Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nhà Liền Kề Gamuda

Hiện có 471 bất động sản theo tiêu chí: Nhà Liền Kề Gamuda mới nhất tháng 05/2026

Mở Bán Kđt Hồng Hạc City - Giỏ Hàng Trực Tiếp Từ Cđt Phú Mỹ Hưng Liền Kề Shophouse, Biệt Thự

Thỏa thuận120 m2
Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
Phú Mỹ Hưng bán giai đoạn 1 KĐT Hồng Hạc City Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh - Cửa ngõ Đông Bắc Hà Nội Phú Mỹ Hưng bán giai đoạn 1 KĐT Hồng Hạc City Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh - Cửa ngõ Đông Bắc Hà Nội
Tân Việt
0975323043 0975323043
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Cho Thuê Bt/ Liền Kề Có 2 Phòng Full Đồ Khép Kín, Có Ban Công Chỉ 4Tr Bao Full Phí

4.0 triệu90 m2
Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Chính chủ cần cho thuê biệt thựliền kề lẻ phòng setup full đồ khép kín, ban công 4tr bao full phí Vin Ocean Park 2 Chính chủ cần cho thuê biệt thựliền kề lẻ phòng setup full đồ khép kín, ban công 4tr bao full phí Vin Ocean Park 2
Vân Quỳnh
0868876875 0868876875
Đăng 5 tháng trước 

Sẵn 2 Căn Liền Kề 75M2 Vịnh Ngọc Giá Rẻ -Chờ Ra Mắt Vịnh Tiên Vinhomes Cần Giờ Cách Sg Chỉ 13P

12.8 triệu75 m2
Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh
AS28-15 – Liền kề trung tâm, khu Vịnh Ngọc giai đoạn 1 DT đất: 75m² • Hướng: Bắc Tổng giá: 12,774 tỷ (chưa VAT) 📍 Vị trí vàng – trục 50m, kết nối toàn khu AS28-15 – Liền kề trung tâm, khu Vịnh Ngọc giai đoạn 1 DT đất: 75m² • Hướng: Bắc Tổng giá: 12,774 tỷ (chưa VAT) 📍 Vị trí vàng – trục 50m, kết nối toàn khu
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 6 tháng trước 

Rất Cần Bán Nhanh Liền Kề 144M2, Khu Đô Thị Thạch Bàn - Long Biên, Hà Nội, Full Nội Thất 27 Tỷ Tl

Thỏa thuận144 m2
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
Cần bán nhà liền kề 144m² khu đô thị Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội Cần bán nhà liền kề 144m² khu đô thị Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội Nhà đẹp - Đã hoàn thiện nội thất cao cấp trường phái tân cổ điển, cần xách vali tiết kiệm hàng tỷ đồng nhà thô
Nguyễn Tiến Thỉnh
0973983688 0973983688
Đăng 7 tháng trước 

Bán Căn Liền Kề N5-19 Áp Góc Tại Hoàng Huy New City ,Diện Tích 90M², Đường 17M, Vị Trí Đẹp Hiếm Có

Thỏa thuận90 m2
Xã Tân Dương, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Căn liền kề N5-19 khu Hoàng Huy New City dự án nổi bật trung tâm Hải Phòng, nằm trục Đỗ Mười sầm uất Căn liền kề N5-19 khu Hoàng Huy New City dự án nổi bật trung tâm Hải Phòng, nằm trục Đỗ Mười sầm uất
Nguyễn Mai LInh
0987696823 0987696823
Đăng 7 tháng trước 

Bán Liền Kề Biệt Thự Đô Nghĩa 50-75-100-160-200M2, Sổ Đỏ Lâu Dài, Đầy Đủ Tiện Ích. Giá Đầu Tư

50.0 triệu75 m2
Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán liền kềbiệt thự Đô Nghĩa 50-75-100-160-200m², sổ đỏ dài, tiện ích Bán liền kềbiệt thự Đô Nghĩa 50-75-100-160-200m², sổ đỏ dài, tiện ích Giá đầu tư 13 tỷ/căn nhà đất, sổ đỏ dài, phù hợp làm chung cư mini dòng tiền 50 triệu/tháng
Nguyễn Thị Châm
0949983368 0949983368
Đăng 5 tháng trước 

