Mua Dat Gia Lam
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 98 bất động sản theo tiêu chí: Mua Dat Gia Lam mới nhất tháng 05/2026
Đất Tái Định Cư 7.2Ha Trâu Quỳ, Vỉa Hè Oto Tránh Dt 80M2 Mt 5.3M
Thỏa thuận80 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
VIP NHẤT GIA LÂM - KHU Tái định cư 7VIP NHẤT GIA LÂM - KHU Tái định cư 72 HECTA TRÂU QUỲ - CÁCH HỒ VÀ CHUNG CƯ 50M - Ở VÀ KINH DOANH TUYỆT ĐỈNH - PHÂN LÔVỈA HÈ 3 OTO TRÁNH - GIÁ ĐẦU TƯ BẤT CHẤP DT 80m2 - MT 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trâu Quỳ
Hùng Thổ
0839181289 0839181289
Đăng 7 tháng trước
Khuôn Tiền 8 Tỷ Có Lô Đất Mặt Đường 25M Mặt Phố Mới Kinh Doanh
Thỏa thuận36 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
KHUÔN TIỀN 8 TỶ 💥 Có Lô đấtmặt đường 25M Kinh doanh - Mặt phố - Quá NGON - Mua bây ko ạ? KHU VỰC ĐANG PHÁT TRIỂN BẬC NHẤT GIA LÂM - TĐC 7KHUÔN TIỀN 8 TỶ 💥 Có Lô đấtmặt đường 25M Kinh doanh - Mặt phố - Quá NGON - Mua bây ko ạ? KHU VỰC ĐANG PHÁT TRIỂN BẬC NHẤT GIA LÂM - TĐC 7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trâu Quỳ
Hùng Thổ
0083918128 0083918128
Đăng 7 tháng trước
Hiếm - Chính Chủ Bán 90M2 Đất Kđt Khai Sơn/Đh Cn & Tm Hà Nội, Kd Đỉnh
8.1 tỷ90 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Khu Đô thị Khai Sơn tiếp giáp KĐT Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng, Bắc Hà,…hạ tầng hoàn thiện xanh, vỉa hè, đường nhựa,+ Khu Đô thị Khai Sơn tiếp giáp KĐT Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng, Bắc Hà,…hạ tầng hoàn thiện xanh, vỉa hè, đường nhựa,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Bán 300M2 Đất Kđt Khai Sơn/Trường Đại Học Cn Và Tm Hà Nội
17.4 tỷ300 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 5 tháng trước
Bán 85,5M2 Đất Sen Hồ, Lệ Chi - Sổ Đỏ Đẹp - Đường Ô Tô - Chỉ 3,X Tỷ
3.5 tỷ86 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Lô đất Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm đường ô tô, kết nối Long Biên, Trâu Quỳ, Thuận Thành Đê Vàng/Tỉnh lộ 20+ Lô đất Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm đường ô tô, kết nối Long Biên, Trâu Quỳ, Thuận Thành Đê Vàng/Tỉnh lộ 20
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Bán 93M2 Đất Kđt Bắc Hà/Đh Cn & Tm Hà Nội, Kd Đa Dạng
6.9 tỷ93 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Khu Đô thị Bắc Hà, phường Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh 1 bước chân sang Hà Nội+ Khu Đô thị Bắc Hà, phường Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh 1 bước chân sang Hà Nội Tiếp giáp KĐT Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng, Khai Sơn, hạ tầng hoàn thiện xanh, vỉa hè, đường nhựa,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 5 tháng trước
Đất Kim Sơn 90M2 Mt 5M Đường Nhựa Thông Ôtô, Lô Góc, Kd, Chỉ 5,X Tỷ
5.9 tỷ90 m2
Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Đất khu vực nhà bán Kim Sơn/Thuận An, Gia Lâm, Hà Nội+ Đất khu vực nhà bán Kim Sơn/Thuận An, Gia Lâm, Hà Nội Bán kính 500m trường các cấp, chợ Keo nhất khu vực, UBND15 phút xe Vinhome Ocean Park Gia Lâm, trung tâm hành chính Quận Gia Lâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Kim Sơn
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 6 tháng trước
Nhà 5 Tầng X 100M2 Đất Kđt Bắc Hà/Đh Cn & Tm Hà Nội, 8 Phòng Cho Thuê
800.0 triệu100 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Khu Đô thị Bắc Hà, phường Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh 1 bước chân sang Hà Nội+ Khu Đô thị Bắc Hà, phường Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh 1 bước chân sang Hà Nội Tiếp giáp KĐT Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng, Khai Sơn, hạ tầng hoàn thiện, vỉa hè, đường nhựa,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn 2Pn Giá Cực Hời,Đóng Tiền Cực Giãn Giá Chỉ 4,26 Tỷ Tại Phân Khu The London Vinhomes Ocp1
Thỏa thuận61 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD1 🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD10318, 2N, VIEW ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, LAYOUT SIÊU ĐẸP 🎉 /-rose Giá bán : 4,260 tỷ thu GIÁ RẺ ✳️DT: 61m thông thuỷ (lay out 2 ban công) ✳ Hướng : Tây Nam, mặt sảnh, thuận tiện kinh doanh, quanh năm thoáng mát ✳ Tình trạng : tiến độ 2 năm, nhà t9/2026 LD1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Quỹ Căn Metropolitan Giá Tốt Nhất Thị Trường Tại Vinhomes Ocean Park_Hà Nội
Thỏa thuận42 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🌹🌹🌹Quỹ căn Metropolitan nhất thị trường Vinhomes Ocean ParkHà Nội 1, 𝐏𝐫𝟓𝟑𝟎𝟏𝟎 – 𝟒𝟐 🌹🌹🌹Quỹ căn Metropolitan nhất thị trường Vinhomes Ocean ParkHà Nội 1, 𝐏𝐫𝟓𝟑𝟎𝟏𝟎 – 𝟒𝟐𝟓𝐦² – 𝟑𝟐 𝐭𝐲̉ • Hướng Tây Bắc • Tầng cao view hoàng hôn + TP Hà Nội, cực chill • Vốn ~ 1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhanh Căn 2Pn1Wc Tầng Trung View Thoáng Giá Chỉ 3,65 Tỷ Thu Về Tại Vinhomes Ocp1
Thỏa thuận55 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn 2PN1WC tầng đẹp view thoáng Vinhomes Ocean Park Bán căn 2PN1WC tầng đẹp view thoáng Vinhomes Ocean Park + DT thông thủy 3,65 tỷ thu siêu rẻ + Tầng đẹp,nội khu cực rộng + Nội thất bao ảnh chụp + Nằm cụm tiện ích,ban quan lý, sân chơi cho bé,sân chơi thể thao + Đầu tư cho thuê ạ Lh e Nhung 09663303 *** để e dc tư vấn đi căn hộ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 4 tháng trước
Căn 2N Hướng Đông Bắc + Đông Nam Siêu Hiếm Tại Metropolitan – Giá Chỉ 4.55 Tỷ! Quá Rẻ
Thỏa thuận63 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🔥🔥 Căn 2N hướng Đông Bắc + Đông Nam siêu hiếm Metropolitan – Giá 4 🔥🔥 Căn 2N hướng Đông Bắc + Đông Nam siêu hiếm Metropolitan – Giá 455 tỷ! Quá rẻ 🥰 🏙 Toà LD2 • Tầng 11 • Căn 20 📐 Diện tích: 63,6m² 🧭 Layout hợp lý – bếp giấu – lối chết 💵 Vốn vào: ~2 tỷ • 2 tháng đóng 3–5% ⏳ Tiến độ: Giãn T8/2026, nhà đóng nốt 45% 💎 VỊ TRÍ – TIỆN ÍCH – BÀN GIAO ✔ Kề quảng trường ga Metro ✔ Gần trường học – sát nhà xe nổi ✔ Gym • Phòng nhạc • Khu trẻ • Bi-a • Cộng đồng văn minh ✔ Bàn giao nội thất cao cấp: tủ bếp, sàn gỗ, điều hoà, thiết WC cao cấp ✔ Thanh toán linh hoạt – vốn đầu tư thấp 📲 Liên hệ e: 0966330 *** 🥰 🏙 Toà LD2 • Tầng 11 • Căn 20 📐 Diện tích: 63,6m² 🧭 Layout hợp lý – bếp giấu – lối chết 💵 Vốn vào: ~2 tỷ • 2 tháng đóng 3–5% ⏳ Tiến độ: Giãn T8/2026, nhà đóng nốt 45% 💎 VỊ TRÍ – TIỆN ÍCH – BÀN GIAO ✔ Kề quảng trường ga Metro ✔ Gần trường học – sát nhà xe nổi ✔ Gym • Phòng nhạc • Khu trẻ • Bi-a • Cộng đồng văn minh ✔ Bàn giao nội thất cao cấp: tủ bếp, sàn gỗ, điều hoà, thiết WC cao cấp ✔ Thanh toán linh hoạt – vốn đầu tư thấp 📲 Liên hệ e: 0966330 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Căn 3Pn Đẹp Giá Chỉ 4,96 Tỷ Tại Vinhomes Ocean Park Full Đồ
16.0 triệu75 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
⛔ CĂn S2 ⛔ CĂn S2060622 - 3N2VS, 75m2 Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, HN - Giá: 4,960 Thu - Nội thất: đồ ( tivi sony 55inh, tủ lạnh 2 cánh máy giặt cửa ngang, nguyên bếp điện nấu 16tr, điều hoà Dakin p ngủ,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Căn 1Pn Thường Full Đồ Nội Thất Siêu Đẹp Giá Chỉ 2,99 Tỷ Tại Vinhomes Ocp
