Nha Ban Quan 3 Chotot
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 485 bất động sản theo tiêu chí: Nha Ban Quan 3 Chotot mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Mt Điện Biên Phủ P4 Quận 3, Dt:13X18M, 4 Tầng Giá 99 Tỷ
105.0 tỷ241 m2
Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán gấp nhàmặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3Bán gấp nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3 (Nay phường Bàn Cờ, TPHCM) - Diện tích: 13x18m, vuông vức - Diện tích công nhận: 241m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 4
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 4 giờ trước
Bán Nhà Quận 3 - Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phường Bàn Cờ - Hẻm Rộng 5M
9.0 tỷ32 m2
Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí chiến lược Phường Bàn Cờ, trục Nguyễn Đình Chiểu & CMT8, khu vực dân trí cao an ninh tuyệt đốiCơ hội sở hữu bất động sản vị trí chiến lược Phường Bàn Cờ, trục Nguyễn Đình Chiểu & CMT8, khu vực dân trí cao an ninh tuyệt đối
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 12 giờ trước
Bán Nhà Có Thang Máy Đường Cao Thắng Quận 3 – Hẻm 8M – Dòng Tiền Cao
14.5 tỷ55 m2
Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Cơ hội đầu tư nhà phố trung tâm Phường Bàn Cờ (Quận 3 cũ) kết cấu hiện đại doanh thu ổn định hàng thángCơ hội đầu tư nhà phố trung tâm Phường Bàn Cờ (Quận 3 cũ) kết cấu hiện đại doanh thu ổn định hàng tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 6 ngày trước
Giảm Sốc Chỉ Còn 6 Tỷ 125| Nhà Quận 3 – Bán Gấp Trong Tuần **Hẻm Lê V
6.1 tỷ61 m2
Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
GIẢM SỐC CHỈ CÒN 6 TỶ 125| NHÀ QUẬN 3 – BÁN GẤP TRONG TUẦN **HẺM LÊ VĂN SỸ, PGIẢM SỐC CHỈ CÒN 6 TỶ 125| NHÀ QUẬN 3 – BÁN GẤP TRONG TUẦN **HẺM LÊ VĂN SỸ, P14, QUẬN 3** Vị trí trung tâm – di chuyển Quận 1, Phú Nhuận, Tân Bình **Thông tin chi tiết:** • Diện tích: **61m²** • Kết cấu: **Trệt + Lửng + 2 Lầu + Sân Thượng** • Công năng: **4 Phòng Ngủ – 5 WC** • Nhà xây **kiên cố, chắn**, ngay **Ưu điểm nổi bật:** ✔ Khu dân cư **an ninh – dân trí cao** ✔ Hẻm sạch, yên tĩnh – phù hợp gia đình dài ✔ Pháp lý **sổ hồng – công chứng ngày** ✔ Giá mạnh – **cơ hội đầu tư & an cư** * GIẢM CÒN: 6 TỶ 125 (TL thiện chí)** 📞 **Liên hệ nhà ngay:** ☎️ Như Ngọc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 14
Như Ngọc
0896987861 0896987861
Đăng Hôm qua
Bán Nhà Phường Bàn Cờ Quận 3 – Nguyễn Thiện Thuật – 62M² – 3 Tầng Btct
16.8 tỷ62 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh
Nhà phố trung tâm Phường Bàn Cờ, vị trí kinh doanh sầm uất, Chợ Bàn Cờ các trục đường Quận 3Nhà phố trung tâm Phường Bàn Cờ, vị trí kinh doanh sầm uất, Chợ Bàn Cờ các trục đường Quận 3 📍 Vị trí: Ngay khu cư xá sầm uất Nguyễn Thiện Thuật, cách mặt tiền bước, sát Công viên Lý Thái Tổ Chợ hoa Hồ Thị Kỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 1
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà Góc 2Mt Điện Biên Phủ P6 Quận 3, Dt: 9X28M Giá 100 Tỷ
350.0 triệu252 m2
Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền Nam kỳ Khởi Nghĩa & Điện Biên Phủ !! - Diện tích: 9 x 28m - Khuôn viên vuông vức - Kết cấu: 2 tầng - Hợp đồng thuê: 350 triệu / tháng - Giá bán: 100 tỷBán nhà góc 2 mặt tiền Nam kỳ Khởi Nghĩa & Điện Biên Phủ !! - Diện tích: 9 x 28m - Khuôn viên vuông vức - Kết cấu: 2 tầng - Hợp đồng thuê: 350 triệu / tháng - Giá bán: 100 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 6
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 3 ngày trước
Bán Nhà Mt Điện Biên Phủ P6 Quận 3, Dt: 9.5X18.5M, 9 Tầng Giá 169 Tỷ
Thỏa thuận167 m2
Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh - Diện tích: 9Bán nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh - Diện tích: 95x185m - Kết cấu: 9 tầng - Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán - Giá: 169 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 3 ngày trước
Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3
170.0 triệu188 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán tòa nhàmặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3 📍 Nguyễn Thị Minh Khai, PBán tòa nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3 📍 Nguyễn Thị Minh Khai, P Bàn Cờ, Quận 3 Diện tích: 4,67 x 32m, nở hậu 11,5m (CN 188,5m²) DT sàn: ~1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 5
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 1 tuần trước
Bán Nhà 2Mt Lý Thái Tổ P1 Quận 3, Dt:9X30M, 5 Lầu Giá 120 Tỷ
Thỏa thuận270 m2
Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán siêu phẩm nhà 2 mặt tiền Lý Thái Tổ Phường Bàn Cờ Quận 3 - Diện tích: 9 x 30m, công - Hiện trạng: 5 lầu - CTXD: hầm 7 lầu - Pháp lý: cá nhân - mua bán công chứng - Giá: 120 tỷBán siêu phẩm nhà 2 mặt tiền Lý Thái Tổ Phường Bàn Cờ Quận 3 - Diện tích: 9 x 30m, công - Hiện trạng: 5 lầu - CTXD: hầm 7 lầu - Pháp lý: cá nhân - mua bán công chứng - Giá: 120 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 1
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 3 ngày trước
Bán Nhà Quận 3 – Phường Bàn Cờ – 82M² – Ngang 5.5M – 5 Tầng
Thỏa thuận81 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà phố đường Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3Bán nhà phố đường Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 Vị trí trung tâm, ngang rộng lý tưởng, phù hợp làm văn phòng công ty 📍 Vị trí: Ngay trung tâm Phường 2 (nay Phường Bàn Cờ), Quận 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 2
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà Trung Tâm Quận 3, Bốn Tầng, Cách Mặt Tiền Vài Bước Chân
4.0 tỷ35 m2
Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM QUẬN 3, BỐN TẦNG, CÁCH MẶT TIỀN VÀI BƯỚC CHÂNBÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM QUẬN 3, BỐN TẦNG, CÁCH MẶT TIỀN VÀI BƯỚC CHÂN + Kết cấu 4 tầng BTCT, 1 2 lầu + sân thượng, phòng khách, bếp, hai phòng ngủ master, sân thượng cực rộng, tổng diện tích sàn năm mươi m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 11
Lý Dũng
0907234201 0907234201
Đăng 6 ngày trước
Bán Nhà 5 Tầng Hxh Nguyễn Đình Chiểu, Phường Bàn Cờ Quận 3, Giá 5.2 Tỷ
5.2 tỷ25 m2
Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
Cơ hội sở hữu nhà phố trung tâm khu vực trung tâm Phường Bàn Cờ, Quận 3, kết cấu cao tầng, dọn • 🏙 Vị trí: Tọa lạc ngã tư Nguyễn Đình Chiểu – Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bàn CờCơ hội sở hữu nhà phố trung tâm khu vực trung tâm Phường Bàn Cờ, Quận 3, kết cấu cao tầng, dọn • 🏙 Vị trí: Tọa lạc ngã tư Nguyễn Đình Chiểu – Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bàn Cờ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 1 tuần trước
Bán Nhà Mt Bà Huyện Thanh Quan P6 Quận 3, Dt:10.5X24M Giá 94 Tỷ
260.0 triệu254 m2
Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường Bà Huyện Thanh Quan Phường 6 Quận 3 - Diện tích: 10,6x24mBán nhà mặt tiền đường Bà Huyện Thanh Quan Phường 6 Quận 3 - Diện tích: 10,6x24m Công nhận: 254m² - Kết cấu: 2 lầu - Vị trí đắc địa Đoạn đẹp nhất Phường 6, Quận 3, xung quanh Building, văn phòng, thẩm mỹ viện cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 1 tuần trước
Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền 204A Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hoà, Quận 3
505.0 triệu237 m2
Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền 204A Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hoà, Quận 3 - Diện tích CN: 237,26m2 ( Ngang 10m x Dài 24m Nở hậu 10,64m ) - Giá bán: 120 tỷ ( 505tr/m2 ) - Kết cấu: 3 Tầng - Hợp đồng thuê: 150tr/tháng - Vị trí đẹp, nằm Nam Kỳ Khởi Nghĩa & Lê Quý Đôn - Pháp lý: Sổ hồng riêng Lh Nam 0903926911
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 2 tuần trước
Bán Gấp Nhà Mới Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, 4 Tầng,
1.9 tỷ18 m2
Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán gấp nhà đường cách Mạng Tháng Tám, phường 11, 3, 4 tầng, 1 tỷ 870 triệuBán gấp nhà đường cách Mạng Tháng Tám, phường 11, 3, 4 tầng, 1 tỷ 870 triệu Kết cấu: 4 tầng, 2 PN, 3 WC,… Diện tích: Ngang 3m x Dài 6m Hẻm xe hơi, sạch mặt tiền CMT8 Khu dân trí, an ninh cao, xung quanh tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 11
Kim Khánh
0896975612 0896975612
Đăng 2 tuần trước
🌕🌕Bán Nhà Căn Góc 2 Mt 4 Tầng Trần Văn Đang-Q.3 ✅Dt: Ngang 4.6M X4
Thỏa thuận19 m2
Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
🌕🌕BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MT 4 TẦNG TRẦN VĂN ĐANG-Q🌕🌕BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MT 4 TẦNG TRẦN VĂN ĐANG-Q3 ✅DT: ngang 46m x41m CN:191m2 DT sàn: 60m2 ✅Trệt 2 lầu sân thượng 3 phòng ngủ 1 phòng thờ 4wc ✅Hẻm thoáng 3 gác, xe hơi cách nhà 20m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 5
Như Ngọc
0896987861 0896987861
Đăng 9 giờ trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Nhà Trần Quang Diệu Quận 3 Diện Tích - 58M2 Giá 3 Tỷ 3
3.0 tỷ52 m2
Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán gấp nhà Trần Quang Diệu, Quận 3, Diện tích 58m2 Chính chủ cần bán gấp nhà Trần Quang Diệu, Quận 3, Diện tích 58m2 Với 1 tỷ 850 cực kì sỡ hữu nhà phố vị trí đắc địa trung tâm Quận 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 14
Tâm Như
0902652711 0902652711
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Quận 3 – Phường Bàn Cờ – Dt 36M2 – Hẻm 11M Kinh Doanh Sầm Uất
7.5 tỷ35 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh
Cần bán căn nhà vị trí đắc địa hẻm Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bàn Cờ (Quận 3 cũ)Cần bán căn nhà vị trí đắc địa hẻm Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bàn Cờ (Quận 3 cũ) Khu vực kinh doanh đa ngành nghề, hạ tầng cực đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 1
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 3 tuần trước
Quận 3 Bán Nhà Hxh– Chợ Bàn Cờ, 3 Tầng Btct – Nở Hậu – 40M² – Hơn 9 Tỷ
9.5 tỷ40 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Cơ hội sở hữu nhà trung tâm Quận 3, khu Chợ Bàn Cờ – vị trí hiếm, kinh doanhCơ hội sở hữu nhà trung tâm Quận 3, khu Chợ Bàn Cờ – vị trí hiếm, kinh doanh 🔹 Thông tin chi tiết • Diện tích: 4m x 10m, 40m² – nở hậu, phong thủy tốt • Kết cấu: 3 tầng BTCT kiên cố, nhà chủ năm • Công năng: Phòng khách – Bếp – 4 Phòng ngủ – 3 WC • Hẻm: Hẻm xe hơi, thông thoáng, an ninh 📍 Vị trí đắc địa – trung tâm Chợ Bàn Cờ • Nằm khu Chợ Bàn Cờ – Nguyễn Thiện Thuật, khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất đêm • Kết nối các trục đường lớn: Nguyễn Thiện Thuật – Nguyễn Đình Chiểu – Cao Thắng – Điện Biên Phủ • Chỉ 2km Chợ Bến Thành, 3km Chợ Lớn, 7km sân bay Tân Sơn Nhất • Giáp ranh Quận 1 – Quận 10 – Quận 5, di chuyển cực kỳ thuận tiện 🌆 Tiện ích xung quanh đủ • Gần Chợ Bàn Cờ – Vườn Chuối – Coopmart – Satra – Aeon • Dễ dàng tiếp cận Now Zone – Vạn Hạnh Mall – rạp chiếu phim – ngân hàng – trường học các cấp • Gần Công viên Lý Thái Tổ 4,4ha (dự kiến hoạt động Tết 2026) • Cách mặt tiền đường 8m bước, phù hợp kết hợp kinh doanh, cho thuê 📕 Pháp lý: Sổ hồng pháp lý chuẩn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 4 tháng trước
