Phường 9 Quận 4
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 478 bất động sản theo tiêu chí: Phường 9 Quận 4 mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Căn Hộ Vạn Đô, 2Pn, 2Wc, 84M2, Giá: 13 Tr/Tháng
13.0 triệu84 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
Cần cho thuê căn hộchung cư Vạn Đô mặt tiền Bến Vân Đồn Quận 4 Căn hộ vị trí trung tâm, khuôn viên rộng, an ninh chi phí sinh hoạt rẻ Diện tích 84m2, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh Đầy nội thất Giá: 13btriệu/tháng Gửi hình thực tế cho khách
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Vạn Đô
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phường 1
Đỗ Nhã Tồn
0903122547 0903122547
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ Cao Cấp The Gold View. Giá Bán: 3Tỷ800 (Bao Hết). Diện Tích
3.8 tỷ92 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ cao cấp The Gold ViewBán căn hộ cao cấp The Gold View Giá bán: 3tỷ800 (Bao hết) Diện tích: 92m2 Layout (2PN, 2WC) Full nội thất ảnh View hồ bơi - Đơn vị quản lý: + Phí quản lý: 16k/m2 + Xe máy: 110k/tháng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư The Gold View
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Saigon Royal – 2Pn – 72M² – Giá Tốt 2 Tỷ 360
360.0 triệu72 m2
Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
🌇 Vị trí: 34–35 Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4 – cầu Mống, sát Quận 1 🏢 Tòa nhà: Saigon Royal – dự án cao cấp Novaland 📐 Diện tích: 72m² 🏡 Kết cấu: 2PN, 2WC, ban công thoáng ✨ Ưu điểm nổi bật: • Vị trí trung tâm, di chuyển sang Quận 1 phút • Không gian thoáng, view đẹp (sông thành phố) • Tiện ích cao cấp: hồ bơi, gym, TTTM, bảo vệ 24/7 • Phù hợp đầu tư cho thuê ngắn/dài hạn 💰 Giá bán: 2 tỷ 360 (còn thương lượng) 📞 Liên hệ: 0765 276 216 (Hân/Zalo)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 12
Phạm Hồ Gia Hân
0765276216 0765276216
Đăng 2 tháng trước
Căn Hộ River Gate - View Sông Sài Gòn - Sổ Hồng Riêng 75M2 2Pn
350.0 triệu75 m2
Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
🌇 Vị trí: Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4 – trung tâm, tiện di chuyển sang Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận 🏢 Tòa nhà: River Gate – dự án cao cấp Novaland 📐 Diện tích: 75m² 🏡 Kết cấu: 2PN, 2WC, ban công thoáng, view sông thành phố ✨ Ưu điểm nổi bật: View sông Sài Gòn, ánh sáng tự nhiên Nội thất hiện đại, ngay Tiện ích đủ: hồ bơi tràn bờ, gym, spa, trung tâm thương mại, bảo vệ 24/7 Pháp lý ràng, sở hữu dài 💰 Giá bán: Liên hệ báo (thương lượng trực tiếp) 📞 Liên hệ: 0765 276 216 (Hân/Zalo) Trung tâm Quận 4, cầu Calmette, kết nối Quận 1 Khu căn hộ cao cấp, an ninh, tiện ích Phù hợp dài đầu tư cho thuê
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư River Gate
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 6
Phạm Hồ Gia Hân
0765276216 0765276216
Đăng 2 tháng trước
Chủ Gửi Bán Căn Hộ Tôn Thất Thuyết,Q4,32M²,1Pn,1Wc,1 Tỷ 255,Plrr,Ntcb
1.4 tỷ4 m2
Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
Chủ gửi bán chung cư số 1 Tôn Thất Thuyết (Địa cũ: Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh) lựa lý tưởng cho ai kiếm căn hộ sinh sống làm việc trung tâm Quận 1, Quận 5, Quận 8, Quận 7Chủ gửi bán chung cư số 1 Tôn Thất Thuyết (Địa cũ: Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh) lựa lý tưởng cho ai kiếm căn hộ sinh sống làm việc trung tâm Quận 1, Quận 5, Quận 8, Quận 7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 2 tháng trước
Bán Chung Cư Tôn Thất Thuyết - 61M2 2Pn 1Wc - Giá 3,7 Tỷ
3.7 tỷ61 m2
Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ 𝐓𝐎̂𝐍 𝐓𝐇𝐀̂́𝐓 𝐓𝐇𝐔𝐘𝐄̂́𝐓 Số 1 Tôn Thất Thuyết, P1, Quận 4 61m2 2pn 1wcBÁN CHUNG CƯ 𝐓𝐎̂𝐍 𝐓𝐇𝐀̂́𝐓 𝐓𝐇𝐔𝐘𝐄̂́𝐓 Số 1 Tôn Thất Thuyết, P1, Quận 4 61m2 2pn 1wc Để nội thất Giá 3,7 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Chung cư Tôn Thất Thuyết
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 4 tháng trước
Bán Chung Cư Grand Riverside - 71M2 2Pn2Wc - Giá 5,6 Tỷ ( Bao Gồm 5%)
5.6 tỷ71 m2
Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ GRAND RIVERSIDE 283 Bến Vân Đồn, P2, Quận 4 71m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ GRAND RIVERSIDE 283 Bến Vân Đồn, P2, Quận 4 71m2 2pn 2wc Full nội thất Giá 5,6 tỷ ( bao 5% sổ ) Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Grand Riverside
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 2
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Bán Chung Cư Vạn Đô - Căn Góc 83M2 2Pn2Wc - Giá 4,8 Tỷ
4.8 tỷ83 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 Căn góc 83m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 Căn góc 83m2 2pn 2wc Nội thất Giá 4,8 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vạn Đô
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Bán Chung Cư Orient - 100M2 3Pn2Wc - Giá 5,9 Tỷ ( Đã Có Sổ )
5.9 tỷ100 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ 𝐎𝐑𝐈𝐄𝐍𝐓 331 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 100m2 3pn 3wcBÁN CHUNG CƯ 𝐎𝐑𝐈𝐄𝐍𝐓 331 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 100m2 3pn 3wc Nội thất cơ bản Giá 5,9 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Chung Cư Vạn Đô - 50M2 1Pn1Wc - Giá 13Tr
13.0 triệu50 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 50m2 1pn 1wcCHO THUÊ CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 50m2 1pn 1wc Full nội thất Hợp đồng 1 năm, cọc 2 tháng Giá 13tr/tháng, k bao phí ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Vạn Đô
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Bán Chung Cư Gold View - 81M2 2Pn2Wc - Giá 7,65 Tỷ
7.7 tỷ81 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ 𝐆𝐎𝐋𝐃 𝐕𝐈𝐄𝐖 346 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 81m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ 𝐆𝐎𝐋𝐃 𝐕𝐈𝐄𝐖 346 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 81m2 2pn 2wc Để nội thất Giá 7,65 tỷ ( bao 5% sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Bán Penthouse Chung Cư Grand Riverside 145M2 ~ 222M2 Chỉ 95Tr/M2
95.0 triệu145 m2
Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN PENTHOUSE CHUNG CƯ 𝐆𝐑𝐀𝐍𝐃 𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 283 Bến Vân Đồn, P2, Quận 4 Diện tích 145m2, 165m2, 220m2, 222m2 Chủ Đầu Tư: Công Ty CP TM & ĐT Hồng Hà Hợp đồng mua bán, hỗ trợ vay 70% ( VCB ) Giá 95tr/m2, ( bao 5% ) Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Grand Riverside
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 2
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
Bán Chung Cư Vạn Đô - 77M2 2Pn2Wc - Giá 4,9 Tỷ ( Đã Có Sổ )
4.9 tỷ77 m2
Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
BÁN CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 77m2 2pn 2wcBÁN CHUNG CƯ "VẠN ĐÔ" 348 Bến Vân Đồn, P1, Quận 4 77m2 2pn 2wc Để nội thất Giá 4,9 tỷ ( sổ ) ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ Nhận BOOKING căn hộ 4 Thuê NGÀY - THÁNG - NĂM Loại STUDIO 1PN 2PN 3PN Hotline/Zalo: 0938 720 200 Mr
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vạn Đô
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 1
Lê Phước Tài
0938720200 0938720200
Đăng 5 tháng trước
🌟Căn Hộ Duplex 🌾Full Nội Thất 🌾Rộng 40M2, Máy Giặt Riêng 🌟
9.0 triệu40 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh
📍 Vị Trí : Gần cầu Tân Thuận ✔️ Căn hộ thiết kế dạng Duplex, gác, Full nội thất, cửa sổ máy giặt ban công - Diện tịch: 40m2 ✔️THÔNG TIN TỔNG QUANG VỀ CĂN HỘ : + Được trang nội thất cao cấp hình + Ra vân tay , khu tri thức, toà nhà an ninh tuyệt đối , yên tĩnh , Khu dân cư cao cấp + Smart tv youtube , internet phòng + Bảo trì các thiết định kỳ miễn phí + Nhân viên hỗ trợ tất các vấn đề 24/7 📲THÔNG TIN LIÊN HỆ : *** ( Duyệt)