá thuê: 39 triệu/tháng Shop H109 bàn giao, nội thất
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê shophouse, nhà phố thương mại Sunrise Riverside
Xem khu vực: Cho thuê shophouse, nhà phố thương mại Phước Kiển
Nguyễn Chí Đức
0906788123 0906788123
Đăng 4 tháng trước
Phòng Trọ Đẹp, Giá Rẻ, Gần Trung Tâm Thương Mại
5.0 triệuKhông xác định
Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Nhà xây, thang máy, thiết kế hiện đại Trang full nội thất : máy lạnh , tủ lạnh, ghế sofa, tủ , kệ bếp Có chỗ nấu , phơi đồ biệt Thông tin mô tả Nhà xây, thang máy, thiết kế hiện đại Trang full nội thất : máy lạnh , tủ lạnh, ghế sofa, tủ , kệ bếp Có chỗ nấu , phơi đồ biệt
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phú Xuân
Phạm Huỳnh Như
0938854725 0938854725
Đăng 2 tuần trước
Nhà 3 Tầng Mt Huỳnh Tấn Phát, 5*27 , 135 M2 Thổ Cư Hơn 12 Tỷ.
12.9 tỷ135 m2
Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🌹 Nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, 5*27, vuông đẹp công 134 m2 thổ cư🌹 Nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, 5*27, vuông đẹp công 134 m2 thổ cư Chỉ 12,9 tỷ rẻ rẻ 🌹🌹 Đường Huỳnh Tấn Phát rộng thênh thang 30 m, nhà 3 tầng kiên cố đẹp Đào Tông Nguyên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú Xuân
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 4 tuần trước
Căn Hộ 1Pn Siêu Xinh, Hot Hit Tại Đào Sư Tích Q7 Gần Đại Học Tdtu Phú Mỹ Hưng Lotte
8.0 triệuKhông xác định
Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CĂN HỘ 1PN SIÊU XINH – ĐÀO SƯ TÍCH, QUẬN 7 Full nội thất – cần xách vali ở Phòng ngủ biệt, rộng rãi – gian tư thoải mái Có ban công thoáng mát – phơi đồ, chill buổi tối cực chill Bếp nấu thoải mái, ám mùi Giờ giấc tự – khu vực an ninh, yên tĩnh Vị trí: Gần Lotte Mart, Crescent Mall, Đại học Tôn Đức Thắng, Phú Mỹ Hưng – di chuyển Quận 1, Quận 4 phút Contact: 0833897025 - Faye Unite Group STYLISH 1-BEDROOM APARTMENT – DAO SU TICH, DISTRICT 7 Fully furnished – just bring your suitcase and move in Separate bedroom – spacious and private Bright balcony – perfect for drying clothes or chilling in the evening Private kitchen – cook comfortably without any smell Free time schedule – quiet and safe neighborhood Location: Near Lotte Mart, Crescent Mall, Ton Duc Thang University, and Phu My Hung – only a few minutes to District 1 & District 4 Contact: 0833 897 025 – Faye Unite Group
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Kiển
Faye Unite Group
0833897025 0833897025
Đăng 7 tháng trước
Essensia Broadway, ( Một Sản Phẩm Vip Của Địa Ốc Phú Long)
200.0 triệu146 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Booking 200tr/ 1 SP (có hoàn tiền) Booking 200tr/ 1 SP (có hoàn tiền) Thông tin tổng quan dự án Essensia Broadway 1 Quy mô Diện tích Tổng diện tích: 25268 m² Diện tích xây dựng: 33386 m² Công viên tiện ích: 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Phước Kiển
NhậtPL
0973859086 0973859086
Đăng 4 tháng trước
🏡 Nhà Mặt Tiền Nguyễn Bình 169M² Giá 8.55 Tỷ
550.0 triệu258 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🏡 Nhà mặt tiền Nguyễn Bình 169m² 8🏡 Nhà mặt tiền Nguyễn Bình 169m² 855 tỷ 💰 Chỉ 50 triệu/m² – nhà cũ tiện xây – thu nhập 30 triệu/tháng 📐 Diện tích: 998 x 21m (nở hậu 786m) – tổng 1688m² 🏠 Kết cấu: 1 1 lầu, chia làm 2 căn cho thuê - 1 căn khai thác mặt tiềnkinh doanh - 1 căn 10 phòng trọ khai thác ổn định 📄 Pháp lý: Sổ hồng công chứng ngày 🚗 Vị trí đẹp: Mặt tiềnkinh doanh sầm uất, dân cư đông, thuận tiện cho thuê xây đầu tư dài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phú Xuân
ĐẶNG GIA
0933089399 0933089399
Đăng 6 tháng trước
🏡 Nhà Phố 4 Tầng Có Thang Máy – Gần Mặt Tiền Nguyễn Bình
11.0 tỷ128 m2
Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🏡 Nhà phố 4 tầng thang máy – mặt tiền Nguyễn Bình, Nhà Bè – 10tỷ999 🚘 Hẻm xe hơi thông, nhà keng 🏗️ Kết cấu: 3 lầu + sân thượng, gara ô tô, 4PN 7WC, phòng karaoke, giếng trời thoáng 🎁 Tặng nội thất cơ bản
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú Xuân
ĐẶNG GIA
0933089399 0933089399
Đăng 7 tháng trước
Nhà Phố Hiện Đại -Xây Dựng Mới Có Thang Máy- Đường 10M Đào Tông Nguyên
800.0 triệu81 m2
Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Nhà Phố hiện đại sang trọng, xây dựng miếng đất trống, tọa lạc mặt tiền đường 10m Khu Dân Cư dân trí Đào Tông Nguyên Nhà Bè - Diện tích: 5,4m x 15m 02 lầu sân thượng, nội thất hiện đại, đúc kiên cố chắn, nhà ép cọc tim đôi, chủ đầu tư tâm huyết - Với 04 phòng ngủ, toilet công năng, gara xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, - Đường 10m thông thoáng, ngập
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Xuân
Quang Huy
0988999734 0988999734
Đăng 1 tháng trước
Nhà Phố Giá Tốt - Diện Tích Lớn - Đường Thông 8M Đào Tông Nguyên