Phước Hải Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 95 bất động sản theo tiêu chí: Phước Hải Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Góc Ccu 01 Hud Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận65 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn góc CCU 01 HUD Nha Trang, Khánh Hòa * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 14, tầng 1x Chủ nhà cần bán căn góc CCU 01 HUD Nha Trang, Khánh Hòa * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 14, tầng 1x
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Mới Dt86M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hoà-Nha Trang- Chỉ 4Ty3
4.3 tỷ86 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH :86m2-ngang lý tưởng 7m ✅ KẾT CẤU : 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp - rộng rãi- đường xe hơi thông💥DIỆN TÍCH :86m2-ngang lý tưởng 7m ✅ KẾT CẤU : 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp - rộng rãi- đường xe hơi thông
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn 3 Ngủ Ccu 01 Hud Nha Trang, Khánh Hòa
3.6 tỷ87 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn 3 ngủ CCU 01 HUD Nha Trang, Khánh Hòa * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 10, tầng 1x Chủ nhà cần bán căn 3 ngủ CCU 01 HUD Nha Trang, Khánh Hòa * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 10, tầng 1x
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3
4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr
7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Nhà Phố Cách Mặt Biển Phạm Văn Đồng 200M Tại Nha Trang, Khánh Hòa
19.5 tỷ104 m2
Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn nhà phố biển, cách mặt biển Phạm Văn Đồng 200m Nha Trang, Khánh Hòa * Thông tin rao bán: Đang cho thuê siêu thị Winmart tầng 1 - Diện tích đất: 104,4m2 Diện tích sử dụng: 289,9m2 - Pháp lý: Rõ ràng, sổ đỏ - Giá: 19 tỷ 500 triệu (có thương lượng) Liên hệ: Hiền 0816 233 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhanh Căn Scenia Bay, 1Pn Cộng, Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận60 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa