Siêu Thị Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 40 bất động sản theo tiêu chí: Siêu Thị Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Chủ Nhà Cần Bán Căn Hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, Căn Góc View Đông Nam
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, căn góc view đông nam - 2 phòng ngủ, 2wc, vị trí dự án biển Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, căn góc view đông nam - 2 phòng ngủ, 2wc, vị trí dự án biển
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Virgo Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Hộ Virgo Nha Trang, Vị Trí Gần Quảng Trường 2/4
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, vị trí quảng trường 2/4 * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 11, tầng cao Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, vị trí quảng trường 2/4 * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 11, tầng cao
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Virgo Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Shophouse Chung Cư Hud Phước Long, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận60 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN SHOPHOUSE ĐẸP – CHUNG CƯ HUD PHƯỚC LONG, NAM NHA TRANG - Diện tích: 60m², thiết kế 2 tầng - Giá bán: 2,65 tỷ (bao toàn bộ thuế phí) - Pháp lý: Sổ hồng sang ngay - Hiện sẵn dòng tiền cho thuê ổn định - Ưu điểm nổi bật: Nằm trung tâm KĐT Phước Long, khu dân cư đông đúc, sầm uất; mặt bằng vuông vức kinh doanh cho thuê, tiềm năng sinh cao hạ tầng hoàn thiện dự án xung quanh Liên hệ sdt Ms Hiền 0816 233 *** Biết ơn quý khách
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán shophouse, nhà phố thương mại Khu đô thị mới Phước Long
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Nhà 5 Tầng Có Thang Máy, Thuộc Kđt Vcn Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận100 m2
Phong Châu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Hải
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Chung Cư Ct1 Vcn Phước Hải, Nha Trang, Đầy Đủ Nội Thất
Thỏa thuận72 m2
Phong Châu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn chung cư CT1 VCN Phước Hải, Nha Trang, nội thất Thông tin căn hộ rao bán: - Tầng 7 - Diện tích thông thủy 72 Chủ nhà cần bán căn chung cư CT1 VCN Phước Hải, Nha Trang, nội thất Thông tin căn hộ rao bán: - Tầng 7 - Diện tích thông thủy 72
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Hải
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Siêu Thoáng View Xéo Biển Siêu Rộng Duy Nhất 1 Căn Tòa Oc1A
1.7 tỷ59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
SIÊU THOÁNG VIEW XÉO BIỂN SIÊU RỘNG DUY NHẤT 1 CĂN TOÀ OC1A GIÁ CỰC TỐT CHỈ 1ty680tr sở hữu căn hộ đẹp Thoáng mát view xéo biển k khuất tầm view Tầng 12a 59mét thiết kế 2pn 2wc Full nội thất đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Chung Cư Ct3B Chung Cư Nhà Ở Xã Hội Hud Phước Long Nha Trang, Sổ Hồng Lâu Dài
Thỏa thuận61 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn chung cư CT3B chung cư nhà xã hội HUD Phước Long nha trang, sổ hồng dài Bán chung cư HUD Phước Long - Sổ hồng dài, mua bán công chứng liền - Diện tích : 61m2 phòng ngủ 2wc - Nguyên bản sử dụng, mới 100% - Cửa chính Đông Nam Giá: 2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Phước Long
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 6 tháng trước
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Trình Làng Siêu Phẩm Phong Cách Nhật Có 102 Hàng Hiếm Đây Ạ
2.0 tỷ65 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
✅Căn góc trực diện biển hướng đông nam 02 🔴Diện tích:65,66m2 🔴Gồm 2pn,2wc 🔴Đã thay đổi toà bộ kết cấu căn hộ Gia chủ làm kì công chi tiết nhỏ 💳Giá bán:2ty980 bao toàn bộ giấy tờ sang tên Chủ nước nhà con nguyên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Rẻ Hơn Thị Trường 200Tr Cần Bán Nhanh Trong Tuần Căn Hộ Xéo Biển Đông Nam
200.0 triệu59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn 2806 toà 0C1A nhà sạch thoáng mát ngày view xéo biển đông nam DT:59m2 2phòng ngủ,2wc Full đồ nội thất xách vali ở Cho thuê 10-11tr/ tháng Căn 2806 toà 0C1A nhà sạch thoáng mát ngày view xéo biển đông nam DT:59m2 2phòng ngủ,2wc Full đồ nội thất xách vali ở Cho thuê 10-11tr/ tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 6 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước