Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Văn Khánh

Hiện có 63 bất động sản theo tiêu chí: Văn Khánh mới nhất tháng 06/2026

Cho Thuê Phòng Trọ Ở Q7, Đường Trần Văn Khánh

2.5 triệu15 m2
Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
- Trong phòng toilet, bếp nhỏ, gác lửng- Trong phòng toilet, bếp nhỏ, gác lửng - Diện tích phòng: ~15m² (chưa tính gác lửng) - Phù hợp 2 Khu chế xuất, cầu Tân Thuận - Sát bên Phú Mỹ Hưng, Q4, Q1, Q8, Q7, di chuyển PMH các trường ĐH xung quanh
Diep Nguyen
0798422885 0798422885
Đăng 1 tháng trước 

️Nhà Trần Văn Khánh 200M Qua Q4 - Ngang 4.8 (Nở Hậu 9M) - 100M2 ( Còn Bớt )️

9.2 tỷ100 m2
, Hồ Chí Minh
NHÀ HIẾM TÌM CHỦ PHÙ HỢP ️Nhà Trần Văn Khánh Giáp Quận 4 - Ngang 4 NHÀ HIẾM TÌM CHỦ PHÙ HỢP ️Nhà Trần Văn Khánh Giáp Quận 4 - Ngang 48 (Nở Hậu 9M) - 100m2 ( bớt )️ ---===️️️===--- + Chủ kinh doanh Dịch Vụ Hậu Sự + Vị trí đẹp giáp 4 1phút + DT 4
0387964089 0387964089
tranphucbdshcm6789@*********
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Mới Đẹp Trần Văn Khánh Quận 7 - Ngang 6.5M - 3Pn - Full Nội Thất

6.5 tỷ46 m2
, Hồ Chí Minh
+ Vị trí: Cách mặt tiền Trần Văn Khánh 50m, trung tâm Quận 7 + Chỉ 1 phút Quận 4, di chuyển trung tâm + Gần trường ĐH Tài Chính Marketing , ĐH Nguyễn Tất Thành , KCX Tân Thuận + Vị trí: Cách mặt tiền Trần Văn Khánh 50m, trung tâm Quận 7 + Chỉ 1 phút Quận 4, di chuyển trung tâm + Gần trường ĐH Tài Chính Marketing , ĐH Nguyễn Tất Thành , KCX Tân Thuận
0387964089 0387964089
tranphucbdshcm6789@*********
Đăng 6 tháng trước 

Dãy Trọ 2 Tầng Hẻm Xe Hơi Trần Văn Khánh Quận 7. 6,8*24, Hơn 12 Tỷ.

12.9 tỷ170 m2
Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥 Nhà 2 tầng 11 phòng trọ, hẻm xe hơi Trần Văn Khánh Quận 7🔥🔥🔥 Nhà 2 tầng 11 phòng trọ, hẻm xe hơi Trần Văn Khánh Quận 7 DT 6,8*24, 12 tỷ 💥💥💥Khu dân cư hiện hữu, địa 1 sẹc, xe hơi tận Cách đường chục mét
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 2 tháng trước 

Dãy Trọ 2 Tầng Hẻm Xe Hơi Trần Văn Khánh Quận 7. 6,8*24, Hơn 13 Tỷ.

13.7 tỷ170 m2
Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥 Nhà 2 tầng 11 phòng trọ, hẻm xe hơi Trần Văn Khánh Quận 7🔥🔥🔥 Nhà 2 tầng 11 phòng trọ, hẻm xe hơi Trần Văn Khánh Quận 7 DT 6,8*24, 13 tỷ 💥💥💥Khu dân cư hiện hữu, địa 1 sẹc, xe hơi tận Cách đường chục mét
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 7 tháng trước 

Văn Phòng ( 30M2 – 10Tr ) Đủ Nội Thất, Khu An Phú An Khánh P.ap Q.2

10.0 triệu30 m2
Xa Lộ Hà Nội, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê Văn phòng lầu 1, Trần Lựu PCho thuê Văn phòng lầu 1, Trần Lựu PAn Phú Q2 TpThủ Đức, + 30m2, 1 máy lạnh ,1 toilet, bàn ghế văn phòng, máy in + Ngồi 8 10 người + Có thang máy , chổ xe + Đường ôto tận nơi + Gía 10
Nguyễn Công Tùng
0902383789 0902383789
Đăng 7 tháng trước 

