Nha O Quan Binh Tan
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 947 bất động sản theo tiêu chí: Nha O Quan Binh Tan mới nhất tháng 05/2026
Nhà Mtkd Khu Vip Tên Lửa Bình Tân Đường Vành Đai Trong,6X20M, 4.5 Tấm
Thỏa thuận120 m2
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà mặt tiền đường kinh doanh đông đúc, nằm khu dân cư Tên Lửa sang trọng, an ninh, vị trí đẹp, nhà thờ Phaolo, thuận tiện kinh doanh mua bán ngành nghề cho thuê, xung quanh các tiện ích TTTM Aeon Mall, bệnh viện quốc tế CIH, siêu thị Coop Mart, ngân hàng, chợ, trường học các cấp, thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày - Vị trí: MT đường Vành Đai Trong, P
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Trị Đông
Nguyễn Tiên
0388113598 0388113598
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Nhà Văn Phòng 1500M2 Mặt Tiền Ql 1A, Bình Tân,Giá 20K/M2
750.0 triệu1500 m2
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà văn phòng 1500m2 mặt tiền Ql 1A, Bình Tân,Giá 20k/m2, DT 37500m2 Cho thuê nhà văn phòng, mặt tiềnkinh doanh 1500m2 mặt tiền Tại Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình trị Đông, Q Bình Tân ----------------- Tổng Diện tích 37
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Trị Đông
Võ Tâm
0931227086 0931227086
Đăng 4 tháng trước
Chỉ 1 Tỷ 800 Đã Sở Hữu Ngay Nhà Đẹp Tại Đ.tỉnh Lộ 10 - Bình Tân
1.8 tỷ30 m2
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
- Vị trí: chân cầu đường Tỉnh Lộ 10, chợ Bà Hom cũ, Lê Đình Cẩn, Hồ Văn Long,- Vị trí: chân cầu đường Tỉnh Lộ 10, chợ Bà Hom cũ, Lê Đình Cẩn, Hồ Văn Long, Thuận tiện di chuyển 6, 11, - Diện tích 45m2s, 2PN + 2WC, gian thờ riêng - Đường thông thoáng, cao sạch khu dân cư hiện hữu, an ninh chặt chẽ,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Hưng Hòa
Phương Ngọc
0938415629 0938415629
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Nhà Đẹp Nc Có Full Nội Thất(Máy Lạnh, Tủ, Giường.) - Bình Tân
11.0 triệuKhông xác định
Mã Lò, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê nhà Full Nội Thất , Mã Lò - Bình Tân nhà đẹp Giá thuê: 11 Triệu/tháng Thông tin mô tả Cho thuê nhà Full Nội Thất , Mã Lò - Bình Tân nhà đẹp Giá thuê: 11 Triệu/tháng DT: 4 x 16m Kết cấu: 3 tầng - 3 phòng ngủ, 2WC (có 3 máy lạnh, bàn tủ, giường,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Bình Trị Đông
Phạm Thị Quỳnh
0925947815 0925947815
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Đất Kinh Doanh Nhà Hàng Khách Sạn Tại Q Bình Tân Cũ Kề Bên Aeon Mall Tân Phú, Kdc Sầm Uất
200.0 triệu1000 m2
Đường 12, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê đất kinh doanh đa ngành nghề, dt sử dụng 1000 m2 , thể xd 7-15 tầng nổi Cho thuê đất kinh doanh đa ngành nghề, dt sử dụng 1000 m2 , thể xd 7-15 tầng nổi Kinh doanh ngành nghề phù hợp, giao thông thuận tiện đường nhựa 12 m , cách đường TKTQ 60m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Bình Hưng Hòa
Hân Khải Trí
0908888989 0908888989
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Võ Văn Kiệt - Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân
15.5 tỷ80 m2
Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀNKINH DOANH VÕ VĂN KIỆT – HỒ HỌC LÃM, KDC NAM LONG, BÌNH TÂN CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP, KINH DOANH SẦM UẤT Địa chỉ: Số 2010 Võ Văn Kiệt – Hồ Học Lãm, Khu Dân Cư Nam Long, Phường An Lạc, Quận Bình Tân Hướng: Nam THÔNG TIN CHI TIẾT: Diện tích: 4m x 20m Kết cấu: Nhà 3 lầu kiên cố, 7 phòng ngủ đẹp, thiết kế hiện đại, dọn khai thác ngay Đường nhà: 60m – mặt tiền Võ Văn Kiệt cực kỳ đắc địa, thuận tiện kinh doanh, văn phòng, showroom cho thuê làm spa, studio
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Lạc
Vương thị Cẩm Vân
0931933242 0931933242
Đăng 7 tháng trước
Cần Bán Gấp Căn Nhà Cầu Bà Hom, Tỉnh Lộ 10, Bình Tân Giá 1 Tỷ 750
1.0 tỷ30 m2
Tỉnh lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
- Cần bán nhà cầu Bà Hom Đường Tỉnh lộ 10 Quận Bình Tân - Kết cấu : 1 1 lửng 2 phòng ngủ rộng thoáng sạch , nhà mới - Giá bán 1 tỷ 750 - Sổ bao chi phí công chứng, phát sinh bất chi phì - Nhà chính chủ tay hoàn toàn, cách chợ 100m, xung quanh tiện nghi sinh sống, trường học các cấp, đường thông thoáng thuận tiện di chuyển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Tạo
Phương Ngọc
0938415629 0938415629
Đăng 7 tháng trước
Duplex Mới Xây Siêu Đẹp Sẵn Nội Thất Ở Bình Thành Gần Ngã 4 Gò Mây
3.6 triệuKhông xác định
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
PHÒNG DUPLEX MỚI XÂY - FULL NỘI THẤT Ở ĐƯỜNG BÌNH THÀNH 🏡BÌNH THÀNH, BHHB VỊ TRÍ SIÊU THUẬN TIỆN: NẰM GẦN NGÃ TƯ GÒ MÂY, TÂN KỲ TÂN QUÝ, HƯƠNG LỘ 80, KHU DÂN CƯ VĨNH LỘC, AEONMALL TÂN PHÚ - TOÀ NHÀ THANG MÁY - KHUÔN VIÊN RỘNG, TOÀ, RA VÀO CỬA VÂN TAY, - TIỆN NGHI: MÁY LẠNH, TỦ LẠNH, TỦ QUẦN ÁO, TỦ BẾP TRÊN DƯỚI,,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Bình Hưng Hòa
Châu Thành
0938774518 0938774518
Đăng 5 tháng trước
Nhà Cần Bán Gấp Đường Số 8, Kp2, P.an Lạc, Bình Tân, 2,65 Tỷ, Sổ Riêng
2.7 tỷ54 m2
Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
🔥 BÁN NHÀ BÌNH TÂN – ĐƯỜNG SỐ 8 – GIÁ 2,65 TỶ 🔥 📍Đường số 8, khu phố 2, Phường An Lạc (sau sáp nhập – phường mới: Phường An Lạc), Quận Bình Tân 📐 Diện tích đất: 54,6 m² 🏗️ Diện tích xây dựng: 54,0 m² – Tổng sàn: 212,99 m² 📏 Kích thước: ngang 4m × dài 13m 🏠 Kết cấu: 1 2 lầu + lửng kèm sân thượng 🚗 Hẻm sạch, di chuyển thuận tiện 🌟 Tiện ích & vị trí nổi bật: – Nằm đường số 8 — đi đường giao thông thuận lợi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lạc
Dương Khoa
0704422067 0704422067
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Chung Cư 2Pn Tại Phường An Lạc, Bình Tân, Nhà Đủ Nội Thất Giá 6,5Tr/Tháng
6.5 triệu55 m2
Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn chung cư 2Pn-2WC Cho thuê căn chung cư 2Pn-2WC căn góc tầng trung thoáng mát Nhà nội thất xách đồ vô ở Giá thuê: 6,5tr/tháng Phí điện nước nhà nước Mặt tiền đường Hồ Học Lãm, chung cư HOF-HQC 35 Hồ Học Lãm, Phường An Lạc Bình Tân
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư An Lạc
Võ Nhiệm
0986647779 0986647779
Đăng 4 tháng trước
Nhà 1 Sẹc Đường Hương Lộ 2, Bình Tân: 4Mx20M 1 Lửng 3 Lầu_Có Thang Máy
7.5 tỷ80 m2
Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà chính chủ 1/ Hương Lộ 2 bệnh viện Bình Tân, phường Bình Trị Đông, Bình Tân Diện tích :4x20 đúc lửng 3 lầu 5pn6wc Gara xe hơi ngủ nhà 👉full nội thất : Giường tủ quần áo, chăn ga gối nệm, tivi, tủ lạnh, máy lạnh phòng, năng lượng mặt trời
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Trị Đông
Nguyễn Thị Luyến
0945676264 0945676264
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Nhà Cấp 4-Đường Nội Bộ-Vương Văn Huống-An Lạc A-Bình Tân
7.5 triệu80 m2
Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
💥 Bình Tân) 7,5 triệu 🏘️Cho Thuê Nhà Cấp 4-Đường Nội Bộ-Vương Văn Huống-An Lạc A-Bình Tân 👉DT: 4m x 20m 👉KC: Trệt Nhà Cấp 4-Có 1 Phòng-1 Tolet 🔥Phù Hợp Ở Gia Đình -Kinh Doanh Online - Nail 🔥Đuong Xe Tải 💰Giá: 7tr500/Tháng chốt (Cọc 1 Tháng)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 4 tháng trước
Nhà Góc 2 Mt Đường Kinh Doanh Vị Trí Đẹp Lê Văn Quới Bình Tân,17.2X21M
2.0 triệu361 m2
Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, khu vực dân cư đông đúc, sang trọng, an ninh, thuận tiện kinh doanh mua bán ngành nghề cho thuê thu nhập ổn định hàng thángNhà góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, khu vực dân cư đông đúc, sang trọng, an ninh, thuận tiện kinh doanh mua bán ngành nghề cho thuê thu nhập ổn định hàng tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Trị Đông
Nguyễn Tiên
0388113598 0388113598
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mới Xây Mặt Tiền Đường Số Khu Tên Lửa , P. Btđb -Bình Tân
20.0 triệu80 m2
Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
👉👉Cho Thuê Nhà Mới Xây Xong Mặt Tiền Đường Số Nội Bộ Khu Tên Lửa , P👉👉Cho Thuê Nhà Mới Xây Xong Mặt Tiền Đường Số Nội Bộ Khu Tên Lửa , P BTĐB - Bình Tân DT 4*20 2 lầu Sân Thượng Trước , Sau Gồm 4pn , 3wc Giao Nhà Trống Kg Thất Giá Chốt 20tr Kg TL Thích hợp làm VpCty , Kết Hợp , Bán online
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Bình Trị Đông
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đg.17A Đối Diện Siêu Thị Aeon Bình Tân Giá 27 Tỷ
Thỏa thuận100 m2
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
+ bán nhà mặt tiền đường 17A khu Tên Lửa đối diện Aeon Bình Tân diện tích 5x 20 = 100m GIÁ 27 Tỷ+ bán nhà mặt tiền đường 17A khu Tên Lửa đối diện Aeon Bình Tân diện tích 5x 20 = 100m GIÁ 27 Tỷ + 1 triệt 2 lầu sân thượng Gồm 6 Phòng ngủ, 7 phòng vệ sinh, sân thượng sau + Sổ hồng, Công chứng sang nhà + Môi trường sống văn minh sạch Thuận tiện di chuyển các 6; 5; 11; Tân Phú
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Trị Đông
Nguyễn Văn Tín
0937116016 0937116016
Đăng 7 tháng trước
Nhà Cho Thuê 7M X 19M 26.5Tr Mt Tỉnh Lộ 10 Cho Thuê, Bình Tân
26.5 triệu135 m2
Tỉnh lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà MT Tỉnh Lộ 10 cho thuê, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh DT: 7m x 19m (135m2), suốt Giá: 26Nhà MT Tỉnh Lộ 10 cho thuê, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh DT: 7m x 19m (135m2), suốt Giá: 265tr - cọc 3 Báo 1-2 tiếng nhà * Nhà giao ngay ** Liên hệ nhà sớm, cám ơn tin Trân Trọng!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Bình Trị Đông
BĐS Trịnh
0909455145 0909455145
Đăng 5 tháng trước
🏘️Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Hẻm Xe Hơi-Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân
17.0 triệu64 m2
Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
💕Cho thuê Bình Tân) 💰 Giá: 17Trieu /Tháng 🏘️Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Hẻm Xe Hơi-Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân 👉DT: 4m x 16m 👉KC: 1 Trệt-2 Lầu-4 Phòng-3Wc 🔥Nội Thất: 2 Máy Lạnh - Máy Giặt- Giường - Tủ - Quạt ✅Nhà Đẹp Phù Hợp Ở & Kinh Doanh Online - Văn Phòng-… 💰 Giá: 17Trieu /Tháng 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 4 tháng trước
Nhà Hẻm Xe Hơi 6M, Bình Tân, 35M2, 1 Trệt 2 Lầu, 3Pn, 4Wc, 4.2Ty (Shr)
4.2 tỷ35 m2
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
NHÀ HẺM XE HƠI 6M, BÌNH HƯNG HÒA, BÌNH TÂN, 35M2 (3NHÀ HẺM XE HƠI 6M, BÌNH HƯNG HÒA, BÌNH TÂN, 35M2 (33 x 11M), 1 TRỆT 2 LẦU BTCT, 3PN, 4WC, CHỈ 42 TY (SHR) - Vị trí đẹp: Đường số 13A, Bình Hưng Hoà, Bình Tân
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Hưng Hòa
Phong Nhà phố Saigon
0918678626 0918678626
Đăng 5 tháng trước
🏘️Cho Thuê Nhà Đẹp Mặt Tiền Bùi Tư Toàn, 10 Triệu -An Lạc-Bình Tân
10.0 triệu52 m2
Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
🏘️Cho Thuê Nhà ĐẹpMặt Tiền Bùi Tư Toàn, 10 triệu -An Lạc-Bình Tân 🌹 👉DT:4m x 13m 👉KC:1 Trệt-1 Lầu-2 Phòng Ngủ Nhà Sạch Sẽ Đẹp Vào Ở Ngay Vị Trí Đẹp Đắc Địa Kinh Doanh Buôn Bán Mọi Ngành Nghề Giá:10Triệu/Thág(Chốt Kg Thuong Lượng)h 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Sổ Hồng Riêng 1/ Đường Gò Xoài, Bình Tân: 3Mx10M 1 Trệt 1 Lầu
3.6 tỷ30 m2
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Chính chủ gửi bán nhà 1/ Gò Xoài, BHHA, Bình Tân: - Diện tích: 3mx10m đúc 1 1 lầu, 2PN 2WCChính chủ gửi bán nhà 1/ Gò Xoài, BHHA, Bình Tân: - Diện tích: 3mx10m đúc 1 1 lầu, 2PN 2WC Nhà đẹp - Hẻm xe hơi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Hưng Hòa
Nguyễn Thị Luyến
0945676264 0945676264
Đăng 2 tháng trước
Phòng Trọ Gác Lửng Mới Xây, An Ninh 24/7 Tại Bình Tân, Giá Chỉ 1Tr8.
8.0 triệuKhông xác định
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ 1 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ 18 TRIỆU - BÌNH TÂN (GẦN KCN TÂN TẠO) Địa chỉ: Đường số 4, P Tân Tạo A, Q Bình Tân Giá thuê: 1800000 đ/tháng Phòng gác lửng, toilet sạch An ninh 24/7, giấc tự khu vực yên tĩnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tân Tạo
Dư Minh Thuận
0707198266 0707198266
Đăng 4 tháng trước
Chính Chủ Bán Nhà Nhỏ Giá Rẻ Có Shr Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
2.0 tỷ25 m2
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Chính chủ Bán nhà nhỏ GIÁ RẺ SHR Q Chính chủ Bán nhà nhỏ GIÁ RẺ SHR Q Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Nhà 1 2 lầu 1 sân thượng Nhà đúc kiên cố, 2 phòng ngủ, 2WC, sân xe Hẻm xe tải thông, quy hoạch, lộ giới, ngập
Quỳnh
0798251917 0798251917
Đăng 5 tháng trước
❤️Bán Căn Hộ Lê Thành - An Dương Vương - Bình Tân 68M 2Pn 1Wc Nhà Mới
1.3 tỷ68 m2
An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
❤️Bán căn hộ Lê Thành - An Dương Vương - Bình Tân 68m 2PN 1WC nhà tặng nội thất hình 👉Giá 1 ty 282 thương lượng Pháp lý: Sổ hồng sở hữu dài, nhà , sẵn sổ công chứng dọn liền ✍️Hỗ trợ vay tất ngân hàng, lãi suất 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư An Lạc
Đỗ Thuý Nga
0908175018 0908175018
Đăng 7 tháng trước
Thỏa thuận100 m2
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Trị Đông
Nguyễn Văn Tín
0937116016 0937116016
Đăng 7 tháng trước
Nhà Rẻ Bình Tân, Hẻm 5M, Đ.lê Văn Quới, Ngã 4 Bốn Xã, 62M2, 3Tầng, 3Pn
6.1 tỷ62 m2
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ QNHÀ ĐẸP GIÁ RẺ Q BÌNH TÂN, HẺM 5M, Đ LÊ VĂN QUỚI, NGÃ 4 BỐN XÃ, 62M2 (44 x 142M), 3 TẦNG, 3PN, 3WC, CHỈ 61 TY TL (98TR/M2) - Vị trí đắc địa: Đ Lê Văn Quới, P Bình Trị Đông, Q Bình Tân Gần Ngã 4 Bốn Xã, giáp Tân Phú, thuận tiện di chuyển đi các - Tiện ích: Gần chợ Lê Văn Quới, siêu thị, trường học, Khu ẩm thực, Bệnh viện Bình Tân, ngân hàng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Trị Đông
Phong Nhà phố Saigon
0918678626 0918678626
Đăng 5 tháng trước