Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Phường Hòa Hiệp Nam Quận Liên Chiểu Đà Nẵng

Hiện có 79 bất động sản theo tiêu chí: Phường Hòa Hiệp Nam Quận Liên Chiểu Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026

Bán Căn Chung Cư Hoà Khánh, Sang Tên Liền, Giá 810 Triệu, 34M2

810.0 triệu34 m2
Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán căn chung cư Hoà Khánh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 810 triệu đồng y Diện tích 34m2 Nội thất đầu đủ: Điều Hoà, bếp, tivi Bán căn chung cư Hoà Khánh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 810 triệu đồng y Diện tích 34m2 Nội thất đầu đủ: Điều Hoà, bếp, tivi
Qúy Nhân
0767451561 0767451561
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Mới Sạch Sẽ Có Điều Hòa, Ưu Tiên Nam! Giá 2,5 Triệu , Có Bếp , Tolel Ngoài!

5.0 triệuKhông xác định
Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng điều hòa, bếp , tolet sân xe diện tích phòng ngủ 15m có wifi, điện nước đủ Phòng 2 ưu tiên nam sinh viên! Thông tin mô tả Phòng điều hòa, bếp , tolet sân xe diện tích phòng ngủ 15m có wifi, điện nước đủ Phòng 2 ưu tiên nam sinh viên!
trần lam sơn
0333000303 0333000303
Đăng 4 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Căn 1 Ngủ Giá Tốt Nhất Thị Trường View Biển Đẹp Liên Hệ : 0978785***

1.7 triệu45 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Căn hộ 1 ngủ diện tích 45m chung cư The Origarden Liên Chiểu Đà Nẵng - Căn thương mại - sổ sẵn - Tại 10 tòa chung cư sinh sống - 2 tòa thương mại - 8 tòa nhà xã hội - Chung cư The Origarden chung cư đầu tiên Đà Nẵng quy mô thiết kế đẹp - tiên ích đủ - Căn hộ rẻ nhất Đà Nẵng - môi trường sống sạch tiện nghi - Khuông viên bể bơi, khu vui chơi cho trẻ nhỏ, khu tập thể dục cho trưởng thành
Lê Trang
0978785275 0978785275
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất 2 Lô Liền Kề Đường Đào Công Soạn - Trục Thông Biển

Thỏa thuận158 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán đất 2 LÔ liền kề đường ĐÀO CÔNG SOẠN - trục thông biển -Liên Chiểu, Đà Nẵng -DT: 158m2 (ngang 14m) -Đường 5,5m, lề 3m -Lô đất nằm trục thông biển đẹp, xây căn hộ , khách sạn, homestay đẹp, khu dân trí cao, an ninh ttots, tiện ích xung quanh Giá: 11 tỷ
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà 1 Mê Đường Bàu Năng 7 - Đấu Lưng Lý Thái Tông

6.0 tỷ85 m2
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà 1 mê đường Bàu Năng 7 - Đấu lưng Lý Thái Tông -Thanh Khê - TP Đà Nẵng -Dtd 85m2 (5x17)m -Đường: 5,5m, vĩa hè 3m -Đầy công năng -Vị trí: Gần bến xe TT TP, ngã 4 Hoàng Thị Loan, Lý Thái Tông Bán nhà 1 mê đường Bàu Năng 7 - Đấu lưng Lý Thái Tông -Thanh Khê - TP Đà Nẵng -Dtd 85m2 (5x17)m -Đường: 5,5m, vĩa hè 3m -Đầy công năng -Vị trí: Gần bến xe TT TP, ngã 4 Hoàng Thị Loan, Lý Thái Tông
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 6 tháng trước 

Nhà 2 Tầng Mt Nam Trân, 125M2 Chỉ 12 Đồng Hơn

Thỏa thuận125 m2
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Vị trí cực đẹp, tuyến đường kinh doanh sầm uất, trục chính Tôn Đức Thắng Vị trí cực đẹp, tuyến đường kinh doanh sầm uất, trục chính Tôn Đức Thắng Khu dân cư đông đúc, thuận lợi cửa hàng, spa, văn phòng, showroom… 📐 Diện tích: 125m² (Ngang 5m) 🧱 Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố 🛏 Công năng đủ: • 6 phòng ngủ • 1 phòng thờ • 2 toilet • 2 phòng tắm • Bếp rộng rãi • Mặt bằng kinh doanh tầng trệt 🧭 Hướng: Đông 💰 Giá bán: 12,x tỷ (Thương lượng chính chủ)
Hoàng
0905529291 0905529291
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Kho 300M2 Đường Nam Cao, Giá Tốt Chỉ 15 Triệu

