Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Nha O Nha Trang Khanh Hoa

Hiện có 242 bất động sản theo tiêu chí: Mua Nha O Nha Trang Khanh Hoa mới nhất tháng 05/2026

Cần Bán Đất Dt100M2(5X20M)-Hễm Ô Tô Mai Xuân Thưởng-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ5T2

5.2 tỷ100 m2
Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
gia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoánggia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoáng ✅VỊ TRÍ : hẽm mai Xuân thưởng -cực đẹp sầm uất - cao ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh tốt 💥TIỆN ÍCH: bao quanh - ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp, tắm biển 300m ✅ PHÁP LÝ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Để Dạy Thêm Hoặc Để Ở Cho Hộ Gia Đình Có Con Nhỏ

5.0 triệuKhông xác định
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143 Thông tin mô tả Rộng 3,7m dài 10m, sân xe dài 8m, rộng 3,5m cổng riêng Gân trường THPTCS vĩnh hải Giá 1,5 tr/ tháng Lh 0942279143
HoiNT
0942279143 0942279143
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất-Góc 2Mt-Dt68M- Gần Biển- Nguyễn Dữ-Hòn Xện-Vinh Hoà-Nt - 4.7Ty

4.7 tỷ68 m2
Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡngchủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡng 💥DIỆN TÍCH: 68m2(4x17m)- góc đường 7m ôtô thông thoáng
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước 

Bán Lô Đất Phước Đồng Gần Khu Du Lịch Trăm Trứng Đường Ô Tô Khu Dân Cư Giá Tốt

Thỏa thuận126 m2
Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN LÔ ĐẤT PHƯỚC LỘC – PHƯỚC ĐỒNG – FULL THỔ – GIÁ 2,5 TỶ • Diện tích 126,7m2 full thổ cư • Đường ô tô 3,5m • Pháp lý: sổ đỏ • Hướng Bắc lệch Đông • Khu dân cư ổn định, tiềm năng tăng tốt • Giá bán: 2,5 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Phố 4 Tầng Sát Charmora City - Vốn Chỉ Từ 2,7 Tỷ

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Mozzadiso Mỹ Gia – Gói 6, Block LK6 Mozzadiso Mỹ Gia – Gói 6, Block LK611 Vị trí sát trung tâm hành chính hàng xóm Charmora City, sở hữu hạ tầng đồng bộ, tiện ích nội khu compound đầu tiên Nha Trang
0585699167 0585699167
honganhlong12345@*********
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Siêu Phẩm Trung Tâm View Biển

3.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ SIÊU PHẨM TRUNG TÂM VIEW BIỂN Bạn căn phòng trung tâm, sát mặt biển (Trần Phú, Phạm Văn Đồng) "mềm" này? Đặc quyền: Gần biển gió mát quanh năm, tiết kiệm điện máy lạnh
Minh
0909770304 0909770304
Đăng 3 tháng trước 

Nhà Phố 4 Tầng Đối Diện Khu Biệt Thự Vip – View Bể Bơi, Công Viên Cực Đẹp.

7.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu - Thiết kế phong cách hiện đại, – kinh doanh cho thuê, số lượng cực giới hạn
0938958768 0938958768
ngoctien510@*********
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn – Kđt Lê Hồng Phong 2, Đường Thích Quảng Đức, P. Nam N

30.0 triệu107.5 m2
Quảng Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KĐT LÊ HỒNG PHONG 2, ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, P NAM NHA TRANG Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức (rộng 22,5m) – Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, P
0905254889 0905254889
khanhhuynhds@*********
Đăng 6 tháng trước 

Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh

6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ - Diện Tích 32M2

Thỏa thuận32 m2
Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ rẻ rộng rãi thoáng mát có nhà vệ sinh phòng tắm biệt DC: Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa Giá thuê 800k/tháng Gọi liên hệ nhà: 0913461166
khoan
0913461166 0913461166
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr

7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Hòn Chồng-2Tầng-Dt80M2-5Pn-Đoàn Trần Nghiệp-Vĩnh Phước-Nt-3Ty5

3.5 tỷ80 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
con tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồngcon tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồng 💥DIỆN TÍCH: 80m2 ngang chuẩn(5 x 16m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 2PN-2toilet - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - tầng 2 4 phòng trọ cho thuê 10tr/1th lố đi sân 10 xe máy
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt Mỡi Đẹp Dt78M2-2Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ 3T850Tr

3.9 tỷ78 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 78m2-ngang 5 nở hậu ✅ KẾT CẤU : dạng cấp 4 - 2 phòng ngủ - 2 vể sinh-sân rộng thoáng- công năng - xe hơi tận nhà ✅ VỊ TRÍ : chợ vĩnh hải- biển Hòn Chồng phút - khu cao gập nước -dân cư đông đúc - lô góc thông thoáng
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3

4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5

7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3

3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Để Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Làm Việc ) Có Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất

380.0 triệu121 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350

5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Chủ Đất ) Có Tính Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất

280.0 triệu68 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Tương lai đất quy hoạch ONT Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước 

Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ

Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2

Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước 

Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ

Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa