Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Phuong Truong

Hiện có 2600+ bất động sản theo tiêu chí: Phuong Truong mới nhất tháng 05/2026

Cần Bán Nhanh - Căn 64M2 2Pn 2Wc Giá 1 Tỷ 360💰 Giá Tốt Thị Trường,

1.4 tỷ64 m2
Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cần Bán Nhanh - Căn 64m2 2PN 2WC 1 tỷ 360💰 Giá thị trường, CĐT uy tín, Vay 70%Cần Bán Nhanh - Căn 64m2 2PN 2WC 1 tỷ 360💰 Giá thị trường, CĐT uy tín, Vay 70% 🫟 🕰️Bán chung cư Ngọc Đông Dương (8x Rainbow) Bình Tân giáp ranh Tân Phú ngã tư 4 xã Công Viên Đầm Sen
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 2 ngày trước 

Bán Gấp Nhà Hxh Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Q.tđ 2,980Tr 3,6X9,3M Ở Ngay

2.9 tỷ33 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
* Thông tin chi tiết* Thông tin chi tiết • Khu Đặng Văn Bi, Trường Thọ, thành phố Thủ Đức • Giá: 2 tỷ 980 (thương lượng) • Diện tích: 3,6 x 9,3m (33,48²) • Kết cấu: 1 + 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC • Pháp lý: Sổ hồng – công chứng nhanh • Tiện ích xung quanh gần: Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP
Nguyễn Tài
0941078598 0941078598
Đăng Hôm qua  

Cho Thuê Phòng Ban Công, Rộng Siêu Thoáng_Phan Xích Long, Phú Nhuận Gần Trường Sa, Q1_Giá Chỉ 5.5Tr

5.0 triệuKhông xác định
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG BAN CÔNG NGAY PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN Vị trí đẹp trung tâm Phan Xích Long – khu uống, cafe cực chill, di chuyển Q1, Bình Thạnh phút Phòng có: ▫️ Ban công thoáng mát, ánh sáng ▫️ Full nội thất, dọn ngay ▫️ Không gian sạch tư ▫️ Giờ giấc tự khu vực an ninh Phù hợp cho các bạn gian sống thoải mái trung tâm thành phố Inbox Vy 0382382596 hôm nay!
Jassie Home
0382382596 0382382596
Đăng 10 giờ trước  

Bán Đất Mặt Tiền Hẻm 47 Trường Lưu , Long Trường, Q9 - Giá 4 T 200

4.2 tỷ63 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: bán lô đấtmặt tiềnhẻm 47 Trường Lưu , Long Trường, Q9 - Giá 4 tỷ 200 sổ hồng xây dựng tự do - DT: 63NC: bán lô đấtmặt tiềnhẻm 47 Trường Lưu , Long Trường, Q9 - Giá 4 tỷ 200 sổ hồng xây dựng tự do - DT: 63
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 ngày trước 

🏡Rẻ Nhất Thị Trường Chính Chủ Gửi Bán Gấp Căn Góc 2Pn2Wc Tai Chung Cư

3.3 tỷ90 m2
Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏡RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP CĂN GÓC 2PN2WC TAI CHUNG CƯ SKY 89 FULL NÔI THẤT - GIÁ CHỈ 3 TỶ 265 ( CÒN THƯƠNG LƯỢNG SỔ SẴN 🎆======🎆======🎆 👉Thông tin căn hộ: ▪️ 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 90m2 ▪️ View cực đỉnh- NHÀ NỘI THẤT XỊN - NHƯ HÌNH 💸 Gía chỉ: 3 TỶ 265 ☎️ Liên hệ: Ngọc & Zalo
Như Ngọc
0896987861 0896987861
Đăng 15 giờ trước  

Chính Chủ Kẹt Tiền Hạ Giá Bán Nhanh Giá Tốt Nhất Thị Trường 1 Căn Duy

3.7 tỷ72 m2
Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ KẸT TIỀN HẠ GIÁ BÁN NHANH GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG 1 CĂN DUY NHẤT TẠI KINGDOM 101 [ GIÁ BÁN ] 3 tỷ 725 💎Thông tin chi tiết - Diện tích : 72m² 2PN - 2WC - Nội thất Full (Như hình) - Ban công đón gió ánh sáng tự nhiên, gian chịu - Sẵn sàng giao nhà ngay - Công chứng sang gọn - Ngân hàng hỗ trợ 70% ✨Khu an ninh - Dân cư văn minh - Em sẵn pass nhà 24/7 📲 Liên hệ nhà: Tài 📍 Địa số 334 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Q10
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng Hôm qua  

Phòng Trọ Mới 99% Full Nội Thất Gần Trường Đại Học Hutech, Ftu Ngay Trung Tâm Bình Thạnh

3.0 triệuKhông xác định
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Địa chỉ: Nguyễn Gia Trí - Bình Thạnh - thuận tiện các trường đại học, ngã tư hàng xanh - các quán cafe cửa hàng tiện lợi - phòng full nội thất, tủ lạnh, tủ quần áo - phòng ban công rộng thoáng - giấc tự chung chủ, an ninh pccc đảm bảo đạt tiêu chuẩn Liên hệ zalo sdt : 0337119646 liên hệ tư vấn trực tiếp
Tranthang
0337119646 0337119646
Đăng 15 giờ trước  

Khai Trương Nhà Xây Mới 100%, Studio Đón Nắng Cửa Sổ Trời Thoáng Tại Tô Hiệu Gần Đầm Sen

2.0 triệuKhông xác định
Phú Thạnh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Địa chỉ: 232 Tô Hiệu, phường Phú Thạnh, q Tân Phú (gần Đầm Sen) *****Vị trí trung tâm thuận tiện đi lại: - Chỉ 5 phút khu Tên Lửa (Bình Tân) 7 phút AEON Mall Bình Tân Thông tin mô tả Địa chỉ: 232 Tô Hiệu, phường Phú Thạnh, q Tân Phú (gần Đầm Sen) *****Vị trí trung tâm thuận tiện đi lại: - Chỉ 5 phút khu Tên Lửa (Bình Tân) 7 phút AEON Mall Bình Tân
Xuân Ánh
0814922185 0814922185
Đăng Hôm qua  

🆘 Rẻ Nhất Thị Trường - The Opera - Bán 2Pn- Chỉ 12 Tỷ 4 Tỷ All In 🆘

12.4 tỷ70 m2
Lương Định Của, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🆘 RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - THE OPERA - BÁN 2PN- CHỈ 12 TỶ 4 TỶ ALL IN 🆘 - Diện tích 70m2 - 𝟮𝗕𝗲𝗱𝘀, 𝟮𝗪𝗖 - Giá nhất đầu tư (CĂN THẬT, GIÁ THẬT) - 𝐅𝐮𝐥𝐥 nội thất 𝐜𝐚𝐨 cấp 💰💰GIÁ BÁN : 12 TỶ 4 𝗔𝗟𝗟 𝗜𝗡 (bao 5% sổ, PBT 2%, thuế phí liên quan ☎️☎️ Em Tài chuyên Thủ Thiêm
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng Hôm qua  

Cho Thuê Góc 2Mt Trương Định - Nguyễn An Ninh - Dtsd 640M2

400.0 triệu640 m2
Trương Định, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà GÓC 2MT 10 Trương Định, Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh (Địa cũ: 10 Trương Định, Phường Bến Thành, Quận 1) - Diện tích: sàn 320m2 - Kết cấu: cho thuê lầu 1-2 + Có phương án hợp tác KD, ưu đãi, trao đổi trực tiếp - Thời hạn thuê: 5 năm - Thời gian nhà: ký HĐ Nhà nằm góc 2MT Trương Định - Nguyễn An Ninh, chợ Bến Thành, KS New World, khu vực đông khách du lịch,
Nhagoc.vn - CornerLand
0944555605 0944555605
Đăng 3 ngày trước 

🍿Cho Thuê Căn Hộ 1Pn_Ban Công_Võ Trường Toản

8.5 triệuKhông xác định
Võ Trường Toản, Phường 2, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏡CHO Thuê 1PN1WC 💥 Ảnh Thật 💯 % bếp máy giặt 💥 💥 Nội thất đẹp , yên tĩnh , anh ninh, thoáng mát, ban công💥 🎄 ⏰⏰ Giờ Giấc Tự Do - Không Chung Chủ, Thang máy🏡CHO Thuê 1PN1WC 💥 Ảnh Thật 💯 % bếp máy giặt 💥 💥 Nội thất đẹp , yên tĩnh , anh ninh, thoáng mát, ban công💥 🎄 ⏰⏰ Giờ Giấc Tự Do - Không Chung Chủ, Thang máy
Nguyễn Duy
0827405015 0827405015
Đăng 4 ngày trước 

Phòng Ở Gần Trường – Đầy Đủ Tiện Ích – Giá Sinh Viên

1.4 triệuKhông xác định
Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
🏠 HAPPY HOUSE – môi trường sạch văn minh 📍 25/27 Sơn Kỳ, Q🏠 HAPPY HOUSE – môi trường sạch văn minh 📍 25/27 Sơn Kỳ, Q Tân Phú 💸 Chỉ 950K/tháng 🔥 Có sẵn: ✅ Máy lạnh ✅ Máy giặt ✅ Wifi ✅ Camera an ninh ✅ Bếp nấu ăn ✅ Không phát sinh chi phí 📌 Gần Đại học Công Thương HUIT tiện ích xung quanh 📲 Inbox gọi: 0901 020 501
Mr. Vỹ
0901020501 0901020501
Đăng 4 ngày trước 

Giá Siêu Tốt Chỉ Từ 6.X Căn Hộ Ban Công Mới Khai Trương Tại Khu Dân Cư Nam Phan