Phường Giảng Võ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 19 bất động sản theo tiêu chí: Phường Giảng Võ mới nhất tháng 06/2026
Bán Căn Hộ 3Pn A6 Giảng Võ - Ba Đình ( Gần Hồ Giảng Võ)
8.9 tỷ62 m2
Nam Cao, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Bán căn hộChung cư A6 Giảng Võ – Ba Đình 📍 Chung cư A6 Giảng Võ Vị trí đắc địa Phố Kim Mã – Phố Trần Huy Liệu View thoáng mát hướng Hồ Giảng Võ 🏢 Chung cư 9 tầng – Có thang máy – Dân trí cao • Diện tích sổ: 62m² • Diện tích sử dụng: ~100m² • Thiết kế: 3 phòng ngủ – 1 phòng khách – bếp – WC • 2 ban công thoáng mát ☀️ Cửa chính: Tây 🌿 Ban công: Đông ✨ Tiện ích: • Thang máy thẻ riêng • Phí dịch vụ cực rẻ: 100k/tháng • Xe máy: 60k/tháng • Ô tô gửi quanh hồ phí 🟥 Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – giao dịch ngay 📞 Liên hệ nhà: 0984250719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Giảng Võ
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 3 tháng trước
Căn Duplex Giảng Võ- Tt Ba Đình Chỉ 3 Tỷ 6 Về Ở Luôn!
3.6 tỷ60 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
CĂN DUPLEX GIẢNG VÕ - BA ĐÌNH Ngay các trường điểm: Từ mầm non Hoa Sen, THCS Giảng Võ, các trường ĐHCĂN DUPLEX GIẢNG VÕ - BA ĐÌNH Ngay các trường điểm: Từ mầm non Hoa Sen, THCS Giảng Võ, các trường ĐH
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Giảng Võ
Nguyễn Ngọc Dư
0909314865 0909314865
Đăng 7 ngày trước
Bán Căn Hộ B7 Giảng Võ 1Pn Full Giá 7 Đ
Thỏa thuận45 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
bán căn hộ 1PN Dự án B7 Giảng Võ • Diện tích: 45m² • Thiết kế: 1 phòng ngủ - 1 vệ sinh • Nội thất: Đã hoàn thiện full nội thất xịn khách sạn 5⭐ • Nhà đẹp, việc xách vali ở 💰 Giá bán: 7 tỷ 📌 Làm việc trực tiếp chính chủ vợ chồng em 📞 Anh/chị quan tâm liên hệ: 0984250719 trao đổi cụ thể nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Giảng Võ
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 3 tháng trước
7,25 Tỷ 50M 3,5 Tầng Gần Vành Đai 1 Đoạn Giảng Võ
7.3 tỷ50 m2
La Thành, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
🏡 CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT – GẦN PHỐ LA THÀNH * Cách mặt phố ~40m, ngõ nông, đi thuận tiện * Diện tích sd 47m², 3 mặt thoáng, phù hợp xây mới * Gần các tuyến phố: La Thành, Nguyễn Chí Thanh, Giảng Võ, Huỳnh Thúc Kháng * Tiện ích xung quanh: Bệnh viện Nhi Trung ương, Bệnh viện Phụ sản Hà Nội, Đài Truyền hình Việt Nam, chợ dân sinh, trường học các cấp 👉 Khu trung tâm, sát trục Vành Đai 1 rộng – tiềm năng tăng giá 💰 Giá: 7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Giảng Võ
Trương Mai Loan
0989941984 0989941984
Đăng 2 tháng trước
Pass Phòng Trọ 20M2 Tại Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội Chỉ 3Tr/ Tháng
