Mua Nha O Tphcm
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 649 bất động sản theo tiêu chí: Mua Nha O Tphcm mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Ở Hậu Giang Quận 6
3.4 triệuKhông xác định
Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Mới trống 2 phòng liền trung tân 6 👉 ĐỊa chỉ: Hậu Giang, p10 6 👉 Giá 3tr4/tháng 👉 Thêm nội thất yêu cầu 👉 Ko chung chủ, liền 👉 Miễn phí xe, thang máy, máy giặt 👉 Gần chợ, công viên, trường học Mới trống 2 phòng liền trung tân 6 👉 ĐỊa chỉ: Hậu Giang, p10 6 👉 Giá 3tr4/tháng 👉 Thêm nội thất yêu cầu 👉 Ko chung chủ, liền 👉 Miễn phí xe, thang máy, máy giặt 👉 Gần chợ, công viên, trường học
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 10
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 2 tháng trước
Phòng Trọ Giá Rẻ Sinh Viên Ở Tây Thạnh, Tân Phú
3.0 triệuKhông xác định
Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Mới trống 2 phòng gác Tây Thạnh, Tân Phú 👉giá 3tr/tháng, máy lạnh 300k 👉 Gần đh Công Thương, chợ, công viên 👉ko chung chủ, liền, bạn bè thoải mái 👉 Miễn phí xe, máy giặt ☎ Call/zalo 0354740811 kẻoMới trống 2 phòng gác Tây Thạnh, Tân Phú 👉giá 3tr/tháng, máy lạnh 300k 👉 Gần đh Công Thương, chợ, công viên 👉ko chung chủ, liền, bạn bè thoải mái 👉 Miễn phí xe, máy giặt ☎ Call/zalo 0354740811 kẻo
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tây Thạnh
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 3 tháng trước
Bán Happy Valley, Pmh, Dt135M2 Nhà Đẹp, Ô Xe Hơi
13.6 tỷ135 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán Nhanh Happy valley dt 135m2 nhà đẹp thoáng mát, ô xe hơi, nhà thiết kế 03pn, 02 toilétBán Nhanh Happy valley dt 135m2 nhà đẹp thoáng mát, ô xe hơi, nhà thiết kế 03pn, 02 toilét
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Happy Valley
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Phong
Hương Nguyễn
0908874622 0908874622
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Ở Phường 15, Tân Bình
2.6 triệuKhông xác định
Tân Sơn, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Phòng trọ ko gác rẻ 2tr6/tháng 👉Địa chỉ: Tân Sơn, p15, Tân Bình 👉 Ko gác, kệ bếp, cửa sổ 👉 Thang máy, hầm xe, bảo vệ ☎ call/zalo 0354740811 phòng kẻoPhòng trọ ko gác rẻ 2tr6/tháng 👉Địa chỉ: Tân Sơn, p15, Tân Bình 👉 Ko gác, kệ bếp, cửa sổ 👉 Thang máy, hầm xe, bảo vệ ☎ call/zalo 0354740811 phòng kẻo
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 2 tháng trước
Nhà Hxh 5M Đường Tô Hiệu, 52M2, 3Pn, Nhà Mới Ở Ngay, Sát Richstar
6.2 tỷ52 m2
Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán gấp căn nhà phố vị trí đắc địa trung tâm Phường Hiệp Tân, Quận Tân PhúChính chủ cần bán gấp căn nhà phố vị trí đắc địa trung tâm Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú Vị trí hiếm nằm nút giao Tô Hiệu - Hòa Bình, thừa hưởng trọn vẹn tiện ích cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Tân
Nguyễn Tuấn
0914648319 0914648319
Đăng 4 tháng trước
Phòng Trọ Giá Rẻ Ở Tân Sơn Nhì, Tân Phú
3.0 triệuKhông xác định
Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Phòng trọ rẻ Tân Sơn Nhì, Tân Phú 👉 Địa chỉ: Tân Sơn Nhì, Tân Phú 👉 Giá 3tr-4tr/tháng 👉 Phòng gác, 3-4 thoải mái 👉 Không chung chủ, bạn bè chơi thoải máiPhòng trọ rẻ Tân Sơn Nhì, Tân Phú 👉 Địa chỉ: Tân Sơn Nhì, Tân Phú 👉 Giá 3tr-4tr/tháng 👉 Phòng gác, 3-4 thoải mái 👉 Không chung chủ, bạn bè chơi thoải mái
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tân Sơn Nhì
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Nhà 1 Trệt 1 Lầu Ở Trung Tâm Quận 6
6.5 triệu50 m2
Văn Thân, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh
👉 Địa chỉ: Văn Thân, p7, 6 👉 Full nội thất yêu cầu 👉 Trống sẵn liền 👉 Nhà xây đẹp 👉 Free xe, thang máy, máy giặt, wifi 👉 Ko chung chủ, giấc tự bạn bè thoải mái, 43-4 người ☎ Call/zalo 0354740811 ( chủ nhà ) phòng kẻo
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 7
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 2 tháng trước
Scenic Valley 2 3Pn Giá Tốt – Nhà Đẹp Vào Ở Ngay
25.0 triệu120 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏢 cho thuê căn hộ scenic valley 2 – phú mỹ hưng, 7 diện tích: ~120m² thiết kế: 3 phòng ngủ, 2wc nội thất: nhà đẹp, sạch sẽ view thoáng mát, ban công rộng, đón gió tự nhiên 💰 thuê: 26tr/tháng (có thể thương lượng) 📌 tiện ích: hồ bơi, gym, khuôn viên xanh, an ninh 24/7, trường học quốc tế trung tâm thương mại 📞 liên hệ: 0888 5975 89 nhà
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà riêng Scenic Valley 2
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Tân Phú
Hồ Chiến
0888597589 0888597589
Đăng 2 tháng trước
Nhà Full Nội Thất - Vào Ở Liền - 73M2 - Lâm Văn Bền
6.7 tỷ73 m2
Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh
- Nhà bê tông kiên cố, 4 phòng ngủ- Nhà bê tông kiên cố, 4 phòng ngủ - Tặng full nội thất, việc xách vali - Hàng xóm cao tầng, đường Lâm Văn Bền - Hẻm thông tiện di chuyển Ngay khu trung tâm, tiện ích bao phủ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tân Kiểng
Hang Nguyen
0908082263 0908082263
Đăng 6 tháng trước
Nhà Trung Tâm Bình Tân 2Tỷ700-Hxh-52M2- Nhà Btct- Thuận Tiện Ở Ngay
2.7 tỷ52 m2
Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ 2tỷ 700 – BÌNH TÂN 🏡 Vị trí: Hương Lộ 2, khu dân cư hiện hữu, an ninh, thuận tiện di chuyển Lê Đình Cẩn, Chiến Lược, chợ tiện ích xung quanhBÁN NHÀ 2tỷ 700 – BÌNH TÂN 🏡 Vị trí: Hương Lộ 2, khu dân cư hiện hữu, an ninh, thuận tiện di chuyển Lê Đình Cẩn, Chiến Lược, chợ tiện ích xung quanh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Trị Đông
Trần Thảo Linh
0938415837 0938415837
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Quận 2 Cách Nguyễn Thị Định Chỉ 10M, Sân Đậu Ô Tô 5 Tầng 5Pn
12.8 tỷ71 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán NHÀ 5PN NGUYỄN THỊ ĐỊNH – 71M² – CÁCH MẶT TIỀN 10M – Ô TÔ ĐẬU TRONG NHÀ ✅ Diện tích: 70Bán NHÀ 5PN NGUYỄN THỊ ĐỊNH – 71M² – CÁCH MẶT TIỀN 10M – Ô TÔ ĐẬU TRONG NHÀ ✅ Diện tích: 709m² (ngang đẹp) ✅ Kết cấu: 1 3 lầu + sân thượng – 5PN, 5WC ✅ Ô tô tận nhà, đậu nhà, cách mặt tiền Nguyễn Thị Định 10m ✅ Khu dân cư đông đúc, phù hợp khai thác cho thuê 🔥 Pháp lý ràng – cập nhật tài sản đất: DTXD: 55
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 4 tuần trước
Bán Nhà Bình Lợi Đường 16M - 5Tầng Phù Hợp Ở + Vphòng, Cạnh Sông
16.9 tỷ120 m2
Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà đường 16 khu dân cư Bình Lợi Trung ( Phường 13 Bình Thạnh ) cạnh sông + công viên vị trí đẹp - khu đồng bộ cao tầng dân trí cao - Diện tích : 5,3X22Bán nhà đường 16 khu dân cư Bình Lợi Trung ( Phường 13 Bình Thạnh ) cạnh sông + công viên vị trí đẹp - khu đồng bộ cao tầng dân trí cao - Diện tích : 5,3X22
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 13
HIẾU TRẦN
0989631424 0989631424
Đăng 7 tháng trước
Nhà 3 Tầng Lệch Tầng 5X23M, Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, Ô Tô Ngủ Nhà,
8.1 tỷ115 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà 3 tầng hiện đại 5x23m (115m²) – Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè – Kế Quận 7, ô tô ngủ nhà – Giá 8,1 tỷ Thông số nhanh: Kích thước: 5 x 23 m (diện tích 115 m²) Kết cấu: 3 tầng lệch tầng + sân thượng, giếng trời lớn Phòng: Gara ô tô, Phòng khách, Bếp, 4PN/WC khép kín, Phòng thờ, Sân phơi, Sân thượng BBQ Ngoại thất – nội thất: Sân vườn tiểu cảnh hồ cá, xanh quanh nhà; gỗ Gõ đỏ & Óc chó nhập (giường, tủ, sofa…); chừa khoang thang máy Đường vào: Hẻm thẳng 1 trục, ô tô đầu ô tô ngủ nhà Vị trí: Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, kế Quận 7, kết nối cầu/đi Q7 nhanh Giá bán: 8,1 tỷ (~70 triệu/m²) – thiện chí thương lượng Điểm nổi bật Thiết kế lệch tầng + giếng trời: sáng – gió tự nhiên, nhà thoáng mát
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Nhà Bè
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước
Cmt8 - Nhà Mới Ở Liền - Hẻm 3M - 34M - Nhỉnh 5 Tỷ
5.7 tỷ34 m2
Cách Mạng Tháng 8, Phường 7, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
CMT8 - Nhà Mới Ở Liền - Hẻm 3M - 34M - Nhỉnh 5 Tỷ ============================ ☎️ Sang 0777826387 ✅ 9CMT8 - Nhà Mới Ở Liền - Hẻm 3M - 34M - Nhỉnh 5 Tỷ ============================ ☎️ Sang 0777826387 ✅ 9
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 7
Bất Động Sản
0777826387 0777826387
Đăng 6 tháng trước
Green Valley 89M² – 2Pn Giá Chỉ 20Tr – Nhà Đẹp, Vào Ở Ngay!
20.0 triệu89 m2
Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏢 Cho thuê căn hộ Green Valley – Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Diện tích: 89m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC Nhà đẹp, thoáng mát Phù hợp gia đình nhỏ chuyên gia Dọn ngay 💰 Giá thuê: 20 triệu/tháng 📞 Liên hệ: 0888 597 589
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà riêng Green Valley
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Tân Phú
Hồ Chiến
0888597589 0888597589
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Ở Nhất Chi Mai, Tân Bình
2.8 triệuKhông xác định
Nhất Chi Mai, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Phòng trọ rẻ 2tr8/tháng 👉 Địa chỉ: Nhất Chi Mai, p13, Tân Bình 👉 Có gác, 3-4 người 👉 Thang máy, bảo vệ , hầm xe 👉 Thêm nội thất yêu cầu ☎Call/zalo 0354740811 phòng kẻoPhòng trọ rẻ 2tr8/tháng 👉 Địa chỉ: Nhất Chi Mai, p13, Tân Bình 👉 Có gác, 3-4 người 👉 Thang máy, bảo vệ , hầm xe 👉 Thêm nội thất yêu cầu ☎Call/zalo 0354740811 phòng kẻo
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 13
nguyen binh
0354740811 0354740811
Đăng 2 tháng trước
🏡 Nhà Mới Đỉnh Cấp Nhà Ở Đón Tết - Cn 62 - Sd 235M2 - 5 Tầng
9.7 tỷ62 m2
Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
💥 LONG NHÀ PHỐ 💥 🏠🔥 NHÀ SIÊU PHẨM THỐNG NHẤT – CÓ THANG MÁY – 2 MẶT HẺM 🔥 ĐẲNG CẤP NHÀ MỚI ĐÓN TẾT 😊 📍 P💥 LONG NHÀ PHỐ 💥 🏠🔥 NHÀ SIÊU PHẨM THỐNG NHẤT – CÓ THANG MÁY – 2 MẶT HẺM 🔥 ĐẲNG CẤP NHÀ MỚI ĐÓN TẾT 😊 📍 P
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 16
Nguyễn Hoàng Long
0857001630 0857001630
Đăng 4 tháng trước
Nhà Chính Chủ Phường 8, Gò Vấp, Nhà Ở Tốt, Bán Nhanh 6,8 Tỷ, 90M2
6.8 tỷ90 m2
Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Nhà chính chủ đời đường Quang Trung, p 8, QNhà chính chủ đời đường Quang Trung, p 8, QGò Vấp rộng 90m2 Chủ nhà xây 1 1 lửng khoàng sân 3m trồng hoa, lộ giới 15m -Căn nhà sử dụng thể cho thuê xây -Giá 6,8 tỷ VND, pháp lý Gần THPT Nguyễn Công Trứ, chợ Hạnh Thông Tây cách 300m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 8
Lại Minh
0886649463 0886649463
Đăng 5 tháng trước
Quận 1 - Nhà Mới Ở Ngay - 25M - 2Pn - Nhỉnh 3 Tỷ
3.9 tỷ25 m2
Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
Quận 1 - Nhà Mới Ở Ngay - 25M - 2PN - Nhỉnh 3 Tỷ ========================== ☎️ Sang 0777826387 ✅ Bùi Viện Quận 1 ✅ DT 25m, (3x9m)Quận 1 - Nhà Mới Ở Ngay - 25M - 2PN - Nhỉnh 3 Tỷ ========================== ☎️ Sang 0777826387 ✅ Bùi Viện Quận 1 ✅ DT 25m, (3x9m)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phạm Ngũ Lão
Bất Động Sản
0777826387 0777826387
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Làm Kho, Nhà Ở 100M2, 160M2 Tl, Apd Q12
7.4 tỷ160 m2
Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cần bán khoxưởng nhỏ Quận 12 - Đất 8,5x12, 100m2 thổ cư, sẵn khoCần bán khoxưởng nhỏ Quận 12 - Đất 8,5x12, 100m2 thổ cư, sẵn kho 1/TL19 Giá bán 6,4tỷ - Kho 8x20~ 160m2 (có 140m2 thổ) hẻm tải TL41 Giá bán 7,4tỷ - Nhà kho 8x20~ 161m2 thổ cư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thạnh Lộc
Văn Tùng
0909298353 0909298353
Đăng 2 tháng trước
Nhà Ở Tân Hưng Quận 7. 6,9M*24M, Chỉ 9,7 T.ỷ.
9.7 tỷ170 m2
Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥 Nhà cấp 4, Tân Hưng 7🔥 Nhà cấp 4, Tân Hưng 7 DT 6,7m* 24 m, nở hậu Trừ lộ giới công 153 m2 thổ cư Giá 9,7 tỷ Khoảng 63 tr/ m2 thổ cư 💥Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, bv Tân Hưng Thuận tiện Q 4, Q 8, Bình Chánh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Hưng
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 5 tháng trước
Nhà Đẹp 3 Tầng Đường Số 20 – 4X14M – 56M² – Ô Tô Vào Nhà – Chỉ 5.949Tỷ
949.0 triệu54 m2
Đường Số 20, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhà Đẹp 3 Tầng Đường Số 20 – 4x14m – 56m² – Ô Tô Vào Nhà – Chỉ 5Nhà Đẹp 3 Tầng Đường Số 20 – 4x14m – 56m² – Ô Tô Vào Nhà – Chỉ 5949 Tỷ Nhà đẹp nằm Đường Số 20 – Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Gò Xoài – Mã Lò, khu dân cư đông đúc, an ninh, hàng xóm thân thiện
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Hưng Hòa
Nguyễn Minh Đăng
0903100226 0903100226
Đăng 6 tháng trước
Nhà Phố 4 Tầng – Cạnh Phú Mỹ Hưng – Xe Hơi Ngủ Trong Nhà – Gò Ô Môi
700.0 triệu80 m2
Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cơ hội vàng cho khách hàng nhà phố Quận 7 – vị trí liền kề khu Savimex, phút di chuyển Phú Mỹ Hưng, trung tâm sôi động bậc nhất Nam Sài GònCơ hội vàng cho khách hàng nhà phố Quận 7 – vị trí liền kề khu Savimex, phút di chuyển Phú Mỹ Hưng, trung tâm sôi động bậc nhất Nam Sài Gòn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phú Thuận
Nguyễn Thanh Út
0919919227 0919919227
Đăng 6 tháng trước
Nhà Rẻ Tân Phú - Hxh- Nhà 2 Tầng Đẹp Vào Ở Ngay - Full Nội Thất
3.9 tỷ40 m2
Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
🌹Mô tả: - Vị trí đẹp, hẻm ô tô đầu, đường Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hoà - Nhà đẹp, hiện đại ngay: 1 1 lầu🌹Mô tả: - Vị trí đẹp, hẻm ô tô đầu, đường Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hoà - Nhà đẹp, hiện đại ngay: 1 1 lầu Tổng 2PN + 2WC bếp, phòng khách, ban công thoáng mát