Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Phước Hòa Nha Trang

Hiện có 248 bất động sản theo tiêu chí: Phước Hòa Nha Trang mới nhất tháng 05/2026

Khu Đô Thị Hỗn Hợp Nha Trang- Sungroup Nha Trang-Dự Án Nha Trang-

Thỏa thuận2260000 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
THÔNG TIN VỀ DỰ ÁN SUN GROUP NHA TRANG • Tên dự án: Khu đô thị hỗn hợp Nha Trang • Chủ đầu tư: Sun Group • Vị trí: Phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa • Quy mô dự án: 226ha • Tổng vốn đầu tư: 17
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********
Đăng 7 tháng trước 

Bán Căn Tầng Trung Sẵn Nội Thất Vào Ở Ngay ! Hud Building Nha Trang, Khánh Hòa

Thỏa thuận60 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn tầng trung sẵn nội thất ! HUD Building Nha Trang, Khánh Hòa   - Mã căn: căn 02 tầng 1x - HUD BUILDING NHA TRANG  - Diện tích: 59,2m²  - Kết cấu: 2PN – 2WC – Phòng khách – Bếp  - Hướng: Ban công Đông Bắc, Cửa Tây Nam  - Pháp lý: HĐMB  - Tiện ích: Ngay trung tâm thành phố biển, chợ, trường học, siêu thị  - Giá bán: 5,2 tỷ (không bao 5% sổ)   Liên hệ: Hiền 0816 233 ***
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Rừng Sản Xuất – Đắc Lộc (Vĩnh Phương Cũ), Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa

Thỏa thuận2635 m2
Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN ĐẤT RỪNG SẢN XUẤT – ĐẮC LỘC, (VĨNH PHƯƠNG CŨ), TÂY NHA TRANG   -  Vị trí: Đắc Lộc – Vĩnh Phương - Diện tích: 2634,4m2 - Pháp lý: sổ sẵn sang ngay - Giá bán: 1,150 tỷ (có thương lượng, bao toàn bộ thuế phí)   Đất phù hợp đầu tư dài hạn – chốt   Liên hệ: Hiền 0816 233 ***
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Chung Cư Ct3 Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang, Khánh Hoà

3.8 tỷ74 m2
Phường Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn Chung cư CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang, Khánh Hoà MÃ SP: 23/12/2025   - Mã căn: Căn tầng 15 - chung cư Block A - Diện tích: 74,3m² - Kết cấu: 2PN – 2WC – Phòng khách – Bếp- lô gia phơi - Nội thất : giường, tủ, bếp, điều hoà, nóng lạnh, máy giặt, quạt trần, tủ lạnh, 1 tivi, bàn …
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

La Tiên Villa Nha Trang, Biệt Thự Biển Nha Trang,

800.0 triệu154 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Mở bán La Tiên Villa Nha Trang 14 tỷ/căn bao VAT KPBT tạo thu nhập 800tr/năm, bộ sưu tập villa cao cấp trung tâm Bắc Nha Trang (giai đoạn 2 siêu dự án Libera Nha Trang) Mở bán La Tiên Villa Nha Trang 14 tỷ/căn bao VAT KPBT tạo thu nhập 800tr/năm, bộ sưu tập villa cao cấp trung tâm Bắc Nha Trang (giai đoạn 2 siêu dự án Libera Nha Trang)
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********
Đăng 7 tháng trước 

Cần Tìm Chủ Mới Bán Lô Vườn Tại Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa, Giá Cực Chất Chỉ 3 Tỷ

Thỏa thuận14 m2
Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán lô đất 1,5 ha hợp đầu tư làm vườn, làm trang trại, trồng rau hữu cơ, làm nhà nuôi yến TP Nha Trang Cần bán lô đất 1,5 ha hợp đầu tư làm vườn, làm trang trại, trồng rau hữu cơ, làm nhà nuôi yến TP Nha Trang
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 6 tháng trước 

Khu Đô Thị Hỗn Hợp Nha Trang -Charmora City- Sungroup Nha Trang

Thỏa thuận2260000 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Trong chu kỳ thị trường, dòng tiền tài sản hiếm - trị tăng trưởng dài hạn Trong chu kỳ thị trường, dòng tiền tài sản hiếm - trị tăng trưởng dài hạn Và năm 2025, Sun Group chính thức "toạ độ vàng" Nam Nha Trang- khu đô thị đảo ven sông- ven biển - lưng tựa núi, quy mô 226 ha
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Kinh Doanh 2 Mặt Tiền Trung Tâm Nha Trang

0 nghìn68 m2
Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
👉ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG 🌈Bán căn góc 2 mặt tiềnkinh doanh đường Trần Nhật Duật , Nha Trang 👉ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG 🌈Bán căn góc 2 mặt tiềnkinh doanh đường Trần Nhật Duật , Nha Trang
Văn Định
0975999815 0975999815
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Gần Biển – Mặt Tiền Trương Hán Siêu, Nha Trang