Văn Phòng ( 60M2 – 15Tr Bao Thuế ) Khu An Phú An Khánh P.ap Q.2

15.0 triệu60 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê Văn phòng Lầu 1, Nguyễn Quý Cảnh PCho thuê Văn phòng Lầu 1, Nguyễn Quý Cảnh PAn Phú Quận 2 Tp Hcm + 60m2, 2 Phòng làm việc, 2 máy lạnh ,2 vệ sinh nhà tắm, + Có phòng tiếp khách riêng + Có Hầm xe + Đường ôto tận qaay đầu thoải mái + Gía 15
Nguyễn Công Tùng
0902383789 0902383789
Đăng 6 tháng trước 

Bán Căn Hộ: Khánh Hội 2 360 A Bến Vân Đồn Q4 2𝐏𝐍 2𝐖𝐂 Căn 82.5M2

1.5 tỷ82.5 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ: Khánh Hội 2 360 A Bến Vân Đồn q4 2𝐏𝐍 2𝐖𝐂 Căn Góc 82,5 𝐦𝟐Bán căn hộ: Khánh Hội 2 360 A Bến Vân Đồn q4 2𝐏𝐍 2𝐖𝐂 Căn Góc 82,5 𝐦𝟐 CÓ SỔ Giá: 1 tỷ 515 triệu 💥 Hồng Ân
Hồng Ân
0898848571 0898848571
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà 30M2 Hẻm 232 Đoàn Văn Bơ P10 Q4 Ngay Phố Ẩm Thực Vĩnh Khánh

1.2 tỷ15 m2
Đoàn Văn Bơ, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán Nhà hẻm 232 Đoàn Văn Bơ P10 Q4 Vị trí phố ẩm thực Vĩnh Khánh, khu vực buôn bán sầm uất - kế bên đường 20 thước Ngang 3m dài 5m chuẩn chỉnh DTCN Sổ: 15m2Bán Nhà hẻm 232 Đoàn Văn Bơ P10 Q4 Vị trí phố ẩm thực Vĩnh Khánh, khu vực buôn bán sầm uất - kế bên đường 20 thước Ngang 3m dài 5m chuẩn chỉnh DTCN Sổ: 15m2
Phạm Công Minh
0931893918 0931893918
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Sàn Văn Phòng 149-151-153 Khánh Hội, Phường Vĩnh Hội (Q.4 Cũ)

130.0 triệu190 m2
Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh
Cho thuê sàn văn phòng 149-151-153 Khánh Hội, Phường Vĩnh Hội, Hồ Chí Minh ( 149-151-153 Khánh Hội, Phường Vĩnh Hội) - Diện tích: 18x15m - 190m2/ sàn - Kết cấu: Lầu 2-3 - Thời hạn cho thuê: dài hạn - Điều kiện thuê linh hoạt - Thời gian nhà: ngay Mô tả chi tiết nhà cho thuê: Nhà nằm tuyến chính đoạn kinh doanh sầm uất, tập trung ngân hàng, trung tâm anh ngữ, showroom
Nhagoc.vn - CornerLand
0944555605 0944555605
Bdscornerland@gmail.com
Đăng 2 tháng trước 

Bán Chung Cư "Khánh Hội 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 74M2 2Pn 2Wc.

1.9 tỷ74 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 74m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 74m2 2pn 2wc Có nội thất Giá chốt 1 tỷ 865 ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: Bảo Châu
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 3 tháng trước 

Cần Bán Căn Hộ Mỹ Khánh 1, Phú Mỹ Hưng

8.9 tỷKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộ mỹ khánh1, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất nhà lầu cao view hồ bơi Gía bán 8Cần bán căn hộ mỹ khánh1, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất nhà lầu cao view hồ bơi Gía bán 8
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Cần Bán Căn Hộ Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng Gía Tốt

9.5 tỷKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía DT: 118m nhà 3pn, 2wc fuil nội thất vị trí căn hộ trung tâm phú mỹ hưng GIá bán : 9Cần bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía DT: 118m nhà 3pn, 2wc fuil nội thất vị trí căn hộ trung tâm phú mỹ hưng GIá bán : 9
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Cần Bán Nhanh Căn Penthouse Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng

Thỏa thuậnKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn Penthouse mỹ khánh 4, phú mỹ hưng DT: 305m nhà 4pn, 3wc , vị trí trung tâm cảnh đồi phú mỹ hưng ngay trường học ssis trường đinh thiện lý bán : 21 tỷ thương lượng LH: 0916653659 hữuCần bán căn Penthouse mỹ khánh 4, phú mỹ hưng DT: 305m nhà 4pn, 3wc , vị trí trung tâm cảnh đồi phú mỹ hưng ngay trường học ssis trường đinh thiện lý bán : 21 tỷ thương lượng LH: 0916653659 hữu
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Bán Nhanh Căn Hộ Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng

9.5 tỷKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu trung căn góc 2 view vị trí trung tâm phú mỹ hưng bán 9Bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu trung căn góc 2 view vị trí trung tâm phú mỹ hưng bán 9
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Bán Nhanh Căn Hộ Mỹ Khánh 2, Phú Mỹ Hưng

Thỏa thuậnKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ Mỹ khánh 2, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu cao view thoáng Gía bán 9 tỷ LH: 0916653659 hữuBán căn hộ Mỹ khánh 2, phú mỹ hưng DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu cao view thoáng Gía bán 9 tỷ LH: 0916653659 hữu
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Cần Bán Căn Hộ Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng Gía Đầu Tư

8.9 tỷKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía đầu tư DT: 113m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu 5 view hồ bơi Gía bán : 8Cần bán căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía đầu tư DT: 113m nhà 3pn, 2wc nội thất , nhà lầu 5 view hồ bơi Gía bán : 8
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 2 tuần trước 

Bán Chung Cư Khánh Hội 2 - 100M2 3Pn2Wc - Giá 6,5 Tỷ

6.5 tỷ2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 100m2 3pn 2wcBÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 100m2 3pn 2wc Có nội thất Giá 6,5 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Khánh Hội 1 - 56M2 1Pn1Wc - Giá 9Tr

9.0 triệu1 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 1" 360C Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 56m2 1pn1wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 1" 360C Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 56m2 1pn1wc Full nội thất Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá chốt 9tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Viber/Zalo: 0938
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng Gía Tốt

20.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất khu căn hộ trung tâm phú mỹ hưng Gía cho thuê 20tr LH: 0916653659 hữuCho thuê căn hộ mỹ khánh 4, phú mỹ hưng Gía DT: 118m nhà 3pn, 2wc nội thất khu căn hộ trung tâm phú mỹ hưng Gía cho thuê 20tr LH: 0916653659 hữu
Mr Hữu
0916653659 0916653659
Đăng 4 tuần trước 

Bán Chung Cư Khánh Hội 2 - 83M2 2Pn2Wc - Giá 5,3 Tỷ

5.3 tỷ2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 83m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 83m2 2pn 2wc Có nội thất Giá 5,3 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Khánh Hội 2 - 75M2 2Pn2Wc - Giá 10Tr5

10.5 triệu2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 75m2 2pn 2wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 75m2 2pn 2wc Nhà trống lốc Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá 10,5tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Khánh Hội 2 - 82M2 2Pn2Wc - Giá 13Tr

13.0 triệu2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 82m2 2pn2wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 82m2 2pn2wc Full nội thất Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá 13tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Khánh Hội 2 - 57M2 1Pn1Wc - Giá 9Tr

9.0 triệu2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 57m2 1pn 1wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 57m2 1pn 1wc Full nội thất Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá chốt 9tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Khánh Hội 2 - 83M2 2Pn2Wc - Giá 13Tr/Tháng

13.0 triệu2 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 83m2 2pn2wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "KHÁNH HỘI 2" 360A Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 83m2 2pn2wc Full nội thất Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá 13tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 6 tháng trước 
Success

Gửi góp ý thành công

Cảm ơn bạn đã gửi góp ý! Chúng tôi sẽ nghiêm túc lắng nghe, tiếp thu để cải thiện sản phẩm tốt hơn.

Góp ý sản phẩm

Phản hồi của bạn rất quan trọng, mong nhận được nhiều góp ý để cải thiện sản phẩm tốt hơn.