Nhà Hàng Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 248 bất động sản theo tiêu chí: Nhà Hàng Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát Tiện Nghi Vào Ở Ngay
2.0 triệuKhông xác định
Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Ngọc
Trần Đức Nhã
0396880699 0396880699
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn – Kđt Lê Hồng Phong 2, Đường Thích Quảng Đức, P. Nam N
30.0 triệu107.5 m2
Quảng Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P NAM NHA TRANG Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức (rộng 22,5m) – Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, P
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Vĩnh Hòa
0905254889 0905254889
khanhhuynhds@*********
Đăng 6 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố 4 Tầng Đối Diện Khu Biệt Thự Vip – View Bể Bơi, Công Viên Cực Đẹp.
7.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu - Thiết kế phong cách hiện đại, – kinh doanh cho thuê, số lượng cực giới hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
0938958768 0938958768
ngoctien510@*********
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Hòn Chồng-2Tầng-Dt80M2-5Pn-Đoàn Trần Nghiệp-Vĩnh Phước-Nt-3Ty5
3.5 tỷ80 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
con tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồngcon tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồng 💥DIỆN TÍCH: 80m2 ngang chuẩn(5 x 16m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 2PN-2toilet - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - tầng 2 4 phòng trọ cho thuê 10tr/1th lố đi sân 10 xe máy
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr
7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt Đường Nhựa 10M-3Tầng-Dt100M2-3Pn-Vĩnh Hoà-Nt-7Ty4💥
7.4 tỷ100 m2
Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 100m2 ngang chuẩn(5 x 20m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng bê tông cốt thép kiên cố 3 tầng - 4 PN -3WC- phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - đối diện công viên, trường học các khu vui chơi - góc đường nhựa 10m 6m thông thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt Kinh Doanh Đường 20M-2Tầng-Dt78M2-3Pn-Vĩnh Hoà-Nt-6Ty3
6.3 tỷ78 m2
Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 78m2 ngang chuẩn(5 x 16m) biển💥DIỆN TÍCH: 78m2 ngang chuẩn(5 x 16m) biển + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 4 PN -3WC- phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - đối diện công viên, trường học các khu vui chơi - góc đường nhựa 16m 7m thông thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Đẹp Lô Góc-Dt58M2-4Tầng-4Pn-Đường Nhựa 13M-Vĩnh Hoà-Nt-5Ty4
5.4 tỷ58 m2
Nguyễn An, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 58m2 ngang 5m + KẾT CẤU : nhà góc đường 13 8m- 4tầng 4PN-3wC -phòng khách rộng thoáng - xây kiểu sang trọng bê tông cốt thép chắn- xe hơi đậu nhà💥DIỆN TÍCH: 58m2 ngang 5m + KẾT CẤU : nhà góc đường 13 8m- 4tầng 4PN-3wC -phòng khách rộng thoáng - xây kiểu sang trọng bê tông cốt thép chắn- xe hơi đậu nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Đẹp Ba Làng-Dt50M2-3Tầng-3Pn-Góc2Mt Ôtô 6M-Vĩnh Hoà-Nt-6Ty5
6.5 tỷ50 m2
Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