Bán Gấp Nhà Mới Đường Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3, 5 Tầng, Giá
2.1 tỷ36 m2
Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán gấp nhà đường Trần Quang Diệu, phường 13, 3, 5 tầng, 2 tỷ 140 triệu Kết cấu: 1 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 4 PN,… Diện tích: Ngang 4x Dài 9 Hẻm nhà 5m rộng rãi,… Bàn giao nội thất hìnhBán gấp nhà đường Trần Quang Diệu, phường 13, 3, 5 tầng, 2 tỷ 140 triệu Kết cấu: 1 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 4 PN,… Diện tích: Ngang 4x Dài 9 Hẻm nhà 5m rộng rãi,… Bàn giao nội thất hình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 13
Kim Khánh
0896975612 0896975612
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà Quận 3 - Hẻm Xe Hơi - Nguyễn Đình Chiểu - 3 Pn - Nhỉnh 8 Tỷ
8.5 tỷ34 m2
Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Quận 3 - Hẻm Xe Hơi - Nguyễn Đình Chiểu - 34M - 3 PN - Nhỉnh 8 Tỷ =================================== Sang 0777826387 HXH Nguyễn Đình Chiểu Quận 3 Phường 2 CũBán Nhà Quận 3 - Hẻm Xe Hơi - Nguyễn Đình Chiểu - 34M - 3 PN - Nhỉnh 8 Tỷ =================================== Sang 0777826387 HXH Nguyễn Đình Chiểu Quận 3 Phường 2 Cũ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 2
Bất Động Sản
0777826387 0777826387
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Lê Văn Sỹ Quận 3, 75M2, 3 Tầng, Hợp Đồng Thuê 40Tr/Tháng
500.0 triệu75 m2
Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ ( Phường 14, Quận 3 cũ), Phường Nhiêu Lộc, TPHCM – hợp đồng thuê 40tr/tháng, 32,5 tỷ - Diện tích: 75m² (4,5 x 17–20m, hai cạnh dài nhau) - Kết cấu: lửng, lầu, thiết kế vững thuận tiện cho kinh doanh cho thuê - Hợp đồng thuê: 40 triệu/tháng, 2 năm ➡️ Vị trí tiềm năng: Với vị trí mặt tiền Lê Văn Sỹ, căn nhà trị khai thác thương mại cao – thể tiếp tục cho thuê phát triển thành tòa nhà văn phòng, spa, showroom… 💰 Giá bán: 32,5 tỷ ~ 433 triệu/m² ( Xin lưu tâm bán thể tăng ngừng bán, Tùy nhu cầu thị trường chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 14
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà 2Mt Cao Thắng P5 Quận 3, Dt:14X25M, 3 Tầng Giá 75 Tỷ
250.0 triệu220 m2
Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán siêu phẩm 2 mặt tiền đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3 - Vị trí đẹp căn góc 2 Mặt Tiền bề ngang - Diện tích: 14x25m, công nhận: 220m²Bán siêu phẩm 2 mặt tiền đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3 - Vị trí đẹp căn góc 2 Mặt Tiền bề ngang - Diện tích: 14x25m, công nhận: 220m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 5
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà 2Mt Cao Thắng P4 Quận 3, Dt:9.36X19M, 4 Tầng Giá 77 Tỷ
Thỏa thuận178 m2
Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán gấp tháng nhà 2 mặt tiền đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3 - Vị trí nằm Nguyễn Đình Chiểu, Điện Biên Phủ, hãng xe Ford tòa nhà văn phòng cao cấpBán gấp tháng nhà 2 mặt tiền đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3 - Vị trí nằm Nguyễn Đình Chiểu, Điện Biên Phủ, hãng xe Ford tòa nhà văn phòng cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 2 tuần trước
Bán Gấp Nhà Mới Đường Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3, 4 Tầng, Giá 1 Tỷ 46
1.5 tỷ20 m2
Bà Huyện Thanh Quan, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán gấp nhà đường Bà Huyện Thanh Quan, 3, 4 tầng, 1 tỷ 465 triệuBán gấp nhà đường Bà Huyện Thanh Quan, 3, 4 tầng, 1 tỷ 465 triệu Kết cấu: 4 tầng BTCT, xây dựng chắn, 2 PN, 2PVS,… Diện tích: Ngang 3,3m x Dài 5m Khu dân trí, an ninh cao, xung quanh tiện ích