Mua Nha Mat Tien Quan Binh Thanh
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 350 bất động sản theo tiêu chí: Mua Nha Mat Tien Quan Binh Thanh mới nhất tháng 05/2026
Cần Cho Thuê Mặt Bằng Mặt Tiền Đông Người Qua Lại Đường Nơ Trang Long
10.0 triệu28 m2
Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền sầm uất đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nơ Trang Long, Phường Bình Lợi Trung, TPĐang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền sầm uất đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Nơ Trang Long, Phường Bình Lợi Trung, TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 13
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 2 tháng trước
Đang Cần Cho Thuê Mặt Bằng Có Gác Lửng 9Tr/Th Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh
9.0 triệuKhông xác định
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, TPĐang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 26
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 5 tháng trước
Đang Cần Cho Thuê Mặt Bằng 1 Trệt 1 Lửng Nở Hậu Mặt Tiền Võ Duy Ninh
30.0 triệuKhông xác định
Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng 1 1 lửng nở hậu mặt tiền đường Võ Duy Ninh, phường 22, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Võ Duy Ninh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TPĐang cần cho thuê mặt bằng 1 1 lửng nở hậu mặt tiền đường Võ Duy Ninh, phường 22, Bình Thạnh (Địa 01/07/2025: Đường Võ Duy Ninh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 22
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 3 tháng trước
Hẻm Xe Hơi Thông – 2 Mặt Tiền - Ngang 5M Hiếm
7.4 tỷ38 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏦 HẺM XE HƠI THÔNG – 2 MẶT TIỀN – NGANG 5M HIẾM CÓ 🔹 Diện tích: 5m x 7m (CN 28m², Thực tế 38m²)🏦 HẺM XE HƠI THÔNG – 2 MẶT TIỀN – NGANG 5M HIẾM CÓ 🔹 Diện tích: 5m x 7m (CN 28m², Thực tế 38m²) 🔹 Kết cấu: 5 Tầng + Sân thượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 26
Lê Trọng
0338336231 0338336231
Đăng 4 tháng trước
Chính Chủ Cho Thuê Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát, Gần Chợ, Trường Học.an Ninh. Lh-0908700336
3.0 triệu20 m2
Bạch Đằng, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trống ko nội thất sạch thoáng mát chợ, trường đại học khu vực an ninh DT: 20m2 Thông tin mô tả Phòng trống ko nội thất sạch thoáng mát chợ, trường đại học khu vực an ninh DT: 20m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 14
Hương hồ
0908700336 0908700336
Đăng 1 tuần trước
Bán Đất 2 Mặt Tiền Compound Biệt Thự Đặng Thùy Trâm_View Sông_15X20
40.5 tỷ300 m2
Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán đất 2 mặt tiền compound biệt thự cao cấp view Sông Sài Gòn - Bình Lợi, P13 Bình Thạnh Diện tích đất: 15x20 (CN: 300m2) Hiện trạng: Đất trống Đường nhà 10m, vỉa hè Khu compound biệt thự an ninh, bảo vệ 24/7 Dân trí cao, tập trung nhà cán bộ, giới trung lưu, chuyên gia Sổ hồng chính chủ nhà, pháp lý sạch Giá: 45,5 Tỷ, 40
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 13
Trần Trí
0902903657 0902903657
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Mặt Tiền Nguyễn Gia Trí, Bt, Gần Hutech, Landmark, Tiện Kd Online, Nails, Spa, Vp
7.0 triệu30 m2
Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Diện tích: 30m² – Full nội thất – Cửa sổ trời, thoáng mát, sáng tự nhiên Phòng mặt tiền đường, phù hợp kết hợp kinh doanh online, làm nails, spa, văn phòng Thông tin mô tả Diện tích: 30m² – Full nội thất – Cửa sổ trời, thoáng mát, sáng tự nhiên Phòng mặt tiền đường, phù hợp kết hợp kinh doanh online, làm nails, spa, văn phòng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 25
HOMES NHƯ Ý
0944168338 0944168338
Đăng 4 tháng trước
Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cảnh - Ngay Vinhomes Trống Suốt - Nở Hậu 20M
150.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẢNH – NGAY VINHOMES TRỐNG SUỐT – NỞ HẬU 20M 📐 Diện tích: 14 x 30m, nở hậu 18m – mặt bằng cực rộng, thoáng, hiếm 🏗️ Kết cấu: Trống suốt, cột, decor, setup mô hình kinh doanh 🚗 Đường vỉa hè rộng, xe tải, ô tô thuận tiện 💰 Giá thuê: 150 triệu/tháng 📦 Nhà trống – LIÊN HỆ NGAY ĐỂ XEM: 0931116390
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 22
Trúc My
0931116390 0931116390
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Sàn 150M2 Mặt Tiền Đường Đinh Bộ Lĩnh
48.0 triệu150 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ VĂN PHÒNG TẦNG TRỆT, GIÁ GIẢM CỰC ƯU ĐÃI NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH BỘ LĨNH, BÌNH THẠNH Văn phòng đẹp 150m² tầng sẵn máy lạnh, view thoáng mát, khu wc nam nữ riêng Lễ tân, bảo vệ chuyên nghiệp, hầm xe, 2 thang máy tốc độ cao Chi phí thuê hợp lí các doanh nghiệp nhỏ Miễn phí setup 10-15 ngày Khu vực trung tâm Quận Bình Thạnh tập trung tòa nhà văn phòng, ngân hàng các công ty chuyên xuất nhập khẩu, đồng thời vị trí hợp các công ty lĩnh vực tài chính, luật, tư vấn kinh doanh phát triển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 26
Phạm Nhiên
0937275660 0937275660
Đăng 5 tháng trước
Phòng Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh, P.26, 20M2, Đủ Nội Thất, 3.3Tr
3.3 triệu20 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Phòng mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, PPhòng mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, P26, 20m2, nội thất, 33tr Vị trí: mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh, ngã tư Chu Văn An Đinh Bộ Lĩnh, các trường Đại Học: Ngoại Thương 2, Giao Thông Vận Tải, Hutech, Hồng Bàng, UEF, Văn Lang,… Diện tích: 20m2 Nội thất: máy lạnh, tủ lạnh, giường, bàn làm việc, kệ bếp, phòng cửa sổ cửa, máy giặt chung lầu 6 Giá cho thuê: 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 26
Phạm Dương
0944889396 0944889396
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng 290M2 Full Kính Sáng, Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh
90.0 triệu290 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ VĂN PHÒNG 290M2, GIÁ GIẢM CỰC ƯU ĐÃI NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH BỘ LĨNH, BÌNH THẠNH Văn phòng đẹp 290m² nguyên tầng biệt, sẵn máy lạnh, view thoáng mát, khu wc nam nữ riêng Lễ tân, bảo vệ chuyên nghiệp, hầm xe, 2 thang máy tốc độ cao Chi phí thuê hợp lí các doanh nghiệp nhỏ Miễn phí setup 10-15 ngày Khu vực trung tâm Quận Bình Thạnh tập trung tòa nhà văn phòng, ngân hàng các công ty chuyên xuất nhập khẩu, đồng thời vị trí hợp các công ty lĩnh vực tài chính, luật, tư vấn kinh doanh phát triển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 26
Phạm Nhiên
0937275660 0937275660
Đăng 6 tháng trước
Siêu Phẩm 3 Tầng Đẹp, Kiên Cố, Sát Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh,
Thỏa thuận23 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
💥SIÊU PHẨM MỚI ĐẸP 3 TẦNG 23M2 CHỈ 5 💥SIÊU PHẨM MỚI ĐẸP 3 TẦNG 23M2 CHỈ 528TỶ 💫 82/ Đinh Bộ Lĩnh P26 QBình Thạnh ( P Bình Thạnh) Hẻm xe hơi Kia moning 💫Giá bán: 528 tỷ bớt lộc 💫 Kích thước: 4,5m * 5m công diện tích sử dụng 74,2m2, vuông vức cực đẹp, hẻm Kia moning, bước chân mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh 💫 Kết cấu: 3 tầng BTCT, hệ cửa nhôm xingfa cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 26
Phạm Quốc Lượng
0902913578 0902913578
Đăng 5 tháng trước
Hiếm ! Bán Căn Góc 3 Mặt Tiền Nguyễn Gia Trí , 17X20M , 329Triệu/M2
329.0 triệu340 m2
Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
ÁN CĂN GÓC 3 MẶT TIỀN NGUYỄN GIA TRÍ (D2 CŨ) BÌNH THẠNH Phường 25, Quận Bình Thạnh trục thương mại sầm uất bậc nhất khu Đông Vị trí: Căn góc 3 mặt tiền cực hiếm, diện thương hiệu cao khai thác làm nhà hàng,quán cà phê, spa, showroom, xây dựng căn hộ dịch vụ Diện tích đất: 17m X 20m Công 340m² Kết cấu: 4 tầng, hiện trạng khai thác tốt Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng (~ 1,4 tỷ/năm) Pháp lý: Sổ hồng mua bán ràng Giá bán: 112 tỷ (thương lượng) Đơn tạm tính: ~ 329 triệu/m² cho căn góc 3 mặt tiền Nguyễn Gia Trí Cát Bình | BĐS trung tâm Sài Gòn Chuyên tòa nhà khách sạn khuôn đất biệt thự Cam kết đồng hành bằng uy tín, chuyên nghiệp bảo mật cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 25
Cát Bình
0932733131 0932733131
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng 140M2 Full Kính Sáng, Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh
45.0 triệu140 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ VĂN PHÒNG 140M2, GIÁ GIẢM CỰC ƯU ĐÃI NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH BỘ LĨNH, BÌNH THẠNH Văn phòng đẹp 140m² nguyên tầng biệt, sẵn máy lạnh, view thoáng mát, khu wc nam nữ riêng Lễ tân, bảo vệ chuyên nghiệp, hầm xe, 2 thang máy tốc độ cao Chi phí thuê hợp lí các doanh nghiệp nhỏ Miễn phí setup 10-15 ngày Khu vực trung tâm Quận Bình Thạnh tập trung tòa nhà văn phòng, ngân hàng các công ty chuyên xuất nhập khẩu, đồng thời vị trí hợp các công ty lĩnh vực tài chính, luật, tư vấn kinh doanh phát triển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 26
Phạm Nhiên
0937275660 0937275660
Đăng 6 tháng trước
Bán Toà Văn Phòng Mặt Tiền Nguyễn Văn Thương,(4X20) 5Tầng - 60Tr/Th
25.8 tỷ82 m2
Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
BÁN TÒA NHÀVP, MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN THƯƠNG, P25 , BÌNH THẠNH Khu văn phòng cty, kinh doanh sầmBÁN TÒA NHÀ VP, MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN THƯƠNG, P25 , BÌNH THẠNH Khu văn phòng cty, kinh doanh sầm uất, kế TTTM Pearl Plaza, Ga Metro - Diện Tích: 4 x 21m ( ban công ) - Diện tích sàn hoàn công : 315m² - Kết Cấu: 5 Tầng 10phòng suốt + 5wc thang máy! Thiết Kế Hiện Đại, Thích Hợp Làm Văn Phòng cty , trung tâm Anh Ngữ , Căn Hộ DV , Spa khai thác cho thuê doanh thu 850tr/năm
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê văn phòng Pearl Plaza
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 25
HIẾU TRẦN
0989631424 0989631424
Đăng 6 tháng trước
Bán Mặt Tiền Lô Góc Nguyễn Gia Trí 186M2(10*20) , Giá 300Tr/M2
55.9 tỷ186 m2
Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, tuyến đường thương hiệu Nguyễn Gia Trí, khu kinh doanh sầm uất, tiện xây toà nhà văn phòng cho thuê dòng tiền caoVị trí: Lô góc 2 mặt tiền, tuyến đường thương hiệu Nguyễn Gia Trí, khu kinh doanh sầm uất, tiện xây toà nhà văn phòng cho thuê dòng tiền cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 25
Nguyễn Minh Hải
0944903123 0944903123
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Tầng Trệt 145M2 Mặt Tiền Đường Đinh Bộ Lĩnh
50.0 triệu145 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ VĂN PHÒNG TẦNG TRỆT, GIÁ GIẢM CỰC ƯU ĐÃI NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH BỘ LĨNH, BÌNH THẠNH Văn phòng đẹp 145m² tầng sẵn máy lạnh, view thoáng mát, khu wc nam nữ riêng Lễ tân, bảo vệ chuyên nghiệp, hầm xe, 2 thang máy tốc độ cao Chi phí thuê hợp lí các doanh nghiệp nhỏ Miễn phí setup 10-15 ngày Khu vực trung tâm Quận Bình Thạnh tập trung tòa nhà văn phòng, ngân hàng các công ty chuyên xuất nhập khẩu, đồng thời vị trí hợp các công ty lĩnh vực tài chính, luật, tư vấn kinh doanh phát triển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 26
Phạm Nhiên
0937275660 0937275660
Đăng 6 tháng trước
Ngộp- Gấp Bán Mặt Tiền Nguyễn Văn Đậu- 154M2- Nở Hậu- Chào 22,2 Tỷ.
Thỏa thuận154 m2
Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHỦ NGỘP TỔNG GIẢM 1CHỦ NGỘP TỔNG GIẢM 18 TỶ GIÁ CHÀO MỚI 222 TỶ BANK ĐỊNH GIÁ 28,4 TỶ, CHỦ GẤP BÁN PHÁ GIÁ 22,2 TỶ LỜI NGAY KHI MUA 🔹 Kết cấu: 1 1 lầu + sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 WC (có 2 phòng ngủ trệt) Nhà 🔹 Diện tích: Ngang 4m, nở hậu 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 11
113209137523937
0981749059 0981749059
Đăng 7 tháng trước
🔥 Siêu Phẩm Ngay Phan Đăng Lưu - Sát Mặt Tiền - 3 Tầng Btct 4Pn 5Wc -
2.4 tỷ43 m2
Phan Đăng Lưu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🔥 SIÊU PHẨM NGAY PHAN ĐĂNG LƯU - SÁT MẶT TIỀN - 3 TẦNG BTCT 4PN 5WC - CHỈ 2 TỶ 365 🔥 SIÊU PHẨM NGAY PHAN ĐĂNG LƯU - SÁT MẶT TIỀN - 3 TẦNG BTCT 4PN 5WC - CHỈ 2 TỶ 365 • Vị trí: Ngay Lê Văn Duyệt - Phan Đăng Lưu, Gần chợ Bà Chiểu, cách Quận 1 cầu, tiện ích thiếu • Diện tích: Công 43m² • Sân thông thoáng 10 xe máy
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 14
Hồng Ân
0898848571 0898848571
Đăng 1 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Đặng Thuỳ Trâm, Phường 13
Thỏa thuận183 m2
Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Khu Đường Đặng Thuỳ Trâm P- Chính Chủ Gửi Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Khu Đường Đặng Thuỳ Trâm P13 Quận Bình Thạnh - Diện Tích: 183,6m2 ( 16,7m x 13,6m ) Hướng Tây Nam , Lộ Giới Đường 16m - 12m - Diện Tích XD: 385,5m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 13
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước
Hàng Hiếm Góc 3 Mặt Tiền Nguyễn Gia Trí 17X20M Cn 340M² – Hđt 1,4 Tỷ/
999.0 triệu340 m2
Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🌟 BÁN CĂN GÓC 3 MẶT TIỀN NGUYỄN GIA TRÍ (D2 CŨ) – BÌNH THẠNH 📍 Phường 25, Quận Bình Thạnh – trục thương mại sầm uất bậc nhất khu Đông 🔹 Vị trí: Căn góc 3 mặt tiền cực hiếm, diện thương hiệu cao 🔹 Diện tích đất: 17m × 20m – Công 340m² 🔹 Kết cấu: 4 tầng, hiện trạng khai thác tốt 🔹 Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng (~ 1,4 tỷ/năm) 🔹 Pháp lý: Sổ hồng – mua bán ràng 💎 Giá bán: 118 tỷ (thương lượng) ➡️ Đơn tạm tính: ~ 347 triệu/m² – cho căn góc 3MT Nguyễn Gia Trí 📌 Phù hợp: • Xây building văn phòng – showroom – ngân hàng • Đầu tư tài sản trung tâm, dòng tiền ổn định • Khai thác thương mại dài khu Bình Thạnh – Thảo Điền – Q1 ————————————————- ☎ 0932733131 𝐂𝐚𝐭 𝐁𝐢𝐧𝐡 𝐕𝐢𝐥𝐥𝐚𝐬 (WhatsApp,Telegram,Viber, Zalo ) 🏦𝐁Đ𝐒 𝐓𝐨𝐚̀ 𝐍𝐡𝐚̀ - Đ𝐚̂́𝐭 - 𝐁𝐢𝐞̣̂𝐭 𝐓𝐡𝐮̛̣ ————————————————-
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 22
Cát Bình
0932733131 0932733131
Đăng 4 tháng trước
Đất Thổ Cư Shr, Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Gia Trí, P25, Bt.dt:8,5X21.
Thỏa thuận175 m2
Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đất thổ cư sổ hồng góc 2 mặt tiền Nguyễn Gia Trí (D2 Cũ), Bình ThạnhĐất thổ cư sổ hồng góc 2 mặt tiền Nguyễn Gia Trí (D2 Cũ), Bình Thạnh - Địa chỉ: Nguyễn Gia Trí (D2 Cũ), P 25, Q Bình Thạnh - Diện tích: 8,5x21m (vuông vức), thuận tiện cho thiết kế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 25
Dương
0931146833 0931146833
Đăng 7 tháng trước
38 Tỷ! Bán Mặt Tiền Dt: 8,65M X 18,35M Đ. Tân Cảng - Xây Hầm 8 Tầng
45.0 triệu158 m2
Tân Cảng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
38 tỷ! Bán mặt tiền DT: 8,65m x 18,35m (158,72m²) Đ38 tỷ! Bán mặt tiền DT: 8,65m x 18,35m (158,72m²) Đ Tân Cảng, Bình Thạnh - xây Hầm 8 Tầng (Phường Thạnh Mỹ Tây) - Diện tích: 8,65m x 18,35m (158,72m²) - Kết cấu: Nhà cấp 4, công năng - Điểm mạnh & tiềm năng + Mặt tiền đường Tân Cảng, giao thương sầm uất, sát tuyến Metro, trung tâm Quận 1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 25
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 7 tháng trước
Bán Nc4 Mặt Tiền Nguyễn Văn Đậu - Thông Số 4X22,5M - Xây Hầm 7 Tầng.