15.0 triệu300 m2
Nam Cao, Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bạn nhà kho rẻ – vị trí thuận lợi kinh doanh lưu trữ hàng hóa? 👉 Đây chính lựa hoàn hảo: ✅ Diện tích: 300m² – phù hợp mục đích sử dụng (kho hàng, xưởng nhỏ, logistics…) ✅ Vị trí: Mặt tiền đường Nam Cao, dàng kết nối các tuyến đường ✅ Tiện ích: Đường container thuận tiện, khu vực an ninh ✅ Giá thuê siêu hấp dẫn: Chỉ 15 triệu/tháng – hiếm tìm! 📞 Liên hệ ngay: hỗ trợ kho thực tế vị trí nhất
Đào Hồng
0906432986 0906432986
Đăng 7 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Đường Thanh Tịnh Sát Nam Trân Bến Xe Ga Tàu

Thỏa thuận100 m2
Thanh Tịnh, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
🚨 BÁN GẤP NHÀMẶT TIỀN THANH TỊNH – SÁT NAM TRÂN – 3 TẦNG MÊ LỆCH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 7 🚨 BÁN GẤP NHÀMẶT TIỀN THANH TỊNH – SÁT NAM TRÂN – 3 TẦNG MÊ LỆCH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 7x TỶ 💥   📍 Trung tâm Hòa Minh, Liên Chiểu – sát bến xe, ga tàu – cách trung tâm TP 5 p  , vị trí vàng, biển, trường, chợ – khu dân trí cao
sơn hoàng liên
0849967913 0849967913
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Xưởng 5000M2 Trong Kcn Hoà Khánh, Sẵn Pccc, Giá 50K

250.0 triệu5000 m2
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bạn nhà xưởng diện tích – thuê – tiện ích? Đừng lỡ cơ hội siêu hot này! 🏭 Diện tích: 5Bạn nhà xưởng diện tích – thuê – tiện ích? Đừng lỡ cơ hội siêu hot này! 🏭 Diện tích: 5000m² rộng rãi – phù hợp ngành nghề sản xuất, kho bãi
Đào Hồng
0906432986 0906432986
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Trọ Bảo An - Phước Lý - Đại Học Duy Tân Hòa Khánh

3.0 triệuKhông xác định
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Nhà Trọ Bảo An - Phước Lý - Đại Học Duy Tân Hòa Khánh Căn hộ 3 tầng, thoáng mát, sạch chất lượng cao Vị trí lý tưởng KĐT Phước Lý, sát Đại Học Duy Tân Đường 7 Thông tin mô tả Nhà Trọ Bảo An - Phước Lý - Đại Học Duy Tân Hòa Khánh Căn hộ 3 tầng, thoáng mát, sạch chất lượng cao Vị trí lý tưởng KĐT Phước Lý, sát Đại Học Duy Tân Đường 7
Võ Nam Sơn
0983441509 0983441509
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Kho 1000 M2 Tầng 2 Khu Công Nghiệp Hòa Khánh

50.0 triệu1000 m2
Hòa Khánh, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
CHO THUÊ 1CHO THUÊ 1000m² TẦNG 2 NHÀ KHO – KCN HÒA KHÁNH Vị trí Khu công nghiệp Hòa Khánh – khu sản xuất sầm uất, giao thông thuận tiện, xe tải thoải mái 💰 Giá 50000đ/m²/tháng 👉 Tổng diện tích: 1000m² 👉 Chi phí thuê cực mặt bằng KCN hiện Ưu điểm nổi bật: Có thang tời nâng hàng sẵn – vận chuyển hàng hóa tiết kiệm nhân công Sàn bê tông kiên cố, tải tốt Không gian vuông vức, bố trí kệ hàng Phù hợp làm kho chứa hàng, kho TMĐT, phụ kiện, linh kiện, vật tư nhẹ… Điện nước an ninh đảm bảo Hợp đồng dài – thanh toán linh hoạt 📞 LH BĐS Công nghiệp Tuấn Dương – 0943 342 5879 Chuyên khoxưởng Đà Nẵng – hỗ trợ mặt bằng nhu cầu
Tuấn Dương
0943425879 0943425879
Đăng 2 tháng trước 

🔴💥Bán Đất Mặt Tiền Đường Hòa Mỹ 8 - Gần Đường Tôn Đức Thắng

4.0 tỷ97 m2
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán đấtmặt tiền đường Hòa Mỹ 8 - đường Tôn Đức Thắng -Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng -DTĐ: 97m2 ngang 5m vuông vức -Vị trí: view Trường học cấp 1-2 Trường mầm non -Gần bến xe TT Thành Phố, khu đông dân cư, an ninh tiện ích xung quanh trường học các cấp Giá: 4 tỷ 990
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Hòa Minh 7 –Vị Trí Cực Đẹp

