Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Bán Nhà Quận Bình Thạnh

Hiện có 520 bất động sản theo tiêu chí: Mua Bán Nhà Quận Bình Thạnh mới nhất tháng 05/2026

Mua Đất Tặng Nhà 2 Tầng, Dt 63M2 Có Thu Nhập Ngay Phạm Văn Đồng, 6.6Ty

600.0 triệu63 m2
Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Mua đất tặng nhà 2 tầng, DT 63m2 5PN cho thuê, TN hằng tháng Phạm Văn Đồng 6,6 tỷ * Nhà 2 tầng, 5 phòng thu nhập, hẻm rộng thông Phạm Văn Đồng, P13, DT khủng 6Mua đất tặng nhà 2 tầng, DT 63m2 5PN cho thuê, TN hằng tháng Phạm Văn Đồng 6,6 tỷ * Nhà 2 tầng, 5 phòng thu nhập, hẻm rộng thông Phạm Văn Đồng, P13, DT khủng 6
Nguyễn Loan
0902646377 0902646377
Đăng 5 tháng trước 

Căn Góc 2 Mặt Tiền – Khu D, Làng Đại Học, Bình Thạnh, Dt 8.4X20, 4 Tầng, Giá 58,8 Tỷ

0 nghìn180 m2
Võ Oanh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Căn góc 2 mặt tiền – Khu D, Làng Đại Học, Bình Thạnh, DT 8 Căn góc 2 mặt tiền – Khu D, Làng Đại Học, Bình Thạnh, DT 84x20, 4 tầng, 58,8 tỷ 🔹 DT: 84 x 20 🔹 Kết cấu: 4 tầng, thiết kế phù hợp làm văn phòng – showroom – căn hộ DV 🔹 Hợp đồng thuê: 118 triệu/tháng – thu ổn định 🔹 Vị trí: Căn góc hiếm, thông thoáng, trị khai thác kinh doanh cao 💰 Giá bán: 58,8 tỷ (thương lượng) LH: Thu - 090337
Trần Thu
0903372338 0903372338
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Hxh Vũ Tùng, Q.bình Thạnh 32.6M2 Giá 1.68T Sổ Sẵn, An Ninh

1.7 tỷ32 m2
Vũ Tùng, Phường 2, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá 1Giá 168 Tỷ Vũ Tùng phường 02 Bình Thạnh + Nhà sát chợ Bà Chiểu, hẻm nhà 3m + Diện Tích sổ CN 326m2 + Diện Tích Sàn Sử Dụng 1073m2 + Kết Cấu: + 2 Lầu sân thượng Gồm 3PN 4VS sân thượng rộng rãi Không tiếp môi giới
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Mt Hoàng Hoa Thám, Q.bình Thạnh 42M2 Giá 1.93Tỷ Sổ Sẵn

1.9 tỷ42 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá 1Giá 193tỷ TL HXH thông Hoàng Hoa Thám, P5, BT + Hẻm xe hơi, Nội thất chất Nghệ thuật, trải nghiệm Không gian thượng đẳng đầu Trung tâm Bình Thạnh + DT: 42m2 6x7m + KC: Trệt 3L sân thượng, 3 Phòng ngủ, bếp, phòng khách, phòng thờ, sân thượng, 4wc + Khu an ninh dân trí cao + Hẻm 4m thông Nguyễn Văn Đậu, Trần Bình Trọng Không tiếp môi giới Thông tin chi tiết LH: 0707335423
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Chính Chủ Hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.bình Thạnh Giá 1.46 Sổ Sẵn

1.5 tỷ52 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá: 1Giá: 146 tỷ Nhà Hẻm Xe Hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Q Bình Thạnh (Cách Mặt Tiền 30m) + Kích Thước: Ngang 41m x 11m Dài 45m2 + Kết cấu: Trệt Lầu Đúc, 2PN 2Wc + Ban Công + Vị Trí: Ngay Pizza Domino, Hẻm Thông 2 Đầu, Cách Mặt Tiền Đường Đinh Bộ Lĩnh 30m
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước 

Tìm Bạn Nữ Ở Ghép Phòng Trọ 25M2 Đường Nơ Trang Long, Q.bình Thạnh

5.0 triệu25 m2
Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Chị dọn đi cần bạn nữ ghép * Thông tin phòng : • Địa hẻm 290 đường Nơ Trang Long, P Thông tin mô tả Chị dọn đi cần bạn nữ ghép * Thông tin phòng : • Địa hẻm 290 đường Nơ Trang Long, P
Dương Hữu Lộc
0982068951 0982068951
Đăng 6 tháng trước 

Cc Bán Nhà Nguyễn Hữu Cảnh Gần Ga Metro Văn Thánh Và Tân Cảng

Thỏa thuận46 m2
Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà Nguyễn Hữu Cảnh ga Metro Văn Thánh Tân Cảng Diện tích 46m² (4 x 11 Bán nhà Nguyễn Hữu Cảnh ga Metro Văn Thánh Tân Cảng Diện tích 46m² (4 x 116), công 43m² vuông vức, lỗi phong thủy Kết cấu 1 1 lầu 2 tầng chắn, 2PN 2WC dọn ngay Hẻm nhà 3m thoáng, thông Văn Thánh - Điện Biên Phủ Cách Nguyễn Hữu Cảnh 30m Landmark 81, Pearl Plaza, Vinhomes Central Park 3 phút Khu dân cư an ninh hàng xóm thân thiện, tiện ích bao quanh Tặng full nội thất, bàn ghế sofa, bàn bếp, 3 máy lạnh, máy giặt
Nguyễn Thanh Tuấn
0927278222 0927278222
Đăng 6 tháng trước 

Thỏa thuận48 m2
Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Nguyễn Thanh Tuuấn
0927278222 0927278222
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Đẹp Mt Hẻm Đặng Thuỳ Trâm, Q.bình Thạnh 33M2 Giá 1.520Tỷ

1.5 tỷ33 m2
Phường 15, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá 1Giá 1520tỷ Sát mặt tiền Đặng Thuỳ Trâm, P15 Bình Thạnh Dt: 33m2 ( ngang 33 dài 102m ) Kết cấu: 1 3 lầu, sân thượng, phòng khách, bếp, 4PN, 3WC, sân xe Gần Phạm Văn Đồng, Đh Văn Lang khu dân trí an ninh yên tỉnh
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Bình Lợi Đường 16M - 5Tầng Phù Hợp Ở + Vphòng, Cạnh Sông

16.9 tỷ120 m2
Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà đường 16 khu dân cư Bình Lợi Trung ( Phường 13 Bình Thạnh ) cạnh sông + công viên vị trí đẹp - khu đồng bộ cao tầng dân trí cao - Diện tích : 5,3X22Bán nhà đường 16 khu dân cư Bình Lợi Trung ( Phường 13 Bình Thạnh ) cạnh sông + công viên vị trí đẹp - khu đồng bộ cao tầng dân trí cao - Diện tích : 5,3X22
HIẾU TRẦN
0989631424 0989631424
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Riêng 4 Tầng, 22M2, Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thạnh Mỹ Tây, Nhỉnh 2

2.8 tỷ22 m2
Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Riêng 4 tầng, 22m2, Nguyễn Hữu Cảnh, PBán Nhà Riêng 4 tầng, 22m2, Nguyễn Hữu Cảnh, P Thạnh Mỹ Tây, Nhỉnh 2 Tỷ 📍 Địa chỉ: Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thạnh Mỹ Tây (P22, Quận Bình Thạnh cũ) = Diện tích đất công 22m² (ngang 3
Nguyễn Loan
0902646377 0902646377
Đăng 7 tháng trước 

Bán Tòa Mặt Tiền Nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung

80.0 triệu97 m2
Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Tòa mặt tiền nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung (PBán Tòa mặt tiền nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung (P11, Quận Bình Thạnh), TPHCM - Kinh doanh đa ngành, diện tích phù hợp làm Spa thẩm mỹ văn phòng
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tháng trước 

Cc Bán Nhà Mt Bình Quớ 7Tầng, Giá Cực Tốt 23Tỷ, Sổ Sẵn Công Chứng

Thỏa thuận60 m2
Bình Quới, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
DUY NHẤT 1 CĂN NGANG 6 MÉT MẶT TIỀN BÌNH QUỚI Vị trí nhà 59 Bình Quới, phường Bình Quới, TPDUY NHẤT 1 CĂN NGANG 6 MÉT MẶT TIỀN BÌNH QUỚI Vị trí nhà 59 Bình Quới, phường Bình Quới, TPHCM Diện tích: ngang 6m x dài 10m Gồm 7 tầng lầu, 1 tầng = 1 phòng 50m2 Có lề đường đậu nhìu xe máy, xe hơi Có hệ thống báo cháy tự động, chữa cháy bằng bình CO2, bột ABC
Phạm Vân
0911190244 0911190244
Đăng 5 tháng trước 

✨ Đường 10M – Hẻm Xe Tải Tránh – Nguyễn Văn Thương (D1) – P25, Bình Thạnh – 60M² - Nhỉnh 13 Tỷ

Thỏa thuận60 m2
Đường D1, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
✨ ĐƯỜNG 10M – HẺM XE TẢI TRÁNH – NGUYỄN VĂN THƯƠNG (D1) – P25, BÌNH THẠNH – KHU DÂN TRÍ CAO – 60M² – CHỈ 13,4 TỶ ✨ 📍 Vị trí: Trung tâm P25, khu vực Nguyễn Văn Thương (D1) – đường rộng 10m, hẻm xe tải thoải mái
Lê Ngọc Hoà
0388853953 0388853953
Đăng 7 tháng trước 

Bình Lợi Trung (Bt) Bán Nhà Mt 80M2 Sổ Vuông A4. Chỉ 15,5 Tỷ Tl

15.5 tỷ80 m2
Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
BÌNH LỢI TRUNG (P13, BT) - BÁN NHÀ MẶT TIỀN - 80M2 VUÔNG A4BÌNH LỢI TRUNG (P13, BT) - BÁN NHÀ MẶT TIỀN - 80M2 VUÔNG A4 CHỈ 15,5 TỶ TL 🌻Diện tích 4m x 18,5m Kc: 1 3 lầu + st Sân xe, phòng khách, bếp, 5 PN 5 WC
Hồng Xuân Hoàng
0933465606 0933465606
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà 20M Ra Mặt Tiền Bùi Đình Tuý – P.12, Bình

3.0 tỷ50 m2
Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
⭐️ NHÀ GÓC 2 MẶT HẺM – CÁCH 20M RA MẶT TIỀN BÙI ĐÌNH TUÝ – P⭐️ NHÀ GÓC 2 MẶT HẺM – CÁCH 20M RA MẶT TIỀN BÙI ĐÌNH TUÝ – P12, BÌNH THẠNH 💰 685 Tỷ TL - Diện tích đẹp – Nhà – Vị trí siêu tiện lợi - Diện tích: 4m x 12m - Kết cấu: 1 1 lầu
Nguyễn Minh An
0896366870 0896366870
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Bán 5 Tầng Btct Hẻm Rộng Trần Bình Trọng, P5, Dts 250M2, 8.8 Tỷ

8.8 tỷ52 m2
Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Nhà bán 5 tầng BTCT hẻm rộng đẹp Trần Bình Trọng, P5, DTS 250m2, 8Nhà bán 5 tầng BTCT hẻm rộng đẹp Trần Bình Trọng, P5, DTS 250m2, 88 tỷ - Vị trí: Nhà 2 mặt tiềnhẻm, nhà hẻm xe hơi đẹp, rộng rãi Trần Bình Trọng, thông Hoàng Hoa Thám, Nguyễn Văn Đậu - P Bình Lợi Trung (P5, Bình Thạnh cũ)
Nguyễn Loan
0902646377 0902646377
Đăng 2 tháng trước 

Bán Siêu Phẩm Nhà Mới 3 Tầng 55M2 - Hẻm Xe Hơi Ngay Ga Văn Thánh P.22

7.6 tỷ55 m2
Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Vị trí Điện Biên Phủ PVị trí Điện Biên Phủ P22 Bình Thạnh + Diện tích: 4m nở hậu 6m x 12m + Hiện trạng: 3 tầng Có 4PN 1Pn giành cho + Nhà đẹp Full nội thất dọn ngay + Hẻm xe hơi nhà Sát vách khu Lanmark 81, Ga Văn Thánh "Nhận ký gửi hỗ trợ định miễn phí nhà đất Sài Gòn" Miễn tiếp môi giới
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước 

