Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nha Cho Thue Nha Trang Khanh Hoa

Hiện có 242 bất động sản theo tiêu chí: Nha Cho Thue Nha Trang Khanh Hoa mới nhất tháng 05/2026

Bán Nhà Hot Nhất Hòn Xện-Dt86M2-2Pn-Ôtô Tận Nơi -Vĩnh Hoà -Nt -Chỉ 3T2

3.2 tỷ86 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
gia đình việc cần tiền 400tr bán căn nhà cách biển chi 100m Phạm văn Đồnggia đình việc cần tiền 400tr bán căn nhà cách biển chi 100m Phạm văn Đồng bên cạnh khu CC Ngô văn sở- dãy nhà cao tầng đẹp nhất hòn xện 💥DIỆN TÍCH :86m2-ngang (5x16m) nở hậu 6,7m ✅ KẾT CẤU: nhà cấp 4- 2phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp - sân xe máy rộng - xe hơi tận - đi bộ tắm biển đường Phạm văn Đồng bước chân ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học, chợ Ba Làng, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà-Dt66M2-3T-3Pn-Đ Ôtô 8M-Gần Biển-Hòn Sện-Vĩnh Hoà-Nt-Chỉ 4Ty

Thỏa thuận66 m2
Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Cách Đường Điện Biên Phủ Vĩnh Hoà 20M Giá Chỉ 3,6 Tỷ

Thỏa thuận66 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM CÁCH ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M – VĨNH HOÀ – GIÁ 3,6 TỶ • Diện tích 66,3m2 (ngang 5,09m) • Nhà mê đúc, thể tầng • 3 phòng ngủ (1 phòng tầng trệt), 2 WC • Sân phơi, phòng thờ, nội thất liền tường • Vị trí đẹp: trường mầm non Vườn Cổ Tích, cách 2/4 130m, bến xe Bắc • Giá: 3,6 tỷ (TL) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

Căn Góc Vừa Biển Vừa Phố_Hiện Đang Cho Khách Nga Thuê Dài Hạn Tại Tầng 2920 Toà Oc1A

Thỏa thuận65 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ bán căn 2920 (Tầng 29 số 20) toà OC1A, tầng đẹp, view phố, xéo biển   Đặc biệt: + Diện tích: 65m2, rộng rãi, thoáng mát + Nội thất xinh xắn, hiện đại Chủ bán căn 2920 (Tầng 29 số 20) toà OC1A, tầng đẹp, view phố, xéo biển   Đặc biệt: + Diện tích: 65m2, rộng rãi, thoáng mát + Nội thất xinh xắn, hiện đại
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 7 tháng trước 

Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực

Thỏa thuận74 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ 2PN CT1 Riverside Luxury cho nhà đầu tư & khách mua thực - Hàng chủ nhà, Giá hiếm có - Vị trí: CT1 Riverside Luxury, đối diện khu hành chính SunGroup, đường vành đai - Sản phẩm: Căn hộ 74m 2PN 2WC full nội thất hình - Bố cục tối ưu, gian đón ánh sáng tự nhiên
0907818813 0907818813
khanhhoa79.land@*********
Đăng 5 tháng trước 

Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực - Hàng Chủ Nhà, Giá Tốt Hiếm

Thỏa thuận74 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Hà Hữu Nghĩa
0907818813 0907818813
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất-Góc 2Mt-Dt68M- Gần Biển- Nguyễn Dữ-Hòn Xện-Vinh Hoà-Nt - 4.7Ty

4.7 tỷ68 m2
Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡngchủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡng 💥DIỆN TÍCH: 68m2(4x17m)- góc đường 7m ôtô thông thoáng
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Phố 4 Tầng Sát Charmora City - Vốn Chỉ Từ 2,7 Tỷ

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Mozzadiso Mỹ Gia – Gói 6, Block LK6 Mozzadiso Mỹ Gia – Gói 6, Block LK611 Vị trí sát trung tâm hành chính hàng xóm Charmora City, sở hữu hạ tầng đồng bộ, tiện ích nội khu compound đầu tiên Nha Trang
0585699167 0585699167
honganhlong12345@*********
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Phố 4 Tầng Đối Diện Khu Biệt Thự Vip – View Bể Bơi, Công Viên Cực Đẹp.

7.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu - Thiết kế phong cách hiện đại, – kinh doanh cho thuê, số lượng cực giới hạn
0938958768 0938958768
ngoctien510@*********
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr

7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Hòn Chồng-2Tầng-Dt80M2-5Pn-Đoàn Trần Nghiệp-Vĩnh Phước-Nt-3Ty5

3.5 tỷ80 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
con tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồngcon tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồng 💥DIỆN TÍCH: 80m2 ngang chuẩn(5 x 16m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 2PN-2toilet - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - tầng 2 4 phòng trọ cho thuê 10tr/1th lố đi sân 10 xe máy
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt Mỡi Đẹp Dt78M2-2Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ 3T850Tr

3.9 tỷ78 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 78m2-ngang 5 nở hậu ✅ KẾT CẤU : dạng cấp 4 - 2 phòng ngủ - 2 vể sinh-sân rộng thoáng- công năng - xe hơi tận nhà ✅ VỊ TRÍ : chợ vĩnh hải- biển Hòn Chồng phút - khu cao gập nước -dân cư đông đúc - lô góc thông thoáng
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3

4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5

7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát Tiện Nghi Vào Ở Ngay

2.0 triệuKhông xác định
Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã
Trần Đức Nhã
0396880699 0396880699
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3

3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Căn Hộ Màu Xanh Bơ Pastel Dành Cho Ai Yêu Thiên Nhiên Và Sự Yên Bình

3.0 tỷ58 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN HỘ 3426 OC2B – Xanh bơ pastel chạm cảm xúc, view biển phố chạm trái tim💚 Giá siêu 3ty650 🏡 Diện tích 58,8m² – thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC – tối ưu gian, rộng ánh sáng tự nhiên đón trọn hơi thở biển khơi
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

“Mua Nhà Mozzadiso, Tận Hưởng Không Gian Sống Chất Lượng”

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp  Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp  Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Để Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Làm Việc ) Có Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất

380.0 triệu121 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350

5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Chủ Đất ) Có Tính Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất

280.0 triệu68 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Tương lai đất quy hoạch ONT Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước 

Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ

Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372