Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nhà Liền Kề Đẹp

Hiện có 605 bất động sản theo tiêu chí: Nhà Liền Kề Đẹp mới nhất tháng 05/2026

Vinhomes Green Paradise Cần Giờ – Khu Đô Thị Biển Sinh Thái Cực Hot, Suất Đẹp Không Còn Nhiều

Thỏa thuận100 m2
Thị trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh
🚀 TIN SIÊU NÓNG: Ngay thời điểm Vinhomes Green Paradise Cần Giờ tâm điểm săn đón giới đầu tư khách hàng mua Số lượng căn view biển ven Lagoon đếm đầu ngón tay – vị trí đẹp “khóa sổ” ngày!   💎 TỔNG QUAN DỰ ÁN Chủ đầu tư: Vingroup Quy mô toàn khu: 2
Vũ Hồng Sơn
0327474054 0327474054
Đăng 7 tháng trước 

Tòa Nhà Văn Phòng 9 Tầng –Lô Góc - Mặt Tiền Hơn 9M – View Biển Đẹp Nhất Đường Hồ

Thỏa thuận160 m2
Hồ Quý Ly, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Vị trí đắc địa – Sát góc ngã 3 Nguyễn Tất Thành – View biển cực thoáng Diện tích đất dài: 160m² Kết cấu: 9 tầng + 1 tầng bán hầm Tổng diện tích sử dụng: ~1 Vị trí đắc địa – Sát góc ngã 3 Nguyễn Tất Thành – View biển cực thoáng Diện tích đất dài: 160m² Kết cấu: 9 tầng + 1 tầng bán hầm Tổng diện tích sử dụng: ~1
0905695160 0905695160
quynhtran8792@*********
Đăng 7 tháng trước 

🔥 Giá Mềm Bất Ngờ – Vị Trí Lại Đẹp Bất Ngờ! 🔥 Duy Nhất 1 Căn Hướng Tây Tại 80 Hạ Lý

Thỏa thuận70 m2
Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
🔥 Giá mềm bất ngờ – Vị trí đẹp bất ngờ! 🔥 DUY NHẤT 1 căn hướng Tây Royal River City – 80 Hạ Lý 🏡 Thông tin căn đẹp: • Diện tích 70m² – mặt tiền 5m • Xây 5 tầng kiên cố • Hướng Tây cực hiếm dự án • Đường rộng – thuận tiện kinh doanh 💰 Giá 9 tỷ – cơ hội cho khách tay, hàng hiếm! 📍 Vị trí: Royal River City – số 80 Hạ Lý, Hồng Bàng ⚠️ Chỉ 1 căn nhất – lỡ căn 2! 📞 Liên hệ Lâm: 0936 898 *** Em gửi ảnh – video – vị trí thực tế ngay!
Lâm Tô
0936898086 0936898086
Đăng 6 tháng trước 

Bt10.12A Casamia Balanca - Không Gian Xanh - Kiến Trúc Sang - Vị Trí Đẹp

Thỏa thuận260 m2
Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam
Biệt thự rừng dừa Casamia Balanca BT10 Biệt thự rừng dừa Casamia Balanca BT1012A – Một căn biệt thự đẹp giàu tiềm năng nhất phân khu Forestside Villa, nằm trục cảnh quan trung tâm, bao quanh mảng xanh tự nhiên mặt nước đặc trưng rừng dừa Cẩm Thanh
Thiên Kim Real
0907222888 0907222888
Đăng 5 tháng trước 

Bán Biệt Thự Euro Village 900M2, Vị Trí Tuyệt Đẹp View Sông Hàn, Full Nội Thất

Thỏa thuận900 m2
Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Vị trí đắc địa nhất khu Euro Village, Khu compound bảo vệ các chốt gác an ninh tuyệt đối 24/7, hệ thống camera toàn khu - Vị trí đắc địa nhất khu Euro Village, Khu compound bảo vệ các chốt gác an ninh tuyệt đối 24/7, hệ thống camera toàn khu
Nguyễn Nhật Khôi
0966633340 0966633340
Đăng 5 tháng trước 

🔥 Rẻ Bất Ngờ - Đẹp Bất Ngờ! Biệt Thự 2 Mặt View Duy Nhất Tại Hoàng Huy Green River🔥

Thỏa thuận180 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
🔥 RẺ BẤT NGỜ – ĐẸP BẤT NGỜ! BIỆT THỰ 2 MẶT VIEW DUY NHẤT TẠI GREEN RIVER 🔥 Dự án Hoàng Huy Green River 30 căn biệt thự, Lâm 1 căn đẹp nhất – nhất 2 mặt view cực phẩm: 🏞 Mặt trước: view sông Hòn Ngọc + công viên ven sông thơ mộng 🌳 Mặt sau: view công viên 5ha, thoáng – xanh – đẹp hiếm có 🏡 Căn LKV3-05: Diện tích 180m² Mật độ xây dựng 64%, sân vườn Xây 4 tầng, mặt tiền 10m rộng bề thế Vị trí đẹp nhất phân khu River Park – sang đầu tư hợp 💰 Giá: 18 tỷ chút xíu liên hệ trực tiếp Lâm: 0936 898 *** Hàng hiếm – đẹp – rẻ nghĩa, lỡ tiếc!
Lâm Tô
0936898086 0936898086
Đăng 6 tháng trước 

Bán Biệt Thự Kđt Thanh Hà Khu Đang Xây Dựng, Vị Trí Đẹp, Tiềm Năng Giá Chỉ 8X/M2

Thỏa thuận200 m2
Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Vị trí: Biệt thự khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, Hà Nội Vị trí: Biệt thự khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, Hà Nội - Diện tích: 200m², 300m² (lô vuông đẹp, mặt tiền rộng) - Đường nhà: 17m - 25m, vỉa hè 5m, ô tô thoải mái
Ngọc Ánh
0985232801 0985232801
Đăng 7 tháng trước 

Biệt Thự Sân Vườn Cực Đẹp Hẻm Xe Tải Tránh Nhau Gần Ql13 Ngang 10M; S=476; Chỉ 25 Tỷ.

Thỏa thuận476 m2
Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BIỆT THỰ SÂN VƯỜN, HẺM XE TẢI TRÁNH, GẦN QL13, NGANG 10m, DT 476m2, CHỈ 25 TỶ BIỆT THỰ SÂN VƯỜN, HẺM XE TẢI TRÁNH, GẦN QL13, NGANG 10m, DT 476m2, CHỈ 25 TỶ -Hàng xóm bán biệt thự sân vườn lô đất rộng 500m2, hẻm 7m Đ
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Nhà 1 Mê Đẹp , Đường Hồng Phước 1 Trục Thông Chung Cư Ecohome Đang Xây Dựng

3.0 tỷ107 m2
Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Chính chủ gửi bán nhà 1 Mê  đẹp , đường Hồng Phước 1 , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu Trục thông Chung cư EcoHome Xây dựng Chính chủ gửi bán nhà 1 Mê  đẹp , đường Hồng Phước 1 , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu Trục thông Chung cư EcoHome Xây dựng
Phan Thanh Phu
0774827343 0774827343
Đăng 5 tháng trước 

Bán Biệt Thự Cạnh Hồ Thiều Quang Đại Lải Resort, Khoáng Nóng Thư Giãn, View Đẹp, 97/279 M, 11 Tỷ

Thỏa thuận97 m2
Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
Liên hệ Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa: 0938 Liên hệ Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa: 09383630 *** để nhà Nhận ký gửi bất động sản Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm miễn phí công đoạn giao dịch ---------------------------------------- Nhà biệt thự  Đại Lải Resort, xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc ( phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ) thiết kế hiện đại gian sống lý tưởng
Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa
0988363007 0988363007
Đăng 5 tháng trước 

Biệt Thự Đẹp Nhất Giá Chỉ 18,X Tỷ, Hướng Biển, Cạnh Công Viên, Sổ Đỏ Lâu Dài

0 nghìn176 m2
Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh
-Căn tứ lập 3 tầng, 162m², hướng đông nam, vườn hoa, 18 tỷ 990tr -Căn tứ lập 3 tầng, 176m², hướng tây bắc, vườn hoa, 20 tỷ 990tr -Biệt thự mặt biển, sở hữu dài, trung tâm du lịch Bãi Cháy- Hạ Long -Đối diện bãi tắm Bãi Cháy, cảng tàu khách quốc tế, công viên Sunworld
Thuận Đinh BĐS
0366892593 0366892593
Đăng 5 tháng trước 

Tốt Nhất!! Tổng Hợp Giỏ Hàng Chuyển Nhượng Swan Bay Mới Nhất, Nhiều Căn Giá Tốt Nhất, Vị Trí Đẹp

130.0 triệu300 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Em cư dân sinh sống đảo Swan Bay chuyên viên chuyên dự án SwanBay SwanPark 6 năm (từ dự án viên gạch xây đầu tiên) cam kết kiến thức sâu dự án, thông tin chính xác nhất (Cam kết ảo & kê cao) Em cư dân sinh sống đảo Swan Bay chuyên viên chuyên dự án SwanBay SwanPark 6 năm (từ dự án viên gạch xây đầu tiên) cam kết kiến thức sâu dự án, thông tin chính xác nhất (Cam kết ảo & kê cao)
Nguyễn Tài
0938516194 0938516194
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Biệt Thự Song Lập 5Pn 5Wc Full Nội Thất Cao Cấp Tại Jamona Golden Silk Ven Sông Cực Đẹp

40.0 triệu290 m2
Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê biệt thự song lập 5PN 5WC full nội thất cao cấp Jamona Golden Silk ven sông cực đẹp - Vị trí: Mặt tiền đường Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Quận 7 Cho thuê biệt thự song lập 5PN 5WC full nội thất cao cấp Jamona Golden Silk ven sông cực đẹp - Vị trí: Mặt tiền đường Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Quận 7
Lê Thành Đạt
0906231863 0906231863
Đăng 5 tháng trước 

Phòng Đẹp Ngõ 43 Chùa Bộc – Vào Ở Ngay Giá Ưu Đãi

5.0 triệu25 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
Thông tin mô tả PHÒNG ĐẸP NGÕ 43 CHÙA BỘC – VÀO Ở NGAY Diện tích 25m², phòng thoáng, ánh sáng Full nội thất: điều hòa, nóng lạnh, tủ lạnh, giường, tủ, bếp ️ Chỉ cần xách vali ở Vị trí cực tiện, ĐH Y – Thủy Lợi – Ngân Hàng – Công Đoàn Ưu đãi tháng này Giá 5
Trần quang đức
0989468286 0989468286
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Nr View Đẹp Tại Kim Hoa, 13 Triệu, 4 Tầng Tổng Diện Tích 100M2, 2Pn, 2Wc, Đống Đa, Hà Nội

12.5 triệu80 m2
Kim Hoa, Phường Phương Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
Nhà cho thuê địa chí Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội, diện tích 100m2, thuê 13 triệu VND Nhà cho thuê địa chí Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội, diện tích 100m2, thuê 13 triệu VND
Minh Hằng
0823133258 0823133258
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Sang Xịn Mịn Tại Hiệp Bình Phước Thủ Đức

Thỏa thuậnKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
KHU BIỆT THỰ - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ , , Mô tả:, + Kết cấu: 2 lầu, 5 PN, 3 WC, sân thượng rộng rãi, chổ đậu ô tô nhà KHU BIỆT THỰ - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ , , Mô tả:, + Kết cấu: 2 lầu, 5 PN, 3 WC, sân thượng rộng rãi, chổ đậu ô tô nhà
Nguyễn Văn Thanh Tùng
0328172217 0328172217
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Phố Standard An Gia

Thỏa thuận210 m2
Phường Tân Phước Khánh, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
𝗧𝗛𝗘 𝗦𝗧𝗔𝗡𝗗𝗔𝗥𝗗 𝗕𝗜̀𝗡𝗛 𝗗𝗨̛𝗢̛𝗡𝗚 – 𝗡𝗛𝗔̀ 𝗣𝗛ố 𝗕𝗜𝗘̣̂𝗧 𝗟𝗔̣̂𝗣 𝗧𝗵𝗶𝗲̂́𝘁 𝗸𝗲̂́ 𝗹𝗲̣̂𝗰𝗵 𝘁𝗮̂̀𝗻𝗴 – 𝘀𝗼̂́𝗻𝗴 𝗰𝗵𝘂𝗮̂̉𝗻 𝗿𝗲𝘀𝗼𝗿𝘁 – 𝗴𝗶𝗮́ 𝗰𝗵𝗶̉ 5tỉ ( rẻ nhất phân khu Lk5 ) Mã căn Lk5 𝗧𝗛𝗘 𝗦𝗧𝗔𝗡𝗗𝗔𝗥𝗗 𝗕𝗜̀𝗡𝗛 𝗗𝗨̛𝗢̛𝗡𝗚 – 𝗡𝗛𝗔̀ 𝗣𝗛ố 𝗕𝗜𝗘̣̂𝗧 𝗟𝗔̣̂𝗣 𝗧𝗵𝗶𝗲̂́𝘁 𝗸𝗲̂́ 𝗹𝗲̣̂𝗰𝗵 𝘁𝗮̂̀𝗻𝗴 – 𝘀𝗼̂́𝗻𝗴 𝗰𝗵𝘂𝗮̂̉𝗻 𝗿𝗲𝘀𝗼𝗿𝘁 – 𝗴𝗶𝗮́ 𝗰𝗵𝗶̉ 5tỉ ( rẻ nhất phân khu Lk5 ) Mã căn Lk5
Hồ Đắc Minh Hiếu
0909400840 0909400840
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Tại Kđt Đô Nghĩa Vỉa Hè Kd Ô Tô Tránh

Thỏa thuận75 m2
Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chính chủ bán nhà kđt Đô Nghĩa Hà Đông 75m 5 tầng Mô tả: KĐT Dương Nội - Phân lô - ô tô vỉa hèkinh doanh - Bệnh viện trường liên cấp hưởng trọn hạ tầng 16 toà chung cư dân cư đông đúc phát triển cực mạnh + Phân lô, vỉa hè ô tô tránh + Hiện nhà 5 tầng ô chờ thang máy, - Tầng 1: Thông sàn làm VP + WC - Tầng 2: Bếp + PKhach + WC - Tầng 3,4: 2PN + WC - Tầng 5: P
Nguyễn Đình Thưởng
0988880261 0988880261
Đăng 7 tháng trước 

Villa, Nhà Phố Vinhomes Green Paradise Cần Giờ

300.0 triệu270 m2
Thị trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh
🎄Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, cách trung tâm TP 🎄Vinhomes Green Paradise Cần Giờ, cách trung tâm TPHCM 50km, dự án nghỉ dưỡng du lịch thuận tiện quy mô vị trí các tiện ích nội ngoại khu - Sản phẩm đa dạng bao villa, nhà phố, căn hộ, shophouse
Trần Trung Tín
0854516762 0854516762
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Dài Hạn Tại La Vida Residences – Vũng Tàu

17.0 triệu85 m2
Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Nhà hoàn thiện, nội thất cao cấp – cần xách vali ở 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm Tiện ích nội khu: hồ bơi, sân thể thao đa năng, công viên, hồ cảnh quan Giá thuê: 17 triệu/tháng (đã bao phí quản lý) Khu đô thị an ninh, môi trường sống lành, trung tâm thành phố Liên hệ nhà thực tế ưu đãi thuê dài hạn! Chi Chi- 0946 792 ***
Cao Chi
0946792518 0946792518
Đăng 6 tháng trước 

Bán Căn Nhà 4 Tầng Cách Tt Hành Chính Mới 5P Đường 15M

5.0 tỷ67 m2
Xã Thuỷ Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐỂ XỬ LÍ VIỆC GIA ĐÌNH    ➖ Căn Shophouse/Liền kề 4 tầng dự án Vlasta đắc địa Ngã 4 Núi Đèo, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐỂ XỬ LÍ VIỆC GIA ĐÌNH    ➖ Căn Shophouse/Liền kề 4 tầng dự án Vlasta đắc địa Ngã 4 Núi Đèo, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
Đào Văn Huy
0932315222 0932315222
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Căn Nhà Phố Vố Chỉ 550 Triệu Vị Trị Ngay Trung Tâm Hành Chính

350.0 triệu75 m2
Thị trấn Hậu Nghĩa, Huyện Đức Hòa, Long An
* VỚI 550 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ TRONG KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP HẪU NGHĨA! - Cơ hội hiếm sở hữu nhà phố khu đô thị HẬU NGHĨA! - Vị trí: Trung tâm hành chính Hậu Nghĩa  Đức Hòa  Long An - Kết nối TP * VỚI 550 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ TRONG KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP HẪU NGHĨA! - Cơ hội hiếm sở hữu nhà phố khu đô thị HẬU NGHĨA! - Vị trí: Trung tâm hành chính Hậu Nghĩa  Đức Hòa  Long An - Kết nối TP
Nguyễn Viết Đạt
0939703668 0939703668
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Uni Valley - Sở Hữu Giá Trị Thật Sinh Lời Bền

Thỏa thuận69 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Vị trí kim cương: Ngay trung tâm Làng Đại học, cửa ngõ Khu công nghệ cao Giao thông thuận tiện: Quốc lộ 1K rộng, Metro Suối Tiên vận hành Pháp lý ràng – sổ hồng căn Dòng khách thuê ổn định quanh năm Uni Valley bước đi chiến lược cho dòng vốn an toàn
Trương Minh Khoa
0937990376 0937990376