Nhà 15M2 2 Tầng
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 1000+ bất động sản theo tiêu chí: Nhà 15M2 2 Tầng mới nhất tháng 05/2026
Nhà Phan Văn Trị Bình Thạnh 2 Tầng- Dt 30M2 Giá 4.95 Tỷ.
5.0 tỷ30 m2
Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
+ Diện tích: 5m x 6m Vuông Vức , diện tích đất thực tế 30m2, DTSD 59m2+ Diện tích: 5m x 6m Vuông Vức , diện tích đất thực tế 30m2, DTSD 59m2 + Nhà 1 1 lầu đúc ban công rộng 5m2, Gồm 3 phòng 2 toilet Tặng full nội thất cao cấp , đặc biệt phòng ngủ cho
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 11
Trương Hữu Đạt
0777589938 0777589938
Đăng 6 tháng trước
Nhà 4 Tầng Phường 2 Quận 8 - Vuông Vức Đẹp, Sổ Hồng Riêng.
4.0 tỷ28 m2
Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh
Nhà đường Nguyễn Thị Tần, Q8, vuông đẹp bốn tầng, cách hẻm xe hơi 10 mét Nhà công năng, 3pn, 2wc, bếp, sân thượng, ban côngNhà đường Nguyễn Thị Tần, Q8, vuông đẹp bốn tầng, cách hẻm xe hơi 10 mét Nhà công năng, 3pn, 2wc, bếp, sân thượng, ban công
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 2
Nguyễn Đăng
0906899450 0906899450
Đăng 6 tháng trước
Nhà Mới 2 Tầng – Full Nội Thất – Khuê Trung, Cẩm Lệ – Đà Nẵng
7.3 tỷ85 m2
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
CHỈ 1 CĂN DUY NHẤT BÁN NHÀ MỚI 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – ĐÀ NẴNG CHỈ 1 CĂN DUY NHẤT BÁN NHÀ MỚI 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – ĐÀ NẴNG Vị trí: Mặt tiền đường 55m, lề 3m khu dân cư đẹp, an ninh
0933623900 0933623900
batdongsanmientrung.realtor@*********
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Cho Thuê Vp Tầng 2 Nhà Mặt Phố Nguyễn Văn Huyên
12.0 triệu72 m2
Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cho thuê VP tầng 2 nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên - Phía Ngã 4 Cầu Giấy Cho thuê VP tầng 2 nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên - Phía Ngã 4 Cầu Giấy Vỉa hè rộng 8m, chỗ đỗ xe thuận tiện, khu vực tập trung tòa nhà CC, VP, trường học
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Dịch Vọng
Hoang Lan
0906266066 0906266066
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Rẻ Đẹp 5 Tầng 576/2 Quang Trung P11 Gò Vấp
5.0 tỷ40 m2
Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
❌❌ NHANH & QUYẾT ĐOÁN MỚI KỊP ⛳ Bán nhà 576/2 Quang Trung, P11, GÒ VẤP (Sau căn mặt tiền NHÀ 5 TẦNG 🚘HXH 👉 💰 Giá bán : 4 tỷ 950 ➖ NHÀ 5 Tầng, 3WC,2PN( thể 2PN)❌❌ NHANH & QUYẾT ĐOÁN MỚI KỊP ⛳ Bán nhà 576/2 Quang Trung, P11, GÒ VẤP (Sau căn mặt tiền NHÀ 5 TẦNG 🚘HXH 👉 💰 Giá bán : 4 tỷ 950 ➖ NHÀ 5 Tầng, 3WC,2PN( thể 2PN)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 10
Nhu Y
0941277299 0941277299
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mp An Trạch, Diện Tích 60M2X 2 Tầng, Mặt Tiền 6.5M
20.0 triệu60 m2
An Trạch, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
Cho thuê nhà mặt phố AN TRẠCH – ĐỐNG ĐA - Diện tích: 60mx 2 (tầng) - Mặt tiền: 6,5m - Giá chào thuê: T1: 20tr, t2: 15tr, thuê 2 tầng 35tr/tháng - Thông tin khác: Cho thuê nhà biệt, thông sàn, hầm, thang máy, kd sạch thuận tiện kinh doanh các mô hình chụp ảnh, makeup, salon, văn phòng,… - Hđ dài LH Ms Huyền 0988402342
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Cát Linh
Nguyễn Ngọc Huyền
0988402342 0988402342
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh – Gần Chợ Cây Quéo –2 Tầng Giá 2Ty2
2.2 tỷ56 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏠 Nhà chợ Cây Quéo – Hoàng Hoa Thám, Phường 5 Bình Thạnh – ngang 5m – 3PN – nhỉnh 2🏠 Nhà chợ Cây Quéo – Hoàng Hoa Thám, Phường 5 Bình Thạnh – ngang 5m – 3PN – nhỉnh 22 tỷ 🔥 Lý bán nhà: Chủ cần tiền bán tốt Cơ hội hiếm tầm khu Bình Thạnh 📍 Địa chỉ: Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh 📍 Vị trí: Gần chợ Cây Quéo, khu dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển Phú Nhuận Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi, quán ăn Khu sầm uất, tiện ích sinh hoạt 💰 Giá: Nhỉnh 2 tỷ 2 (thương lượng) 📐 Diện tích: ~56m² (ngang 5m hiếm) 🏡 Kết cấu: 2 tầng 🛏 3 phòng ngủ – 🚿 4 nhà vệ sinh (WC phòng) 👉 Có phòng ngủ phù hợp gia đình tuổi 👉 Sân sân ban công thoáng mát 📜 Pháp lý: Sổ hồng – pháp lý chuẩn 🔥 Điểm mạnh: • Ngang 5m hiếm tầm 2 tỷ • Gần chợ Cây Quéo – khu trung tâm Bình Thạnh • Nhà công năng, cho thuê 📞 Liên hệ: 0765 276 216 (Hân/Zalo) 👉 Xem nhà – chốt cho khách thiện chí
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 5
Phạm Hồ Gia Hân
0765276216 0765276216
Đăng 2 tháng trước
Nhà Mặt Tiền Sơn Hưng - Bảy Hiền - 2 Tầng - Kinh Doanh Tốt - 12,95 Tỷ
950.0 triệu125 m2
Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
NHÀ MẶT TIỀN SƠN HƯNG - BẢY HIỀN - 2 TẦNG - KINH DOANH TỐT - 12,95 TỶ Nhà mặt phố cực chất Đường Sơn Hưng, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh - Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh cũ, diện tích 125m2, 4PN, 3WC, 2 tầng, mặt tiền 7,6m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 4
Vũ Bích Hương
0978009895 0978009895
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Xe Tải Quận 2 Nhà 3 Tầng Ngang 6.15M Sân Đậu Ot
Thỏa thuận185 m2
Đường Số 6, Phường Tam Bình, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 6, PBÁN NHÀ mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 6, P BÌNH TRƯNG ĐÔNG, Quận 2 👉 Đường xe Tải 2 chiều 🔹 Diện tích: 185,8m² (6,15 x 22,15m) - Sàn 288,4m2 🔹 Nhà 3 Tầng, sân thượng sau 🔹 6PN, 2 kho, sân đậu 2 ô tô + 10 xe máy 🔹 Kết nối Nguyễn Duy Trinh cao Tốc - sân bay Long Thành 🔥 Giá bán: 25 tỷ (thương lượng) - Sổ hồng CN Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tam Bình
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Chợ Tân Lập Quận 2 ✨ Nhà 5 Tầng Đường Ôtô Ngang 5.4M
11.5 tỷ66 m2
Đường Số 23, Phường Tam Bình, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CHỢ TÂN LẬP Quận 2 👉 Nhà 5 Tầng mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 23, PBÁN NHÀ MẶT TIỀN CHỢ TÂN LẬP Quận 2 👉 Nhà 5 Tầng mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 23, P Bình Trưng Đông , Quận 2 🔹 Diện tích đất: 65,9m² (5,4m x 12m) 🔹 Diện tích sàn: 207,6m² 🔹 Nhà 1 – 1 lửng – 3 lầu 5PN – 5WC – phòng khách – bếp – ô tô đậu nhà 🔥 Giá bán: 11,5 tỷ – ✨ Thương lượng chính chủ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🔥 Lợi nổi bật Mặt tiền chợ Tân Lập, khu buôn bán hoạt động xuyên – cực kỳ hiếm nhà rao bán
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tam Bình
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Mt Chợ Bến Thành, 160M², 2 Khối Nhà 10 Tầng, Dòng Tiền 170 Triệu/Tháng
170.0 triệu160 m2
Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà vị trí vàng siêu khan hiếm – mặt tiền chợ Bến Thành, trung tâm Quận 1 - Nằm mặt tiền chợ Bến Thành, tuyến phố thương mại đắt sôi động bậc nhất trung tâm Sài Gòn Bán nhà vị trí vàng siêu khan hiếm – mặt tiền chợ Bến Thành, trung tâm Quận 1 - Nằm mặt tiền chợ Bến Thành, tuyến phố thương mại đắt sôi động bậc nhất trung tâm Sài Gòn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bến Thành
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Bán Nhà 2 Tầng Siêu Hot 4 Góc,4 Mặt Tiền, Ô Tô Vào Nhà
Thỏa thuận50 m2
Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
Mình chính chủ nhượng căn nhà 2 tầng, nhà ưu điểm 4 góc, 4 thoáng, ngõ nhà rộng rãi, thông thoáng, ô tô tận nhàMình chính chủ nhượng căn nhà 2 tầng, nhà ưu điểm 4 góc, 4 thoáng, ngõ nhà rộng rãi, thông thoáng, ô tô tận nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú La
Thủy
0977061989 0977061989
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mp Đoàn Trần Nghiệp - Dt 50M2X 2 Tầng - Mặt Tiền 9M
60.0 triệu50 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cho thuê nhà MP ĐOÀN TRẦN NGHIỆP – HAI BÀ TRƯNG - Diện tích : 50m2x 2 tầng - Mặt tiền : 9m - Giá thuê: 60 triệu/tháng - Thông tin khác: Cho thuê nhà thông sàn, vị trí đẹp, thuận tiện kinh doanh - HĐ dài, ổn định LH : Ms Huyền 0988402342
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Lê Đại Hành
Nguyễn Ngọc Huyền
0988402342 0988402342
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà- Hoàng Phan Thái- 71M- 2 Tầng- 5X14M- Sổ Hồng- Giá 2.3T Tl
2.3 tỷ71 m2
Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
NHÀ CHỢ BÌNH CHÁNH- HOÀNG PHAN THÁI- 71M- 2 TẦNG - 5x14M- GIÁ 2NHÀ CHỢ BÌNH CHÁNH- HOÀNG PHAN THÁI- 71M- 2 TẦNG - 5x14M- GIÁ 23T - Diện tích : 5x14M- 2 Tầng- 400m chơ Bình Chánh • Vị trí: Gần Chợ Bình Chánh, đường Hoàng Phan Thái (cách chợ 400m)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Chánh
Tran Tri
0978888335 0978888335
Đăng 4 tháng trước
Nhà Đẹp Hẻm 7M Nguyễn Sơn | Dt 4.5X15M | 2 Tầng Btct | 3Pn | Giá 6.6T
6.6 tỷ65 m2
Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Nằm hẻm 7m thoáng, xe hơi thoải mái, xe hơi ngủ nhà Cách mặt tiền Nguyễn Sơn 30m thuận tiện kinh doanh nhẹ, VP, spa Khu cao cấp dân trí cao an ninh tuyệt đối Tiện ích xung quanh đủ: chợ siêu thị trường học ngân hàng Diện tích: 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Thọ Hòa
NamPhú Land
0936999494 0936999494
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Kdc Nam Long, An Lạc, 4X14M, 2 Tầng, Giá 6.1T
6.1 tỷ56 m2
An Lạc, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
– Nhà mặt tiền Đường nội bộ khu dân cư Nam Long, An Lạc, Bình Tân – Nhà mặt tiền Đường nội bộ khu dân cư Nam Long, An Lạc, Bình Tân – Diện tích: 56m² (4x14m) – Kết cấu: 1 1 lầu, 2PN 2WC – Vị trí đẹp, khu Nam Long dân trí ngã 4 Võ Văn Kiệt Hồ Học Lãm, đường thông Hồ Học Lãm, Kinh Dương Vương,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Lạc
0979574179 0979574179
nhadatbaonamdongnai@*********
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố 53M2 - 2 Tầng - Hoàn Công Đủ - Đường Oto 6M - Chợ Long Trường
Thỏa thuận53 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
💥 NHÀ PHỐ 53M2, 2 TẦNG, NGANG 4💥 NHÀ PHỐ 53M2, 2 TẦNG, NGANG 49M x 108M, HOÀN CÔNG ĐỦ, ĐƯỜNG Ô TÔ 6M, GẦN CHỢ LONG TRƯỜNG 👉 Trệt + Lầu 2 Phòng ngủ + 2 WC + Ban công Nhà xây chắn, 👉 Đường ô tô 6m nhà Khu nhà thoáng mát, yên tĩnh
Nguyễn Quang
0909513250 0909513250
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Tòa Nhà Đường 3 Tháng 2 – Ngang 9.5M, Kết Cấu Cao Tầng
180.0 triệu171 m2
Đường 3 Tháng 2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
👑👑👑 [QUẬN 10] CHO THUÊ TÒA NHÀ ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 – MẶT TIỀN RỘNG 9👑👑👑 [QUẬN 10] CHO THUÊ TÒA NHÀ ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 – MẶT TIỀN RỘNG 95M, KẾT CẤU CAO TẦNG ————————————— ❗ Diện tích đất: 95 ❌ 18m – DTSD: ~950m² ❗ Kết cấu: Trệt + 4 Lầu ❗ Giá thuê: 180 triệu/tháng ========================= 👉 Vui GỌI SDT hỗ trợ nhất ꧁ 𝐂𝐚𝐥𝐥/𝐙𝐚𝐥𝐨: Em Tuấn ꧂ ☎️ 090
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 12
Nguyễn Anh Tuấn
0902253969 0902253969
Đăng 6 tháng trước
Ngộp Bank, Giảm Sốc 5 Tỷ Cho Nhà 2 Tầng, 96M2, Nguyễn Trãi, Q1
252.0 triệu96 m2
Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
🇻🇳🏠 NGỘP BANK - GIẢM SỐC 5 TỶ – NHÀ HXH NGUYỄN TRÃI, P🇻🇳🏠 NGỘP BANK - GIẢM SỐC 5 TỶ – NHÀ HXH NGUYỄN TRÃI, PNGUYỄN CƯ TRINH, Q1 – NGANG KHỦNG 6M – 96M2 – CHỈ 14x TỶ 🍀 Vị trí trung tâm Quận 1, khu kinh doanh đỉnh chóp, xe hơi tận 🍀 Diện tích 96m2, ngang 6m cực hiếm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Nguyễn Cư Trinh
Nguyễn Phương
0372671331 0372671331
Đăng 7 tháng trước
Giá Đầu Tư Chỉ Nhỉnh "100Tr/M2" - Bán Nhà 2 Tầng 80M2 (4,5M X 20M)
8.7 tỷ80 m2
Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Vị trí Lê Quang Định PVị trí Lê Quang Định P7 Bình Thạnh + Diện tích: 4,5m x 20m + Kết cấu: 2 tầng Có 3PN + Nhà cứng cáp Xác định bán đất tặng nhà cải tạo xây CHDV cho thuê + Hẻm 3m cách 15m hẻm xe hơi "Nhận ký gửi hỗ trợ định miễn phí nhà đất Sài Gòn" Miễn tiếp môi giới
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 7
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước
Chỉ 5.454 Tỷ Tl Ngang 5M Hiếm, 86M², Nhà 2 Tầng Nhà Hxh Lê Đình Cẩn
454.0 triệu90 m2
Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà Hẻm 5M Gần Mặt Tiền Lê Đình Cẩn, Ngang 5M Hiếm, 86M2, Nhà 2 Tầng, Giá Chỉ 5Nhà Hẻm 5M Gần Mặt Tiền Lê Đình Cẩn, Ngang 5M Hiếm, 86M2, Nhà 2 Tầng, Giá Chỉ 5454 Tỷ Thương Lượng Diện tích: CN 86m² (ngang 5m cực hiếm – dài 18m), công Kết cấu: 1 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Tạo
Nguyễn Minh Đăng
0903100226 0903100226
Đăng 5 tháng trước
Nhỉnh 7 Tỷ -Nhà Đẹp Cầu Bươu – Ô Tô Vào Nhà ,5 Tầng - 2 Mặt Thoáng
Thỏa thuận40 m2
Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Vị trí: Ngõ 2 Cầu Bươu – Thanh Trì – Hà Nội Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, hạ tầng đồng bộ – đi tiện: 🚗 Vài trăm mét BV K Tân Triều 🛒 Gần chợ, trường học, trung tâm thương mại 💼 Thích hợp làm văn phòng cho thuê 🏡 Thông tin chi tiết: Diện tích: 40m², mặt tiền 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Tân Triều
Nguyễn Văn Đạo
0966629222 0966629222
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Vip Khu Phân Lô - Lạc Long Quân - Lý Thường Kiệt - 2 Tầng
10.7 tỷ60 m2
Lạc Long Quân, Phường 9, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Đường 10M vỉa hè, Khu Phân Lô Lạc Long QuânĐường 10M vỉa hè, Khu Phân Lô Lạc Long Quân Lý Kiệt + Đường 10M, Khu Phân Lô bàn cờ, Hẻm 766 Lạc Long Quân, P9, TB Nay P TÂN hòa + DT 60 M2 x 2 tầng N 4 x 15M + Nhà 2 mặt thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất nền dự án Phường 9
Vũ Bích Hương
0904640860 0904640860
Đăng 4 tuần trước
Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Rộng Cộng Hòa 100M2 4 Tầng Ngang 5M
36.5 tỷ100 m2
Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh