Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Vĩnh Hòa Nha Trang

Hiện có 248 bất động sản theo tiêu chí: Vĩnh Hòa Nha Trang mới nhất tháng 05/2026

Cho Thuê Phòng Để Dạy Thêm Hoặc Để Ở Cho Hộ Gia Đình Có Con Nhỏ

5.0 triệuKhông xác định
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143 Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143
HoiNT
0942279143 0942279143
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn – Kđt Lê Hồng Phong 2, Đường Thích Quảng Đức, P. Nam N

30.0 triệu107.5 m2
Quảng Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P NAM NHA TRANG Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức (rộng 22,5m) – Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, P
0905254889 0905254889
khanhhuynhds@*********
Đăng 6 tháng trước 

Dự Án Charmora City __ Đầu Tư Sinh Lời __Tích Sản Bền Vững

Thỏa thuận220 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền
Nguyễn Ngọc Thủy Tiên
0348763058 0348763058
Đăng 5 tháng trước 

Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực - Hàng Chủ Nhà, Giá Tốt Hiếm

Thỏa thuận74 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ 2PN CT1 Riverside Luxury cho nhà đầu tư & khách mua thực - Hàng chủ nhà, Giá hiếm có - Vị trí: CT1 Riverside Luxury, đối diện khu hành chính SunGroup, đường vành đai - Sản phẩm: Căn hộ 74m 2PN 2WC full nội thất hình - Bố cục tối ưu, gian đón ánh sáng tự nhiên
Hà Hữu Nghĩa
0907818813 0907818813
Đăng 5 tháng trước 

Bán Căn Góc Hoàng Quân View Ban Công Đường Trịnh Hoài Đức Nội Thất Cao Cấp

Thỏa thuận65 m2
Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN GÓC TẦNG 6 – TOÀ B1 HOÀNG QUÂN NHA TRANG • Diện tích: 65,1m2 • Thiết kế: 2PN – 2WC • View ban công đường Trịnh Hoài Đức thoáng, mát • Để full nội thất • Trang cửa khoá điện tử thông minh, tiện lợi an toàn • Giá bán: 2,3tỷ (bớt lộc – bao thuế) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ - Diện Tích 32M2

Thỏa thuận32 m2
Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát có nhà vệ sinh phòng tắm biệt DC: Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa Giá thuê 800k/tháng Gọi liên hệ nhà: 0913461166
khoan
0913461166 0913461166
Đăng 4 tháng trước 

Chọn Mozzadiso - Chọn Cuộc Sống Đẳng Cấp, Môi Trường Lý Tưởng

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso đầu tư tăng khai thác ngay KVG Mozzadiso dự án hiếm hoi pháp lý chuẩn – dòng tiền – biên độ tăng Phù hợp phân khúc đầu tư: lướt sóng – trung hạn – dài hạn – tích sản – kinh doanh – cho thuê
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước 

🌿 Kvg Mozzadiso – Nơi Mỗi Sáng Thức Dậy Thấy Cuộc Sống Nhẹ Nhàng Hơn

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nếu anh/chị chỗ “đủ – tiện – yên bình”, Mozzadiso kiểu bước vô ưng liền Nếu anh/chị chỗ “đủ – tiện – yên bình”, Mozzadiso kiểu bước vô ưng liền Nằm trục Võ Nguyên Giáp, cách biển Trần Phú 35 km, tiện biển, chạy vô trung tâm
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 5 tháng trước 

Lô Góc Mozzadiso – Tầm Nhìn Thoáng, Kinh Doanh Thu Hút Khách!

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG MOZZADISO – Mặt bằng “Vàng” trung tâm – Kinh doanh khách Vị trí quyết định doanh thu KVG MOZZADISO – Mặt bằng “Vàng” trung tâm – Kinh doanh khách Vị trí quyết định doanh thu Và Mozzadiso, bạn lượng khách đa dạng + thiết kế chuẩn thương mại + pháp lý dài → điều kiện lý tưởng kinh doanh bền vững
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350

5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ

Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY • Diện tích: 89,28m2 • Kết cấu: 1 3 lầu – 9 phòng ngủ, 10 toilet, 1 phòng khách, 1 phòng phơi đồ • Sổ hồng hoàn công • Hẻm cách mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật 20m • Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m Giá bán: 11 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2

Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm

Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938