2.0 tỷ38 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ gửi bán dự án: Vinhomes Ocean Park Mã căn: S1 Chính chủ gửi bán dự án: Vinhomes Ocean Park Mã căn: S109 tầng 6 siêu đẹp Giá NET: 2 tỷ 990 thu nét Loại căn: 1 Ngủ Thường ( 38 m2) Full nội thất đẹp Sẵn sổ ko vay LH e Nhung 09663303 *** để e dc tư vấn hỗ trợ quý khách lựa căn ưng nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ Studio 31M2 Full Đồ View Cá Koi Tại The Zenpark, Vinhomes Ocean Park Giá Tốt Chỉ 2.65 Tỷ
Thỏa thuận31 m2
Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn Studio 31m² Phân Khu Zenpark, Vinhomes Ocean Park Bán căn Studio 31m² Phân Khu Zenpark, Vinhomes Ocean Park Tầng trung view thoáng hướng mát Hồ cá Koi cực thư giãn Bàn giao Full nội thất đẹp tone màu hiện đại
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ The Zenpark
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Dương Xá
Thanh Nguyễn
0869856050 0869856050
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Căn 2Pn+1 Đơn Giá Siêu Rẻ Chỉ 5.05 Tỷ Thu Về Tại Beverly Vinhomes Ocp
65.0 triệu79 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Rẻ nhất thị trường, căn 2PN+1 tầng trung phân khu Beverly, Vinhomes Ocean Park,Gia Lâm,HN + DT thông thủy 79m2 siêu to + Giá bán 5,05 tỷ thu đơn rẻ nhất thị trường: 65tr/m2 + Đóng tiến độ cực giãn + Tiện ích sảnh lễ tân phục vụ 24/7 + Tháng 6/2026 bàn giao nhà, thiết kế căn cực kỳ tối ưu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 4 tháng trước
Bán Siêu Phẩm 2N Góc Zr2 View Hồ, Vinhomes Ocean Park – Tiến Độ Cực Nhẹ 4 Năm Giá Chỉ 4.9X Tỷ
Thỏa thuận63 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🌇 Bán siêu phẩm 2N góc ZR2 View Hồ, Vinhomes Ocean Park – tiến độ cực nhẹ 4 năm 4 🌇 Bán siêu phẩm 2N góc ZR2 View Hồ, Vinhomes Ocean Park – tiến độ cực nhẹ 4 năm 49x tỷ 🏙 Toà ZR2 • Tầng 16 • Căn 06 📐 Diện tích: 63,2m² 🔥 Hướng Đông Nam, tầng trung – view đỉnh nhất phân khu Metropolitan: ôm trọn trường Brighton & sông San Hô 🧭 Layout tối ưu: bếp giấu, lối chết – bố trí nội thất 💵 Vốn ~2 tỷ • 3 tháng đóng 2% ⏳ Tiến độ siêu giãn: 12/2027, nhà đóng nốt 45% 💎 VỊ TRÍ – TIỆN ÍCH – CHẤT LƯỢNG BÀN GIAO ✔ Bước chân sảnh công viên sông San Hô, tiện ích ngập tràn ✔ Sát trường học, nhà xe nổi ✔ Đầy tiện ích: Gym – khu trẻ – bi-a – gian lánh nạn – cộng đồng văn minh ✔ Bàn giao nội thất cao cấp: tủ bếp, sàn gỗ, điều hoà, thiết WC xịn ✔ Thanh toán cực linh hoạt – phù hợp đầu tư 📲 Liên hệ e Nhung 0966330 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Giá Rẻ Nhất Căn 2Pn+1-2Wc Tầng Đẹp Hướng Đn View Biển Hồ Tại The Zenpark
Thỏa thuận74 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
CẬP NHẬT GIÁ MỚI NHẤT CĂN 2PN+1-2WC TẠI THE ZENPARK, VINHOMES OCEAN PARK CẬP NHẬT GIÁ MỚI NHẤT CĂN 2PN+1-2WC TẠI THE ZENPARK, VINHOMES OCEAN PARK Mã căn: R1012510 • Giá bán: 6,05 tỷ thu nét • Nội thất: Full đồ nhà mới • Loại căn: 2PN+1-2WC • Diện tích thông thuỷ: 74m2 • Hướng ban công: Đông Nam view biển hồ, phân khu Lumiere cực thoáng đẹp • Hiện trạng: Đang trống • Pháp lý: Sẵn sổ, vay • Xem nhà: Sẵn pass LH e Nhung 09663303 *** để e dc tư vấn đi căn hộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán condotel The Zenpark
Xem khu vực: Bán condotel Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Gấp Căn Studio, Giá Tốt Nhất Thị Trường Chỉ 2.35 Tỷ Tặng Lại Toàn Bộ Nội Thất Tại Vhocp
Thỏa thuận31 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
* Tiện ích: + Được hưởng free toàn bộ tiện ích: Bể bơi bốn mùa, trời, sân chơi trẻ sân thể thao bóng đá, bóng bàn, bóng rổ, cầu lông, tennis, * Tiện ích: + Được hưởng free toàn bộ tiện ích: Bể bơi bốn mùa, trời, sân chơi trẻ sân thể thao bóng đá, bóng bàn, bóng rổ, cầu lông, tennis,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Dương Xá
Nguyễn Đức Tuấn
0984678629 0984678629
Đăng 6 tháng trước
Cần Bán Gấp Căn Studio, Giá Tốt Nhất Thị Trường Chỉ 2.25 Tỷ Tặng Lại Toàn Bộ Nội Thất Tại Vhocp
Thỏa thuận31 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Dương Xá
Nguyễn Đức Tuấn
0984678629 0984678629
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Căn 2Pn 78,3M2 Giá 5,26 Tỷ 6Xtr/M2 View Đài Phun Nước Phân Khu Beverly
5.3 tỷ78 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Mã căn: BE2 Mã căn: BE2 Diện tích: 783m² thông thủy Loại căn: 2PN+ Hướng: TN Giá bán: 5,25 tỷ View nội khu,đài phun nước cực Điểm mạnh căn hộ Layout 2PN vuông vức, tối ưu mét sử dụng Pháp lý tiến độ chuẩn chỉnh, thanh khoản Tiện ích & trị sống
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Căn 1Pn Giá Siêu Rẻ Chỉ 3,49 Tỷ Thu Về,Full Đồ Mới Tinh Tại Vinhomes Ocean Park
Thỏa thuận42 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN SIÊU RẺ TẠI THE ZENPARK- VINHOMES OCEAN PARK + Mã căn: R1 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN SIÊU RẺ TẠI THE ZENPARK- VINHOMES OCEAN PARK + Mã căn: R101288a + Giá bán: 349 tỷ thu ngang Sapphire + Nội thất: Full đồ 100%như ảnh chụp + Loại căn: 1PN1WC + Diện tích thông thuỷ: 42m2 + Hướng ban công: Đông bắc, view quảng trường, biệt thự + Hiện trạng: Đang trống + Pháp lý: Sẵn sổ + Xem nhà: Sẵn pass LH e Nhung 09663303 *** mua đầu tư cho thuê
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề The Zenpark
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn 1 Phòng Ngủ + 1, Diện Tích 46M2 Tòa Be3 Giá 3.25 Tỷ, Thanh Toán Giãn Đến 2026, The Beverly
Thỏa thuận46 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ 1PN Diện tích: 46m² Bán căn hộ 1PN Diện tích: 46m² Ban công hướng: Tây Nam thoáng Cửa chính hướng: Đông Bắc Nội thất: Bàn giao cơ bản chủ đầu tư gồm: Hệ thống bếp, tủ bếp, sàn gỗ, thiết vệ sinh, chiếu sáng,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Thanh Nguyễn
0869856050 0869856050
Đăng 7 tháng trước
Hiếm! 3Pn 2Wc, Căn Góc, 75M2, Toà S2.03 Hướng Đông Nam View Sông, Sẵn Sổ, Nhận Nhà Ngay Giá 4.8 Tỷ
Thỏa thuận75 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Cần bán căn hộ 75m² góc, thiết kế 3PN 2WC toà S2 Cần bán căn hộ 75m² góc, thiết kế 3PN 2WC toà S203 Vinhomes Ocean park 1 4,8 tỷ bao toàn bộ phí sang chuyển nhượng + Cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, Đông Nam
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Căn Hộ Cao Cấp Nội Thất Nhập Khẩu 74M2 Loại 2Pn2Wc+1 Giá 68 Triệu/M2 - Vinhomes Ocean Park
68.0 triệu74 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ +1, 2 nhà vệ sinh, bàn giao nội thất nhập khẩu liền tường chủ đầu tư 5,050 tỷ Chính chủ cần tiền gửi bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ +1, 2 nhà vệ sinh, bàn giao nội thất nhập khẩu liền tường chủ đầu tư 5,050 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dương Xá
Nguyễn Phương
0387441693 0387441693
Đăng 5 tháng trước