Nhà Đất Thủ Đức Dưới 2 Tỷ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 201 bất động sản theo tiêu chí: Nhà Đất Thủ Đức Dưới 2 Tỷ mới nhất tháng 05/2026
Chỉ 38 Tỷ Nhà Mặt Tiền Ngay Xuân Thủy. Phường Thảo Điền. Quận 2 (7X25)
4.0 triệu168 m2
Đường Số 47, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
CHỈ 38 TỶ Nhà Mặt Tiền Ngay Xuân ThủyCHỈ 38 TỶ Nhà Mặt Tiền Ngay Xuân Thủy Phường Thảo Điền Quận 2 - Diện tích: 7 x 25,5m - Công nhận: 168m2 - Hiện trạng: Cấp 4 - Vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán Đường thông Xuân Thuỷ Nguyễn Văn Hưởng - Nhà cho thuê phòng trọ - Giá: 36 TỶ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hiệp Bình Chánh
Vũ Quyết
0934562920 0934562920
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Ngay Khu An Phú The Vista, Quận 2 (7.5X20) 23 Tỷ Cn:125M2
Thỏa thuận125 m2
Đường Số 4, Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 7,5 x 19m 124,5m2 - Kết cấu: 1 tầng - Hướng: Đông Bắc - Pháp lý: sổ hồng - Tiện xây mới Giá: 23 tỷ- Diện tích: 7,5 x 19m 124,5m2 - Kết cấu: 1 tầng - Hướng: Đông Bắc - Pháp lý: sổ hồng - Tiện xây mới Giá: 23 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Linh Đông
Vũ Quyết
0934562920 0934562920
Đăng 5 tháng trước
Nhà Mới 2 Tầng Hẻm Ôtô Thông - Gần Trường Đại Học -Tnpa Q9. Giá 6.5 Tỷ
5.0 triệu60 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nhà 2 Tầng Hẻm ÔTô Thông - Gần Trường Đại Học -TNPA Q9Nhà 2 Tầng Hẻm ÔTô Thông - Gần Trường Đại Học -TNPA Q9 Giá 65 Tỷ Mô tả: Vị trí: Hẻm Ô Tô thông Đường 385, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 cũ, TP Thủ Đức Gần Trường Đại Học Tài Chính Marketing, Bệnh Viện Lê Văn Việt, Vincom, Khu Công Nghệ Cao Diện tích: 60m2 ngang bề 5m Kết cấu: nhà xây 2 tầng - - trống Di chuyển thuận tiện trung tâm TP
Đăng Bảo
0838288067 0838288067
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt Trần Não P, Bình An Quận 2, Dt: 23X43M Giá 330 Tỷ
360.0 tỷ968 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán siêu phẩm Góc 2 mặt tiền đường Trần Não Phường Bình An Vip nhất Quận 2 - Diện tích: 23x43m, DTCN: 968m² ( 340 triệu/m² ) bằng 2/3 thị trườngBán siêu phẩm Góc 2 mặt tiền đường Trần Não Phường Bình An Vip nhất Quận 2 - Diện tích: 23x43m, DTCN: 968m² ( 340 triệu/m² ) bằng 2/3 thị trường
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 1 tháng trước
Bán Đất Lô Góc Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi Dt 142.5M2 - Giá 37.050 Tỷ
37.1 tỷ142 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đất lô góc Huy Hoàng- Thạnh Mỹ Lợi DT 142Bán đất lô góc Huy Hoàng- Thạnh Mỹ Lợi DT 1425m2 (777m x20m) Giá 37 tỷ 050 (260 triệu/m2) Xây hầm + 6 tấm ☎️ 0944589718 Quỳnh Nhi 🥰🥰🥰
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mt Trần Não P, Bình An Quận 2, Dt:20X50M Giá 205 Tỷ Tl
400.0 triệu900 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền vị trí vàng 163 đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2Bán nhà mặt tiền vị trí vàng 163 đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2 - Diện tích: 20m x 50m DTKV gần: 900m2 - Diện tích công nhận: 680,5m2 - Kết cấu 2 tầng
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 4 tháng trước
Bán 2 Căn Liền Kề Trần Lựu An Phú, Nhà Cấp 4 – Giá 60 Tỷ, 160 M²
375.0 triệu160 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán 2 căn nhàliền kề Trần Lựu, Phường An Phú, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ) 📍 vị trí An Phú – trục thương mại & dịch vụ khu Đông – khu vực dân cư hiện hữu, kinh doanh sầm uất, tập trung văn phòng, nhà hàng, dịch vụ
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mt Trần Não P, Bình An Quận 2, Dt:20X40M Giá 180 Tỷ Tl
Thỏa thuận1505 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Trần Não, Phường Bình An, Quận 2Bán nhà mặt tiền Trần Não, Phường Bình An, Quận 2 - Diện tích: 20x40m - Diện tích công nhận: 1505m² - CTXD Hầm 7 tầng - Pháp lý sổ hồng cá nhân - Giá 180 tỷ thương lượng
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Đường Quang Trung, Hiệp Phú Quận 9. 23 Tỷ 500
23.5 tỷ160 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Quang Trung, Hiệp Phú Quận 9Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Quang Trung, Hiệp Phú Quận 9 - Diện tích : 85 x 155 = 160m2 - Hiện trạng : nhà 4 tầng cho thuê 40 triệu/tháng - :b Giá bán : 23
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 7 tháng trước
Giá Chỉ 4.8 Tỷ! Nhà Hxh Cát Lái Q2 -2 Tầng - Sổ Riêng - Có Dòng Tiền
800.0 triệu40 m2
Đường Số 30, Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Giá Chỉ 4Giá Chỉ 48 Tỷ! Nhà HXH Cát Lái Q2 -2 Tầng - Sổ Riêng - Có Dòng Tiền 📞 Liên hệ: 0374 067 463 Xem nhà thực tế – trực tiếp chủ Mô tả: 📍 Đường số 30, phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Q2 cũ) + Hẻm ô tô tận nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Linh Đông
Đăng Bảo
0838288067 0838288067
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Thảo Điền, Góc 2 Mặt Tiền Lê Văn Miến, 3 Tầng, 186.5M2, 89 Tỷ
150.0 triệu186 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà Thảo Điền, mặt tiền Lê Văn Miến, Thảo Điền, Thủ ĐứcBán nhà Thảo Điền, mặt tiền Lê Văn Miến, Thảo Điền, Thủ Đức Thích hợp làm mặt bằng kinh doanh, văn phòng Có diện tích 186,5m2 mặt tiền 23mx13m, Góc 2 mặt tiền đẹp
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Lô Góc Compound Thảo Điền 1, Giá 120 Tỷ, 471 M² Thổ Cư
255.0 triệu471 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đất lô góc khu biệt thự compound Thảo Điền 1, Thảo Điền, TpBán đất lô góc khu biệt thự compound Thảo Điền 1, Thảo Điền, Tp Thủ Đức 📍 vị trí vip compound – an ninh & đẳng cấp, khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, cộng đồng cư dân tinh hoa nước sinh sống năm
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 5 tháng trước
Chỉ 54.5 Tỷ! Bán Đất Kđt An Phú An Khánh Dt 176M2 - Sổ Cá Nhân
54.5 tỷ176 m2
Xa Lộ Hà Nội, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
❌ LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI TÁ HÁN 👉 KĐT AN PHÚ – AN KHÁNH, QUẬN 2 Diện tích: 176 m² (13m x 16m) Hướng: Đông Pháp lý: Sổ hồng riêng - Vị trí lô góc 2 mặt tiền, đường rộng 18m, đường Nguyễn Hoàng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Trung
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Thảo Điền Quận 2, Dt 8,5X19M Cn 152M², 3 Tầng 7Pn, Giá 48 Tỷ
Thỏa thuận152 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ THẢO ĐIỀN – QUẬN 2 Địa chỉ: 5/4 Đường số 64, PBÁN NHÀ THẢO ĐIỀN – QUẬN 2 Địa chỉ: 5/4 Đường số 64, P Thảo Điền, Quận 2 Diện tích: 8,5 x 19m – Công 152m² Kết cấu: Trệt + 2 lầu, 7 phòng ngủ, full nội thất Hướng: Tây Nam Pháp lý: Sổ hồng Giá bán: 48 tỷ (thương lượng) Liên hệ: 0329864143 - Hải biết thông tin nhà
Nguyễn Minh Hải
0944903123 0944903123
Đăng 2 tháng trước
