Muong Thanh Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 171 bất động sản theo tiêu chí: Muong Thanh Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Chính Chủ Gửi Ra Hàng Nhanh Căn Hộ View Đông Nam
2.4 tỷ71 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
CHÍNH CHỦ GỬI RA HÀNG NHANH CĂN HỘ VIEW ĐÔNG NAM TOÀ 2a VIEW CỰC ĐẸP - THOÁNG MÁT QUANH NĂM Giá 2tỷ350tr sở hữu căn hộ đẹp 🔥🔥🔥 Dt 71 mét thiết kế 2pn 2wc Lh nhà 24/24 Tầng cao view cực đẹp CHÍNH CHỦ GỬI RA HÀNG NHANH CĂN HỘ VIEW ĐÔNG NAM TOÀ 2a VIEW CỰC ĐẸP - THOÁNG MÁT QUANH NĂM Giá 2tỷ350tr sở hữu căn hộ đẹp 🔥🔥🔥 Dt 71 mét thiết kế 2pn 2wc Lh nhà 24/24 Tầng cao view cực đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Cần Bán Căn Hộ Toà Oc1B Giá Tốt Nhất Hệ Penhouse
Thỏa thuận49 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán căn hộ toà oc1b Cần bán căn hộ toà oc1b Giá nhất hệ penhouse Giá 179ty Cực thoáng - mát cho khách yên tính tầng cao Ban công rộng mênh mông phù hợp cho kh view chill chill, phối gian xanh cho căn nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Căn Góc Vừa Biển Vừa Phố_Hiện Đang Cho Khách Nga Thuê Dài Hạn Tại Tầng 2920 Toà Oc1A
Thỏa thuận65 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ bán căn 2920 (Tầng 29 số 20) toà OC1A, tầng đẹp, view phố, xéo biển Đặc biệt: + Diện tích: 65m2, rộng rãi, thoáng mát + Nội thất xinh xắn, hiện đại Chủ bán căn 2920 (Tầng 29 số 20) toà OC1A, tầng đẹp, view phố, xéo biển Đặc biệt: + Diện tích: 65m2, rộng rãi, thoáng mát + Nội thất xinh xắn, hiện đại
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Màu Xanh Bơ Pastel Dành Cho Ai Yêu Thiên Nhiên Và Sự Yên Bình
3.0 tỷ58 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN HỘ 3426 OC2B – Xanh bơ pastel chạm cảm xúc, view biển phố chạm trái tim💚 Giá siêu 3ty650 🏡 Diện tích 58,8m² – thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC – tối ưu gian, rộng ánh sáng tự nhiên đón trọn hơi thở biển khơi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 6 tháng trước
Duy Nhất Căn Hộ Biển Đông Nam Chỉ 2Ty100 Duy Nhất 1 Căn Giá Rẻ
2.0 tỷ59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
DUY NHẤT CĂN HỘ BIỂN ĐÔNG NAM CHỈ 2tỷ100 DUY NHẤT 1 căn GIÁ RẺ DT 59 mét thiết kế 2pn 2wc Nội thất cứng Tầng 37 Toà nhà oc2A DUY NHẤT CĂN HỘ BIỂN ĐÔNG NAM CHỈ 2tỷ100 DUY NHẤT 1 căn GIÁ RẺ DT 59 mét thiết kế 2pn 2wc Nội thất cứng Tầng 37 Toà nhà oc2A
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Siêu Thoáng View Xéo Biển Siêu Rộng Duy Nhất 1 Căn Tòa Oc1A
1.7 tỷ59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
SIÊU THOÁNG VIEW XÉO BIỂN SIÊU RỘNG DUY NHẤT 1 CĂN TOÀ OC1A GIÁ CỰC TỐT CHỈ 1ty680tr sở hữu căn hộ đẹp Thoáng mát view xéo biển k khuất tầm view Tầng 12a 59mét thiết kế 2pn 2wc Full nội thất đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Giá Rẻ Để Sở Hữu 1 Căn Hộ Dt Lên Đến 68Mét 1Tỷ550
1.0 tỷ68 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Dt 68m thiết kế 2pn 2wc full nội thất Tầng 30 toà oc1A Full nội thất hiện trạng View nội khu thoáng mát xem 24/24 Dt 68m thiết kế 2pn 2wc full nội thất Tầng 30 toà oc1A Full nội thất hiện trạng View nội khu thoáng mát xem 24/24
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Mtvt Theo Yêu Cầu Ngày Tháng Năm
13.0 triệu59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Cho thuê căn hộ Mường thanh viễn triều yêu cầu , tháng , năm Thuê theo tháng , năm , căn 2pn 8tr/ tháng full nội thất xách vali ở Thuê 700k/ đêm căn 2pn full nội thất Vị trí: Số 5 đường phạm văn đồng , phường vĩnh phước Nha Trang Khánh Hoà Dưới chân toà nhà dịch vụ uống, mua sắm , chợ , trường học
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 6 tháng trước
Rẻ Hơn Thị Trường 200Tr Cần Bán Nhanh Trong Tuần Căn Hộ Xéo Biển Đông Nam