🔥Nhà Xây Mới Thiết Kế Hiện Đại - Bắc Nha Trang

3.0 tỷ103 m2
Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 5 NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 57m •Thiết kế: 2 Tầng, 3 Pn 2Wc, nội thất • Đường: Oto • Pháp Lí: Sổ Hồng • Hướng: Tây Nam Gi bá
Thái Vương Quốc
0782566236 0782566236
Đăng 4 tháng trước 

Căn Nhà Thiết Kế Tuyệt Đẹp, 4 Tầng Mỗ Lao, Trần Phú, Hà Đông

11.8 triệu48 m2
Nguyễn Văn Lộc, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
CĂN NHÀ THIẾT KẾ TUYỆT ĐẸP, 4 TẦNG – MỖ LAO, TRẦN PHÚ, HÀ ĐÔNG Dt 48 m mt 4 CĂN NHÀ THIẾT KẾ TUYỆT ĐẸP, 4 TẦNG – MỖ LAO, TRẦN PHÚ, HÀ ĐÔNG Dt 48 m mt 42 m Giá 118 tỷ  Vị trí đắc địa – Ngõ thông, ô tô đi cửa Nằm khu phân lô đẹp nhất phường Mỗ Lao, sát trục đường Trần Phú
Trần Thị Hải Yến
0968640161 0968640161
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Nhà Phố Verosa Park, Phú Hữu Kế Cận Q2, Global City

15.5 tỷ85 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chính chủ gửi nhà phố dự án Verosa Park, Phú Hữu vị trí đắc địa vòng xoay Liên Phường - Võ Chí Công (kế cận Q2), 5' di chuyển khu Công Nghệ Cao, Global City DT: 5x17m (85m2) KC; 4 tầng Hiện trạng nhà thô Giá 15
Lê Hòa
0971159866 0971159866
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Giá 3,7Tỷ Trên Trục Đường Liên Kết Võ Văn Kiệt Nối Dài.tt 25% La Home

3.7 tỷ100 m2
, Tây Ninh
Giá tưởng trị sinh BĐS hạ tầng Giá tưởng trị sinh BĐS hạ tầng - Vị trí: Trọng điểm kết nối giao thông quyết định trị + Mặt tiền đường Lương Hoà 60m + 5p Bình Chánh + Kết nối đường Võ Văn Kiệt nối dài
0915405231 0915405231
kerachris@*********
Đăng 5 tháng trước 

Dự Án The Sensia, Tp Vinh – Nghệ An, Được Thiết Kế Bởi Tập Đoàn Ecorpark Hưng Yên.

Thỏa thuận180 m2
Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An
  Dự án The Sensia, TP Vinh–Nghệ An đầu tư công ty cổ phần đầu tư phát triển Trí Dương tập đoàn Ecopark   Dự án The Sensia, TP Vinh–Nghệ An đầu tư công ty cổ phần đầu tư phát triển Trí Dương tập đoàn Ecopark
Trần Ngọc Anh
0911342332 0911342332
Đăng 5 tháng trước 

Dự Án Liên Kề Vành Đai 3 - Biệt Thự Mặt Sông Giá Tốt Đầu Tư

Thỏa thuận540 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Sở hữu một những dinh thự ven sông hiếm hoi tại khu Đông TP Sở hữu một những dinh thự ven sông hiếm hoi tại khu Đông TPHCM, nằm khu đô thị đảo tự nhiên SwanBay – Đại Phước Không gian sống đẳng cấp, bao quanh bởi sông nước, khí hậu mát mẻ quanh năm – giá chỉ từ 16 tỷ, mức giá cực kỳ hấp dẫn với vị thế và quy mô
Nguyễn Tài
0938516194 0938516194
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhanh Lk06.Xx Ân Phú 100M² Không Tum, Chủ Để Lại Giá Tốt 7,92 Tỷ Vì Thay Đổi Kế Hoạch Tài Chính

