Nhà Đất Khánh Hòa
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 332 bất động sản theo tiêu chí: Nhà Đất Khánh Hòa mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Mới Trung Tâm Nha Trang – Hẻm Ô Tô, Gần Biển, Nội Thất Đầy Đủ – Dọn Vào Ở Ngay
Thỏa thuận79 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ MỚI TRUNG TÂM NHA TRANG – HẺM Ô TÔ, GẦN BIỂN, NỘI THẤT ĐẦY ĐỦ – DỌN VÀO Ở NGAY Nếu bạn kiếm bất động sản Nha Trang đầu tư sinh lựa thể qua! Thông tin chi tiết căn nhà: Vị trí: Trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Trần Minh Thuyên
0353105619 0353105619
Đăng 6 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Chuyển Nhượng Căn Hộ Ccu 01 Hud Phước Long, Nha Trang
Thỏa thuận64 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán chuyển nhượng căn hộ CCU 01 HUD Phước Long, Nha Trang Chủ đầu tư uy tín Nha Trang, Công ty cổ phần HUD Nha Trang Căn hộ sở hữu dài, hình thành đơn vị ở * THÔNG TIN RAO BÁN CĂN HỘ - Căn góc số 09, 3 phòng ngủ, thiết kế thoáng, tầng - Diện tích căn hộ 88
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
🔥Nhà Xây Mới Thiết Kế Hiện Đại - Bắc Nha Trang
3.0 tỷ103 m2
Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 5 NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 57m •Thiết kế: 2 Tầng, 3 Pn 2Wc, nội thất • Đường: Oto • Pháp Lí: Sổ Hồng • Hướng: Tây Nam Gi bá
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phương
Thái Vương Quốc
0782566236 0782566236
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5
7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Charmora City- Sungroup Nha Trang. Đô Thị Quần Đảo Giữa Lòng Nha Trang
Thỏa thuận35 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Charmora City- Sungroup Nha Trang Đô thị quần đảo Nha Trang Charmora City- Sungroup Nha Trang Đô thị quần đảo Nha Trang Biểu tượng ĐÔ thi kiểu kiến tạo quần đảo phồn hoa Sản phẩm: Nhà cao tầng- căn hộ cao cấp Nhà liền kề: Biệt thự song lập, đơn lập, tứ lập, nhà liền kề Giá bán: Tham khảo Liên hệ tư vấn: 038 8078 *** Tô Chinh nhà đất Nha Trang
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Tô Văn Chinh
0388078335 0388078335
Đăng 6 tháng trước
Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát Tiện Nghi Vào Ở Ngay
2.0 triệuKhông xác định
Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Ngọc
Trần Đức Nhã
0396880699 0396880699
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3
3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước
Sungroup Ra Mắt Dự Án Charmora City,Căn Hộ Mặt Sông View Biển Đẹp Nhất Nha Trang
Thỏa thuận50 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Ra mắt dự án Charmora City - Nha Trang: Tổng quan dự án Ra mắt dự án Charmora City - Nha Trang: Tổng quan dự án Tên dự án: Charmora City Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group Vị trí: Xã Vĩnh Thái, Phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
0943200077 0943200077
baonguyen.giavietinvest@*********
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Studio Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Giá 5 Tr/Tháng - 500K/
5.0 triệu30 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
CHO THUÊ CĂN HỘ STUDIO MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU, NHA TRANG, GIÁ 5 TR/THÁNG - 500K/ĐÊM - Vị trí: số 3-5 Phạm Văn Đồng, Hòn Chồng, Nha Trang - Ngay Bãi tắm biển Nha Trang - Xung quanh tiện ích bán kính 1km - Căn hộ thiết kế 1 giường ngủ, bếp, ban công, wc,
0914870638 0914870638
hoa56130444@*********
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Góc 06 Có 3 Phòng Ngủ Chung Cư Ccu - 01 Hud Phước Long Nha Trang
Thỏa thuận92 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn góc 06, chung cư CCU - 01 HUD Phước Long Nha Trang - Mã căn: 06 tầng - Thiết kế căn hộ, 2 ban công, ban công phòng ngủ, ban công phòng khách Chủ nhà cần bán căn góc 06, chung cư CCU - 01 HUD Phước Long Nha Trang - Mã căn: 06 tầng - Thiết kế căn hộ, 2 ban công, ban công phòng ngủ, ban công phòng khách
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Hộ D' Qua Nha Trang, 2 Pn, 2Wc, Vị Trí Dự Án Gần Biển.
Thỏa thuận70 m2
Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ D' Qua Nha Trang, 2 PN, 2wc, vị trí dự án biển Chủ nhà cần bán căn hộ D' Qua Nha Trang, 2 PN, 2wc, vị trí dự án biển - Thành phố Nha Trang 2 khu vực mặt biển Trần Phú Phạm Văn Đồng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vạn Thạnh
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Welltone Luxury Residence Nha Trang - Nâng Cao Tầm Thượng Lưu
6.3 tỷKhông xác định
Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa
- The Welltone Luxury Residence Nha Trang Sở hữu vị trí vàng TP- The Welltone Luxury Residence Nha Trang Sở hữu vị trí vàng TPNha Trang - căn hộ thiết kế hướng tiêu cho khách hàng nghỉ dưỡng, tận hưởng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Xương Huân
Trần Thanh Phi
0358460407 0358460407
Đăng 2 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Hộ Mường Thanh Luxury 60 Trần Phú, Nha Trang
15.0 triệu60 m2
Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
[GẦN CĂN GÓC], Cần bán Căn Chính Trực diện biển, tk 2 Phòng ngủ, thoáng siêu HIẾM đẹp Mường Thanh Luxury 60 Trần Phú- Nha Trang (đối diện tháp Trầm Hương) [GẦN CĂN GÓC], Cần bán Căn Chính Trực diện biển, tk 2 Phòng ngủ, thoáng siêu HIẾM đẹp Mường Thanh Luxury 60 Trần Phú- Nha Trang (đối diện tháp Trầm Hương)
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Quê Hương
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Lộc Thọ
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Chung Cư Ct3B Chung Cư Nhà Ở Xã Hội Hud Phước Long Nha Trang, Sổ Hồng Lâu Dài
Thỏa thuận61 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn chung cư CT3B chung cư nhà xã hội HUD Phước Long nha trang, sổ hồng dài Bán chung cư HUD Phước Long - Sổ hồng dài, mua bán công chứng liền - Diện tích : 61m2 phòng ngủ 2wc - Nguyên bản sử dụng, mới 100% - Cửa chính Đông Nam Giá: 2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Phước Long
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhanh Căn Tầng Thấp Hud Building Nha Trang, Địa Chỉ Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang
Thỏa thuận59 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn tầng HUD Building Nha trang, địa số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa - Căn số 04, tầng x0 - Diện tích: 59 Bán căn tầng HUD Building Nha trang, địa số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa - Căn số 04, tầng x0 - Diện tích: 59
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư HUD Building Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Căn Ct9 Nha Trang View Sông Đẹp Siêu Mát
17.0 triệu75 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Cho thuê căn hộchung cư #CT9 Vĩnh Điềm Trung, tầng cao thoáng mát Căn góc view trực diện hồ Diện tích 75 Cho thuê căn hộchung cư #CT9 Vĩnh Điềm Trung, tầng cao thoáng mát Căn góc view trực diện hồ Diện tích 75
Văn Định
0975999815 0975999815
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m