Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Phường Phước Long Nha Trang

Hiện có 63 bất động sản theo tiêu chí: Phường Phước Long Nha Trang mới nhất tháng 05/2026

Chủ Nhà Gửi Bán Nhà 5 Tầng Có Thang Máy, Thuộc Kđt Vcn Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Thỏa thuận100 m2
Phong Châu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI  Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI  Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Chung Cư Ct1 Vcn Phước Hải, Nha Trang, Đầy Đủ Nội Thất

Thỏa thuận72 m2
Phong Châu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn chung cư CT1 VCN Phước Hải, Nha Trang, nội thất Thông tin căn hộ rao bán: - Tầng 7 - Diện tích thông thủy 72 Chủ nhà cần bán căn chung cư CT1 VCN Phước Hải, Nha Trang, nội thất Thông tin căn hộ rao bán: - Tầng 7 - Diện tích thông thủy 72
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường B6 – Khu Tđc Vcn Phước Hải – Trung Tâm Nha Trang

5.3 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 – KHU TĐC VCN PHƯỚC HẢI – TRUNG TÂM NHA TRANG   Giá cực tốt: Chỉ 5 tỷ 300 triệu Sổ hồng – Pháp lý chuẩn chỉnh Đường nhựa rộng 8m – Ô tô thoải mái - DT đất: 42m² (ngang 4m) - DT sàn sử dụng: 97m² - Nhà 2PN
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm

Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước 

10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2

Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Siêu Đẹp Tại Khu Đô Thị Vcn Phước Long 1

Thỏa thuận75 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Gần công viên thoáng mát Giá bao ép cọc Xây nhà xong cấp sổ, tính pháp lý mạnh  Liên hệ: 0393600 ***
Trần Thị An
0393600461 0393600461
Đăng 6 tháng trước 

Hiếm !!! Bán 2 Căn Shophouse Cuối Cùng Ccu-01 Hud Phước Long

Thỏa thuận85 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán sản phẩm 2 căn Shophouse  CCU-01 HUD Phước Long Bán sản phẩm 2 căn Shophouse  CCU-01 HUD Phước Long Vào trực tiếp chủ đầu tư HUD Nha Trang 1 Căn: 108 diện tích 7941m2, bán 5xx tỷ 2 Căn: 109 diện tích 84
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

A1 Căn Diện Tích Lớn Hiếm Gặp Tại Vcn Phước Long 2

117.3 triệu126 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Trong toàn khu KĐT VCN Phước Long 2, hiếm căn trục A1 đất 126 m² xây dựng 421 m² căn Giá đất ~117,3 triệu/m² Tổng trọn gói: ~17,33 tỷ (đất + xây) Nhà trục đẹp, hai mặt thoáng, khai thác cực tốt Sổ đỏ căn, cấp nhà Tiến độ thanh toán linh hoạt Chiết khấu cực cho khách thanh toán nhanh Hỗ trợ vay ngân hàng VCB, BIDV, TECHCOM, Phù hợp kết hợp kinh doanh, làm văn phòng tài sản dài hạn
Vcnland