Thỏa thuận89 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
🌊Vị trí vàng – Nhà vuông vức – Kinh doanh sầm uất – Giá cực tốt! 📍 Địa chỉ: Mặt tiền đường Trương Hán Siêu, phường Phước Long, TP 🌊Vị trí vàng – Nhà vuông vức – Kinh doanh sầm uất – Giá cực tốt! 📍 Địa chỉ: Mặt tiền đường Trương Hán Siêu, phường Phước Long, TP
Trần Tuấn Anh
0797000339 0797000339
Đăng 6 tháng trước 

Mặt Bằng Kinh Doanh, Nhà Ở Hai Mặt Tiền Đường Trường Sơn, Nha Trang Cho Thuê

4.0 triệu50 m2
Trường Sơn, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Mặt bằng kinh doanh kiêm nhà cho thuê, diện tích 50m2, gác lửng 10m2 Hai mặt tiền: đường Trường Sơn (16m) mặt tiềnhẻm (6m) Gần chợ Bình Tân, biển, trường học Thuận tiện kinh doanh nhà thoáng mát Địa chỉ: 99 Trường Sơn, P
Thovasoc
0983523501 0983523501
Đăng 3 ngày trước 

Bán Nhà Hẻm Trần Nhật Duật – Trung Tâm Thành Phố Nha Trang

3.2 tỷ38 m2
Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM TRẦN NHẬT DUẬT – TRUNG TÂM THÀNH PHỐ NHA TRANG Bạn căn nhà nhỏ gọn, trung tâm Nha Trang? Căn nhàhẻm Trần Nhật Duật chính lựa lý tưởng cho bạn! Vị trí cực đẹp – Tiện ích đầy: Nằm hẻm cụt yên tĩnh, cách mặt đường Trần Nhật Duật 10m Bán kính 50m tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, quán tiệm nail, spa,
Trần Minh Thuyên
0353105619 0353105619
Đăng 6 tháng trước 

*Chọn Sống Tại Nha Trang...*

Thỏa thuậnKhông xác định
Nha Trang, Khánh Hòa
*CHỌN SỐNG TẠI NHA TRANG *CHỌN SỐNG TẠI NHA TRANG* Nắng vàng mặt biển, Gió ngân con phố, Nhưng Nha Trang hôm đổi thay - bằng triết lý sống con thiên nhiên sẻ chia nhịp thở Từ thành phố du lịch trứ danh, Nha Trang bước kỷ nguyên sống xanh - Charmora City mô hình Sponge City - Thành phố "biết thở, biết uống nước, biết lọc nước mưa" đầu tiên Việt Nam
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Hòn Chồng-2Tầng-Dt80M2-5Pn-Đoàn Trần Nghiệp-Vĩnh Phước-Nt-3Ty5

3.5 tỷ80 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
con tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồngcon tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồng 💥DIỆN TÍCH: 80m2 ngang chuẩn(5 x 16m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 2PN-2toilet - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - tầng 2 4 phòng trọ cho thuê 10tr/1th lố đi sân 10 xe máy
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Sun Nha Trang – Biệt Thự View Giáp 3 Mặt Sông Cực Hiếm

Thỏa thuận50 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Toạ lạc Phường Phước Long – Xã vĩnh thái nằm 3 mặt sông hiếm liền kề trục võ nguyên giáp – nguyễn tất thành , cách biển 5p 10p TT Nha Trang Toạ lạc Phường Phước Long – Xã vĩnh thái nằm 3 mặt sông hiếm liền kề trục võ nguyên giáp – nguyễn tất thành , cách biển 5p 10p TT Nha Trang
Lê Hoàng Nhật Vinh
0707212741 0707212741
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhanh Căn Tầng Thấp Hud Building Nha Trang, Địa Chỉ Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang

Thỏa thuận59 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn tầng HUD Building Nha trang, địa số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa - Căn số 04, tầng x0 - Diện tích: 59 Bán căn tầng HUD Building Nha trang, địa số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa - Căn số 04, tầng x0 - Diện tích: 59
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm

Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr

7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3

4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Lý Nam Đế, Nha Trang 45M2 Full Nội Thất Đẹp

8.5 triệu45 m2
Lý Nam Đế, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cho thuê căn hộ Lý Nam Đế, nha trang - Diện tích: 45m2 full nội thất - Giờ giấc tự chung chủ - Giá: 8Cho thuê căn hộ Lý Nam Đế, nha trang - Diện tích: 45m2 full nội thất - Giờ giấc tự chung chủ - Giá: 8
Qúy Đặng
0937752328 0937752328
Đăng 2 tháng trước 

10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2

Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Dự Án Vin Phú Quý Nha Trang

300.0 triệu120 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
⭐️⭐️⭐️ TỔNG QUAN DỰ ÁN VIN PHÚ QUÝ NHA TRANG: • Tổng số sản phẩm: ~840 căn (chia 2 phân khúc: Sở hữu dài & TMDV 50 năm) ⭐️⭐️⭐️ TỔNG QUAN DỰ ÁN VIN PHÚ QUÝ NHA TRANG: • Tổng số sản phẩm: ~840 căn (chia 2 phân khúc: Sở hữu dài & TMDV 50 năm)
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********