200.0 triệu59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn 2806 toà 0C1A nhà sạch thoáng mát ngày view xéo biển đông nam DT:59m2 2phòng ngủ,2wc Full đồ nội thất xách vali ở Cho thuê 10-11tr/ tháng Căn 2806 toà 0C1A nhà sạch thoáng mát ngày view xéo biển đông nam DT:59m2 2phòng ngủ,2wc Full đồ nội thất xách vali ở Cho thuê 10-11tr/ tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 6 tháng trước
Căn Hộ View Biển Thiết Kế Sang Trọng,Full Nội Thất
Thỏa thuận58 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW XÉO BIỂN ĐÔNG NAM NỘI THẤT MỚI THIẾT KẾ ĐẸP – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3TỶ180 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: 2110 1A Mã Tầng Đẹp 🔥 CĂN HỘ VIEW XÉO BIỂN ĐÔNG NAM NỘI THẤT MỚI THIẾT KẾ ĐẸP – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3TỶ180 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: 2110 1A Mã Tầng Đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Phạm Thu Thủy
0353335525 0353335525
Đăng 7 tháng trước
Trình Làng Siêu Phẩm Phong Cách Nhật Có 102 Hàng Hiếm Đây Ạ
2.0 tỷ65 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
✅Căn góc trực diện biển hướng đông nam 02 🔴Diện tích:65,66m2 🔴Gồm 2pn,2wc 🔴Đã thay đổi toà bộ kết cấu căn hộ Gia chủ làm kì công chi tiết nhỏ 💳Giá bán:2ty980 bao toàn bộ giấy tờ sang tên Chủ nước nhà con nguyên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Victor Duy
0961363399 0961363399
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực - Hàng Chủ Nhà, Giá Tốt Hiếm
Thỏa thuận74 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ 2PN CT1 Riverside Luxury cho nhà đầu tư & khách mua thực - Hàng chủ nhà, Giá hiếm có - Vị trí: CT1 Riverside Luxury, đối diện khu hành chính SunGroup, đường vành đai - Sản phẩm: Căn hộ 74m 2PN 2WC full nội thất hình - Bố cục tối ưu, gian đón ánh sáng tự nhiên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Hà Hữu Nghĩa
0907818813 0907818813
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Siêu Phẩm Trung Tâm View Biển
3.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ SIÊU PHẨM TRUNG TÂM VIEW BIỂN Bạn căn phòng trung tâm, sát mặt biển (Trần Phú, Phạm Văn Đồng) "mềm" này? Đặc quyền: Gần biển gió mát quanh năm, tiết kiệm điện máy lạnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phước Hòa
Minh
0909770304 0909770304
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ - Diện Tích 32M2
Thỏa thuận32 m2
Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát có nhà vệ sinh phòng tắm biệt DC: Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa Giá thuê 800k/tháng Gọi liên hệ nhà: 0913461166
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phước Đồng
khoan
0913461166 0913461166
Đăng 4 tháng trước
“Mua Nhà Mozzadiso, Tận Hưởng Không Gian Sống Chất Lượng”
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước
Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát Tiện Nghi Vào Ở Ngay
2.0 triệuKhông xác định
Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Ngọc
Trần Đức Nhã
0396880699 0396880699
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Cách Đường Điện Biên Phủ Vĩnh Hoà 20M Giá Chỉ 3,6 Tỷ
Thỏa thuận66 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM CÁCH ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M – VĨNH HOÀ – GIÁ 3,6 TỶ • Diện tích 66,3m2 (ngang 5,09m) • Nhà mê đúc, thể tầng • 3 phòng ngủ (1 phòng tầng trệt), 2 WC • Sân phơi, phòng thờ, nội thất liền tường • Vị trí đẹp: trường mầm non Vườn Cổ Tích, cách 2/4 130m, bến xe Bắc • Giá: 3,6 tỷ (TL) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ
Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY • Diện tích: 89,28m2 • Kết cấu: 1 3 lầu – 9 phòng ngủ, 10 toilet, 1 phòng khách, 1 phòng phơi đồ • Sổ hồng hoàn công • Hẻm cách mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật 20m • Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m Giá bán: 11 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Lộc Thọ
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước