Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Đất Dự Án

Hiện có 526 bất động sản theo tiêu chí: Mua Đất Dự Án mới nhất tháng 05/2026

Quỹ Đất Lớn Mặt Tiền Cộng Hoà Phát Triển Dự Án Toà Nhà, Thẩm Mỹ, Logistic

270.0 triệu1.028 m2
, Hồ Chí Minh
GÓC NHÌN VỀ TÀI SẢN CỘNG HÒA “Có vị trí ta ngại, làm nghề cơ hội GÓC NHÌN VỀ TÀI SẢN CỘNG HÒA “Có vị trí ta ngại, làm nghề cơ hội” Ngay chân cầu vượt Cộng Hòa – dòng xe tốc rẽ hướng – bất lợi
0938816566 0938816566
kendyservice.kendytran@*********
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Phường Phước Hội, Lâm Đồng. Gần Dự Án 577, Dt 8X38 - Giá Rẻ

Thỏa thuận195 m2
Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận
🌴 BÁN ĐẤT GẦN BIỂN LaGi – MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÊ TÔNG – SỔ RIÊNG – GIÁ CHỈ 1,6 TỶ 💥 🔑 SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG – ĐÓN ĐẦU TIỀM NĂNG BỨT PHÁ TẠI LaGi, BÌNH THUẬN! 📍 Vị trí: PHƯỜNG PHƯỚC HỘI, LÂM ĐỒNG – trung tâm phát triển ven biển sôi động
Bình TrumpLand
0988609571 0988609571
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Gửi Bán Đất Dự Án Đông Thủ Thiêm - Khu Nguyễn Duy Trinh Lô K

Thỏa thuận108 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m HChủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m H
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Trường Thịnh – Quận 2 Khu Nguyễn Duy Trinh 8X20 Sổ Cn

Thỏa thuận160 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤTDỰ ÁN TRƯỜNG THỊNH – QUẬN 2 📍 Khu đường 64 & Nguyễn Duy Trinh, PBÁN ĐẤT DỰ ÁN TRƯỜNG THỊNH – QUẬN 2 📍 Khu đường 64 & Nguyễn Duy Trinh, P Bình Trưng Đông ✅ Diện tích 160 m²(ngang 8m x dài 20m đường 16M ✅ Quy hoạch xây dựng đồng bộ – xây văn phòng, đầu tư tài sản ✅ Sổ đỏ cá nhân, pháp lý ràng 👉 Giá bán: 15 tỷ ☎ Làm việc chính chủ – hỗ trợ pháp lý gọn Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Nền Dự Án Tại Xã Lương Hoà, Tây Ninh Giá 2 Tỷ 340 Triệu

2.3 tỷ90 m2
, Tây Ninh
1 1 Tổng quan dự án Tên dự án: Khu dân cư Mai Bá Hương, thương mại Dragon Eden Chủ đầu tư: Công ty CP Mai Bá Hương (thuộc hệ thống Tandoland) Vị trí: Xã Lương Hòa, tỉnh Tây Ninh Diện tích: Khoảng 146,8 ha
0787297397 0787297397
nbphuong10@*********
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Tín Hưng Liên Phường, Phú Hữu, Q9 . Giá 6 Tỷ 2

6.2 tỷ69 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấtdự án Tín Hưng Liên Phường, Phú Hữu, Q9 - DT: 69m2 - Giá: 6 tỷ 2 bớt lộc may mắn - hướng chính Đông - Vị trí 1/ dự án Tín Hưng Bán đấtdự án Tín Hưng Liên Phường, Phú Hữu, Q9 - DT: 69m2 - Giá: 6 tỷ 2 bớt lộc may mắn - hướng chính Đông - Vị trí 1/ dự án Tín Hưng
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 2 tháng trước 

Bán Đất Nền Dự Án Thổ Cư Agora City Tại Trung Tâm Hành Chính Thủ Thừa

Thỏa thuận112 m2
, Tây Ninh
Vì khách hàng AGORA CITY Vì khách hàng AGORA CITY mặc ko nằm trung tâm sài gòn đắc địa AGORA CITY 30p thử các nghệ sĩ , ca sĩ , diễn viên khách hàng việt kiều nước ta khu yên tĩnh, an ninh hơi xa tí xa chất ko xa mấy
0775645509 0775645509
dungmai.51209@*********
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Nền Dự Án Alana City, Dt741, Phước Hòa, Thành Phố Hồ Chí Minh

Thỏa thuận80 m2
, Hồ Chí Minh
Vị trí vàng: Nằm mặt tiền cao tốc Hồ Chí Minh – Chơn Thành, trung tâm kết nối khu vực Sát khu công nghiệp 1 Vị trí vàng: Nằm mặt tiền cao tốc Hồ Chí Minh – Chơn Thành, trung tâm kết nối khu vực Sát khu công nghiệp 1
0328305055 0328305055
tramii2308@*********
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Lô Đất Nền Dự Án Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu

6.7 tỷ100 m2
Bưng Ông Thoàn, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi Bán: Đất NềnDự Án Đường Bưng Ông Thoàn P- Chính Chủ Gửi Bán: Đất NềnDự Án Đường Bưng Ông Thoàn PPhú Hữu Quận 9 ( Đối Diện Park Riverside ) - Diện Tích: 100m2 (57x175) Hướng Nam , Tây Nam
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 3 tháng trước 

Chuyên Bán Đất Biệt Thự Dự Án: Kdc Thái Sơn (Bộ Quốc Phòng) - Sp Hot!!

62.0 triệu250 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Chuyên Bán ĐấtBiệt thựDự án: KDC Thái Sơn (Bộ Quốc Phòng) - Sản Phẩm Hot - Giá Siêu Tốt !!! 🧊Diện tích: 10 x 25 (250m2) ☀️Pháp lý: Sổ Hồng dài (xây dựng liền) Đường 12m: + Lô A - Giá : 60 -62 Tr/m2 + Lô B - Giá : 65-69tr/m2 + Lô E - Giá : 65-70tr/m2 + Lô F - Giá : 65-70tr/m2 + Lô Q - Giá : 70-75tr/m2 + Lô J - Giá : 70-80tr/m2 + Lô K - Giá : 70-80tr/m2 Đường 20m : + Giá : 90-110tr/m2 ☀️Vị trí: Dự án nằm 2 trục đường (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Phước Kiển, Nhà Bè, Tp
Tú Anh
0903944628 0903944628
Đăng 7 tháng trước 

Nhận Đặt Chỗ Tháp River 2 Dự Án Fresia Riverside Biên Hòa Giá 1.9 Tỷ

30.0 triệu51.5 m2
Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai
⭐️⭐️⭐️CHÍNH THỨC NHẬN ĐẶT CHỖ BLOCK RIVER 2- DỰ ÁN FRESIA RIVERSIDE - ĐƯỜNG BÙI HỮU NGHĨA PHƯỜNG BIÊN HOÀ ✅ Nhận chỗ 30 triệu/ căn, Không mua hoàn tiền 100% ✅Booking sớm căn đẹp tốt ✅Thanh toán tiến độ, Dự kiến bàn giao nhà quý 3/2027 ✅Vị trí dự án: Mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Biên Hòa, Aeon Mall Biên Hòa 🎯 Thông tin căn hộ: • Diện tích: 51
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Đẹp Lk06.Xx Ân Phú 100M², Có Tum, Chủ Thiện Chí Bán Nhanh Vì Xoay Vốn Dự Án Khác, Cơ Hội Mua Rẻ

Thỏa thuận100 m2
Hà Huy Tập, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An
 • ✔️ Mẫu 1 tum, sổ, sang – công năng vượt trội, phù hợp gia đình hệ kinh doanh  • ✔️ Mẫu 1 tum, sổ, sang – công năng vượt trội, phù hợp gia đình hệ kinh doanh  • 🏗️ Kết cấu kiên cố, mặt bằng rộng rãi, ánh sáng tự nhiên • 🌳 Gần công viên – sống lý tưởng, gian yên tĩnh
Huỳnh Tấn Giao
0911407966 0911407966
Đăng 6 tháng trước 

Sở Hữu Đất Dự Án The Sun City Phước Kiển (Kdc Thanh Nhựt), 108 M2 Tại Nhà Bè, Giá Tốt

Thỏa thuận108 m2
Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Lý nên mua đầu tư An Cư! + Vị trí Nằm MT đường Phạm Hữu Lầu nằm đường Lê Văn Lương Nguyễn Hữu Thọ, bên cạnh KĐT ZeitGeist GS MetroCity, khu vực phát triển bậc nhất huyện Nhà Bè, dàng kết nối đa địa điểm! + DT : căn nhà phố 6x18: 108 m2 , 6x20: 120 m2 , 6x20,5:123 m2 , 6x21: 126 m2 , 6x22: 132 m2 , căn biệt thự : 10x20: 200 m2 , 15x28: 420 m2
Nguyễn Hoàng Việt
0853777737 0853777737
Đăng 4 tháng trước 

Chính Chủ Bán Đất Nền Dự Án Biên Hòa New City, Từ 19 Triệu/M2, 121M2, Q.biên Hòa, Đồng Nai

19.0 triệu120 m2
Quốc Lộ 51, Xã Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
Cần bán 3 lô đất nềndự án Biên Hòa New City cực chất diện tích 120m² 19 triệu/m² Cần bán 3 lô đất nềndự án Biên Hòa New City cực chất diện tích 120m² 19 triệu/m² Pháp lý sổ đỏ sẵn sàng, phong thủy Mã căn PG 38-19 PG 38-28 VQ 19-39 Mọi thông tin minh bạch ràng
Hoàng Quốc Khánh
0983597469 0983597469
Đăng 5 tháng trước 

Mở Bán Dự Án Đất Nền Sổ Riêng Gần Sân Bay Qt Long Thành, Giá Chỉ Từ 8Xxtrền

800.0 triệu99 m2
, Đồng Nai
Sinh cao, vị trí chiến lươc, cửa ngõ giao thương, sổ nền Đất nền KĐT nằm trung tâm hành chính thị trấn Dầu Giây, huyện Thống Nhất, tỉnh Đồng Nai Vị trí thuận tiện nằm 2 tuyến đường chính: Quốc Lộ 1 Quốc Lộ 20 Chợ Đầu Mối Nông Sản nhất Đồng Nai cách KĐT 500m - Là tập trung vận chuyển hàng hóa phát triển liên huyện Thống Nhất KĐT giao điểm 4 tuyến Cao tốc chính là: Dầu Giây - Liên Khương TPHCM - Long Thành - Dầu Giây Dầu Giây - Phan Thiết Biên Hòa - Vùng Tàu,
0948362610 0948362610
phamhoa2610@*********
Đăng 6 tháng trước 

Dự Án Đất Nền Đã Ra Sổ Ở Đông Phong-Yên Phong Giá Chỉ Từ 25Tr/M2

25.0 triệu85 m2
Xã Đông Phong, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh
DỰ ÁNĐẤT NỀN ĐÃ RA SỔ ĐỎ Ở YÊN PHONG-BẮC NINH – GIÁ SIÊU HẤP DẪN CHỈ TỪ 25 TRIỆU/M² FAM Gateway – Trung tâm KCN Yên Phong, Bắc Ninh Điểm vàng FAM Gateway Vị trí kim cương: Ngay mặt tiền Tỉnh lộ 286, sát Samsung & KCN Yên Phong
Nguễn Thị Thùy Linh
0947466027 0947466027
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Thế Kỷ 21 Quận 2 Khu Hành Chính Gần Đảo Kim Cương (10X19

40.0 triệu188 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đấtdự án Thế kỷ 21, Phường Bình Trưng Tây Quận 2 (Thuộc Khu Trung Tâm Hành Chính ) 👉 Đường nối Ra Đảo Kim Cương LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN VIEW SÔNG GIỒNG Diện tích 188m2 (10m x 18,8m) Hướng Tây Bắc 🚩 Vị trí Lô góc, đẹp, cho thuê KD thu nhập 40 triệu/tháng 🚩 Quy định XD 1 Trệt 2 Lầu Áp Mái 🔥 Giá Bán: 70 tỷ thương lượng Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Lô Đất Dự Án Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, Đối Diện Công Viên Siêu Đẹp

23.8 tỷ100 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán lô đấtdự án Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, đối diện công viên siêu đẹp Diện tích: 5x20m (100m²) Xây dựng: Hầm – – lửng – 3 lầu – sân thượng Vị trí đắc địa, đối diện công viên trung tâm, khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thoáng ô tô Pháp lý sổ đỏ xây dựng tự 💰 Giá: 240 triệu/m² (thương lượng thiện chí)
Linh AnGia
0774677773 0774677773
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Tặng Nhà Biệt Thự Trên Đất Khu Vực Ba Ngòi,Cam Ranh Gần Dự Án Ven Vịnh Của Vin

8.0 triệu418 m2
Phường Ba Ngòi, Cam Ranh, Khánh Hòa
-MT Quốc lộ Hùng Vương (Ba Ngòi) full thổ cư 418 m2, ngang 10 mét -MT Quốc lộ Hùng Vương (Ba Ngòi) full thổ cư 418 m2, ngang 10 mét -Có nhà biệt thự 4 phòng ngủ,5 tolet toàn bộ nối thất Đã tách mặt bằng cho thuê thu nhập thụ động 6-8 triệu/1 tháng
Trần văn toản
0901777928 0901777928
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Villa Thủ Thiêm Quận 2 Lô O - Đối Diện Cv Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM Quận 2 Lô O - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ 🔥 🔹 Diện tích 10m x 23m = 230m² • Hướng: Đông Nam 🔥 Giá bán: 205 triệu/m² Tổng giá: 47,15 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🌿 Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm – sông, hiếm lô view thoáng, trị tăng mạnh quy hoạch khu lõi đô thị
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Kdc Gia Hoà, Quận 9 Nền Biệt Thự Đường Trịnh Công Sơn

Thỏa thuận300 m2
Đỗ Xuân Hợp, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đấtdự án KDC GIA HOÀ, PHƯỚC LONG B QUẬN 9 👉 Nền biệt thựMặt tiền đường Trịnh Công Sơn 🚩 Khu 15 nền view sông, bán - Diện tích: 300m² (ngang 15m x 20m) - Quy cách Xây hầm + + 2 lầu, mẫu tự do 🔥 Giá bán: 41 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Thuộc Khu Tthc Quận 2 View Sông Đường 16M +Hđ Thuê 40Tr

40.0 triệu188 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đấtdự án Thế kỷ 21, Phường Bình Trưng Tây Quận 2 (Thuộc Khu Trung Tâm Hành Chính ) 👉 Đường nối Ra Đảo Kim Cương LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN VIEW SÔNG GIỒNG Diện tích 188m2 (10m x 18,8m) Hướng Tây Bắc 🚩 Vị trí Lô góc, đẹp, cho thuê KD thu nhập 40 triệu/tháng 🚩 Quy định XD 1 Trệt 2 Lầu Áp Mái 🔥 Giá Bán: 70 tỷ thương lượng C
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 5 tháng trước 

Đất Nền Dự Án Agora City Ngay Trung Tâm Hành Chính, Vị Trí Vàng Tiềm Năng

2.2 tỷ112 m2
, Tây Ninh
Diện tích: 7m x 16m = 112m² Diện tích: 7m x 16m = 112m² Mặt tiền đường: 40m thuận tiện kinh doanh, buôn bán Đầu tư sinh cao Vị trí đắc địa - Nằm trung tâm hành chính xã Thủ Thừa liền kề UBND, Đảng ủy
0363161772 0363161772