Nhà Đẹp Quận 2 - Ở Ngay Nguyễn Thị Định, Gần Đảo Kim Cương. Gía 7.X Tỷ
5.0 triệu56 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nhà Đẹp Quận 2 - Ở Ngay Nguyễn Thị Định, Gần Đảo Kim CươngNhà Đẹp Quận 2 - Ở Ngay Nguyễn Thị Định, Gần Đảo Kim Cương Gía 7x Tỷ Thông tin chi tiết: - Diện tích: 556 m² (ngang 44m × dài 128m) - Kết cấu: 3 tầng - Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp (có thể thiết kế 1 phòng ngủ) - Pháp lý: Sổ hồng hoàn công quy hoạch - Tình trạng: Nhà thiết kế hiện đại, dọn ngay - Đang cho thuê: 13
Đăng Bảo
0838288067 0838288067
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Nở Hậu Đường 65 Thảo Điền, 129,9M², Vị Trí Cực Đẹp, Giá 52 Tỷ
400.0 triệu130 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà Đường 65, Thảo Điền, TP Thủ Đức – lô đất nở hậu đẹp, vị trí trung tâm, 52 tỷ 📍 Khu vực “điểm vàng” TP Thủ Đức, tập trung villa, căn hộ cao cấp cộng đồng chuyên gia nước - Lô đất nở hậu 14,6m, cực vượng tài – phù hợp xây villa, CHDV cao cấp tài sản dài
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 6 tháng trước
2,35 Tỷ - Nhà 1 Trệt, 1 Lầu, 2 Phòng Ngủ - Đường 1, Linh Xuân
Thỏa thuận40 m2
Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cần bán nhà sổ rẻ Cần bán nhà sổ rẻ Nhà địa đường 1 Linh Xuân, Thủ Đức Diện tích 39m2 Nhà 1 1 lầu 2 phòng ngủ Liên hệ eHiếu - 09352183 *** xem nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Linh Xuân
Anh Hiếu
0935218318 0935218318
Đăng 5 tháng trước
Lô Góc Dãy A, Đất Huy Hoàng Giá Tốt Dt 142.5M2 (8X20M) Giá 38 Tỷ
37.1 tỷ142 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
©️Bán lô góc dãy A KDC Huy Hoàng xây hầm + 6 tấm©️Bán lô góc dãy A KDC Huy Hoàng xây hầm + 6 tấm Chỉ 260tr/m2 sỡ hữu đất Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi Bán lô Axx Huy Hoàng 260 triệu/m2 ©️Bán đấtdự án Huy Hoàng, P
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 6 tháng trước
Chỉ 35 Tỷ Nhà Mặt Tiền Kđt An Phú An Khánh Quận 2, Dt 100M2 (5M X20M)
42.0 triệu100 m2
Xa Lộ Hà Nội, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
⛳️Mặt tiềnKinh Doanh 32m (vỉa hè 6m) ⛳️Địa 15 Nguyễn Quý Đức, P⛳️Mặt tiềnKinh Doanh 32m (vỉa hè 6m) ⛳️Địa 15 Nguyễn Quý Đức, P An Phú, Quận 2 📌DT 100m2 (5m x 20m) 💵Đang cho thuê 42tr/tháng ⛳️Vị trí Song hành , ga metro , Siêu thị megamarket, Tập trung Toà nhà văn phòng, ngân hàng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Linh Trung
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Bình Trưng Tây, Gần Nguyễn Duy Trinh Q.2. Giá 5.X Tỷ
Thỏa thuận56 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền Bình Trưng Tây, Gần Nguyễn Duy Trinh QBán Nhà Mặt Tiền Bình Trưng Tây, Gần Nguyễn Duy Trinh Q2 Giá 5X Tỷ 📞 Liên hệ ngay: 0374067463 Xem nhà thực tế – Gặp trực tiếp chủ 📍 Vị trí: Gần Nguyễn Duy Trinh, Mặt tiền Đường Số 19, Phường Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức Mô tả: + Diện tích: 56m² (3
Đăng Bảo
0838288067 0838288067
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng 200M2 Ngang 8M, Nguyễn Tư Nghiêm, Quận 2 30 Tỷ
Thỏa thuận200 m2
Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà Mặt tiền 3 tầng 200m2 ngang 8m, Nguyễn Tư Nghiêm, Quận 2 30 Tỷ - Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Tư Nghiêm, Bình Trưng Tây, Quận 2 Bán nhà Mặt tiền 3 tầng 200m2 ngang 8m, Nguyễn Tư Nghiêm, Quận 2 30 Tỷ - Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Tư Nghiêm, Bình Trưng Tây, Quận 2