Thỏa thuận72 m2
Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN HÒA MINH 7 –VỊ TRÍ CỰC ĐẸP -Diện tích: 4 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN HÒA MINH 7 –VỊ TRÍ CỰC ĐẸP -Diện tích: 45m x 16m = 72m² -Đường 55m, lề 3m – ô tô thoải mái -Vị trí đắc địa: -Song song trục đường Hồ Tùng Mậu, cách biển Nguyễn Tất Thành 200m -Khu dân cư đông đúc, an ninh, dân trí cao -Gần chợ, trường học các cấp, siêu thị, biển – tiện an cư đầu tư sinh lời Giá bán: 5,4 TỶ (thương lượng chính chủ)
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà 3 Tầng - Góc 2 Mặt Tiền Đường Phan Thị Nể & Hòa Minh 4

9.0 tỷ85 m2
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà 3 tầng - Góc 2 mặt tiền đường Phan Thị Nể & Hòa Minh 4 -Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng -Diện tích: 85m2 (5X16)m -Góc 2 đường quy hoạch 5m5 lề 3m -Nhà 3 tầng công năng sử dụng -Vị trí: Trục thông biển Nguyễn Sinh Sắc - nhà sát biển thoáng, trung tâm cách Biển Nguyễn Tất Thành 2 phút đi bộ, Tiện ích xung quanh liền kề,
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 6 tháng trước 

Bán Shophouse Đang Kinh Doanh Cafe Ở Chung Cư Hoà Khánh, 66M2 Giá 2,5 Tỷ

Thỏa thuận66 m2
Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Cần bán gấp shophousekinh doanh cafe chung cư Hoà Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng  - Với Gần:250 căn hộ Toà 8 Toà nhà kế bên Cần bán gấp shophousekinh doanh cafe chung cư Hoà Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng  - Với Gần:250 căn hộ Toà 8 Toà nhà kế bên
Qúy Nhân
0767451561 0767451561
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Kho 400 M2 Sx Gỗ , Cơ Khí ... Xa Dân !

18.0 triệu400 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
KHOMT TRẦN ĐỨC – HOÀNG VĂN THÁI | PHÙ HỢP SX GỖ – CƠ KHÍ Diện tích 400m², 45KHO MT TRẦN ĐỨC – HOÀNG VĂN THÁI | PHÙ HỢP SX GỖ – CƠ KHÍ Diện tích 400m², 45000đ/m²/tháng Hợp đồng dài, thanh toán linh hoạt
Tuấn Dương
0943425879 0943425879
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Danh Sách Căn Chung Cư Ori Bầu Tràm : 0978785***

5.0 triệu58 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
CHO THUÊ CĂN HỘ 2PN – THE ORI GARDEN 1 ngủ full nội thất view Biển 5 triệu 1 ngủ nội nội thất  4 triệu bếp liền tường nóng lạnh 2 ngủ tầng cao view biển nội thất liền tường nóng lạnh , điều hòa bếp
Lê Trang
0978785275 0978785275
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Nguyên Tầng 3 Diện Tích 100M2

5.0 triệu100 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ NGUYÊN TẦNG 3 – ĐƯỜNG MÊ LINH (100m²) Vị trí: Đường Mê Linh, khu vực cao ngập lụt, thuận tiện di chuyển Thông tin mô tả CHO THUÊ NGUYÊN TẦNG 3 – ĐƯỜNG MÊ LINH (100m²) Vị trí: Đường Mê Linh, khu vực cao ngập lụt, thuận tiện di chuyển
Võ thị thanh tuyền
0898226387 0898226387
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Nhà 1 Mê Đẹp , Đường Hồng Phước 1 Trục Thông Chung Cư Ecohome Đang Xây Dựng

3.0 tỷ107 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Chính chủ gửi bán nhà 1 Mê  đẹp , đường Hồng Phước 1 , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu Trục thông Chung cư EcoHome Xây dựng Chính chủ gửi bán nhà 1 Mê  đẹp , đường Hồng Phước 1 , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu Trục thông Chung cư EcoHome Xây dựng
Phan Thanh Phu
0774827343 0774827343
Đăng 5 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Khu Đô Thị Golden Hills Khu A4. Giá Chỉ 3 Tỷ 500. Đường 7,5M. Sổ Hồng Đầy Đủ

3.0 tỷ125 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Cần bán lô đất Khu đô thị Golden Hills phân khu A4 Cần bán lô đất Khu đô thị Golden Hills phân khu A4 Đường 7,5m, vỉa hè 4m, lô sạch đẹp Diện tích 125m², sổ hồng Vị trí đẹp Giá 3 tỷ 500 Anh quan tâm dự án liên hệ tư vấn 24/24h