Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Nguyễn Tất Thành

Hiện có 98 bất động sản theo tiêu chí: Nguyễn Tất Thành mới nhất tháng 07/2026

Phòng Trọ Mới Xây - Vườn Lài - An Phú Đông - Đh Nguyễn Tất Thành

3.0 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ xây Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12 Nội Thất: Full nội thất, nệm, máy lạnh, tủ lạnh, tủ đồ cầu thang, kệ bếp, máy giặt chung -Phòng sạch sẽ -Giờ giấc tự do -Cổng vân tay -Camera 24/7 Giá tốt: 3tr3/tháng Liên hệ (zalo) 0393058836 tư vấn thêm
Đào Tuyết Nhi
0393058836 0393058836
Đăng 6 tháng trước 

📍 Vườn Lài - Đh Nguyễn Tất Thành - Đầy Đủ Tiện Nghi - Ban Công - Mgr

4.5 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
🔰 Nội thất đủ: Máy lạnh, sofa, kệ bếp, tủ đồ, nệm… (mới & sạch sẽ) 🔰 Tự sinh hoạt: Giờ giấc tự bằng cổng vân tay an ninh 🔰 Vị trí thuận tiện: Di chuyển An Phú Đông, Vườn Lài, Cầu Vượt Bình Phước 1 🔰 Tiện ích: Camera an ninh 24/7 Bãi xe rộng rãi, thoải mái 📞📞 Liên hệ ngay: 0389 903 025 (Hữu Tâm – Megas) 👉 Xem phòng trực tiếp – hỗ trợ phòng sớm!
Trần Hữu Tâm
0389903025 0389903025
Đăng 3 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Studio Cửa Sổ Thoáng Q4 Gần Đh Luật, Đh Nguyễn Tất Thành, Cầu Tân Thuận

2.0 triệuKhông xác định
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Sạch ik hình Vị trí: Nguyễn Thần Hiến, Q4 tiện di chuyển các Quận 1, 7, 8 Tiện ích: Khu uống, yên tĩnh, an ninh PCCC, vân tay Không chung chủ, giấc tự do Camera an ninh Full nội thất Thang máy Liên hệ ngay: 0877
Nguyễn Thế Hùng
0877500200 0877500200
Đăng 2 tuần trước 

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Quận 4 Gần Đh Nguyễn Tất Thành, Đh Luật

5.0 triệuKhông xác định
Xóm Chiếu, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng full nội thất 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật Vị trí: Xóm Chiếu 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật, Chợ Xóm Chiếu, Bến Vân Đồn • Thang máy, Nhà xe rộng rãi, Camera • ️ Nội thất:tủ, bàn ghế, máy lạnh, tủ lạnh… Giá thuê: 5
Huyền Khôi Nguyên
0978582131 0978582131
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ Sẵn Máy Lạnh Ngay Vườn Lài - Đh Văn Lang - Đh Nguyễn Tất Thành

3.0 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả NGAY VƯỜN LÀI - ĐH VĂN LANG - ĐH NGUYỄN TẤT THÀNH Căn hộ đẹp, trang tiện nghi, ban công thoáng mát Thuận tiện di chuyển NGUYỄN THÁI SƠN - DƯƠNG QUẢNG HÀM - PHAN VĂN TRỊ - ĐH VĂN LANG - IUH,
Phạm Thanh Thư
0793813834 0793813834
Đăng 4 tuần trước 

Phòng Gác Full Nội Thất_Lầu Trệt_Cửa Sổ_Trường Đh Nguyễn Tất Thành 4P Tới Nơi

3.0 triệu15 m2
Quốc Lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả 15M2 Phòng GácRộng RãiLầu trệtcó cửa sổ Nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, bàn, bếp, tủ quần áo, bếp điện Thông tin mô tả 15M2 Phòng GácRộng RãiLầu trệtcó cửa sổ Nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, bàn, bếp, tủ quần áo, bếp điện
TONY DZUNG
0359510640 0359510640
Đăng 4 tháng trước 

