Mua Chung Cư Time City
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 218 bất động sản theo tiêu chí: Mua Chung Cư Time City mới nhất tháng 05/2026
Căn Hộ 2Pn2Wc Tại Cần Thơ Diện Tích 62 65 67M2
2.2 tỷ62 m2
Phường Thường Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ
🇻🇳GREEN LUXY HOME - AN PHÚ ECOCITY Cần Thơ Giá nhất giai đoạn đầu tiên, số lượng giới hạn! Căn hộ 2 Phòng Ngủ - 2 WC nội thất cao cấp nhập khẩu, diện tích lý tưởng: • Diện tích: Từ 62m² - 65m² - 67m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thường Thạnh
LÊ HUỲNH NGÂN
0837091866 0837091866
Đăng 6 tháng trước
Chủ Đi Nước Ngoài Cần Bán Căn Hộ 2Pn 2Wc Sổ Hồng Riêng 2Tỷ2
2.0 tỷ52 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Vị trí: Mặt tiền đường Thống Nhất, QL1K, cạnh làng đại học - Sân bay Tân Sơn Nhất 30 phút Tiện ích: TTTM, siêu thị Coopmart, cạnh trường liên cấp ( học phí 80%) Căn hộ: 2pn, 2wc, cho thuê 7tr5/tháng, mua đầu tư thờ gian, cho thuê
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
Nguyễn Hồ Ngọc Thuý
0798635590 0798635590
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn - 3Pn Hiện Đại, Giá Rẻ Tại Hinode 201 Minh Khai
Thỏa thuận76 m2
Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Gia đình nhu cầu sử dụng cần bán căn 2PN 3PN Hinode 201 Minh Khai (có slot oto) Gia đình nhu cầu sử dụng cần bán căn 2PN 3PN Hinode 201 Minh Khai (có slot oto) Chung cư cách hồ gươm 4km, bệnh viện thanh nhàn, công viên trẻ, * Thông tin căn 2PN: 76,5m², 2PN, 2WC
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Hinode City
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Minh Khai
Hà Tấn Phong
0933958689 0933958689
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Cao Cấp 2Pn 2Wc Tại Tp.hcm, Ngay Làng Đại Học, Gametro Giá Chỉ 2,6Ty - 3,4Ty Hàng Fo
Thỏa thuận55 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Căn hộ 2PN dưới nhà 7 tầng Trung tâm thương mại, cách ga Metro, Làng đại Học 5 Phút Thanh toán cực giãn: Có 8 Ngân hàng Hỗ trợ vay tối đa 80%, Lãi Cố định Vốn ban đầu 5%~140tr ngưng tháng 7/2026 thanh toán tiếp 10%~300tr
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
Nguyễn Trí Nghĩa
0329214436 0329214436
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Bán Căn 3Pn2Wc 75M2 (46Tr/M2) Giảm Thêm Gần 100Tr
46.0 triệu75 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN 3PN2WC - 75M2 (46TR/M2) - GIẢM GẦN 100TR Căn hướng Đông - đẹp nhất toàn dự án! -Dự án 2 MẶT TIỀN ( mặt tiền đường 60m2) -Gần kề Ga Metro Suối Tiên - 5phút di chuyển -Ngay làng Đại học quốc gia -Giá 3tỷ5 bao full thuế phí -Thanh toán 15% ký HĐMB, Ngân hàng giải ngân toàn bộ phần lại sđt: 079865590 ( zalo )
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Đông Hòa
Nguyễn Hồ Ngọc Thuý
0798635590 0798635590
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn 3Pn2Wc 95M2 Tầng 28 Giá 4Tỷ8 Đã Gồm Vat Phân Khu Green Diamond
4.0 tỷ95 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Vị trí 2 mặt tiền đường Thống Nhất Đỗ Duy Khương thoáng mát Vị trí 2 mặt tiền đường Thống Nhất Đỗ Duy Khương thoáng mát - Căn hộ diện tích nhất Bcons triển khai thời điểm hiện phù hợp gia đình hệ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Đông Hòa
Trần Mỹ Diệu
0979895824 0979895824
Đăng 6 tháng trước
Nhận Giữ Chỗ Siêu Phẩm Căn Hộ Bcons Binh An Đông Tây 3Ha,Cách Ngã Tư Linh Xuân Thủ Đức Chỉ 6 Phút.