Thỏa thuận100 m2
Hà Huy Tập, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An
📌 Vị trí đắc địa LK06 – lưu thông thuận lợi, tiện ích nội khu 📌 Vị trí đắc địa LK06 – lưu thông thuận lợi, tiện ích nội khu • 📐 Diện tích 100m², sẵn sổ hồng – Mẫu nhà  tum, thiết kế thông thoáng • 🛠️ Nhà xây kiên cố, phù hợp an cư lẫn kinh doanh nhỏ
Hồ Sĩ Ngọc Sơn
0905328678 0905328678
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Sang Xịn Mịn Tại Hiệp Bình Phước Thủ Đức

Thỏa thuậnKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
KHU BIỆT THỰ - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ , , Mô tả:, + Kết cấu: 2 lầu, 5 PN, 3 WC, sân thượng rộng rãi, chổ đậu ô tô nhà KHU BIỆT THỰ - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ , , Mô tả:, + Kết cấu: 2 lầu, 5 PN, 3 WC, sân thượng rộng rãi, chổ đậu ô tô nhà
Nguyễn Văn Thanh Tùng
0328172217 0328172217
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Phố Standard An Gia

Thỏa thuận210 m2
Phường Tân Phước Khánh, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
𝗧𝗛𝗘 𝗦𝗧𝗔𝗡𝗗𝗔𝗥𝗗 𝗕𝗜̀𝗡𝗛 𝗗𝗨̛𝗢̛𝗡𝗚 – 𝗡𝗛𝗔̀ 𝗣𝗛ố 𝗕𝗜𝗘̣̂𝗧 𝗟𝗔̣̂𝗣 𝗧𝗵𝗶𝗲̂́𝘁 𝗸𝗲̂́ 𝗹𝗲̣̂𝗰𝗵 𝘁𝗮̂̀𝗻𝗴 – 𝘀𝗼̂́𝗻𝗴 𝗰𝗵𝘂𝗮̂̉𝗻 𝗿𝗲𝘀𝗼𝗿𝘁 – 𝗴𝗶𝗮́ 𝗰𝗵𝗶̉ 5tỉ ( rẻ nhất phân khu Lk5 ) Mã căn Lk5 𝗧𝗛𝗘 𝗦𝗧𝗔𝗡𝗗𝗔𝗥𝗗 𝗕𝗜̀𝗡𝗛 𝗗𝗨̛𝗢̛𝗡𝗚 – 𝗡𝗛𝗔̀ 𝗣𝗛ố 𝗕𝗜𝗘̣̂𝗧 𝗟𝗔̣̂𝗣 𝗧𝗵𝗶𝗲̂́𝘁 𝗸𝗲̂́ 𝗹𝗲̣̂𝗰𝗵 𝘁𝗮̂̀𝗻𝗴 – 𝘀𝗼̂́𝗻𝗴 𝗰𝗵𝘂𝗮̂̉𝗻 𝗿𝗲𝘀𝗼𝗿𝘁 – 𝗴𝗶𝗮́ 𝗰𝗵𝗶̉ 5tỉ ( rẻ nhất phân khu Lk5 ) Mã căn Lk5
Hồ Đắc Minh Hiếu
0909400840 0909400840
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Tại Kđt Đô Nghĩa Vỉa Hè Kd Ô Tô Tránh

Thỏa thuận75 m2
Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chính chủ bán nhà kđt Đô Nghĩa Hà Đông 75m 5 tầng Mô tả: KĐT Dương Nội - Phân lô - ô tô vỉa hèkinh doanh - Bệnh viện trường liên cấp hưởng trọn hạ tầng 16 toà chung cư dân cư đông đúc phát triển cực mạnh + Phân lô, vỉa hè ô tô tránh + Hiện nhà 5 tầng ô chờ thang máy, - Tầng 1: Thông sàn làm VP + WC - Tầng 2: Bếp + PKhach + WC - Tầng 3,4: 2PN + WC - Tầng 5: P
Nguyễn Đình Thưởng
0988880261 0988880261
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Đẹp Mặt Tiền Đường Thống Nhất - Tt 30% Nhận Nhà Đón Tết - 64M2 ~7T2 - Sổ Hồng - Bàn Giao Thô

Thỏa thuận64 m2
Dĩ An, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
CẦN BÁN NHÀ PHỐ SỔ HỒNG RIÊNG - PHÁP LÝ MINH BẠCH 4 tầng - 5PN - 6WC - mặt tiền 8m xe ô tô Hưởng trọn 135 tiện ích đại đô thị Bcons City (trường học - TTTM - công viên - gym - hồ bơi - yoga, CẦN BÁN NHÀ PHỐ SỔ HỒNG RIÊNG - PHÁP LÝ MINH BẠCH 4 tầng - 5PN - 6WC - mặt tiền 8m xe ô tô Hưởng trọn 135 tiện ích đại đô thị Bcons City (trường học - TTTM - công viên - gym - hồ bơi - yoga,
Đào Thị Bích Vân
0353357736 0353357736
Đăng 6 tháng trước 

Villa, Nhà Phố Vinhomes Green Paradise Cần Giờ

300.0 triệu270 m2
Thị trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh
🎄Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, cách trung tâm TP 🎄Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, cách trung tâm TPHCM 50km, dự án nghỉ dưỡng du lịch thuận tiện quy mô vị trí các tiện ích nội ngoại khu - Sản phẩm đa dạng bao villa, nhà phố, căn hộ, shophouse
Trần Trung Tín
0854516762 0854516762
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Dài Hạn Tại La Vida Residences – Vũng Tàu

17.0 triệu85 m2
Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Nhà hoàn thiện, nội thất cao cấp – cần xách vali ở 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm Tiện ích nội khu: hồ bơi, sân thể thao đa năng, công viên, hồ cảnh quan Giá thuê: 17 triệu/tháng (đã bao phí quản lý) Khu đô thị an ninh, môi trường sống lành, trung tâm thành phố Liên hệ nhà thực tế ưu đãi thuê dài hạn! Chi Chi- 0946 792 ***
Cao Chi
0946792518 0946792518
Đăng 6 tháng trước 

Bán Căn Nhà 4 Tầng Cách Tt Hành Chính Mới 5P Đường 15M

5.0 tỷ67 m2
Xã Thuỷ Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐỂ XỬ LÍ VIỆC GIA ĐÌNH    ➖ Căn Shophouse/Liền kề 4 tầng dự án Vlasta đắc địa Ngã 4 Núi Đèo, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐỂ XỬ LÍ VIỆC GIA ĐÌNH    ➖ Căn Shophouse/Liền kề 4 tầng dự án Vlasta đắc địa Ngã 4 Núi Đèo, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
Đào Văn Huy
0932315222 0932315222
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Căn Nhà Phố Vố Chỉ 550 Triệu Vị Trị Ngay Trung Tâm Hành Chính

350.0 triệu75 m2
Thị trấn Hậu Nghĩa, Huyện Đức Hòa, Long An
* VỚI 550 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ TRONG KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP HẪU NGHĨA! - Cơ hội hiếm sở hữu nhà phố khu đô thị HẬU NGHĨA! - Vị trí: Trung tâm hành chính Hậu Nghĩa  Đức Hòa  Long An - Kết nối TP * VỚI 550 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ TRONG KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP HẪU NGHĨA! - Cơ hội hiếm sở hữu nhà phố khu đô thị HẬU NGHĨA! - Vị trí: Trung tâm hành chính Hậu Nghĩa  Đức Hòa  Long An - Kết nối TP
Nguyễn Viết Đạt
0939703668 0939703668
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Uni Valley - Sở Hữu Giá Trị Thật Sinh Lời Bền

Thỏa thuận69 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Vị trí kim cương: Ngay trung tâm Làng Đại học, cửa ngõ Khu công nghệ cao Giao thông thuận tiện: Quốc lộ 1K rộng, Metro Suối Tiên vận hành Pháp lý ràng – sổ hồng căn Dòng khách thuê ổn định quanh năm Uni Valley bước đi chiến lược cho dòng vốn an toàn
Trương Minh Khoa
0937990376 0937990376
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Hoặc Bán Nhà Phố Bcons Uni Valley Dtsd: 267M2

10.0 triệu267 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
🔥 CHO THUÊ NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI 4 TẦNG – BCONS UNI VALLEY 🔥 📍 Vị trí vàng Thống Nhất – Phường Đông Hòa – TP 🔥 CHO THUÊ NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI 4 TẦNG – BCONS UNI VALLEY 🔥 📍 Vị trí vàng Thống Nhất – Phường Đông Hòa – TP
Trọng Nguyễn
0965887849 0965887849