Vĩnh Thạnh Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 225 bất động sản theo tiêu chí: Vĩnh Thạnh Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Căn Hộ View Biển Mường Thanh Viễn Triều Giá Tốt 2 Phòng Ngủ 59M2
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Chính chủ cần bán Căn hộ biển Nha Trang - Mường Thanh Viễn Triều - View Biển nội thất cực tốt 📌 Mã căn: 12a28 toà OC1B – (Tầng 12a căn 28 )view Biển Hòn Chồng thoáng mát 📏 Diện tích: 59m² – 2PN, 2WC 🌅 Ban công hướng Đông Bắc, mát mẻ quanh năm 🌅 Vị trí sát biển, tiện ích điện đường trường trạm, siêu thị 24/7 – lựa lý tưởng đầu tư cho thuê! phát sinh dòng tiền thực lãi 💰 Giá: 3,280 Tỷ (bao toàn bộ chi phí sang tên) Liên hệ : 0903
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Tuệ Lâm
0903103755 0903103755
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Nội Thất Mới Chỉ Việc Xách Vali Vào Ở, Cách Bãi Tắm 200M Tại Mường Thanh Viễn Triều
Thỏa thuận68 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
❌Chính chủ bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều Căn 1516 ( Tầng 15 căn số 16) ❌Chính chủ bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều Căn 1516 ( Tầng 15 căn số 16) Toà Oc1B Thiết kế : + 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1 phòng khách bếp Diện tích : 68 m2 Giá Bán : 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Căn Hộ Mường Thanh Viễn Triều Full Nội Thất View Thấy Biển Toà 2A
Thỏa thuận66 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Chính chủ cần bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều full nội thất view Biển toà 2A Căn hộ view Góc tầng 12A thiết kế : -2 phòng ngủ -2 phòng wc -1 phòng khách bếp Diện tích : 66 m2 Giá bán : 1 Chính chủ cần bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều full nội thất view Biển toà 2A Căn hộ view Góc tầng 12A thiết kế : -2 phòng ngủ -2 phòng wc -1 phòng khách bếp Diện tích : 66 m2 Giá bán : 1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Nhanh Tay Sở Hữu Căn Hộ 2Pn, View Đông Nam Tại Mường Thanh Viễn Triều Giá Chỉ 3.15 Tỷ
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW ĐÔNG NAM – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,150 TỶ 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 36 – Căn 3606, tòa OC1A Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View xéo biển Đông Nam, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 2,85 tỷ (bao thuế phí sang tên) – Thương lượng cho khách thiện chí 📞 Liên hệ ngay: 0989
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ Mường Thanh Viễn Triều View Biển - Giá Tốt 3,25 Tỷ - Dòng Tiền 11-12 Triệu/Tháng
12.0 triệu59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW BIỂN – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,25 TỶ 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 11–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 31 – Căn 3110, tòa OC2B Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View biển Hướng Bắc, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 3,25 tỉ (bao thuế phí sang tên) – Thương lượng cho khách thiện chí 📞 Liên hệ ngay: 0989
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 5 tháng trước
Nhanh Tay Sở Hữu Căn Hộ 2Pn Tại Mường Thanh Viễn Triều, Căn Hộ View Xéo Biển Giá Chỉ 3,150 Tỷ
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW XÉO BIỂN – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,150 TỶ 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 39 – Căn 3924, tòa OC1B Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View xéo biển, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ Cao Cấp, View Đẹp Tại Mường Thanh 04 Trần Phú, Nội Thất Luxury
3.6 tỷ68 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
- Căn hộ Mường Thanh 04 Trần Phú - Căn 12 tầng 8 - Diện tích 68m2 2PN, 2WC, 1 bếp - Căn hộ Mường Thanh 04 Trần Phú - Căn 12 tầng 8 - Diện tích 68m2 2PN, 2WC, 1 bếp - Nội thất Luxury - Để toàn bộ nội thất hiện - G
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Chung Cư Ph - Tô Hiệu Giá 1 Tỷ 900
1.0 tỷ64 m2
Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
-Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh -Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Trường
Anh Hoàng
0978749581 0978749581
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Phòng Để Dạy Thêm Hoặc Để Ở Cho Hộ Gia Đình Có Con Nhỏ
5.0 triệuKhông xác định
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143 Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Hải
HoiNT
0942279143 0942279143
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực - Hàng Chủ Nhà, Giá Tốt Hiếm
Thỏa thuận74 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ 2PN CT1 Riverside Luxury cho nhà đầu tư & khách mua thực - Hàng chủ nhà, Giá hiếm có - Vị trí: CT1 Riverside Luxury, đối diện khu hành chính SunGroup, đường vành đai - Sản phẩm: Căn hộ 74m 2PN 2WC full nội thất hình - Bố cục tối ưu, gian đón ánh sáng tự nhiên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Hà Hữu Nghĩa
0907818813 0907818813
Đăng 5 tháng trước
Dự Án Charmora City __ Đầu Tư Sinh Lời __Tích Sản Bền Vững
Thỏa thuận220 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Thủy Tiên
0348763058 0348763058
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Siêu Phẩm Trung Tâm View Biển
3.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ SIÊU PHẨM TRUNG TÂM VIEW BIỂN Bạn căn phòng trung tâm, sát mặt biển (Trần Phú, Phạm Văn Đồng) "mềm" này? Đặc quyền: Gần biển gió mát quanh năm, tiết kiệm điện máy lạnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phước Hòa
Minh
0909770304 0909770304
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ - Diện Tích 32M2
Thỏa thuận32 m2
Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát có nhà vệ sinh phòng tắm biệt DC: Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa Giá thuê 800k/tháng Gọi liên hệ nhà: 0913461166
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phước Đồng
khoan
0913461166 0913461166
Đăng 4 tháng trước
Chọn Mozzadiso - Chọn Cuộc Sống Đẳng Cấp, Môi Trường Lý Tưởng
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso đầu tư tăng khai thác ngay KVG Mozzadiso dự án hiếm hoi pháp lý chuẩn – dòng tiền – biên độ tăng Phù hợp phân khúc đầu tư: lướt sóng – trung hạn – dài hạn – tích sản – kinh doanh – cho thuê
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước
🌿 Kvg Mozzadiso – Nơi Mỗi Sáng Thức Dậy Thấy Cuộc Sống Nhẹ Nhàng Hơn
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nếu anh/chị chỗ “đủ – tiện – yên bình”, Mozzadiso kiểu bước vô ưng liền Nếu anh/chị chỗ “đủ – tiện – yên bình”, Mozzadiso kiểu bước vô ưng liền Nằm trục Võ Nguyên Giáp, cách biển Trần Phú 35 km, tiện biển, chạy vô trung tâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 5 tháng trước
Lô Góc Mozzadiso – Tầm Nhìn Thoáng, Kinh Doanh Thu Hút Khách!
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG MOZZADISO – Mặt bằng “Vàng” trung tâm – Kinh doanh khách Vị trí quyết định doanh thu KVG MOZZADISO – Mặt bằng “Vàng” trung tâm – Kinh doanh khách Vị trí quyết định doanh thu Và Mozzadiso, bạn lượng khách đa dạng + thiết kế chuẩn thương mại + pháp lý dài → điều kiện lý tưởng kinh doanh bền vững
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Góc Hoàng Quân View Ban Công Đường Trịnh Hoài Đức Nội Thất Cao Cấp
Thỏa thuận65 m2
Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN GÓC TẦNG 6 – TOÀ B1 HOÀNG QUÂN NHA TRANG • Diện tích: 65,1m2 • Thiết kế: 2PN – 2WC • View ban công đường Trịnh Hoài Đức thoáng, mát • Để full nội thất • Trang cửa khoá điện tử thông minh, tiện lợi an toàn • Giá bán: 2,3tỷ (bớt lộc – bao thuế) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ
Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY • Diện tích: 89,28m2 • Kết cấu: 1 3 lầu – 9 phòng ngủ, 10 toilet, 1 phòng khách, 1 phòng phơi đồ • Sổ hồng hoàn công • Hẻm cách mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật 20m • Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m Giá bán: 11 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Lộc Thọ
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước