Nguyen Kim Hai Phong
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 70 bất động sản theo tiêu chí: Nguyen Kim Hai Phong mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà View Sông Tại Khu Đô Thị The Greenery Cách Trung Tâm Thành Phố Hải Phòng Chỉ 2Km
Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Vị trí: Nằm trung tâm khu đô thị Vsip 1100 ha Cách trung tâm thành phố 2km Vị trí: Nằm trung tâm khu đô thị Vsip 1100 ha Cách trung tâm thành phố 2km Gần chợ, trường học, bệnh viện, Thuận tiện di chuyển các khu vực lân cận
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Lư
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 6 tháng trước
Bán Bt - Liền Kề Tại The Greenery Hải Phòng. Giá 4,723 Tỷ, 75M2, 5M Mặt Tiền. Bao Thuế Phí
Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Căn biệt thựliền kề siêu Hot The Greenery Hải Phòng, đường 9C, Ph Căn biệt thựliền kề siêu Hot The Greenery Hải Phòng, đường 9C, Ph An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng chờ chủ Với diện tích 75m², mặt tiền rộng 5m, gian thoáng đãng, phù hợp cho ai yêu khí lành phong thủy + Giá cực tốt: 4,723 tỷ VND
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Lư
Vũ Tiến Quyết
0819866636 0819866636
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Nhà Liền Kề T1-11 View Sông Đô Thị The Greenery Hải Phòng. Giá 6,608 Tỷ. Bao Thuế Phí
55.0 triệu80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Bán căn nhàliền kề view sông đô thị The Greenery Hải Phòng - Tại trung tâm đại đô thị Bắc Sông Cấm Bán căn nhàliền kề view sông đô thị The Greenery Hải Phòng - Tại trung tâm đại đô thị Bắc Sông Cấm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lư
Vũ Tiến Quyết
0819866636 0819866636
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Nhà Phố The Greenery Tại Trung Tâm Thành Phố Hải Phòng Giá Chỉ Hơn 47 Tr/M2.
47.0 triệu75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Vị trí đắc địa: cách Trung tâm hành chính thành phố: 2km, Khu vui chơi giải trí #Vinwonder Vũ yên, trung tâm thương mại Vincom 3 phút đi xe Vị trí đắc địa: cách Trung tâm hành chính thành phố: 2km, Khu vui chơi giải trí #Vinwonder Vũ yên, trung tâm thương mại Vincom 3 phút đi xe
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lư
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 6 tháng trước
Cực Rẻ Chỉ 4.8Tỷ Sở Hữu Ngay Căn Trục Thông 75M2- The Greenery Hải Phòng ,Tặng Kèm 05 Chỉ Vàng 9999
Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
🔥 CỰC RẺ 4 🔥 CỰC RẺ 48x tỷ sở hữu CĂN TRỤC THÔNG 75M² – THE GREENERY HẢI PHÒNG TẶNG KÈM 05 Vàng 9999🔥 📍 Vị trí chân cầu Nguyễn Trã- cầu khủng nhất Hải Phòng 🏡 Nhà xây 3 tầng thiết kế hiện đại - đường rộng 12m(vỉa hè bên 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Lư
Mai Liên
0949824941 0949824941
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền 3 Xây 3 Tầng Tại Trung Tâm Thành Phố Hải Phòng Giá Chốt Giá Cực Tốt
Thỏa thuận132 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường khu đô thị The Greenery Hải Phòng cách: Trung tâm hành chính thành phố: 2km Khu vui chơi giải trí #Vinwonder Vũ yên, trung tâm thương mại Vincom 3 phút đi xe Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường khu đô thị The Greenery Hải Phòng cách: Trung tâm hành chính thành phố: 2km Khu vui chơi giải trí #Vinwonder Vũ yên, trung tâm thương mại Vincom 3 phút đi xe
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Lư
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 6 tháng trước
Sở Hữu Ngay Nhà Phố View Sông Tận Hưởng Cuộc Sống Nghỉ Dưỡng Giữa Lòng Hải Phòng Giá Chỉ 5 Tỷ Xx
Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
CĂn nhà phố view sông - Tài sản xứng tầm cho biết an cư đẳng cấp: Diện tích 75m2, 80m2, thiết kế 3 tầng tối ưu công năng CĂn nhà phố view sông - Tài sản xứng tầm cho biết an cư đẳng cấp: Diện tích 75m2, 80m2, thiết kế 3 tầng tối ưu công năng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lư
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 5 tháng trước
Lô Góc Hiếm – Đầu Chợ Quý Kim, Đồ Sơn – Mặt Đường 7M, Vỉa Hè 2 Bên –
550.0 triệu60 m2
Phường Hợp Đức, Quận Đồ Sơn, Hải Phòng
Lô góc hiếm – đầu chợ Quý Kim, Đồ Sơn – mặt đường 7m, vỉa hè 2 bên – 2Lô góc hiếm – đầu chợ Quý Kim, Đồ Sơn – mặt đường 7m, vỉa hè 2 bên – 25x tỷ – ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 60m²-Mặt tiền: 7m cực rộng, vuông vắn-Vị trí: Lô góc đầu chợ Quý Kim, phường Hợp Đức, Đồ Sơn-Đường đất: Nhựa 7m vỉa hè 2 bên, tuyến thông sang đường Thượng Đức-Cách mặt đường 353 1 lô, trung tâm hành chính khu dân cư buôn bán sầm uất-Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ + giấy phép xây 3 tầng-Giá: Chỉ 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hợp Đức
mr Sinh
0563522026 0563522026
Đăng 7 tháng trước
Mặt Phố Đào Nhuận – Gần Aeon Sau Hoàng Huy Mall Võ Nguyên Giáp
9.5 tỷ112 m2
Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
Mặt phố Đào Nhuận – Gần AEON Mall 112m² – Ngang 4,5m – Hướng Tây Bắc 🪟 Có khe thoáng – Sổ đỏ chính chủ 9,x tỷ thỏa thuận ------------------------------------ #AnBìnhNhàPhố #Anthinhphatland
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Kênh Dương
0936259616 0936259616
an.bui.dpl@*********
Đăng 6 tháng trước
Nhà Phố Liền Kề Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi Giá Chỉ 4.7 Tỷ
Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
The Greenery Hải Phòng - đô thị tinh hoa The Greenery Hải Phòng - đô thị tinh hoa Giá 4,7-5xtỷ/căn | sổ đỏ dài | diện tích 75-160m2 Vị trí kim cương : Cách Trung Tâm Hành Chính , đảo Vũ Yên 2 phút di chuyển , cạnh chân cầu Nguyễn Trãi xây dựng The Greenery xứng tầm gia chủ thời thượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Lư
Hoàng Văn Quân
0356184001 0356184001
Đăng 5 tháng trước
Shophouse - The Greenery Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi 7.7 Tỷ - 180M2 Cả Lưu Không
Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
The Greenery Hải Phòng - Đô thị tinh hoa, giao thoa phồn thịnh The Greenery Hải Phòng - Đô thị tinh hoa, giao thoa phồn thịnh Chỉ 50 - 67 triệu/m², sở hữu tuyệt tác đô thị sinh thái hình thành - Nơi giao thoa trị sống hiện đại tầm đầu tư dài hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê shophouse, nhà phố thương mại An Lư
Hoàng Văn Quân
0356184001 0356184001
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn 80M2 Liền Kề Belhomes - Trục Đường Thông. Đón Sóng Cầu Nguyễn Trãi. Giá: 5,1 Tỷ
Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Bán căn 80m² liền kề Belhomes - Trục đường thông Bán căn 80m² liền kề Belhomes - Trục đường thông Giá: 5,1 tỷ Đường nhà 12m, vỉa hè 25m Diện tích sàn 150m²: 4PN, 3WC, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, sân thượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Belhomes Hải Phòng
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Lư
Vũ Tiến Quyết
0819866636 0819866636
Đăng 5 tháng trước
Siêu Phẩm Liền Kề Ven Sông 80M2 .Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi Chỉ Từ 6 Tỷ.
Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
THE GREENERY SIÊU PHẨM LIỀN KỀ VIEW SÔNG 80M CHỈ 6 TỶ Điểm nhấn nổi bật: Diện tích: 80m² thiết kế hiện đại, gian sống tinh tế Vị trí vàng: Trung tâm KĐT Xanh kết nối thuận tiện, hạ tầng đồng bộ Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ dài sở hữu trọn đời Giá siêu tốt: Chỉ 6 TỶ cơ hội vàng cho an cư & đầu tư Thanh toán linh hoạt: Trả 50%, ngân hàng hỗ trợ vay 70% Ưu đãi đặc quyền: Tiềm năng tăng mạnh hạ tầng đồng bộ Suất ngoại giao số lượng cực thể hơn Cơ hội cho nhà đầu tư tay Hotline: 0356 184 *** (Quân) Gọi bảng hàng nhà thực tế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Lư
Hoàng Văn Quân
0356184001 0356184001
Đăng 5 tháng trước
Siêu Phẩm Nhà Phố Liền Kề 75M2 . Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi Giá Chỉ Từ 4.8Tỷ
Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
THE GREENERY HẢI PHÒNG ĐÔ THỊ TINH HOA DÀNH CHO CHỦ NHÂN THỜI THƯỢNG Giá 4,7 5x tỷ/căn | Sổ đỏ dài | Diện tích 75160m Vị trí kim cương VSIP Hải Phòng Nằm cạnh chân cầu Nguyễn Trãi thi công, kết nối Trung tâm hành chính đảo Vũ Yên 2 phút