Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nguyễn Văn Thương

Hiện có 82 bất động sản theo tiêu chí: Nguyễn Văn Thương mới nhất tháng 07/2026

Phòng Full Nội Thất Nguyễn Văn Thương

6.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả D1 - Bình Thạnh ( Nguyễn Văn Thương) Gần Hutech, Hồng Bàng, Thông tin mô tả D1 - Bình Thạnh ( Nguyễn Văn Thương) Gần Hutech, Hồng Bàng, Q1, Q2 - Nguyễn Hữu Cảnh TRỐNG SẴN - Giữ phòng 7-10 - KHÔNG CHUNG CHỦ, GIỜ GIẤC TỰ DO
Ngọc Hậu Lighthouse
0798341002 0798341002
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ – Nguyễn Văn Thương

3.0 triệu20 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ – NGUYỄN VĂN THƯƠNG Địa chỉ: 71/1/39 Nguyễn Văn Thương Diện tích: 20m² Toilet riêng Có kệ bếp Giá thuê: 3,3 triệu/tháng (giá rẻ) Phòng sạch tư, thoải mái
Nguyễn Ngọc Yến
0937260261 0937260261
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nt 35M2 Nguyễn Văn Thương, Gần Đh Ngoại Thương

5.0 triệu35 m2
Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng FULL NT 35m2 Nguyễn Gia Trí Gần ĐH Ngoại Thương, GTVT -HUTECH tiện Hàng Xanh Q1 Hẻm kế bên ĐH Ngoại Thương FULL NT cơ bản, cửa sổ thoáng Thang máy, vân tay Tủ lạnh, máy lạnh Không chung chủ, giấc tự do Có hầm xe, bảo vệ & camera 24/7 PCCC kiểm duyệt =================== Địa chỉ: Nguyễn Gia Tri, Bình Thạnh
Phan Yến Nhi
0345612782 0345612782
Đăng 4 tháng trước 

Văn Phòng Ảo Đường Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh, Giá 500.000/ Tháng

Thỏa thuậnKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Cho thuê văn phòng ảo đường Nguyễn Văn Thương, Thạnh Mỹ Tây, TPHCM - Phường 25 cũ - Tiện ích : Đăng kí địa kinh doanh, trụ sở + Nhận thư từ + Đặt bảng tòa nhà + Phòng họp, tiếp khách + Xuất hóa đơn, giấy tờ hợp lệ * Giá thuê : 500
Lê Linh
0333213019 0333213019
Đăng 4 tháng trước 

Studio Full Nội Thất – Nguyễn Văn Thương (D1), Bình Thạnh

2.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả STUDIO FULL NỘI THẤT – NGUYỄN VĂN THƯƠNG (D1), BÌNH THẠNH Phòng đẹp – sạch – tiện nghi, xách vali ngay Gần Hutech – Ngoại Thương – Landmark 81 Nội thất gồm: giường nệm, máy lạnh, tủ lạnh, tủ đồ, kệ bếp, WC riêng Có chỗ xe Không chung chủ – tự giấc Liên hệ phòng: 0584 079 524
PHẠM MINH KHÔI
0584079524 0584079524
Đăng 7 tháng trước 

Khai Trương Phòng Trọ Có Gác Giá Hssv Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh Gần Gtvt, Hutech, Ngoại Thương

9.0 triệuKhông xác định
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG MỚI XÂY CÓ GÁC – CỬA SỔ THOÁNG MÁT NGAY NGUYỄN VĂN THƯƠNG, BÌNH THẠNH ️ Gác cao rộng rãi – tối ưu gian sống ️ Cửa sổ đón nắng tự nhiên, phòng thoáng mát ️ Thiết kế xây sạch đẹp, nội thất hiện đại ️ Khu an ninh, giấc tự do ️ Vị trí trung tâm Nguyễn Văn Thương – Landmark 81, D1, Hutech, UEF Phù hợp cho sinh viên, nhân viên văn phòng khách nước cần gian sống tiện nghi trung tâm Bình Thạnh Inbox phòng thực tế 0382382596
Jassie Home
0382382596 0382382596
Đăng 1 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Studio Cửa Sổ Trời Tại 178 Nguyễn Văn Thương

7.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả - Phòng studio cửa sổ trời thoáng mát - Tone trắng sang trọng - Đầy nội thất tiện nghi - Có giặt, sấy chung cho toà nhà - Khoá vân tay, giấc tự ko chung chủ - Máy nóng lạnh lắp sẵn Tiện di chuyển ngã 4 hàng xanh, Hutech, UTH, Quận 1, Quận 3
Ngô Đức Hoàng
0357585755 0357585755
Đăng 3 tháng trước 

Phòng Đẹp Nguyễn Văn Thương Giá Mềm – Dọn Vào Ở Ngay

1.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Giá chỉ: 4 Thông tin mô tả Giá chỉ: 43TR GIẢM NGAY 200K/THÁNG TRONG 3 THÁNG ĐẦU Nguyễn Văn Thương, P25, Bình Thạnh Tìm phòng tiện nghi – tư – trung tâm Bình Thạnh? Đây lựa cực xem! Phòng tầng di chuyển thuận tiện Có sẵn máy lạnh mát mẻ Thiết kế vách ngăn khu bếp gọn gàng Trang tủ bếp + tủ lạnh đủ WC chung mặt bằng hiện phòng sử dụng mặt bằng tiệm giặt sấy tự động, trực tiếp
Ngọc Huyền
0972776327 0972776327
Đăng 2 tháng trước 

🌈🌈Duplex Ban Công Ngay Nguyễn Văn Thương Phường 25

5.7 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏡Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh Sát bên D2, Ung Văn Khiêm, Điện Biên Phủ, thuận tiện di chuỵển Q1,2,3 ----- Full nội thất Diện tích lớn Ban công riêng Thang máy ----- Trống sẵn Khách ưu đãi ----- 🌈🌈Bên cạnh sản phẩm Studio, Duplex, 1PN, 2PN thể đáp ứng nhu cầu ----- 🤙🏻Liên hệ Khoa hỗ trợ ưu đãi Hotline: 0788
Lê Khoa
0788894851 0788894851
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nt Cửa Sổ Trời Đường Nguyễn Văn Thương Gần Đh Hutech, Uef, Gtvt, Ngoại Thương

9.0 triệu30 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG FULL NT CỬA SỔ TRỜI ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN THƯƠNG GẦN ĐH HUTECH, UEF, GTVT, NGOẠI THƯƠNG Ngay ngã tư Hàng Xanh Gần đh Hutech, Uef, Giao thông vận tải, Ngoại Thương, Hồng Bàng Thuận tiện di chuyển 1 Nội thất hình Rộng 30m2 Trần nhà cao thoáng mát Không chung chủGiờ giấc tự do Camera an ninh, vân tay Hệ thống PCCC Phù hợp cho các bạn sinh viên Liên hệ zalo0775563422 tư vấn đi phòng trực tiếp
huỳnh hà hồng hào
0775563422 0775563422
Đăng 2 tháng trước 

5Pn/5Wc - Cho Thuê Nhà 125 Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh - 28Triệu

28.0 triệu64 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Mình cần cho thuê nhà hẻm 125 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh - Diện tích: 4 x 16m - Kết cấu: 1 2 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WCMình cần cho thuê nhà hẻm 125 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh - Diện tích: 4 x 16m - Kết cấu: 1 2 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Nguyễn Thủy
0901162118 0901162118
Đăng 2 tháng trước 

Studio Nguyễn Văn Thương – Ban Công Riêng – Máy Giặt Riêng – Gần Quận 1

5.0 triệuKhông xác định
Phường 19, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Studio thiết kế hiện đại, gian gọn gàng, ở •Ban công rộng rãi – đón gió, chill cực thích •Máy giặt phòng – tiện lợi, cần chung •Nội thất cần xách vali ở Vị trí đắc địa – Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh: •Chỉ phút di chuyển sang Quận 1 •Khu vực sầm uất, Landmark 81, quán cà phê, siêu thị •Giao thông thuận tiện, dàng đi nơi Phù hợp: •Người đi làm trung tâm •Sinh viên, freelancer cần gian thoải mái Giá khu vực – căn đẹp nhanh! Inbox tư vấn phòng trực tiếp!
Nguyễn Nhật Hoà
0932150832 0932150832
Đăng 3 tháng trước 

Phòng Trọ Full Nội Thất 35M2 Nguyễn Văn Thương Bình Thạnh Gần Đh Ngoại Thương, Hutech Giáp Q2, Q1

6.0 triệu35 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ full nội thất 35m2 Nguyễn Văn Thương Bình Thạnh ĐH Ngoại Thương, Hutech giáp Q2, Q1 Địa chỉ: Nguyễn Văn Thương, P25, Bình Thạnh (Gần đường Nguyễn Gia Trí, Võ Oanh, metro Tân Cảng) Thang máy, hầm xe rộng, PCCC Khu dân trí cao, yên tĩnh Liên hệ Khanh 0394153238 (Sđt/Zalo) Xem phòng trực tiếp, gửi phòng đẹp ———————————————————————— Cho thuê phòng trọ - căn hộ dịch vụ 5 - 10 TRIỆU
Nguyễn Gia Khanh
0394153238 0394153238
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Đường Nguyễn Văn Thương Quận Bình Thạnh

5.0 triệu30 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TRỌ 30M2 CÓ GÁC LỬNG QUẬN BÌNH THẠNH Vị trí : 546 Xô Viết Nghệ Tĩnh phường 25 Bình Thạnh Nằm ngã 3 Ung Văn Khiêm - Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn 2 chiều thuận tiện di chuyển Kế bên các trường Đại Học : Hutech, GTVT, Ngoại Thương, Hồng Bàng, Văn lang cs3 Phòng gác 2 4 người Toà nhà thang máy, bảo vệ trực 24/24 Bạn thiện chí inbox trực tiếp zalo hỗ trợ
Phạm Minh
0978944096 0978944096
Đăng 1 tháng trước 

15 Tỷ! Bán Nhà Hẻm 6.16M Nguyễn Văn Thương, Bt - 4.5X17M Cn: 71,2M2

Thỏa thuận71 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
15 tỷ! Bán nhà hẻm 615 tỷ! Bán nhà hẻm 616m Nguyễn Văn Thương, P25, Bình Thạnh - 45x17m CN: 712m2 - Vị trí siêu ĐẮC ĐỊA Pearl Plaza, Võ Oanh Ung Văn Khiêm, tập trung spa, nha khoa, văn phòng công ty, trung tâm anh ngữ,
Nguyễn Anh
0868819079 0868819079
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Mặt Bằng Mặt Tiền Nguyễn Văn Thương(D1)(Gần C.cư Pearl Plaza)

19.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương (D1), Phường 25, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TPĐang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương (D1), Phường 25, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 2 tháng trước 

Giá Rẻ 32Tr - Cho Thuê Nhà 152 Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh - 5Tầng

32.0 triệu70 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ - Cho thuê Nhà hẻm 152 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình ThạnhCHÍNH CHỦ - Cho thuê Nhà hẻm 152 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh Hẻm xe tải kinh doanh sầm uất - Diện tích 3,8x14m - Kết cấu: Trệt Lửng 2 Lầu Sân thượng, tum bếp
Nguyễn Thủy
0901162118 0901162118
Đăng 3 tháng trước 

Đang Cần Cho Thuê Mặt Bằng 4X12M Mặt Tiền Nguyễn Văn Thương (D1)

15.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương (D1), Phường 25, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TPĐang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương (D1), Phường 25, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 4 tháng trước 

Phòng 20M2 Nguyễn Văn Thương, P25 Bình Thạnh (Bếp, Wc) Gần Gtvt, Hutech, Uef

6.0 triệu20 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng tầng thoáng mát 20m2, MT Nguyễn Văn Thương, P25 Bình Thạnh Thông tin mô tả Phòng tầng thoáng mát 20m2, MT Nguyễn Văn Thương, P25 Bình Thạnh Đi bộ 5-6p trường GTVT, Hutech, UEF,…LM81, Pearl Plaza
[email protected]
0908120869 0908120869
Đăng 6 tháng trước 

Giá Rẻ 32Tr - Cho Thuê Nhà 152 Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh - 5Tầng

32.0 triệu65 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ - Cho thuê Nhà hẻm 152 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình ThạnhCHÍNH CHỦ - Cho thuê Nhà hẻm 152 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh Hẻm xe tải kinh doanh sầm uất - Diện tích 3,8x14m - Kết cấu: Trệt Lửng 2 Lầu Sân thượng, tum bếp
Nguyễn Thủy
0901162118 0901162118
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Mini Giá Rẻ Đường Nguyễn Văn Thương Quận Bình Thạnh

5.0 triệu30 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ MINI 30M2 CÓ GÁC LỬNG QUẬN BÌNH THẠNH Vị trí : 546 Xô Viết Nghệ Tĩnh phường 25 Bình Thạnh Nằm ngã 3 Ung Văn Khiêm - Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn 2 chiều thuận tiện di chuyển Kế bên các trường Đại Học : Hutech, GTVT, Ngoại Thương, Hồng Bàng, Văn lang cs3 Phòng gác 2 4 người Toà nhà thang máy, bảo vệ trực 24/24 Bạn thiện chí inbox trực tiếp zalo hỗ trợ
Phạm Minh
0978944096 0978944096
Đăng 1 tháng trước 

Phòng Mini 1 Người, Sleepbox 4 Nguyễn Văn Thương, Ngay Đh Hutech Bình Thạnh

8.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG MINI 1 NGƯỜI, SLEEPBOX 4 NGUYỄN VĂN THƯƠNG, NGAY ĐH HUTECH BÌNH THẠNH ---------------------------------------- Gần trường ĐH Giao Thông Vận Tải, cách 300m ĐH Hutech, ĐH Ngoại Thương
Lê Minh
0376071587 0376071587
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê 1 Phòng Lớn Phòng Rộng Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh, Giá Rẻ

5.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê 1 phòng phòng rộng Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh, rẻ, máy lạnh, view, nắng tự nhiên, cách trung tâm 1 6 phút, 2 3 phút Giá thuê có: 4 Thông tin mô tả Cho thuê 1 phòng phòng rộng Nguyễn Văn Thương, Bình Thạnh, rẻ, máy lạnh, view, nắng tự nhiên, cách trung tâm 1 6 phút, 2 3 phút Giá thuê có: 4
Erik Ngôi Nhà Vàng - Cho thuê căn hộ dịch vụ, cho thuê phòng trọ Tp HCM
0909148826 0909148826
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Nguyễn Văn Thương - Võ Oanh, Phường 25, 90M2, 4 Tầng. 22 Tỷ

Thỏa thuận90 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà Nguyễn Văn Thương - Võ Oanh, phường 25, 90m2, 4 tầngBán nhà Nguyễn Văn Thương - Võ Oanh, phường 25, 90m2, 4 tầng Giá bán 22 tỷ mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương đường Võ Oanh, phường 25, Bình Thạnh
VÕ HẢI
0909190005 0909190005
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyễn Văn Thương, P.25, Dtsd: 54M2, 1 Trệt, 1 Gác, 7.5Tr

7.5 triệu28 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà Nguyễn Văn Thương, PCho thuê nhà Nguyễn Văn Thương, P25, DTSD: 54m2, 1 1 gác, 75tr Vị trí: Nguyễn Văn Thương, phường 25, Bình Thạnh Diện tích: 54m2 Kết cấu: 1 1 gác, nhà đẹp Giá cho thuê: 7
Phạm Dương
0944889396 0944889396
Đăng 4 tuần trước 
Success

Gửi góp ý thành công

Cảm ơn bạn đã gửi góp ý! Chúng tôi sẽ nghiêm túc lắng nghe, tiếp thu để cải thiện sản phẩm tốt hơn.

Góp ý sản phẩm

Phản hồi của bạn rất quan trọng, mong nhận được nhiều góp ý để cải thiện sản phẩm tốt hơn.