3.0 triệu20 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thông tin mô tả PASS PHÒNG TRỌ 20m2 TẠI GIẢNG VÕ, BA ĐÌNH, HÀ NỘI CHỈ 3TR/ tháng * Địa chỉ: 307 Giảng Võ, Ba Đình Thông tin mô tả PASS PHÒNG TRỌ 20m2 TẠI GIẢNG VÕ, BA ĐÌNH, HÀ NỘI CHỈ 3TR/ tháng * Địa chỉ: 307 Giảng Võ, Ba Đình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Giảng Võ
Diệu anh
0366764128 0366764128
Đăng 1 tháng trước
Bán Mặt Phố Giảng Võ | 50M2 | Mặt Tiền 4M | Giá 35 Tỷ
Thỏa thuận50 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
HÀNG HIẾM | 50M2 | MẶT TIỀN 4M | BÁN NHÀ MẶT PHỐ GIẢNG VÕ GẦN NGAY NGÃ 5 CÁT LINH - HÀO NAM - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐA DẠNG SỔ ĐỎ VUÔNG ĐÉT CÓ SẴN - KHÔNG QUY HOẠCH - GIAO DỊCH ĐƯỢC NGAY NHÀ 5 TẦNG CŨ CHỦ XÂY CHẮC CHẮN, KHÁCH MUA SỬA LẠI HOẶC ĐẬP ĐI XÂY MỚI ĐỀU ĐƯỢC Giá bán 35 tỷ thương lượng Liên hệ: 0912 218 803 mua tài sản Nhà Đất Mặt Phố Đẹp Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Giảng Võ
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 3 tháng trước
Bán Mặt Phố Giảng Võ | 50M2 | Mặt Tiền 4M | Giá 33 Tỷ
Thỏa thuận50 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
HÀNG HIẾM | 50M2 | MẶT TIỀN 4M | BÁN NHÀ MẶT PHỐ GIẢNG VÕ GẦN NGAY NGÃ 5 CÁT LINH - HÀO NAM - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐA DẠNG SỔ ĐỎ VUÔNG ĐÉT CÓ SẴN - KHÔNG QUY HOẠCH - GIAO DỊCH ĐƯỢC NGAY NHÀ 5 TẦNG CŨ CHỦ XÂY CHẮC CHẮN, KHÁCH MUA SỬA LẠI HOẶC ĐẬP ĐI XÂY MỚI ĐỀU ĐƯỢC Giá bán 33 tỷ thương lượng Liên hệ: 0912 218 803 đi nhà Nhà Đất Mặt Phố Đẹp Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Giảng Võ
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 6 tháng trước
Hàng Hiếm | Mặt Phố Giảng Võ | 50M2 X 5 Tầng | Mt 4M | Giá 28.5 Tỷ
28.5 tỷ50 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
🔥 🔥 HÀNG HIẾM | MẶT PHỐ GIẢNG VÕ | 50M2 | MẶT TIỀN 4M | CHỈ 28🔥 🔥 HÀNG HIẾM | MẶT PHỐ GIẢNG VÕ | 50M2 | MẶT TIỀN 4M | CHỈ 285 TỶ 👉 GẦN NGAY NGÃ 5 CÁT LINH - HÀO NAM - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐA DẠNG 📕 SỔ ĐỎ VUÔNG ĐÉT CÓ SẴN - GIAO DỊCH ĐƯỢC NGAY ✅️ NHÀ 5 TẦNG CŨ CHỦ XÂY CHẮC CHẮN, KHÁCH MUA SỬA LẠI HOẶC ĐẬP ĐI XÂY MỚI ĐỀU ĐƯỢC Giá bán thương lượng Liên hệ: 0912218803 mua tài sản Kho Nhà Mặt Phố Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Giảng Võ
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 2 tháng trước
Nhà E Bán Nhanh Căn Hộ 3Pn C7 Giảng Võ - Ba Đình Giá Hơn 10Tỷ
10.8 tỷ80 m2
Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Vợ chồng cần bán căn hộ tâm huyết Chung cư C7 Giảng Võ — Phố Trần Huy Liệu (gần Hồ Giảng Võ) • Diện tích: 80m² • Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh • Nội thất: Full nội thất, gìn • Vị trí trung tâm Ba Đình, tiện đi Giảng Võ — Kim Mã — Láng Hạ Gia đình bán làm việc chính chủ vợ chồng em Anh nhu cầu liên hệ trao đổi trực tiếp: 0984250719
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư C7 Giảng Võ
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Giảng Võ
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mp Giảng Võ- Diện Tích 130M2 - Mặt Tiền 10M - Kd Mọi Mh
129.0 triệu130 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Cho thuê nhà mặt phố GIẢNG VÕ – BA ĐÌNH - Diện tích: 130m2 - Mặt tiền: 10m - Giá thuê: 129tr/ tháng - Cho thuê nhà biệt, thông sàn, kd mô hình nhà hàng, cà phê, showroom,Cho thuê nhà mặt phố GIẢNG VÕ – BA ĐÌNH - Diện tích: 130m2 - Mặt tiền: 10m - Giá thuê: 129tr/ tháng - Cho thuê nhà biệt, thông sàn, kd mô hình nhà hàng, cà phê, showroom,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Giảng Võ
Nguyễn Ngọc Huyền
0988402342 0988402342
Đăng 7 tháng trước
Tôi Cần Bán Nhà Biệt Thự Ngõ Giảng Võ, Giá 15 Tỷ, 89M2X5T, Ảnh Thật
Thỏa thuận89 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Tôi cần bán nhà biệt thự ngõ Giảng Võ, 15 tỷ, 89m2x5T, ẢNH THẬT Mô tả: ẢNH THẬT Diện tích sử dụng rộng rãi 90m2Tôi cần bán nhà biệt thự ngõ Giảng Võ, 15 tỷ, 89m2x5T, ẢNH THẬT Mô tả: ẢNH THẬT Diện tích sử dụng rộng rãi 90m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Giảng Võ
Phát Thịnh
0869929982 0869929982
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Mbkd Phố Giảng Võ 150M X 10M Mặt Tiền, Kd Mọi Mô Hình
125.0 triệu150 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
CHO THUÊ MẶT BẰNG ĐẸP – GIẢNG VÕ, BA ĐÌNH • Diện tích: 150m² • Số tầng: 1 tầng biệt • Mặt tiền: 10m siêu rộng • Giá thuê: 125 triệu/tháng • Lợi nổi bật: ✔️ Mặt bằng biệt – thông sàn ✔️ Vị trí đẹp, khu trung tâm đông dân văn phòng ✔️ Vỉa hè siêu rộng, phù hợp mô hình kinh doanh ✔️ Nhận diện thương hiệu cực tốt 📞 Liên hệ: 0968566510
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Giảng Võ
trần phú
0968566510 0968566510
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Bán Nhà Riêng Chung Cư Tầng 1 Khu B4 - 269 Kim Mã,Giảng Võ.
13.7 tỷ130 m2
Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
RUNG TÂM BA ĐÌNH – KHU VỰC VIP – Ở SƯỚNG, TIỆN ÍCH ĐỈNH 📍 Vị trí: Nhà nằm khu Tập thể Giảng Võ, mặt phố Kim Mã – trung tâm Ba Đình, khu dân trí cao, an ninh 🏙 Tiện ích xung quanh: • Gần Lăng Bác, Hồ Giảng Võ • Trung tâm thương mại Lotte Center • Gần các trường học cấp 1 – 2 – 3 • Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện 🏠 Thông tin căn nhà: • Diện tích sổ đỏ: 38
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Giảng Võ
van anh
0983899533 0983899533
Đăng 5 tháng trước
Phố Giảng Võ – Ba Đình – 50 M2 – 4 Tầng – Mặt Tiền 4.7 M – Gá 13.8 Tỷ.
13.8 tỷ50 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Phố Giảng Võ – Trung Tâm Ba Đình – 50 M2 – 4 Tầng – Mặt Tiền 4Phố Giảng Võ – Trung Tâm Ba Đình – 50 M2 – 4 Tầng – Mặt Tiền 47 M – Giá 138 Tỷ NHÀ ĐẸP LA THÀNH – GIẢNG VÕ - 15M RA MẶT PHỐ LA THÀNH - ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 1 - PHÙ HỢP TÒA CHDV DÒNG TIỀN - SỔ ĐẸP MẶT TIỀN LÝ TƯỞNG
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Giảng Võ
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Phòng Khép Kín Mới, Sạch, Đẹp. Có Ban Công Nhỏ
7.0 triệu22 m2
La Thành, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng khép kín ngõ 766 đường La Thành, Hà Nội Khu nhà 5 tầng xây dựng, thiết cực sạch thoáng mát Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng khép kín ngõ 766 đường La Thành, Hà Nội Khu nhà 5 tầng xây dựng, thiết cực sạch thoáng mát
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Giảng Võ
Nguyễn Mai Anh
0984290486 0984290486
Đăng 2 tuần trước
Rất Hiếm! Mặt Phố Kinh Doanh, Lõi Ba Đình-Giá Chỉ 10 Tỷ (48M2)
10.0 tỷ39 m2
Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
MẶT PHỐKINH DOANH - LÕI BA ĐÌNH - KG CÓ CĂN THỨ 2 Thông số: Diện tích 48m, 4 tầng dân xây chắnMẶT PHỐ KINH DOANH - LÕI BA ĐÌNH - KG CÓ CĂN THỨ 2 Thông số: Diện tích 48m, 4 tầng dân xây chắn Vị trí & Giao thông: đắc địa kết nối Kim Mã - Giảng Võ, phố xá đông đúc, dân trí cao, ô tô 4 làn, hợp làm văn phòng, nhà hàng, phòng khám, showroom
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Giảng Võ
Nguyễn Ngọc Dư
0909314865 0909314865
Đăng 7 ngày trước
Chính Chủ Cho Thuê Ccmn Địa Chỉ Số 19 Ngách 54 Ngõ 58 Đào Tấn, Ba Đình
6.0 triệu20 m2
Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
🏡 CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CCMN ĐỊA CHỈ: SỐ 19, NGÁCH 54, NGÕ 58 ĐÀO TẤN, BA ĐÌNH Mình số phòng trống nhà hoàn thiện ngõ 58 Đào Tấn, vị trí thuận tiện cho làm việc quanh khu Lotte, Daewoo di chuyển sang Cầu Giấy, Tây Hồ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Giảng Võ
Phạm Vân
0942522509 0942522509
Đăng 7 ngày trước
Cho Thuê Nhà Mp Linh Lang - Dtsd 700M2- Mặt Tiền 10M - Kd Mọi Mh
150.0 triệu700 m2
Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Cho thuê nhà MP LINH LANG - BA ĐÌNH - Diện tích : 200m2 - Số tầng : 3Cho thuê nhà MP LINH LANG - BA ĐÌNH - Diện tích : 200m2 - Số tầng : 35 tầng + hầm + tum - Mặt tiền : 10m - Giá thuê : 6000$ - Thông tin : cho thuê 1 2 nhà cạnh thuê 2 căn cạnh đập thông ( tổng dt 2 căn : 400m2x3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Giảng Võ
Nguyễn Ngọc Huyền
0988402342 0988402342
Đăng 2 tháng trước
Cần Tìm Người Ở Ghép Tại Ngõ 2 Vũ Thạnh
7.0 triệu25 m2
Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thông tin mô tả Phòng 25m2 giường tủ nvs cần ghép luôn Đ/C: 40 Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội Giá: 1tr7/tháng Thông tin mô tả Phòng 25m2 giường tủ nvs cần ghép luôn Đ/C: 40 Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội Giá: 1tr7/tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Giảng Võ
Mr hồng
0917091430 0917091430
Đăng 6 tháng trước