Bán Nhà Tăng Bạt Hổ - Nguyễn Văn Đậu, P. Bình Lợi Trung (P.11, B.thạnh

2.6 tỷ32 m2
Tăng Bạt Hổ, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà TĂNG BẠT HỔ - NGUYỄN VĂN ĐẬU, PBán nhà TĂNG BẠT HỔ - NGUYỄN VĂN ĐẬU, P BÌNH LỢI TRUNG (P11, BÌNH THẠNH CŨ) 💠 Diện tích: 38m x 8m5 💠 Sổ vuông đẹp lỗi phong thủy 💠 Kết cấu: 1 2 lầu + sân thượng 💠 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh 💠 Nhà tặng full nội thất 💠 Vị trí Lê Quang Định, Hoàng Hoa Thám, Phan Văn Trị, Chợ Bà Chiểu, Chợ Cây Quéo,,, 💠 hẻm sạch sẻ thông Nguyễn Văn Đậu 💠 Nhà Hướng Đông mát mẽ 💰Giá: 2tỷ575 TL
Hồng Ân
0898848571 0898848571
Đăng 1 tháng trước 

Vỡ Nợ Bán Nhà 1T1L Đường Nguyễn Xí, Q.bình Thạnh Hẻm 5M 65M2, Giá 980Tr,Gần Trường Học

980.0 triệu65 m2
Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Tình trạng nhà 1 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 toilet - Tình trạng nhà 1 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 toilet - Có thể dọn vô cần sửa sang - DT 65m2 ( 5*13 ) công sổ - Giá  thương lượng 980 triệu cho khách thiện chí   - Đã sổ, bao sang khách mua
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 7 tháng trước 

Anh Cường Cần Bán Gấp Nhà Khu Vực Đ.bình Quới P.11 Q.bình Thạnh Giá Chỉ 1 Tỷ 890

1.0 tỷ58 m2
Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Chủ nhà cần bán gấp năm 1 tỷ 890tr/58m2 sở hữu 1 căn nhà đẹp khu vực đường Bình Quới Phường 11 Quận Bình Thạnh Chủ nhà cần bán gấp năm 1 tỷ 890tr/58m2 sở hữu 1 căn nhà đẹp khu vực đường Bình Quới Phường 11 Quận Bình Thạnh
Tâm Như
0902652711 0902652711
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà 3 Tầng Nơ Trang Long –P. Bình Lợi Trung (P13 Cũ), 71M2, 6.7 Tỷ

6.7 tỷ71 m2
Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà 3 tầng rẻ Nơ Trang Long –PBán nhà 3 tầng rẻ Nơ Trang Long –P Bình Lợi Trung (P13 cũ), 71m2, 67 tỷ 💰 Giá 67 tỷ bớt lộc 👉 Chưa 100 triệu/m² – Giá cực kỳ cho khu vực trung tâm Bình Thạnh! 🔹 Thông tin chi tiết: • Diện tích công nhận: 70
Nguyễn Loan
0902646377 0902646377
Đăng 7 tháng trước 

Cực Hiếm! Duy Nhất 1 Căn Ngay Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh Giá 2 Tỷ 050 Dt 66,4M2, Hẻm 4M

2.0 tỷ66 m2
Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Vị trí: Hẻm Nơ Trang Long - Phường 13 - Bình Thạnh - thuận tiện di chuyển các lân cận - Vị trí: Hẻm Nơ Trang Long - Phường 13 - Bình Thạnh - thuận tiện di chuyển các lân cận - Diện tích: 66,4m² (Ngang 4 x Dài 16,6)
Đại Vũ
0934132662 0934132662
Đăng 7 tháng trước 

Ngộp Giảm Sâu 10 Tỷ Về 8.9 Tỷ - Bán Nhanh Nhà Mặt Tiền Trần Bình Trọng

8.9 tỷ76 m2
Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Bình Trọng Bình Thạnh + Diện tích: 4m x 22m (sử dụng 78m2 công lộ giới 55m2) + Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Bình Trọng Bình Thạnh + Diện tích: 4m x 22m (sử dụng 78m2 công lộ giới 55m2) + Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước 

Về Quê Bán Gấp 64M2 Nhà Vào Ở Ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh,Q.bình Thạnh-Giá 915Tr-Sổ Riêng

915.0 triệu64 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Bán gấp căn nhà cấp 3 1t1l đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Diện tích: 64m2 (4*16) nở hậu 1m - Bán gấp căn nhà cấp 3 1t1l đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Diện tích: 64m2 (4*16) nở hậu 1m - Gía: TT 915 triệu kì kèo, bớt lộc may mắn
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132