Nha Chung Cu Thu Duc
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 167 bất động sản theo tiêu chí: Nha Chung Cu Thu Duc mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Chung Cư Hqc Bình Trưng Đông Quận 2.Đủ Nội Thất. 2Pn 2Wc. 8Tr
8.0 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộChung cư HQC, Bình Trưng Đông, Quận 2Cho thuê căn hộChung cư HQC, Bình Trưng Đông, Quận 2 Căn 2PN, 2WC, nội thất Giá cho thuê 8 triệu/tháng Có hồ bơi LH: 0918486904 Tuấn
Tuấn Anh
0902456284 0902456284
Đăng 4 tháng trước
Hẻm Xe Tải Tránh Nhau Sát Mặt Tiền Gần Chung Cư Chương Dương 4 Tầng 5X13 Nhỉnh 8 Tỷ.
Thỏa thuận60 m2
Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU SÁT MẶT TIỀN GẦN CC CHƯƠNG DƯƠNG 4 TẦNG 5X13 NHỈNH 8 TỶ HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU SÁT MẶT TIỀN GẦN CC CHƯƠNG DƯƠNG 4 TẦNG 5X13 NHỈNH 8 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Số 11 Trường Thọ Thủ Đức, hẻm xe tải lưng CC Chương Dương Lavita charm, ga metro Bình Thái, cạnh Đ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Lavita Charm
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trường Thọ
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước
Siêu Phẩm Kế Bên Chung Cư Ricca Quận 9-Đất Lô Góc 2 Mặt Tiền- 90M2-Sin
6.2 tỷ90 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
CỰC PHẨM GẦN CHUNG CƯ RICCA QUẬN 9-LONG TRƯỜNG-90M2 ( 5,5M X 16M )LÔ GÓC SIÊU THOÁNG-XE HƠI ĐỖ TẠI SÂN-KHU CÓ BIÊN ĐỘ PHÁT TRIỂN ỔN ĐỊNH THEO TỪNG NĂM Giá 6,2 tỷ VND, pháp lý sổ tranh chấpCỰC PHẨM GẦN CHUNG CƯ RICCA QUẬN 9-LONG TRƯỜNG-90M2 ( 5,5M X 16M )LÔ GÓC SIÊU THOÁNG-XE HƠI ĐỖ TẠI SÂN-KHU CÓ BIÊN ĐỘ PHÁT TRIỂN ỔN ĐỊNH THEO TỪNG NĂM Giá 6,2 tỷ VND, pháp lý sổ tranh chấp
Nguyễn Xuân Thanh
0946173178 0946173178
Đăng 6 tháng trước
Tìm Bạn Nữ Ở Ghép 1:1 Chung Cư Quận 2, Phòng Rộng Thoáng Ngay Cầu Sg
3.5 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
💥 Tìm bạn Nữ ưu tiên đi làm văn phòng💥 Tìm bạn Nữ ưu tiên đi làm văn phòngỞ Ghép 1:1 phòng rộng thoáng chung cư chân cầu Sài Gòn - An Phú , Quận 2 - Đi bộ ga Metro An Phú - khu thoáng đãng, tiện di chuyển, xung quanh siêu thị, uống sẵn, cạnh 2 công viên
Liên Nguyễn
0933269977 0933269977
Đăng 5 tháng trước
( Cc 4S Linh Đông) Cho Thuê 1 Phòng Cho Nữ Trong Căn Chung Cư 2Pn, 2Wc Siêu Mới
5.0 triệuKhông xác định
Đường Số 30, Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả (Chung cư 4S Linh Đông) Cho thuê 1 phòng chung cư 2pn,2wc Thông tin mô tả (Chung cư 4S Linh Đông) Cho thuê 1 phòng chung cư 2pn,2wc Có thể dọn đầu tháng 9 - Căn hộ các tiện nghi cơ bản: Tủ lạnh, máy giặt, lò vi sóng, bếp, sofa,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Linh Đông
Le Minh Hoa
0393379900 0393379900
Đăng 3 tháng trước
Chung Cư Cao Cấp Urban Green - Đối Diện Vạn Phúc City - 2Pn, 2Wc Chỉ Từ 11Tr/Th - Lh 0932030061
11.0 triệu76 m2
Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ CĂN HỘ Urban Green, địa QL13, phường Hiệp Bình Phước, thủ Đức ( đối diện khu đô thị Vạn Phúc ) ~ DT từ 65 - 76 - 84m2 ~ Thiết kế gồm: 2 phòng ngủ, 2WC Giá cho thuê : 11 - 13TR Có sẵn máy lạnh , rèm , full bếp từ ———————————— ~ DT: 65 - 76 - 84m2 ~ Thiết kế gồm: 2 phòng ngủ, 2WC ( Nội thất ) Giá cho thuê : 15 - 18TR ———————————— LIÊN HỆ : 0932030061
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Hiệp Bình Phước
Cao Thanh Thuý
0932030061 0932030061
Đăng 4 tháng trước
Căn Hộ Chung Cư Lavita Charm 2 Phòng Ngủ Mới, Nội Thất Cao Cấp, Cách Ga Metro 10P Đi Bộ!
15.0 triệuKhông xác định
Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Mình chính chủ cho thuê căn hộ Lavita Charm tầng trung, hoàn toàn, đẹp, lỗi phong thủy, đối diện nhà rác, hứng nắng chiều Thông tin mô tả Mình chính chủ cho thuê căn hộ Lavita Charm tầng trung, hoàn toàn, đẹp, lỗi phong thủy, đối diện nhà rác, hứng nắng chiều
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Lavita Charm
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Trường Thọ
TUYẾT NGUYỄN
0961427648 0961427648
Đăng 6 tháng trước
- Nhà Phố 1 Xẹc Lê Văn Việt - Khu V.i.p Quận 9 Cũ - Nhà Phố 1 Trệt + 2
4.2 tỷ64 m2
Lê Văn Việt, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Nhà phố 1 xẹc Lê Văn Việt - Khu V- Nhà phố 1 xẹc Lê Văn Việt - Khu VIP Quận 9 cũ - Nhà Phố 1 + 2 Lầu + 1 Tum thang + 2 Sân thượng - Dt: 64 m² (4x16m) - Giá : 4 tỷ 245 ( Thương Lượng ) - Đường Nhựa 10m vĩa hè đủ Cách đường Lê Văn Việt 150m Alo Lan Anh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Thọ
Lan Anh
0896546441 0896546441
Đăng 2 ngày trước
Hoàng Diệu 2 - 105M2 - Full Thổ Cư - Thu Nhập 15Tr/Tháng - Ban.k Định Giá 5.9Tỷ
Thỏa thuận105 m2
Phường Linh Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
SÁT HOÀNG DIỆU 2 - 105M2 - FULL THỔ CƯ - THU NHẬP 15TRIỆU/THÁNG - BANK ĐỊNH GIÁ 5 SÁT HOÀNG DIỆU 2 - 105M2 - FULL THỔ CƯ - THU NHẬP 15TRIỆU/THÁNG - BANK ĐỊNH GIÁ 59TỶ 🌟Bán đất tặng kèm dãy trọ 7 phòng cho thuê full thu nhập 15triệu/tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Linh Chiểu
Võ Thúy Hiền
0902931223 0902931223
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mới Khu Dân Cư Cầu Lấp , Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh , Q9
6.6 tỷ68 m2
Lò Lu, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà phố tân cổ điển KDC Việt Nhân Cầu Lấp , Đường Lò Lu, PBán nhà phố tân cổ điển KDC Việt Nhân Cầu Lấp , Đường Lò Lu, P Trường Thạnh , Q9 - Dt: 68m2 588m2 thổ cư +8m2 đất vườn Diện tích sử dụng 140m2 - Giá : 6,6 tỷ ( Thương Lượng ) - Đường Nhựa 8m thông đối diện rạch mát mẻ Cách đường Lò Lu rộng 30m 100m - LH : 0909048490 Hàn Hiệp nhà, cảm ơn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Trường Thọ
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 1 tuần trước
Cho Thuê Phòng Trọ Đường 38, Hiệp Bình Chánh (Cũ) - Gần Chợ Đường Hiệp Bình
7.0 triệu28 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng khép kín sạch đẹp thoáng mát, Khu an ninh yên tĩnh DTSD: 28m2, bao 10m2 gác cao thoáng Thông tin mô tả Cho thuê phòng khép kín sạch đẹp thoáng mát, Khu an ninh yên tĩnh DTSD: 28m2, bao 10m2 gác cao thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hiệp Bình Chánh
nguyen vinh an
0909912697 0909912697
Đăng 1 tuần trước
Bán Nhà Phố Khu Dân Cư Sông Giồng, Đường Số 1 P.an Phú, Quận 2
Thỏa thuận80 m2
Đường Số 1, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Phố Khu Dân Cư Sông Giồng – Đường Số 1 PBán Nhà Phố Khu Dân Cư Sông Giồng – Đường Số 1 PAn Phú, Quận 2 (TPThủ Đức) 🔹 Diện tích đất: 80m² ( 4m x 20m ) – đất đô thị Hướng Tây 🔹 Hình thức sử dụng: Sử dụng 100% 🔹 Diện tích xây dựng 64m², diện tích sàn 262,8m² 👉kết cấu 1 3 lầu 4pn 1 phòng thờ 4wc mái BTCT 🔹 Vị trí: Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, sông thoáng mát, hạ tầng hoàn thiện 🔹 Ưu điểm giao thông: Kết nối Xa Lộ Hà Nội, Mai Chí Thọ, Lương Định Của; 5 phút hầm Thủ Thiêm, 10 phút sang Quận 1, thuận tiện di chuyển các trung tâm cao tốc Long Thành – Dầu Giây 🔥 Giá bán: 16 tỷ bớt lộc cho khách ✅ Anh/Chị Có Nhu Cầu Mua Bán/ Cho Thuê BĐS TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Bình Chánh
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 3 tuần trước
Phòng Trọ Rẻ– Ngã Tư Bình Phước – Ở Tự Do, Không Chung Chủ
2.0 triệuKhông xác định
Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GIÁ RẺ – NGAY NGÃ TƯ BÌNH PHƯỚC • Giá: 1 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GIÁ RẺ – NGAY NGÃ TƯ BÌNH PHƯỚC • Giá: 1200000đ/tháng • Vị trí: ngã tư Bình Phước, thuận tiện đi lại • Tự nấu ăn • Nuôi thú cưng thoải mái • Không chung chủ – giấc tự do
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hiệp Bình Phước
KIM QUYÊN
0919273499 0919273499
Đăng 3 tuần trước
Đất Lớn Hiếm Nhất Thảo Điền, Thổ Cư 100%, 571M², Nhà Cũ, Giá 250Tr/M²
142.8 tỷ571 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán lô đất Nguyễn Đăng Giai ( Phường Thảo Điền, Quận 2 cũ), Phường An Phú, TPBán lô đất Nguyễn Đăng Giai ( Phường Thảo Điền, Quận 2 cũ), Phường An Phú, TPHCM, trung tâm Thảo Điền – quy tụ biệt thự sang trọng, trường quốc tế, cộng đồng chuyên gia nước trị bất động sản top cao nhất TP
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 5 tháng trước
Phòng Trọ 1Tr2 – Ngay Ngã Tư Bình Phước – Ở Tự Do, Không Chung Chủ
2.0 triệuKhông xác định
Thông tin mô tả PHÒNG TRỌ 1TR2 – NGAY NGÃ TƯ BÌNH PHƯỚC – Ở TỰ DO, KHÔNG CHUNG CHỦ Giá chỉ: 1 Thông tin mô tả PHÒNG TRỌ 1TR2 – NGAY NGÃ TƯ BÌNH PHƯỚC – Ở TỰ DO, KHÔNG CHUNG CHỦ Giá chỉ: 1200000đ/tháng Không chung chủ – giấc tự do Được nấu nuôi thú cưng Gần ngã tư Bình Phước – đi tiện Phù hợp: • Sinh viên cần chỗ tiết kiệm • Người đi làm thoải mái
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hiệp Bình Phước
Kim Quyên
0974628239 0974628239
Đăng 3 tuần trước
Bán Nhà Phố Vườn Tp.hcm Để Gia Đình Đi Định Cư Nước Ngoài.
Thỏa thuận129 m2
Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà phố vườn đi định cư nước Biệt thự phố Đường số 23, nằm đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức 17 tỷBán nhà phố vườn đi định cư nước Biệt thự phố Đường số 23, nằm đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức 17 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Bình Chánh
Phạm Lân
0913661995 0913661995
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Nhà Cư Xá Điện Lực Trường Thọ 50M2 Kinh Doanh Online Giá Tốt