Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Va Ban Tphcm

Hiện có 113 bất động sản theo tiêu chí: Mua Va Ban Tphcm mới nhất tháng 05/2026

Gấp Bán Chỉ 2.565Tỷ Hương Lộ 2 Gần Aeon & Bviện Bt Nhà Còn Mới Ở Ngay

2.6 tỷ26 m2
Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà Vào Ở Ngay Hương Lộ 2 – Bình Trị Đông A – Giá Chỉ 2Nhà Vào Ở Ngay Hương Lộ 2 – Bình Trị Đông A – Giá Chỉ 2565 Tỷ Thông Tin Chi Tiết: – Vị trí đẹp: Gần Coopmart Hương Lộ 2, Bệnh viện Bình Tân, tiện ích xung quanh – Hẻm ba gác sạch cách hẻm 7m bước, khu dân cư dân trí, an ninh – Diện tích: 4
Nguyễn Minh Đăng
0903100226 0903100226
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Q3.Rộng Rãi Thoải Mái.cửa Sổ Và Ban Công.tot Riêng 3Tr1

3.1 triệuKhông xác định
Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh
😍Còn 1 phòng lầu 1 rộng rãi thoải mái cho thuê địa 205/52D Trần Văn Đang P11 Q3😍Còn 1 phòng lầu 1 rộng rãi thoải mái cho thuê địa 205/52D Trần Văn Đang P11 Q3Ngay chợ Hòa Hưng công viên Lê Thị Riêng giấc tự không chung chủ thoải mái,chìa khóa Riêng,xe nhà miễn phí
Trieu Anh
0838999988 0838999988
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Q3.Rộng Rãi Thoải Mái.cửa Sổ Và Ban Công.tot Riêng 3Tr2

3.2 triệuKhông xác định
Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh
😍Còn 1 phòng keng hình cho thuê địa 205/52D Trần Văn Đang P11 Q3😍Còn 1 phòng keng hình cho thuê địa 205/52D Trần Văn Đang P11 Q3Ngay chợ Hòa Hưng công viên Lê Thị Riêng giấc tự không chung chủ thoải mái,chìa khóa Riêng,xe nhà miễn phí
Trieu Anh
0838999988 0838999988
Đăng 3 tháng trước 

Phòng Tiện Nghi Có Ban Công & Cửa Sổ Tại Nguyễn Văn Đậu Bình Thạnh

5.4 triệu40 m2
Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Mình chính chủ trống 1 phòng đẹp xây sửa rẻ trung tâm Bình Thạnh - Phú Nhuận các đặc điểm: * 01 phút Phan Xích Long - Phan Đăng LưuMình chính chủ trống 1 phòng đẹp xây sửa rẻ trung tâm Bình Thạnh - Phú Nhuận các đặc điểm: * 01 phút Phan Xích Long - Phan Đăng Lưu
Nguyễn Lộc
0906656687 0906656687
Đăng 6 tháng trước 

🌿💯Bán Nhà Đẹp Mt Đường 15M Bình Phú 1- 4X18M 4 Tầng Gần Chợ & C/Viên

10.5 tỷ72 m2
Bình Phú, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
🌿💯Bán nhà đẹp MTNB đường 15m Bình Phú 1, phường 10, 6 - GẦN CHỢ & CÔNG VIÊN 🍃Diện tích: 4 x 18m (72 m2 đất) 🍃Kết cấu: 1 2 lầu sân thượng 4PN 5WC (công đủ) 🌾Nhà đẹp kết cấu sẵn liền🌿💯Bán nhà đẹp MTNB đường 15m Bình Phú 1, phường 10, 6 - GẦN CHỢ & CÔNG VIÊN 🍃Diện tích: 4 x 18m (72 m2 đất) 🍃Kết cấu: 1 2 lầu sân thượng 4PN 5WC (công đủ) 🌾Nhà đẹp kết cấu sẵn liền
Lâm Hoàng Phương
0769807933 0769807933
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Và Bán Ch Mỹ Khánh, Nhà Đẹp Đầy Đủ Nội Thất Giá 25 Triệu, 3Pn

28.0 triệu113 m2
Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê bán Căn hộ Mỹ Khánh 3 phòng ngủ, full nội thất, nhà đẹp, view thoáng mátCho thuê bán Căn hộ Mỹ Khánh 3 phòng ngủ, full nội thất, nhà đẹp, view thoáng mát * Diện tích: 113m² * Giá thuê: 25 triệu VNĐ/tháng
Nguyễn Xuân
0917857039 0917857039
Đăng 2 tháng trước 

💎💯Bán Nhà Mtnb 12M Bình Phú 1- 4,5X20M 4 Tầng 5Pn Gần Đs 26 & Đs 23

12.5 tỷ90 m2
Bình Phú, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
💎💯Bán nhà MTNB 12m Bình Phú 1, phường 10, 6 - GẦN ĐƯỜNG SỐ 26 & ĐƯỜNG SỐ 23 🍍Diện tích: 4,5 x 20m (90 m2 đất) DTSD: 280 m2 🍍Kết cấu: 1 3 lầu 5PN 6WC 🍥Nhà xây kiên cố kết cấu sẵn liền💎💯Bán nhà MTNB 12m Bình Phú 1, phường 10, 6 - GẦN ĐƯỜNG SỐ 26 & ĐƯỜNG SỐ 23 🍍Diện tích: 4,5 x 20m (90 m2 đất) DTSD: 280 m2 🍍Kết cấu: 1 3 lầu 5PN 6WC 🍥Nhà xây kiên cố kết cấu sẵn liền
Lâm Hoàng Phương
0769807933 0769807933
Đăng 1 tháng trước 

Trống 2 Phòng Ngủ Và 1 Studio Ban Công 40M2 Ngay Thcs Võ Thành Trang

5.0 triệu40 m2
Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Tân Hương, Tân Phú, THCS Võ Thành Trang #DTMS5 Trống 2 mã: PTân Hương, Tân Phú, THCS Võ Thành Trang #DTMS5 Trống 2 mã: P102 : 2PN 2WC sơn sạch sẵn tủ, kệ bếp 7000000đ (7tr) P203: Studio giường xa bếp, WC bự chảng, nội thất cơ bản 5
nguyễn toàn
0528874296 0528874296
Đăng 3 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Studio 45M2, Ban Công Và Cửa Sổ, Gần Nhà Thờ Đức Bà

8.5 triệu45 m2
Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
📍Vị trí: Nguyễn Văn Thủ, ĐaKao, Quận 1 🌐Dạng phòng:Studio ban công cửa sổ 🌐Diện tích: 45m2 Vị trí đắc địa: 🎈Thuận tiện di chuyển sang 3, 4, 5, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh 🎈Gần: LimTower, MarQ, Hồ Con Rùa, Thảo Cầm Viên, Lê Duẩn, Nhà Thờ Đức Bà, Cầu Bason, Khu Phố Nhật, Phố Đi Bộ Nguyễn Huệ,
Nguyễn Tín
0764891478 0764891478
Đăng 7 tháng trước 

Studio Mới Xây Có Ban Công Riêng Gần Sát Đại Lộ 2 & 3, Đỗ Xuân Hợp

5.0 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🏡STUDIO MỚI CÓ BAN CÔNG ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT Ở ĐỔ XUÂN HỢP GẦN DƯƠNG ĐÌNH HỘI - ĐẠI LỘ 2, ĐẠI LỘ 3 📍VỊ TRÍ : Đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9 ( Đối diện đại lộ 2 ) — Trang full thiết bii tiện ích đập hộp — Ra vân tay chung chủ — Nhà xe rộng rãi thoáng mát — Thang máy rộng rãi, máy giặt chung miễn phí — Nội khu xanh, thuận tiện di chuyển sang Q2, Khu CNC, Cầu Rạch Chiết,… 👉🏻Gần : COFER, CÔNG THƯƠNG, KĨ NGHỆ, KHU CNC ( 7p), QUẬN 2 & MAI CHÍ THỌ (5p), Ngã Tư Bình Thái,… ☎️Liên hệ : 0767 761 809 (ZaLo)
Trần Phú
0767761809 0767761809
Đăng 2 tháng trước 

Bán Gấp Vinhomes Golden River |View Sông 118,5M Full Nội Thất | Sổ Hồng Hỗ Trợ Tài Chính & Pháp Lý

Thỏa thuận118 m2
Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Biệt Thự Trên Không  View Sông Sài Gòn Độc Bản   118,5m  Full Nội Thất All-In  Sổ Hồng  Hỗ Trợ Tài Chính & Pháp Lý Trọn Gói       Không gian sống hiếm hoi Vinhomes Golden River   Một căn hộ 118,5m  trực diện sông Sài Gòn  mang trải nghiệm sống đẳng cấp bậc nhất Quận 1
Tung Nguyen - BĐS VINHOMES CAO CẤP
0373377610 0373377610
Đăng 8 tháng trước 

Mở Bán Căn Hộ Sunshine Sky City - Ck 4% Và Tặng 5 Chỉ Vàng Khi Booking Căn Hộ Sunshine Sky City Q7

50.0 triệu77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Chính thức booking đợt đầu tháp 50tr/suất booking (có hoàn lại) - Booking sớm ưu đãi nhất CĐT Chính thức booking đợt đầu tháp 50tr/suất booking (có hoàn lại) - Booking sớm ưu đãi nhất CĐT Hàng booking Chủ đầu tư tháp V7, V8, V9
MAICOM GLOBAL
0939253030 0939253030
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ View Cực Đẹp Giá Tốt Và Đã Có Sổ - The Sun Avenue 3Pn

Thỏa thuận90 m2
Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Căn hộ ban công rộng, nội thất đơn giản tiện nghi Căn hộ ban công rộng, nội thất đơn giản tiện nghi Diện tích: 90m2 Thiết kế:  3PN 2WC Nội thất Giá hấp dẫn: 8 tỷ 5 (bao thuế phí) Tiện ích khu: hồ bơi cao, phòng GYM, Sân BBQ hồ bơi, phòng sinh hoạt chung, công viên… Còn các shophouse, quán cafe, quán siêu thị nhỏ, ngân hàng, trạm xăng, nhà trẻ chân tháp… Di chuyển 10p đi Q1, Q4, Bình Thạnh…   Ngoài chúng cho thuê các: shophouse, văn phòng, căn hộ 1-2-3 PN… rẻ bất ngờ!!!!  
Lê Đức Lực
0902668806 0902668806
Đăng 7 tháng trước 

Thỏa thuận90 m2
Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Lê Đức Lực
0902668806 0902668806
Đăng 7 tháng trước 

1 Phòng Ngủ Tách Bếp Riêng Biệt Và Khoảnh Sân Trồng Cây Trồng Rau 6Tr5

6.5 triệuKhông xác định
Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
📍MẶT TIỀN: Luỹ Bán Bích, hoà thạnh, Tân Phú - 1 phòng ngủ tách bếp biệt, 1 khoảnh sân trồng trồng rau - Giá 6tr5 - Full nội thất máy giặt riêng - Cọc 1,5 tháng - Điện 4k - nước 100k/ người - free 1 xe - phí Dv 200k
Văn Hiếu
0346172343 0346172343
Đăng 2 tháng trước 

Rivergate Căn Góc 3Pn Tầng 30 – 111M² – Căn Hộ Trung Tâm Hcm, View Sông Và Q1

Thỏa thuận111 m2
Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
Căn hộ căn góc 3 phòng ngủ – tầng 30, Rivergate Residence, tọa lạc Bến Vân Đồn, Quận 4, đối diện Quận 1, vị trí trung tâm hiếm TP Căn hộ căn góc 3 phòng ngủ – tầng 30, Rivergate Residence, tọa lạc Bến Vân Đồn, Quận 4, đối diện Quận 1, vị trí trung tâm hiếm TP
Nguyễn Tony
0902919239 0902919239
Đăng 6 tháng trước 

Bán Shophoue Eaton Park Q2 Mua Trực Tiếp Từ Chủ Đầu Tư Gamuda Land

Thỏa thuận73 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Độc quyền căn Shophouse/ Shop khối đế giỏ hàng mua tực tiếp CĐT Gamuda LandĐộc quyền căn Shophouse/ Shop khối đế giỏ hàng mua tực tiếp CĐT Gamuda Land - Đa dạng diện tích từ: 73m², 78m², 153m², 167m², 296m², 311m², 369m²,
Trương Hiền
0907996482 0907996482
Đăng 4 ngày trước 

Sunshine Sky City Q7 Tt 36 Tháng, Trả 25% Đến Khi Nhận Nhà, Dk 75Tr/M2, Ưu Đãi 1% Book Chỗ & Phí Ql

75.0 triệu78 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
* Sunshine Sky City an cư chuẩn sống thời thượng Phú Mỹ Hưng, Q7 * Sunshine Sky City an cư chuẩn sống thời thượng Phú Mỹ Hưng, Q7 + Nhận book chỗ 50tr/suất ưu tiên căn đẹp, ưu đãi book chỗ: Tặng 1% trừ & miễn phí quản lý 24 tháng
MAICOM GLOBAL
0939253030 0939253030
Đăng 6 tháng trước 

75.0 triệu77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
MAICOM GLOBAL
0939253030 0939253030
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ Cao Cấp Trung Tâm Giá Chỉ 50 Triệu/M2, Nhận Nhà Ngay, Hỗ Trợ Lãi Suất Và Vốn Gốc 18N Tháng

50.0 triệu63 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Quy mô:  Phân khu rộng 2,3 hecta Gồm 5 block căn hộ cao 16 22 tầng, 1384 căn hộ Đa dạng diện tích 63 Quy mô:  Phân khu rộng 2,3 hecta Gồm 5 block căn hộ cao 16 22 tầng, 1384 căn hộ Đa dạng diện tích 63
TRƯƠNG VĂN CHẤT
0931830006 0931830006
Đăng 5 tháng trước 

Sunshine Sky City Q7 Tt 36 Tháng, Trả 25% Đến Khi Nhận Nhà, Giá 75Tr/M2,Ưu Đãi 1% Book Chỗ & Phí Ql

75.0 triệu77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
* SUNSHINE SKY CITY NƠI AN CƯ CHUẨN SỐNG THỜI THƯỢNG TẠI PHÚ MỸ HƯNG, Q7 + Nhận Book chỗ 50tr/ suất ưu tiên Căn Đẹp, Ưu đãi book chỗ: Tặng 1% trừ & Miễn phí Quản Lý 24 Tháng * SUNSHINE SKY CITY NƠI AN CƯ CHUẨN SỐNG THỜI THƯỢNG TẠI PHÚ MỸ HƯNG, Q7 + Nhận Book chỗ 50tr/ suất ưu tiên Căn Đẹp, Ưu đãi book chỗ: Tặng 1% trừ & Miễn phí Quản Lý 24 Tháng
MAICOM GLOBAL
0939253030 0939253030
Đăng 6 tháng trước 

Chuyển Nhượng Lô Đất 1.500M² Mặt Tiền Kinh Doanh Mua Bán Gò Ô Môi, Q.7

Thỏa thuận1500 m2
Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Chuyển nhượng lô đất 1Chuyển nhượng lô đất 1500m² mặt tiềnkinh doanh mua bán Gò Ô Môi, Quận 7 - Giá bán: 140 Tỷ(TL) - Diện tích: 13x84m, NH 22m - Hiện trạng: Đang làm kho - Quy mô xây dựng: Hầm + Trệt + Lửng + 5 Lầu + Mái che thang - Vị trí đắc địa, sát chợ Phú Thuận khu vực giao thương sầm uất, nhộn nhịp
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 5 ngày trước 

75.0 triệu77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
MAICOM GLOBAL
0939253030 0939253030
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Mua Bán Sầm Uất Nguyễn Thị Thập, Quận 7

27.0 triệu60 m2
Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê mặt bằng kinh doanh mua bán sầm uất Nguyễn Thị Thập, Quận 7 - Giá thuê: 27tr/tháng - Diện tích: 4x15mCho thuê mặt bằng kinh doanh mua bán sầm uất Nguyễn Thị Thập, Quận 7 - Giá thuê: 27tr/tháng - Diện tích: 4x15m
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 3 tuần trước 

Khi Bạn Có Nhu Cầu: - Mua Nhà - Bán Nhà - Sửa Nhà - Xây Nhà - ...