Phòng Trọ - Full Nội Thất - Mới Xây - Giá Rẻ Ngay Đh Nguyễn Tất Thành

3.7 triệuKhông xác định
Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
💥 TRỌ MỚI XÂY TIỆN NGHI - GẦN NGÃ TƯ GA 💥 💫Gần Cao đẳng Điện Lực, Đại học Nguyễn Tất Thành, ĐH Văn Hiến, Chợ Đầu Mối Thủ Đức, QL13, Bách Hóa Xanh, Chợ Thạnh Xuân,💥 TRỌ MỚI XÂY TIỆN NGHI - GẦN NGÃ TƯ GA 💥 💫Gần Cao đẳng Điện Lực, Đại học Nguyễn Tất Thành, ĐH Văn Hiến, Chợ Đầu Mối Thủ Đức, QL13, Bách Hóa Xanh, Chợ Thạnh Xuân,
Vũ Quang Long
0367607254 0367607254
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Quận 4 Đh Nguyễn Tất Thành, Đh Luật

5.0 triệuKhông xác định
Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng full nội thất 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật Vị trí: Nguyễn Thần Hiến 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật, Cầu Tân Thuận Thuận tiện di chuyển sang Quận 1, Quận 7, Quận 8 Tiện ích nổi bật: • Thang máy hiện đại – di chuyển dàng • Nhà xe rộng rãi • Camera an ninh 24/24 – an toàn tuyệt đối • ️ Nội thất đủ: giường, nệm, tủ, bàn ghế, máy lạnh, tủ lạnh… • Giờ giấc tự – chung chủ • Cam kết phòng hình 100% ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT cho khách thuê dài hạn – tiết kiệm chi phí! Liên hệ ngay: 0978 582 131 Em Nguyên tư vấn phòng miễn phí!
Huyền Khôi Nguyên
0978582131 0978582131
Đăng 6 tháng trước 

❗1Pn - 1Pk Bancol - Ngay Vườn Lài - Đh Văn Lang - Đh Nguyễn Tất Thành

4.8 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
ĐỘC LẠ VƯỜN LÀI RA VÀO FACE ID 🔥 KHAI TRƯƠNG TOÀ NHÀ MỚI NGAY MẶT TIỀN VƯỜN LÀI DẠNG 1 PHÒNG NGỦ TÁCH BẾP 📍 Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12 • Toà thang máy, hầm xe • Full nội thất: máy lạnh, tủ lạnh, giường, tủ đồ, kệ bếp, nước nóng lạnh NLMT • 1 Phòng khách, 1 Phòng ngủ tách bếp • Ra face id • Không chung chủ • Máy giặt chung ☎️Liên hệ: 0989
LÊ TẤN HANH
0989500614 0989500614
Đăng 7 tháng trước 

📍 Đi Bộ Đh Nguyễn Tất Thành - Vườn Lài - Ban Công - Full Nội Thất

3.8 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
🔰 Nội thất đủ: Máy lạnh, sofa, kệ bếp, tủ đồ, nệm… (mới & sạch sẽ) 🔰 Tự sinh hoạt: Giờ giấc tự bằng cổng vân tay an ninh 🔰 Vị trí thuận tiện: Di chuyển An Phú Đông, Vườn Lài, Cầu Vượt Bình Phước 1 🔰 Tiện ích: Camera an ninh 24/7 Bãi xe rộng rãi, thoải mái 📞📞 Liên hệ ngay: 0389 903 025 (Hữu Tâm – Megas) 👉 Xem phòng trực tiếp – hỗ trợ phòng sớm!
Trần Hữu Tâm
0389903025 0389903025
Đăng 3 tháng trước 

Phòng Trọ Mới Xây Giá Rẻ Full Nội Thất Ngay Đh Nguyễn Tất Thành

4.0 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
💥 TRỌ MỚI XÂY TIỆN NGHI - GẦN NGÃ TƯ GA 💥 💫Gần Cao đẳng Điện Lực, Đại học Nguyễn Tất Thành, ĐH Văn Hiến, Chợ Đầu Mối Thủ Đức, QL13, Bách Hóa Xanh, Chợ Thạnh Xuân,💥 TRỌ MỚI XÂY TIỆN NGHI - GẦN NGÃ TƯ GA 💥 💫Gần Cao đẳng Điện Lực, Đại học Nguyễn Tất Thành, ĐH Văn Hiến, Chợ Đầu Mối Thủ Đức, QL13, Bách Hóa Xanh, Chợ Thạnh Xuân,
Vũ Quang Long
0367607254 0367607254
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Quận 4 Gần Đh Nguyễn Tất Thành, Đh Luật

5.0 triệuKhông xác định
Xóm Chiếu, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT – QUẬN 4  Xóm Chiếu – ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật, chợ Xóm Chiếu Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT – QUẬN 4  Xóm Chiếu – ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật, chợ Xóm Chiếu
Huyền Khôi Nguyên
0978582131 0978582131
Đăng 6 tháng trước 

📍Vườn Lài - Đh Nguyễn Tất Thành - Trống 1 Phòng Full Nội Thất

4.2 triệuKhông xác định
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
📍VƯỜN LÀI - ĐH NGUYỄN TẤT THÀNH - CẦU SẮT📍 🔰CĂN HỘ MỚI 100% - BAN CÔNG - FULL NỘI THẤT - CHƯA QUA SỬ DỤNG 👉🏻Thuận tiện: di chuyển ĐH Nguyễn Tất Thành, Cầu Sắt, Dương Quảng Hàm, Nguyễn Thái Sơn, ĐH Văn Lang CS3, ĐH Công Nghiệp,
Trần Hữu Tâm
0389903025 0389903025
Đăng 3 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Lê Văn Việt - Khu Cnc - Đại Học Fpt - Nguyễn Tất Thành

6.0 triệuKhông xác định
Lê Văn Việt, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng cho thuê Lê Văn Việt Thuận tiện di chuyển: Nguyễn Văn Tăng, Hoàng Hữu Nam, Man Thiện, Ngã Tư Thủ Đức, Khu CNC - Cách ĐH FPT 3km - Cách ĐH Nguyễn Tất Thành 2,6km - Máy lạnh - Cổng vân tay an ninh - Giờ giấc tự do - Không chung chủ - Máy lọc nước miễn phí - Máy giặt, sân phơi chung - Sân thượng thoáng mát - Quản lý chỗ
Nhà Trọ Sạch Sẽ
0917345003 0917345003
Đăng 3 tháng trước 

Chỉ 2Tr 7 Hẻm 58 Võ Văn Hát Gần Đh Ufm, Fpt, Hutech, Nguyễn Tất Thành

2.7 triệu27 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Phòng trọ Chỉ 2 triệu 7 Võ Văn Hat Long Trường 27m2 - Phòng full nội thất trường UFM FPT Khu CNC Thủ Đức Gần khu CNC, FPT Sotfware, Samsung, TTI, Đại Học FPT, Tài Chính - Marketing, SPKT, Hutech, Nguyễn Tất Thành, Làng Đại Học,
Phạm Minh Đức
0983322462 0983322462
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Giá Rẻ - Full Nội Thất Ngay Thạnh Lộc - Đh Nguyễn Tất Thành - Đh Văn Hiến

2.0 triệuKhông xác định
Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả TOÀ NHÀ MỚI 100% VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG - ĐẠI HỌC NGUYỄN TẤT THÀNH VỊ TRÍ : VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG - ĐẠI HỌC NGUYỄN TẤT THÀNH - Khu vực di chuyển thuận tiện NGUYỄN THÁI SƠN - NGUYỄN OANH - PHAN VĂN TRỊ - GÒ VẤP ️Thiết Kế cửa sổ, thoáng mát ️Không gian hiện đại, ấm cún ️Giờ Giấc Tự Do, Cửa Vân Tay ️Khu vực yên tĩnh, dân trí cao ️Nằm tuyến đường đi ️Có Thang Máy Thuận tiện di chuyển ️Hầm Xe Rộng, Bảo vệ
NGÔ DANH
0869862718 0869862718
Đăng 4 tháng trước 

Ktx Vinhomes Grand Park – Gần Đh Nguyễn Tất Thành, Đh Fpt, Ufm, Văn Hóa, Gtvt

5.0 triệu360000 m2
Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả KTX Vinhomes Grand Park – Gần ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH FPT, UFM, Văn Hóa, GTVT Vị trí vàng: Nằm trung tâm Vinhomes Grand Park Quận 9 – khu đô thị hiện đại bậc nhất Sài Gòn Thông tin mô tả KTX Vinhomes Grand Park – Gần ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH FPT, UFM, Văn Hóa, GTVT Vị trí vàng: Nằm trung tâm Vinhomes Grand Park Quận 9 – khu đô thị hiện đại bậc nhất Sài Gòn
Mỹ Tiên
0392585421 0392585421
Đăng 4 tuần trước 

Chính Chủ Cho Thuê Phòng Ban Công Thoáng Sát Đh Nguyễn Tất Thành Đi Bộ

8.0 triệuKhông xác định
Đường Quốc, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả GIÁ CHỈ : 2 Thông tin mô tả GIÁ CHỈ : 2800000 Trọ đối diện ĐH Nguyễn Tất Thành, Quận 12 Địa chỉ: Quốc Lộ 1A, An Phú Đông, Quận 12 (Gần Ao Sen Đài Liệt Sỹ An Phú Đông, Ngả 4 Vườn Lài Q12) ‍️Quản Lý túc trực 24/24 xử lý vấn đề
Đỗ thii thu
0329419375 0329419375
Đăng 4 tháng trước 

Chỉ 2Tr 7 Hẻm 58 Võ Văn Hát Gần Đh Ufm, Fpt, Hutech, Nguyễn Tất Thành

7.0 triệu27 m2
Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ Chỉ 2 triệu 7 Võ Văn Hat Long Trường 27m2 - Phòng full nội thất trường UFM FPT Khu CNC Thủ Đức Gần khu CNC, FPT Sotfware, Samsung, TTI, Đại Học FPT, Tài Chính - Marketing, SPKT, Hutech, Nguyễn Tất Thành, Làng Đại Học,
Phạm Minh Đức
0983322462 0983322462
Đăng 6 tháng trước 

Phòng Trọ Gác Cao - Mới Xây Ngay Hà Huy Giáp - Vườn Lài - Đhn Nguyễn Tất Thành

7.0 triệuKhông xác định
Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả TOÀ NHÀ MỚI 100% VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG - ĐẠI HỌC NGUYỄN TẤT THÀNH VỊ TRÍ : VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG - ĐẠI HỌC NGUYỄN TẤT THÀNH - Khu vực di chuyển thuận tiện NGUYỄN THÁI SƠN - NGUYỄN OANH - PHAN VĂN TRỊ - GÒ VẤP ️Thiết Kế cửa sổ, thoáng mát ️Không gian hiện đại, ấm cún ️Giờ Giấc Tự Do, Cửa Vân Tay ️Khu vực yên tĩnh, dân trí cao ️Nằm tuyến đường đi ️Có Thang Máy Thuận tiện di chuyển ️Hầm Xe Rộng, Bảo vệ
Phạm Thanh Thư
0793813834 0793813834
Đăng 5 tháng trước 

Phòng Dưới Trệt Mới Xây Giá Rẻ Có Máy Lạnh Gần Vườn Lài, Đh Nguyễn Tất Thành

7.0 triệuKhông xác định
An Phú Đông 12, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Trống 1 phòng xây Vườn Lài, Nguyễn Tất Thành máy lạnh 2xxx Có máy lạnh, kệ bếp Giờ giấc tự chung chủ Miễn phí xe thánng Vị trí tiện đi Vườn Lài, Nguyễn Tất Thành, Ngã Tư Ga, Hà Huy Giáp,
Nguyễn Lê Tuyết Nhi
0934120013 0934120013
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Quận 4 Đường Nguyễn Tất Thành – Diện Tích 56M2 – Vị Trí Đẹp Hiếm Có

1.0 tỷ56 m2
Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh
🔥 BÁN NHÀ QUẬN 4 – MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH – DIỆN TÍCH 56m² – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HIẾM CÓ 🔥 🏡 Diện tích: 56m² 📍 Vị trí: Đường Nguyễn Tất Thành, trung tâm Q 🔥 BÁN NHÀ QUẬN 4 – MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH – DIỆN TÍCH 56m² – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HIẾM CÓ 🔥 🏡 Diện tích: 56m² 📍 Vị trí: Đường Nguyễn Tất Thành, trung tâm Q
Nguyễn Thanh Vy
0938190631 0938190631
Đăng 7 tháng trước 

Hiếm- Chdv Dòng Tiền 40 Triệu/Tháng - 3 Tầng - Ngay Đối Diện Đh Nguyễn Tất Thành

8.6 tỷ110 m2
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
HIẾM - CHDV 40 TRIỆU/THÁNG = 5 HIẾM - CHDV 40 TRIỆU/THÁNG = 56%/1 NĂM - P AN PHÚ ĐÔNG QUẬN 12 - ĐỐI DIỆN ĐẠI HỌC NGUYỄN TẤT THÀNH - GIÁ CHỈ 86 TỶ + Vị trí: đường thông 8M, 2 oto 200M chợ Vườn Lài, 2 cơ sở Trường ĐH Nguyễn Tất Thành, công viên,… + Diện tích: 4 X 28 - Sổ công 109,6M - Vuông A4 - DTS 276,9M
0329897088 0329897088
yeunguoivotam2004@*********
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Full Nội Thất Ban Công Quận 4 Gần Đh Nguyễn Tất Thành, Đh Luật

5.0 triệuKhông xác định
Tôn Đản, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Giá sinh viên Cho thuê phòng full nội thất ban công 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật Vị trí: Tôn Đản 4 ĐH Nguyễn Tất Thành, ĐH Luật, Chợ, BHX, Phố Vĩnh Khánh Nt trang sẵn đủ Giá: 5 triệu/tháng Liên hệ ngay: 0978 582 131 Em Nguyên tư vấn phòng miễn phí!
Huyền Khôi Nguyên
0978582131 0978582131
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Sinh Viên Thoáng Mát Tôn Đản Quận 4 Gần Đại Học Nguyễn Tất Thành

8.0 triệuKhông xác định
Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Ở TÔN ĐẢN QUẬN 4 – KHÔNG SỢ ĐÓI, CHỈ SỢ KHÔNG CÓ SỨC MÀ ĂN! Tìm căn phòng rẻ, nằm tâm điểm các món "trend" nhất Quận 4? Căn hộ dịch vụ Nova Team cập bến: • Phía thiên đường vặt Tôn Đản: Phá lấu, trà sữa, ốc, súp cua
Huyền Khôi Nguyên
0978582131 0978582131
Đăng 6 tháng trước 
Success

Gửi góp ý thành công

Cảm ơn bạn đã gửi góp ý! Chúng tôi sẽ nghiêm túc lắng nghe, tiếp thu để cải thiện sản phẩm tốt hơn.

Góp ý sản phẩm

Phản hồi của bạn rất quan trọng, mong nhận được nhiều góp ý để cải thiện sản phẩm tốt hơn.