Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nhaà Đất Thủ Đức

Hiện có 670 bất động sản theo tiêu chí: Nhaà Đất Thủ Đức mới nhất tháng 05/2026

Chính Chủ Gửi Bán Đất Biệt Thự Compound Riverside Nguyễn Duy Trinh, Q2

79.3 tỷ793 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi: BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH P- Chính Chủ Gửi: BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH PBÌNH TRƯNG TÂY QUẬN 2 🚩 Diện tích ~793m² ( 21,11m x 39,17m) Có 200m2 Thổ Cư
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước 

Biệt Thự Mặt Tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi – Khuôn Đất 17X22M

Thỏa thuận374 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
biệt thựmặt tiền nguyễn văn kỉnh – thạnh mỹ lợi, 2 cũ Biệt thự tọa lạc mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính Quận 2 cũ, vị trí hiếm, trị gia tăng bền vữngbiệt thự mặt tiền nguyễn văn kỉnh – thạnh mỹ lợi, 2 cũ Biệt thự tọa lạc mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính Quận 2 cũ, vị trí hiếm, trị gia tăng bền vững
Linh AnGia
0774677773 0774677773
Đăng 5 tháng trước 

Bán Biệt Thự Riviera Cove, Góc 3 Mặt Tiền Đẹp, 546M2 Đất, 3 Tầng

119.0 triệu546 m2
Đường D1, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN BIỆT THỰ GÓC 3 MT VỊ TRÍ ĐẸP – KHU VIILLA RIVIERA COVE 📍 Khu Riviera Cove quy mô 10ha – 96 căn, cộng đồng dân cư tinh hoa - DT đất: 546m² | Tổng DT sàn: 329m² - Kết cấu: 1 2 lầu, Nhà hoàn thiện – nội thất hình, Căn góc 3 mặt tiền hiếm – vị trí đẹp, hướng Tây Nam - Sát trục Liên Phường – kết nối đi Quận 2, Thủ Thiêm, Global City cực nhanh - Không khí lành – yên tĩnh, chuẩn khu biệt thự cao cấp ven sông Giá bán: 65 tỷ ~ 119 triệu/m2 Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Khu Villa Thủ Thiêm Quận 2 Đối Diện Công Viên Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM – VỊ TRÍ ĐẸP, GẦN SÔNG, ĐỐI DIỆN Công viên hồ nước 🌿 Lô đất vị trí cực đẹp, khí lành, khu dân cư yên tĩnh – hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng cao cấpBÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM – VỊ TRÍ ĐẸP, GẦN SÔNG, ĐỐI DIỆN Công viên hồ nước 🌿 Lô đất vị trí cực đẹp, khí lành, khu dân cư yên tĩnh – hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Chủ Gửi Bán Đất Biệt Thự Riverside Nguyễn Duy Trinh Quận 2 Ngang 21M

79.3 tỷ793 m2
Chính chủ gửi BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH, QUẬN 2 🚩 Diện tích ~793m² ( 21,11m x 39,17m) 👉 hiếm khu compound, 200m2 thổ cư 🚩 Mặt tiền đường 20M -- Hướng Tây Bắc Giá bán 100 triệu /m2 Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) ✨Phù hợp xây biệt thự sân vườn – villa ven sông – đẳng cấp ✨Khu compound Riverside, an ninh khép kín, dân cư đồng bộ ✨Đường nội khu rộng, môi trường sống yên tĩnh, cao cấp 📍 Kết nối Quận 1 – Thảo Điền – Cao tốc Sân Bay Long Thành (Diện tích đẹp – thương lượng chính chủ)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Biệt Thự Gần Sông, D/A Huy Hoàng, Ngay Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi

62.3 tỷ304 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấtbiệt thự sông, D/A Huy Hoàng, trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ ĐứcBán đất biệt thự sông, D/A Huy Hoàng, trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức - DT: 15,2x21m (3192m²) - Sổ hồng cá nhân - Quy cách xây dựng: Hầm, lửng, 2 lầu, sân thượng
Trần Quốc Dũng
0938055309 0938055309
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Gửi Bán Đất Dự Án Đông Thủ Thiêm - Khu Nguyễn Duy Trinh Lô K

Thỏa thuận108 m2
Chủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m HChủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m H
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Đất Đẹp 11X28M Trần Não – Bình An, Vị Trí Liên Kết Thủ Thiêm – Xa Lộ

162.0 triệu320 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🏙 bán lô đất vị trí đẹp trần não – bình an, 2 📍 vị trí đắc địa: mặt tiền đường trần não, trung tâm phường bình an – 2🏙 bán lô đất vị trí đẹp trần não – bình an, 2 📍 vị trí đắc địa: mặt tiền đường trần não, trung tâm phường bình an – 2
Linh AnGia
0774677773 0774677773
Đăng 5 tháng trước 

Siêu Biệt Thự Thảo Điền, 50X20M Đất, Hồ Bơi + Sân Vườn Cực Đẹp, 250 Tỷ

7.0 triệu970 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán siêu biệt thự tọa lạc đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP Thủ Đức): - Diện tích: 50x20m, 970m2 thổ cư - Kết cấu: 2 tầngBán siêu biệt thự tọa lạc đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP Thủ Đức): - Diện tích: 50x20m, 970m2 thổ cư - Kết cấu: 2 tầng
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước 

Lô Đất Mặt Tiền Đường 20M - Khu Biệt Thự Bên Sông Hiệp Bình Chánh

Thỏa thuận123 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đất Mặt Tiền đường 12  - Trục chính  Khu biệt thự Bên Sông Phường Hiệp Bình Chánh - Tp Thủ Đức - 17 Đất Mặt Tiền đường 12  - Trục chính  Khu biệt thự Bên Sông Phường Hiệp Bình Chánh - Tp Thủ Đức - 17
Trần Văn Thắm
0915779139 0915779139
Đăng 7 tháng trước 

Bán Biệt Thự Thảo Điền, Quận 2 Cũ, 368M2 Đất, 3 Tầng, 8Pn, Giá 128 Tỷ

348.0 triệu368 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, TpBán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, Tp Thủ Đức – diện tích sổ hồng đủ 📍 khu vực tập trung cộng đồng chuyên gia nước trường quốc tế chuỗi tiện ích cao cấp 📐 Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 368 m² - Kết cấu: 3 tầng kiên cố - Công năng: 8 phòng ngủ, 6 toilet - Sổ hồng pháp lý ràng - Hướng: Tây tứ trạch - Hiện cho thuê, hợp đồng 1 năm 💰 Giá bán: 128 tỷ ~348 triệu/m² Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 3 tháng trước 

Bán Khuôn Đất Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Dt 289.2M2 Giá 57 Tỷ Sổ Hồng Riêng

Thỏa thuận289 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán khuôn đất Biệt Thự KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 DT 289,2m2 (15mx19,2m) Hướng Đông Nam Giá 57 tỷ TL ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️ Cảm ơn đọc tinBán khuôn đất Biệt Thự KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 DT 289,2m2 (15mx19,2m) Hướng Đông Nam Giá 57 tỷ TL ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️ Cảm ơn đọc tin
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 3 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Villa Thủ Thiêm Quận 2 Lô O - Đối Diện Cv Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM Quận 2 Lô O - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ 🔥 🔹 Diện tích 10m x 23m = 230m² • Hướng: Đông Nam 🔥 Giá bán: 205 triệu/m² Tổng giá: 47,15 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🌿 Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm – sông, hiếm lô view thoáng, trị tăng mạnh quy hoạch khu lõi đô thị
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Kdc Gia Hoà, Quận 9 Nền Biệt Thự Đường Trịnh Công Sơn

Thỏa thuận300 m2
Đỗ Xuân Hợp, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đấtdự án KDC GIA HOÀ, PHƯỚC LONG B QUẬN 9 👉 Nền biệt thựMặt tiền đường Trịnh Công Sơn 🚩 Khu 15 nền view sông, bán - Diện tích: 300m² (ngang 15m x 20m) - Quy cách Xây hầm + + 2 lầu, mẫu tự do 🔥 Giá bán: 41 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Lô Đất Dãy K - Kdc Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng Đông Giá 11.5 Tỷ

11.5 tỷ108 m2
Hàng Mới Giá Tốt Nhất Bán nền đất KDC Đông Thủ Thiêm, PHàng Mới Giá Tốt Nhất Bán nền đất KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng, Quận 2 DT : 108m² (6m x 18m) Hướng : Đông Nam Vị trí Đấtmặt tiền đường cụt rộng 10m, khu quy hoạch đồng bộ, công viên Gần Sông & Các dự án Đường Song Hành, Cao tốc
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 6 tháng trước 

Bán Lô Đất Dãy K - Kdc Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng Đông Giá 12.25 Tỷ

12.3 tỷ108 m2
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 6 tháng trước 

Lô Đất Full Thổ 117M2-5X22, Hẻm Xe Hơi 7M Thông 2 Đầu, Tân Phú, Thủ Đứ

6.3 tỷ117 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
53 TR/M2- LÔ ĐẤT 117M2 FULL THỔ CƯ VUÔNG VỨC, HẺM 7M- NỞ HẬU TÀI LỘC- ĐOẠN CẦU XÂY-HOÀNG HỮU NAM- LÊ VĂN VIỆT-NGUYỄN VĂN TĂNG- CỰC KỲ SẦM UẤT- KHU DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC 💥 💥 💥 ❤️❤️ Mô tả: + Diện tích : Ngang 5m x dài 22, nở hậu 5
PHƯƠNG NGUYỄN
0916000047 0916000047
Đăng 6 tháng trước 

🔥 Bán Đất Dự Án Biệt Thự Kdc Phú Nhuận 10 Mẫu - Khu Nguyễn Duy Trinh

19.3 tỷ175 m2
🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 175🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 1756m² (9m x 19
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 1 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Lô Đất Biệt Thự 2 Mt Đường Dự Mở Kết Nối Vành Đai

16.5 tỷ525 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi Bán Lô ĐấtBiệt Thự 2 Mặt Tiền Đường Dự Mở Rộng Kết Nối Vành Đai- Chính Chủ Gửi Bán Lô ĐấtBiệt Thự 2 Mặt Tiền Đường Dự Mở Rộng Kết Nối Vành Đai Vị Trí Thuộc Khu Dân Cư Hẻm Oto Đường Số 9 - Tam Đa P
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 3 tháng trước 

Bán Một Số Lô Đất Giáo Dục Diện Tích Lớn, Trung Tâm Quận 9, Sổ Cá Nhân

7.0 triệu9000 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán số lô đất Giáo Dục diện tích trung tâm Quận 9, sổ hữu cá nhân 1Bán số lô đất Giáo Dục diện tích trung tâm Quận 9, sổ hữu cá nhân 1/ Lô đất giáo dục cách Global City khoản 2km nằm trục đường chính rộng khoản 40m
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước 

Bán Một Số Lô Đất Biệt Thự Dự Án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi, Dt Từ 300M2