Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Nhà Xã Hội

Hiện có 330 bất động sản theo tiêu chí: Mua Nhà Xã Hội mới nhất tháng 05/2026

Nhà Phố Liền Kề Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi Giá Chỉ 4.7 Tỷ

Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
The Greenery Hải Phòng - đô thị tinh hoa The Greenery Hải Phòng - đô thị tinh hoa Giá 4,7-5xtỷ/căn | sổ đỏ dài | diện tích 75-160m2 Vị trí kim cương : Cách Trung Tâm Hành Chính , đảo Vũ Yên 2 phút di chuyển , cạnh chân cầu Nguyễn Trãi xây dựng The Greenery xứng tầm gia chủ thời thượng
Hoàng Văn Quân
0356184001 0356184001
Đăng 5 tháng trước 

100 M² Phúc Hưng – Sẵn Sàng Xây Nhà, Tiềm Năng Sinh Lời

Thỏa thuận100 m2
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Diện tích: 100 m², sổ đỏ chính chủ, pháp lý ràng Diện tích: 100 m², sổ đỏ chính chủ, pháp lý ràng Vị trí đẹp: tiện ích, chợ, trường học, khu dân cư phát triển Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa rộng, điện nước Sinh cao: đầu tư xây nhà 📞 Gọi ngay: 03764652 *** để tư vấn
Nguyễn Tùng
0923362014 0923362014
Đăng 6 tháng trước 

90 M² Phúc Hưng Golden – Lô Đất Lý Tưởng Cho Nhà Đầu Tư

Thỏa thuận90 m2
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Diện tích: 90 m², đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ Diện tích: 90 m², đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ  Vị trí vàng: tiện ích, chợ, trường học  Hạ tầng hoàn thiện, dàng xây dựng tự Sinh cao: đầu tư xây nhà hiệu quả
Nguyễn Tùng
0923362014 0923362014
Đăng 6 tháng trước 

95 M² Phúc Hưng – Lô Đẹp, Giá Hợp Lý, Sẵn Sàng Xây Nhà

Thỏa thuận95 m2
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Diện tích: 95 m², sổ đỏ pháp lý ràng Diện tích: 95 m², sổ đỏ pháp lý ràng Vị trí đẹp: chợ, trường học, tiện ích khu dân cư phát triển Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa rộng, điện nước Sinh cao: đầu tư xây nhà hiệu quả
Nguyễn Tùng
0923362014 0923362014
Đăng 6 tháng trước 

82 M² Phúc Hưng – Vị Trí Đẹp, Giá Tốt Cho Nhà Đầu Tư

Thỏa thuận82 m2
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Diện tích: 82 m², đất thổ cư, sổ đỏ Vị trí thuận tiện: chợ, trường học, trung tâm hành chính Diện tích: 82 m², đất thổ cư, sổ đỏ Vị trí thuận tiện: chợ, trường học, trung tâm hành chính Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa rộng, điện nước Sinh cao: cơ hội đầu tư xây nhà dài
Nguyễn Tùng
0923362014 0923362014
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Phố 4 Tầng Trung Tâm Tp Nha Trang - Liền Kề Sungroup

2.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
- Phân khu Madrid LK6-11 | Hàng xóm Sungroup, bằng 1/2 Sungroup - Sở hữu vị trí trung tâm KĐT Mỹ Gia đô thị quy hoạch chuẩn quốc tế Tây Nha Trang Mozzadiso Madrid nổi bật chuỗi nhà phố 4 tầng hiện đại, liền kề siêu quần thể nghỉ dưỡng & giải trí Sungroup
Thảo Nguyễn
0935883925 0935883925
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Nhà Gửi Bán Nhanh Căn Hộ Chung Cư Ct6B, Có 3 Phòng Ngủ, Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang

3.0 tỷ90 m2
Phường Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
 BÁN CĂN HỘ CT6B VĨNH ĐIỀM TRUNG – TÂY NHA TRANG (Tầng trung – View thoáng mát – Full nội thất)  Vị trí & tiện ích: Ngay trung tâm khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, cách Trường Quốc tế Singapore bước chân, bệnh viện, chợ, bách hóa, siêu thị, trung tâm thể dục thể thao
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Gấp Bán Nhà Trong Khu Đô Thị The Greenery Giá Yêu Chỉ 4Tỷ Xx

Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Hiện Vui căn nhà phố Liền kề 75 m2 xây 3 tầng - Vị trí: Khu đô thị The Greenery Vsip Bắc sông cấm Hải Phòng - cách siêu thị nhà hàng bệnh viện trường học 2-5 phút đi xe - Đường trục chính 56 m - đường nội khu 12m - Diện tich: 75 m2  - Hướng Bắc( Đông tứ trạch) - Nhà xây 3 tầng bàn giao thô bên hoàn thiện mặt - Sổ hồng sở hữu dài vĩnh viễn
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Riêng Tại Century City, Đt 769, Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai, Giá Cực Chất 4,2 Tỷ, 108M2

Thỏa thuận175 m2
Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai
Năm khu vực trung tâm thành phố sân bay, nhà cơ hội đầu tư hấp Được thiết kế hiện đại dự án Century City, căn nhà diện tích 108m2, gian sống thoải mái tiện nghi Năm khu vực trung tâm thành phố sân bay, nhà cơ hội đầu tư hấp Được thiết kế hiện đại dự án Century City, căn nhà diện tích 108m2, gian sống thoải mái tiện nghi
Nguyễn Trí Hải
0948797838 0948797838
Đăng 7 tháng trước 

Lynntimes Thanh Thủy - Lựa Chọn Tốt Cho Mọi Nhà Với Phong Cách Nhật Bản

Thỏa thuận32 m2
Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
🌸 Giá 1t7-1t9 cần bán căn hộ tầng 20, tòa K Wyndham Lynntimes Thanh Thủy  Em căn condotel tầng 20, tòa K bán cho anh/chị nhu cầu đầu tư     💸  Giá: 1 tỷ 7 – 1 tỷ 9      📍   Diện tích : 32,4m2 ( thực tế )      🌴   View : hướng sông Đà ( thoáng mát )       🌳  Vị trí : Khu nghỉ dưỡng Wyndham Thanh Thủy, xã Bảo Yên, huyện Thanh Thủy, Phú Thọ        ⚡ Ưu điểm:   • Căn bàn giao, thể dùng/cho thuê luôn   • Trực diện sông ĐÀ – tầm panorama tuyệt đẹp   • Ban công bồn khoáng nóng, khoáng tận phòng ☎️ 0909598 ***
Kim Ngân Nguyễn Thị
0589214584 0589214584
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Phố 2 Lầu Cách Tp.hcm Chỉ 50 Phút – Sổ Riêng, Giá Cực Tốt!

Thỏa thuận64 m2
Xã Đôn Thuận, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
💥 NHÀ PHỐ 2 LẦU – SỞ HỮU CHỈ 630 TRIỆU 💥 🏡 Nhà 1 2 lầu, 4 phòng ngủ – 3 vệ sinh, thiết kế hiện đại, gian thoáng mát, khu dân cư đồng bộ – an ninh 💥 NHÀ PHỐ 2 LẦU – SỞ HỮU CHỈ 630 TRIỆU 💥 🏡 Nhà 1 2 lầu, 4 phòng ngủ – 3 vệ sinh, thiết kế hiện đại, gian thoáng mát, khu dân cư đồng bộ – an ninh
Nguyễn thị ngân
0348760671 0348760671
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Căn Hộ 3Pn2Vs Nguyên Bản Cđt Nhà Mới Giá Tốt

Thỏa thuận90 m2
Khu Đô Thị Ecopark, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
👉👉👉 Chính chủ gửi bán 90m westbay 3pn2vs view đẹp hướng mát đẹp nhà 👉👉👉 Chính chủ gửi bán 90m westbay 3pn2vs view đẹp hướng mát đẹp nhà ☘️ Diện tích 90m2 thông thuỷ ☘️ Hướng đông bắc ☘️ view hồ - nhà phố ☘️ Tầng trung - Nhà nguyên bản thoả sức thiết kế 🎋 6 tỷ bao phí ☎️☎️☎️ Call: 0362
Hoàng Thế Cương
0362362636 0362362636
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Phố Xây Sẵn Century Vị Trí Kim Cương Sổ Hồng Trao Tay. Giá 4Tỷ1,100M2

4.0 tỷ100 m2
Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai
CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH  Vị trí kim cương: Cách Sân bay Long Thành 2km Liền kề cao tốc Long Thành Dầu Giây & Vành đai 3 Kết nối TP CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH  Vị trí kim cương: Cách Sân bay Long Thành 2km Liền kề cao tốc Long Thành Dầu Giây & Vành đai 3 Kết nối TP
Thuý Ngân Lê
0839071203 0839071203
Đăng 6 tháng trước 

Siêu Phẩm Nhà Phố 1 Trệt 2 Lầu, Cách Trung Tâm Q1 30P, Giá Tốt Đầu Tư

Thỏa thuận80 m2
Long Hậu, Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An
Khu nhà phố Elite Life tọa lạc mặt tiền ĐT826E rộng 40m, nằm cạnh Khu Nam Sài Gòn Khu nhà phố Elite Life tọa lạc mặt tiền ĐT826E rộng 40m, nằm cạnh Khu Nam Sài Gòn VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 5p kết nối KCN Long Hậu, KCN Hiệp Phước Ga Metro số 4
Nguyễn Hoài Trinh
0942979278 0942979278
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Của Gen Z Có View, Có Tiện Ích, Có Vị Trí Trung Tâm

280.0 triệu43 m2
Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An
Ngay mặt tiền Quốc Lộ 1A cách bến xe Miền Tây 20 phút , cách trung tâm Quận 1 35 phút di chuyển  Ngay mặt tiền Quốc Lộ 1A cách bến xe Miền Tây 20 phút , cách trung tâm Quận 1 35 phút di chuyển 
DƯƠNG CÔNG VINH
0908959995 0908959995
Đăng 7 tháng trước 

Siêu Phẩm Nhà Phố Liền Kề 75M2 . Ngay Chân Cầu Nguyễn Trãi Giá Chỉ Từ 4.8Tỷ

Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
THE GREENERY HẢI PHÒNG ĐÔ THỊ TINH HOA DÀNH CHO CHỦ NHÂN THỜI THƯỢNG Giá 4,7 5x tỷ/căn | Sổ đỏ dài | Diện tích 75160m   Vị trí kim cương VSIP Hải Phòng Nằm cạnh chân cầu Nguyễn Trãi thi công, kết nối Trung tâm hành chính đảo Vũ Yên 2 phút
Hoàng Văn Quân
0356184001 0356184001
Đăng 5 tháng trước 

Sốc! Nhà Phố Liền Kề 75M2, Ngay Trung Tâm Hành Chính Rẻ Nhất Khu Vực Thuỷ Nguyên

Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
🔥 CỰC RẺ 4 🔥 CỰC RẺ 47x tỷ sở hữu CĂN TRỤC THÔNG 75M² – THE GREENERY HẢI PHÒNG TẶNG KÈM 05 Vàng 9999🔥 📍 Vị trí chân cầu Nguyễn Trã- cầu khủng nhất Hải Phòng 🏡 Nhà xây 3 tầng thiết kế hiện đại - đường rộng 12m(vỉa hè bên 2
Mai Liên
0949824941 0949824941
Đăng 5 tháng trước 

Thanh Toán 179 Triệu (15%) Đến Khi Nhận Nhà – Căn Hộ Mặt Tiền Trần Văn Giàu (Dt10)

179.0 triệu50 m2
Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An
🌆 THE WIN CITY – KHU ĐÔ THỊ CAO TẦNG ĐẦU TIÊN & LỚN NHẤT CỬA NGÕ PHÍA TÂY SÀI GÒN The Win City – biểu tượng đô thị hiện đại, nằm vị trí chiến lược trung tâm Đức Hòa, Long An – cửa ngõ kết nối trực tiếp Bình Chánh nội đô TP
Thảo Hiền
0971792173 0971792173
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Chung Cư Ct3 Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang, Khánh Hoà

3.8 tỷ74 m2
Phường Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn Chung cư CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung , Nha Trang, Khánh Hoà MÃ SP: 23/12/2025   - Mã căn: Căn tầng 15 - chung cư Block A - Diện tích: 74,3m² - Kết cấu: 2PN – 2WC – Phòng khách – Bếp- lô gia phơi - Nội thất : giường, tủ, bếp, điều hoà, nóng lạnh, máy giặt, quạt trần, tủ lạnh, 1 tivi, bàn …
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Liền Kề Hoàn Thiện 2 Tầng Ở Cl - Vocp2 Giá 8,4 Tỷ. Lh 0917891***

Thỏa thuận58 m2
Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
CL10 - 58 CL10 - 585m2  Hoàn thiện 2 tầng  Sẵn sổ  Đang vay 42 tỷ  Giá 8,4 tỷ net
Mai Phương Ocean
0917891555 0917891555
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà 3 Tầng 75 M2 Tại Dự Án The Greenery Hải Phòng Giá Chỉ Từ 4 Tỷ Xx

53.0 triệu75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Giá nhất thị trường Giá nhất thị trường Giá 53 triệu/m2, rẻ thị trường 50% Nhà phố ven sông chân cầu Nguyễn Trãi Dự án trung tâm hành chính Hải Phòng Quy mô 3,2ha 213 căn Xây dựng 3 tầng Diện tích: 75m2 - 80m2 -  100m2
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà View Sông Tại Khu Đô Thị The Greenery Cách Trung Tâm Thành Phố Hải Phòng Chỉ 2Km

Thỏa thuận80 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
Vị trí: Nằm trung tâm khu đô thị Vsip 1100 ha Cách trung tâm thành phố 2km Vị trí: Nằm trung tâm khu đô thị Vsip 1100 ha Cách trung tâm thành phố 2km Gần chợ, trường học, bệnh viện, Thuận tiện di chuyển các khu vực lân cận
Nguyễn Văn Vui
0911669538 0911669538
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Phố Hoàn Thiện Cao – 1 Trệt 2 Lầu, Đường Lộ Ôtô.

Thỏa thuận95 m2
Quốc Lộ 1A, Xã Mỹ Hòa, Thị xã Bình Minh, Vĩnh Long
🆘 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐏𝐇Ố 𝐂𝐀𝐎 𝐂𝐀̂́𝐏 SANG TRỌNG TẠI KHU ĐÔ THỊ BẬC NHẤT ĐỒNG BẰNG SÔNG CỬU LONG 👉 Thanh toán linh hoạt – Sở hữu dàng! 🏠 Nhà phố 1 2 lầu – Thiết kế hiện đại, sang trọng ✔️ Không gian sống thoáng mát – Diện tích tối ưu ✔️ Nội thất cơ bản – Dọn ngay 📍 Vị trí vàng Cần Thơ 🚗 Cách Siêu Thị GO! 5 phút ⚡ Giao thông kết nối khu trung tâm, trường học, bệnh viện
Hoàng Quân Cần Thơ
0939466188 0939466188
Đăng 7 tháng trước 

Biệt Thự Ven Biển Sở Hữu Sổ Đỏ Lâu Dài, Chính Sách Cuối Năm Ưu Đãi Cho Nhà Đầu Tư

540.0 triệu195 m2
Xã Quảng Hùng, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa
CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU BIỆT THỰMẶT TIỀN BIỂN Cuối năm thời điểm vàng các quyết định đầu tư quan trọng CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU BIỆT THỰMẶT TIỀN BIỂN Cuối năm thời điểm vàng các quyết định đầu tư quan trọng