hàng hiếm trung tâm chợ Ba Làng cách biển 100m - mua hưởng thụ nghỉ dưỡnghàng hiếm trung tâm chợ Ba Làng cách biển 100m - mua hưởng thụ nghỉ dưỡng 💥DIỆN TÍCH: 50m2(5x10m) lô góc 2 mặt tiền 6m + KẾT CẤU : 3 tầng - 3PN-3wC - xây dựng chắn sang trọng - phòng khách rộng thoáng - các phòng khách sạn 5 ✅VỊ TRÍ : chê - hướng đông wieu biển -cao thông thoáng - khu dân cư đông đúc sầm uất- dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: toàn bộ nội thất cao cáp, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp - cách chợ ba Làng bước chân
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Hot Nhất Hòn Xện-Dt86M2-2Pn-Ôtô Tận Nơi -Vĩnh Hoà -Nt -Chỉ 3T2
3.2 tỷ86 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
gia đình việc cần tiền 400tr bán căn nhà cách biển chi 100m Phạm văn Đồnggia đình việc cần tiền 400tr bán căn nhà cách biển chi 100m Phạm văn Đồng bên cạnh khu CC Ngô văn sở- dãy nhà cao tầng đẹp nhất hòn xện 💥DIỆN TÍCH :86m2-ngang (5x16m) nở hậu 6,7m ✅ KẾT CẤU: nhà cấp 4- 2phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp - sân xe máy rộng - xe hơi tận - đi bộ tắm biển đường Phạm văn Đồng bước chân ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học, chợ Ba Làng, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Cách Đường Điện Biên Phủ Vĩnh Hoà 20M Giá Chỉ 3,6 Tỷ
Thỏa thuận66 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM CÁCH ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M – VĨNH HOÀ – GIÁ 3,6 TỶ • Diện tích 66,3m2 (ngang 5,09m) • Nhà mê đúc, thể tầng • 3 phòng ngủ (1 phòng tầng trệt), 2 WC • Sân phơi, phòng thờ, nội thất liền tường • Vị trí đẹp: trường mầm non Vườn Cổ Tích, cách 2/4 130m, bến xe Bắc • Giá: 3,6 tỷ (TL) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5
7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt Mỡi Đẹp Dt78M2-2Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ 3T850Tr
3.9 tỷ78 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 78m2-ngang 5 nở hậu ✅ KẾT CẤU : dạng cấp 4 - 2 phòng ngủ - 2 vể sinh-sân rộng thoáng- công năng - xe hơi tận nhà ✅ VỊ TRÍ : chợ vĩnh hải- biển Hòn Chồng phút - khu cao gập nước -dân cư đông đúc - lô góc thông thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà-Dt66M2-3T-3Pn-Đ Ôtô 8M-Gần Biển-Hòn Sện-Vĩnh Hoà-Nt-Chỉ 4Ty
Thỏa thuận66 m2
Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3
4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Ba Làng-Cách Biển 100M-76M2-2Tầng-3Pn-Ôtô 10M-Vĩnh Hoà-Nt-5Ty9
5.9 tỷ76 m2
Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
bán gấp căn nhà sát biển - bên nhà thờ ba làng + DT : 76m2 ngang chuẩn (5,2x16m )- ôtô đậu nhà + Kết cấu: 2tầng kiên cố-3 phòng ngủ-3WC-phòng thơ - rộng thoáng-sân xe máy xe hơi nhà rộng thoáng + vị trí: trung tâm chợ Ba Làng sầm uất- cao gập nước - biển bước chân - khu cấn bộ hưu dân trí cao + tiện ích : bao quanh nhà thờ, trường học, chợ, ngân hàng, nhà nghỉ, bãi tắm Hòn Chồng 1 phút
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Cần Bán Căn Góc Hoa Hậu Biển Toà Oc1A - Căn 2632 Oc1A, Căn Góc 4 Mặt View Đỉnh Nhất Tòa Nhà
4.0 tỷ65 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
CẦN 𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 GÓC 𝐇𝐎𝐀 𝐇𝐀̣̂𝐔 𝐁𝐈𝐄̂̉𝐍 𝐓𝐎̀𝐀 𝐎𝐂𝟏𝐀 - căn 2632 OC1A Mở mắt biển – Bước chân chạm sóng! 💎 Căn góc 4 mặt view đỉnh nhất tòa nhà – thu trọn biển, thành phố núi Nha Trang CẦN 𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 GÓC 𝐇𝐎𝐀 𝐇𝐀̣̂𝐔 𝐁𝐈𝐄̂̉𝐍 𝐓𝐎̀𝐀 𝐎𝐂𝟏𝐀 - căn 2632 OC1A Mở mắt biển – Bước chân chạm sóng! 💎 Căn góc 4 mặt view đỉnh nhất tòa nhà – thu trọn biển, thành phố núi Nha Trang
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3
3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