Thỏa thuận39 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
* Căn hộ Bcons Bình An Đông Tây – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI, SỞ HỮU VỊ TRÍ VÀNG-Metro Bến Thành Suối Tiên Làng Đại Học Thủ Đức * Căn hộ Bcons Bình An Đông Tây – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI, SỞ HỮU VỊ TRÍ VÀNG-Metro Bến Thành Suối Tiên Làng Đại Học Thủ Đức
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
Trần Trọng Hùng
0917918086 0917918086
Đăng 7 tháng trước
Bán Cc Bcons, 2 Tỷ, 53M2, 2Pn, 2Wc, Chính Chủ, Có Hợp Đồng Thuê Sẵn, Lh 0901 354 ***
Thỏa thuận51 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Nhanh tay sở hữu căn hộchung cư Bcons, tọa lạc Thống Nhất, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương Nhanh tay sở hữu căn hộchung cư Bcons, tọa lạc Thống Nhất, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương Căn hộ diện tích 53m², 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, hướng cửa chính Tây ban công Đông, lựa lý tưởng cho gia đình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
Trần Toàn
0901354663 0901354663
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Cao Cấp Ngay Phường Đông Hoà Tphcm, Liền Kề Metro Số 1 Và Làng Đh Quốc Gia
Thỏa thuận36 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
YuGi Dinh
0779698099 0779698099
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ 3Pn2Wc Chuẩn Nhật Liền Kề Metro Số 1 Thanh Toán Chỉ Từ 634 Triệu Ngưng Đến Khi Nhận Nhà
634.0 triệu69 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Căn hộ Bcons Asahi: - Thiết kế chuẩn Nhật Bản Căn hộ Bcons Asahi: - Thiết kế chuẩn Nhật Bản - Giá căn hộ: 3100 triệu - Thanh toán 20% ngưng nhàhỗ trợ lãi suất ân hạn gốc nhà - Thanh toán tiến độ chiết khấu 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đông Hòa
Ngọc Hồng
0974703681 0974703681
Đăng 7 tháng trước
Tecco Elite Thịnh Đán Mở Bán Toà A1 Đẹp Nhất, Htls 0% Trong 18Th, Ck 6%
12.0 triệu69 m2
Thịnh Đán, Phường Thịnh Đán, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Chỉ cần thanh toán 20% bạn thể sở hữu căn hộ trung tâm TP Chỉ cần thanh toán 20% bạn thể sở hữu căn hộ trung tâm TP Thái Nguyên, kèm dòng tiền cho thuê ổn định 8–12 triệu/tháng 🏡 Danh mục căn hộ đa dạng: Căn 2PN + 2WC Diện tích 61m² – 76m², 1,8 tỷ Căn 3PN + 2WC Diện tích 77m² – 82m², 2,2 tỷ 📍 Vị trí thuận tiện – kết nối nhu cầu: Gần các trường đại học lớn: ĐH Y Thái Nguyên (2km), Cao đẳng Y tế (500m), ĐH Thái Nguyên (2km), ĐH Khoa học (1,5km)… Chợ siêu thị cách 200m Bệnh viện, trường học nằm bán kính 2km Liền kề các KCN trọng điểm Samsung, Masan…, thuận lợi cho khai thác cho thuê 🎁 Chính sách bán hàng cực kỳ ưu đãi: Thanh toán 70% sớm: chiết khấu 6% Thanh toán tiến độ: chiết khấu 1,5% Phương án vay ngân hàng: Hỗ trợ lãi suất 0% 18 tháng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Tecco Elite City
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thịnh Đán
nguyễn thanh hương
0856203499 0856203499
Đăng 5 tháng trước
Bán Studio 25M2 Tòa S3.03, Sẵn Sổ, Full Nội Thất Đẹp
Thỏa thuận25 m2
Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Tôi bán căn hộ Studio tòa S303 - Vinhomes Smart City: Diện tích 25m2 Tôi bán căn hộ Studio tòa S303 - Vinhomes Smart City: Diện tích 25m2 Full nội thất Ban công view nội khu Căn hộ sẵn sổ giao dịch Giá bán 2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vinhomes Smart City
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Đại Mỗ
Mai Thanh Đức
0338662903 0338662903
Đăng 5 tháng trước
Bùng Nổ! Lãi Suất 0% Tới 24 Tháng - Sở Hữu Ngay Căn Hộ View Sông Liền Kề Phú Mỹ Hưng
5.0 triệu70 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
💎 Vị trí đắc địa : View 3 mặt sông, liền kề Phú Mỹ Hưng, 4 phút Crescent Mall, 💎 Vị trí đắc địa : View 3 mặt sông, liền kề Phú Mỹ Hưng, 4 phút Crescent Mall, 💰 CHÍNH SÁCH TÀI CHÍNH CỰC KHỦNG: 🔹 Hỗ trợ vay 70% – Lãi suất 0% suốt 24 THÁNG! 🔹 Vốn ban đầu cực nhẹ: Chỉ cần thanh toán 10% ký HĐBĐ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Tân Phú
Kiều Trâm
0385508977 0385508977
Đăng 6 tháng trước
Chỉ Từ 7X Sở Hữu Căn Hộ View Sông Cạnh Phú Mỹ Hưng
75.0 triệu70 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Sunshine Sky City – biểu tượng sống đẳng cấp Nam Sài Gòn, công nghệ chuẩn Smarthome 4 Sunshine Sky City – biểu tượng sống đẳng cấp Nam Sài Gòn, công nghệ chuẩn Smarthome 40 tích hợp xuyên suốt chi tiết căn hộ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Kiều Trâm
0385508977 0385508977
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ Nghỉ Dưỡng Hillside Sunset Town - Phú Quốc
150.0 triệu33 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
✨ Căn hộ Hillside Sunset Town – Studio – 33m² • View biển trực diện, ngắm trọn khoảnh khắc hoàng hôn đẹp bậc nhất đảo Ngọc • Thiết kế phong cách Ý tinh tế, sang trọng, tối ưu gian sống & nghỉ dưỡng • Phù hợp nghỉ dưỡng cá nhân, khai thác cho thuê sinh cao 📐 Diện tích: 33m² 💎 Loại hình: Căn hộ nghỉ dưỡng Studio 💰 Giá bán: 150 triệu/m² – Mức hiếm quần thể biểu tượng du lịch – giải trí hàng đầu Phú Quốc 👉 Số lượng hạn – Hoàng hôn đẹp chờ đợi ai
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Sun Grand City Hillside Residence
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư An Thới
Phúc Nguyễn
0364546235 0364546235
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhanh Căn Góc Diamond_3Pn_Fun Đồ _ Vào Ở Ngay _ Giá Tốt Nhất Thị Trường
Thỏa thuận104 m2
Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
104m² – Nội thất xịn – Tầng cao thoáng – Sổ đỏ sẵn sàng 📍 P0706 – Toà Diamond, Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu – Bắc Từ Liêm 🔥 Thông số căn hộ: • Diện tích: 104m² • Thiết kế: 3 ngủ – 1 khách – 1 bếp – 2WC • Cửa chính: Đông Bắc • Ban công: Tây Nam (siêu thoáng – đón sáng đẹp) • Tầng: 35 💎 Điểm nổi bật căn hộ • Căn góc cực đẹp, gian thoáng 2 mặt, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Goldmark City
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phú Diễn
phương nam bđs nhà phố
0977007235 0977007235
Đăng 6 tháng trước
Chỉ 1 Tỷ 250 Triệu - Sở Hữu Căn Hộ Cao Cấp Ngay Tại Phú Mỹ Hưng - Lh 0906084*** (Em Thu)
1.3 tỷ77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
⭐ CHỈ 1 TỶ 250 TRIỆU SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ CAO CẤP BÊN CẠNH PHÚ MỸ HƯNG⭐ Em Thu hiện 1 siêu phẩm khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 7 giới thiệu anh ạ ✨ Vị trí vàng: Mặt tiền đường Phú Thuận – liền kề Phú Mỹ Hưng ✨ Thiết kế chuẩn châu Âu: tối ưu gian đón ánh sáng tự nhiên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Hoài Thu
0584673198 0584673198
hoaithuvu.050599@gmail.com
Đăng 6 tháng trước
Bán Gấp Căn Duplex Mt Eastmark Ngay Vành Đai 3
Thỏa thuận97 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Vị trí vàng: Ngay trung tâm TP Vị trí vàng: Ngay trung tâm TP Thủ Đức, sát các trường đại học (Tài chính – Marketing, FPT, Nguyễn Tất Thành), Khu Công nghệ cao, kết nối Q1 – Q2 – Phú Mỹ Hưng Tiện ích chuẩn resort miễn phí: Hồ bơi tràn, gym, BBQ, thể thao, khu vui chơi trẻ khu cho thú cưng – đáp ứng trọn phong cách sống xanh năng động Căn góc view đẹp, nội thất cơ bản, rèm + máy lạnh Giỏ hàng resale 100 căn 1PN, 2PN, 3PN, shophouse,
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Kim Huỳnh
0903360610 0903360610
Đăng 7 tháng trước
Căn Góc 100M2 - Giá 5.26 Tỷ Tặng 360 Triệu - Sổ Hồng 3Pn3Wc, Mt Q9
360.0 triệu100 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán căn góc 100m2 3PN3WC - Giá 5 Bán căn góc 100m2 3PN3WC - Giá 526 tỷ - Chung cưMT Eastmark City Q9, 3 Trường Lưu, Long Trường, TP HCM (Quận 9 cũ) - Tặng 360 triệu thanh toán sớm - Nhận nhà - Sổ hồng - Vào - Diện tích: 100m2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Huỳnh Thanh Phong
0939979203 0939979203
Đăng 5 tháng trước
Nhà Có Việc Cần Bán Gấp Full Nội Thất, Giá Bao Full Thuế Phí, Tiện Ích Đầy Đủ, Đang Cho Thuê 7Tr/Th
7.0 triệu62 m2
Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ Citi Soho, UBND 2 cũ (Nay TP Bán căn hộ Citi Soho, UBND 2 cũ (Nay TP Thủ Đức) - Căn góc 62m2: 2PN 2WC - Cửa Đông Nam, tầng cao - View công viên - Nhà thiết kế nhu cầu định cư nước toàn bộ nội thất hình
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Citi Soho
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Cát Lái
Chí Hiếu
0928972222 0928972222
Đăng 6 tháng trước
Căn Hộ Mt Eastmark Sổ Hồng Riêng, Mặt Tiền Vành Đai 3, Tiện Nghi Đầy Đủ, Tiềm Năng Cao - 0928972***
Thỏa thuận63 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
🏢 𝐌𝐓 𝐄𝐀𝐒𝐓𝐌𝐀𝐑𝐊 𝐂𝐈𝐓𝐘 – Dự án “hot” nhất TP 🏢 𝐌𝐓 𝐄𝐀𝐒𝐓𝐌𝐀𝐑𝐊 𝐂𝐈𝐓𝐘 – Dự án “hot” nhất TP Thủ Đức, Gamuda phát triển & phân phối chiến lược, tọa lạc mặt tiền Vành đai 3 – trung tâm Khu Đông 🎯 Giá 50 triệu/m2 🏡 1PN+ (63
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Long Trường
Chí Hiếu
0928972222 0928972222
Đăng 6 tháng trước
Nhận Nhà Ở Ngay - Tết Nay Sum Vầy
55.0 triệu65 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
⚜️CĂN HỘMT EASTMARK CITY QUẬN 9⚜️ Nhận Nhà Ở Ngay -Tết Nay Sum Vầy - Chỉ 5X Triệu Cơ hội sở hữu BĐS Tốt Nhất khu Đông Sài Gòn ⚜️CĂN HỘMT EASTMARK CITY QUẬN 9⚜️ Nhận Nhà Ở Ngay -Tết Nay Sum Vầy - Chỉ 5X Triệu Cơ hội sở hữu BĐS Tốt Nhất khu Đông Sài Gòn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán shophouse, nhà phố thương mại Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Long Trường
Nguyen Giang Nam
0931123416 0931123416
Đăng 7 tháng trước
🌊 Bán Căn Hộ Studio Tại Thị Trấn Hoàng Hôn Sunset Town - Hillside - Phú Quốc 🌊
Thỏa thuận33 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
💎 Diện tích 33m² – Giá 4,95 tỷ (net, thuế phí) 🏖 View biển cực chill – Ngắm hoàng hôn tận hưởng gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp 💎 Diện tích 33m² – Giá 4,95 tỷ (net, thuế phí) 🏖 View biển cực chill – Ngắm hoàng hôn tận hưởng gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ An Thới
Đức Minh
0365901186 0365901186
Đăng 5 tháng trước
Chỉ Còn Đếm Ngược 6 Ngày Chốt Booking Mt Eastmark, Giá Cực Hời Ưu Đã Cực Nét
5.0 triệu66 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
🏡 Căn hộ ven sông – Sổ hồng trao tay – Dọn ngay 💰 Mức 5x triệu/m², hiếm TP 🏡 Căn hộ ven sông – Sổ hồng trao tay – Dọn ngay 💰 Mức 5x triệu/m², hiếm TP Thủ Đức – thiên nhiên hiện đại kịp hòa chung nhịp thở
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Nguyễn Đoàn Đức
0829825956 0829825956
Đăng 5 tháng trước
Nhượng Căn Độc Quyền Mã D.13.06, 1 Phòng Ngủ 47M2, Hướng Đông Bắc, View Hồ Giá Rẻ
Thỏa thuận47 m2
Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
-Mã căn: Mas D -Mã căn: Mas D1306 🔥 ĐỘC QUYỀN -Loại căn: 1N+ -Diện tích: 47m2 -Hướng:ĐB -View: Hồ -Nội thất: Full -Pháp lý: Sổ đỏ -Giá: 53 nét -Note: Sẵn Pass Liên hệ 03929699 *** để tư vấn trực tiếp
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đại Mỗ
Nguyễn Phương Tuấn
0392969999 0392969999
Đăng 5 tháng trước