Mua Ban Nha Dat Tphcm Quan Phu Nhuan
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 212 bất động sản theo tiêu chí: Mua Ban Nha Dat Tphcm Quan Phu Nhuan mới nhất tháng 05/2026
Bán Đất Tặng Nhà Thô Khu Dân Cư Phú Nhuận, Lê Thị Riêng Quận 12, 140M2
Thỏa thuận140 m2
Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT ( TẶNG NHÀ THÔ ) - KHU DÂN CƯ PHÚ NHUẬN, LÊ THỊ RIÊNG - PHƯỜNG THỚI AN, QUẬN 12 - ĐƯỜNG NHỰA 7M - Kết cấu: Trệt 2 Lầu , 4 PN 5 WcBÁN ĐẤT ( TẶNG NHÀ THÔ ) - KHU DÂN CƯ PHÚ NHUẬN, LÊ THỊ RIÊNG - PHƯỜNG THỚI AN, QUẬN 12 - ĐƯỜNG NHỰA 7M - Kết cấu: Trệt 2 Lầu , 4 PN 5 Wc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thới An
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 1 tháng trước
34 Tỷ! Bán Nhà Đường Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận - 206M2 Đất - Ngang 17M
Thỏa thuận206 m2
Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
34 tỷ! Bán nhà đường Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận - 206m2 đất - ngang 17m - xây Hầm 6 Tầng - Vị trí VÀNG sát đường Nguyễn Văn Trỗi khúc đẹp nhất tiện xây khách sạn, biệt thự, căn hộ dịch vụ34 tỷ! Bán nhà đường Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận - 206m2 đất - ngang 17m - xây Hầm 6 Tầng - Vị trí VÀNG sát đường Nguyễn Văn Trỗi khúc đẹp nhất tiện xây khách sạn, biệt thự, căn hộ dịch vụ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 11
Nguyễn Anh
0868819079 0868819079
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Dự Án Kdc Phú Nhuận Quận 9 Khu Đường Liên Phường Ngang 20M
34.3 tỷ312 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đấtdự án KDC Phú Nhuận Quận 9 Khu đường Liên Phường phường Phú Hữu Quận 9 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP 🔹 Diện tích: 312m² - Kích thước: 20m × 16m 🔹 Lô góc 2 mặt tiền: đường 20m + 16m 🔹 Hướng: Đông Bắc – Tây Bắc 🔥 Giá bán: 110 triệu/m² (còn thương lượng) Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) kết nối chính chủ ✅ Vị trí đẹp, đường rộng, hợp: Xây biệt thựVăn phòngKinh doanh đầu tư dài
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 2 tháng trước
Bán Đất Dự Án Phú Nhuận 10 Mẫu Quận 2 Khu Nguyễn Duy Trinh Ngang 9M
17.5 tỷ175 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đấtdự án Phú Nhuận 10 mẫu Quận 2 khu Nguyễn Duy Trinh Diện tích 9m x 19Bán Đất dự án Phú Nhuận 10 mẫu Quận 2 khu Nguyễn Duy Trinh Diện tích 9m x 1977m (175m2) nở hậu đường 12M 🌿Mặt view công viên 🔥Giá bán 100 triệu /m2 Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Tây
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Đất Rộng Nhà Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận-Dt:97M²-4Pn 5Wc-Giá:3Tỷ100-Ntcb
3.2 tỷ92 m2
Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Căn này… Nhưng tiếc 🥲 Nguyễn Kiệm – HXH, trung tâm Phú Nhuận 92m² (4Căn này… Nhưng tiếc 🥲 Nguyễn Kiệm – HXH, trung tâm Phú Nhuận 92m² (47 × 195) – đất rộng hiếm Thoáng – giếng trời •Nhà trống – dọn ngay Xung quanh tiện ích: café, chợ, trường, bệnh viện Một căn nhà Ở rộng rãi, thoải mái Kết cấu Chỉ 3 tỷ 100 Ai nhà khu này… gặp căn duyên 🍀 📲 0899121576 - Ánh Dương
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Đồng Ánh Dương
0899121576 0899121576
Đăng 3 tuần trước
Nhà Q.pn Ngay Nhà Sách Phú Nhuận, Mua Để Xây Ở Hay Kinh Doanh Căn Hộdv
11.5 tỷ75 m2
Đình Phùng, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Nhà QNhà QPN Ngay nhà sách Phú Nhuận, Mua xây Ở kinh doanhCăn hộ DV 4m X 19m cấp 4 11,5 tỷ Lh0988 734073 Sổ hồng chủ đời
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 1
NGUYÊN Nhà Phố
0938416790 0938416790
Đăng 2 tháng trước
Bán Tòa Nhà Vp Phú Nhuận, Phan Đăng Lưu, 453M2 Đất, 2 Hầm + 14 Tầng
Thỏa thuận453 m2
Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán tòa nhàvăn phòng Quận Phú Nhuận, mặt tiền Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh - Diện tích 14m nở hậu 22mx30m, diện tích khu vực đất 453m2, mặt tiền sau - Tổng diện tích sàn: 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 2
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Nguyễn Kiệm Giáp Phú Nhuận, 52M2,2T Vuông,Hẻm 3M, Chỉ 6 Tỷ5 Tl
6.5 tỷ52 m2
Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
🌇Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp🌇Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp 💦 DT: 35 x 15 ( 52M2 ) vuông vức 💦 Kết cấu: 1 1 lầu Gồm: Sân xe, phòng khách, bếp, 2PN + 3WC ban công thoáng mát ⏩Hẻm nhà 3M, hẻm nhà 25m, cách 30m mặt tiền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Trương Vĩnh Khôi
0866893879 0866893879
Đăng 21 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận
120.0 triệu247 m2
Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận 📍 34 Hồ Biểu Chánh, PBán nhà mặt tiền Hồ Biểu Chánh, Phú Nhuận 📍 34 Hồ Biểu Chánh, P11 (Phú Nhuận), Quận Phú Nhuận Diện tích: 7 x 36m, nở hậu 9m (CN 247m²) DTXD: 171,5m² – DTS: 667,3m² Kết cấu: Trệt + 4 lầu Hướng: Đông Nam Vị trí đẹp, khu văn phòng – kinh doanh sầm uất 💵 HĐT: 120 triệu/tháng (còn 2 năm, tăng 10%) ~2,09% 💰 Giá bán: 69 tỷ (~279 triệu/m²) 📄 Pháp lý: Sổ hồng cá nhân 📞 Liên hệ: Nam – 0903 926 911
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 11
Trần Phương
0903139518 0903139518
Đăng 1 tuần trước
Nhà Bán Hẻm Ô Tô Phan Đăng Lưu P.3 Quận Phú Nhuận Diện Tích : 3,2M X
5.0 tỷ40 m2
Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Nhà BánHẻm Ô tô Phan Đăng Lưu pNhà Bán Hẻm Ô tô Phan Đăng Lưu p3 Quận Phú Nhuận Diện tích : 3,2m x 14m Diện tích đất : 40m2 Kết cấu : Trệt 3 lầu , sân thượng ( 4 phòng ngủ ) Giá : 4 tỷ 975 thương lượng Liên hệ - Tài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 4 ngày trước
Bán Nhà Hẻm Ô Tô Phạm Văn Đồng, Giáp Phú Nhuận, 50M2, Chỉ 7 Tỷ 65 Tl
7.7 tỷ50 m2
Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
🌇HẺM Ô TÔ PHẠM VĂN ĐỒNG - NGAY CẠNH CÔNG VIÊN GIA ĐỊNH - 3 BƯỚC QUA PHÚ NHUẬN & BÌNH THẠNH🌇HẺM Ô TÔ PHẠM VĂN ĐỒNG - NGAY CẠNH CÔNG VIÊN GIA ĐỊNH - 3 BƯỚC QUA PHÚ NHUẬN & BÌNH THẠNH 🍀DT: 4 x 12
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 3
Trương Vĩnh Khôi
0866893879 0866893879
Đăng 21 giờ trước
Bán Nhà Trung Tâm Q. Phú Nhuận 5,2Mx11M 4Pn 5Wc Hẻm Xe Hơi
4.6 tỷ57 m2
Đồng Xoài, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
🔥 BÁN NHANH – GIÁ TỐT 🔥
💰 Còn thương lượng cho khách thiện chí
📐 Diện tích: 5,2 x 11 🏠 Kết cấu: 1 + 3 lầu
👉 4 phòng ngủ – 5 WC, dọn ngay ✅ Sổ hồng – công chứng nhanh
✅ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
✅ Hẻm 4m – thông thoáng 🌟 Tiện ích xung quanh:
– Gần siêu thị, chợ, cửa hàng tiện lợi
– Gần trường học các cấp, ngân hàng, trung tâm thương mại
– Khu vực sầm uất, tiện sinh hoạt hằng ngày ⚡ Nhà đẹp – – chờ lâu!
👉 Khách thiện chí thể chốt ngày Liên hệ nhà: Nguyễn Ngọc Hằng (Zalo/Call)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 13
Nguyễn Hằng
0568221005 0568221005
Đăng 3 ngày trước
Bán Đất 3 Mt Phan Đăng Lưu Phú Nhuận, 510 M², Xd 1 Hầm + 12 Tầng
Thỏa thuận510 m2
Phan Đăng Lưu, Phường 7, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà 3 mặt tiền Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – quỹ đất hiếm có 📍 Tọa lạc Phan Đăng Lưu, phường 7, Phú Nhuận, tuyến đường huyết mạch kết nối Quận 1, Bình Thạnh sân bay Tân Sơn NhấtBán nhà 3 mặt tiền Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – quỹ đất hiếm có 📍 Tọa lạc Phan Đăng Lưu, phường 7, Phú Nhuận, tuyến đường huyết mạch kết nối Quận 1, Bình Thạnh sân bay Tân Sơn Nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước
🔥 Bán Đất Dự Án Biệt Thự Kdc Phú Nhuận 10 Mẫu - Khu Nguyễn Duy Trinh
19.3 tỷ175 m2
🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 175🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 1756m² (9m x 19
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Tây
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 1 tháng trước
Bán Đất Phan Đăng Lưu Phú Nhuận 626 M², Nở Hậu 13M, Cơ Hội Đầu Tư Hiếm
215.0 triệu626 m2
Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – khu đất diện tích hiếm 📍 Tọa lạc Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, tuyến đường thương mại sầm uất, kết nối Quận 1, Bình Thạnh sân bay Tân Sơn NhấtBán nhà Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – khu đất diện tích hiếm 📍 Tọa lạc Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, tuyến đường thương mại sầm uất, kết nối Quận 1, Bình Thạnh sân bay Tân Sơn Nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 1
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước
Mua Nhà Đầu Tư Trung Tâm Phú Nhuận,Sát Mặt Tiền Tiện Kinh Doanh,Nở Hậu Lộc Lá, 6Pn, 8.58Tỷ
Thỏa thuận56 m2
Phường 15, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
💥 Hẻm Ô Tô Nguyễn Đình Chính – Cách Mặt Tiền 1 Căn – 4 Tầng BTCT – 55 💥 Hẻm Ô Tô Nguyễn Đình Chính – Cách Mặt Tiền 1 Căn – 4 Tầng BTCT – 558m² – 6PN – Giá Nhỉnh 859 Tỷ 🏡 📌 Thông số chi tiết: • Kết cấu: 4 tầng BTCT – 6PN – 4WC (có thể làm căn hộ cho thuê) • Diện tích: 55
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 15
Nguyễn Thị Vân Anh
0931341739 0931341739
Đăng 4 tháng trước
Bán Tòa Nhà Mt Nguyễn Văn Trỗi P12 Quận Phú Nhuận Dt:28X40M Giá 219Tỷ
Thỏa thuận465 m2
Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, PBán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, P Phú Nhuận Quận Phú Nhuận - Vị trí: Gần Nguyễn Trọng Tuyển, khu vực sầm uất, kết nối Q1, Q3, sân bay - Diện tích: 28 x 40m Công nhận: 465m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 12
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 3 tuần trước
Bán Đất Biệt Thự Dự Án Kdc Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, Plb, Tp.thủ Đức (Q9)
74.0 triệu240 m2
Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán đấtbiệt thựdự án KDC Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, TP Bán đấtbiệt thựdự án KDC Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, TPThủ Đức (Q9) + Vị trí: KDC đối diện dự án The Global City An Phú Q2 + Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Lô 1: 384m2 (15*26) m, 74tr/m2 - Lô 2: 238m2 (13*18
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long B
Phạm Phước Thuận
0914224749 0914224749
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền 1D Hoa Cau, Phường 07, Quận Phú Nhuận
Thỏa thuận153 m2
Hoa Cau, Phường 7, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
- Bán nhà mặt tiền 1D Hoa Cau, Phường 07, Quận Phú Nhuận- Bán nhà mặt tiền 1D Hoa Cau, Phường 07, Quận Phú Nhuận - Diện tích : 82 x 186m Nở hậu : 88m - Công : 1534m² Tổng DTSD : 7376m² Sàn - Kết cấu : Hầm + 5 Tầng + Lửng + Sân thượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Tiến Building
0901085088 0901085088
Đăng 4 tuần trước
Bán Đất Kdc Phú Nhuận 4 Dt 90M2 Giá 17 Tỷ 600 Xây 6 Tấm ,Sổ Hồng Riêng
17.6 tỷ90 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đất Phú Nhuận 4 - Thạnh Mỹ Lợi giáp sông hồ sinh thái! - DT 90m2 (5mx18m) - Giá 192 triệu/m2👉 17 tỷ 600 ✅Quy hoạch hầm + 6 tấm ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️Đất Phú Nhuận 4 - Thạnh Mỹ Lợi giáp sông hồ sinh thái! - DT 90m2 (5mx18m) - Giá 192 triệu/m2👉 17 tỷ 600 ✅Quy hoạch hầm + 6 tấm ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 744/7 Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận
16.5 tỷ92 m2
Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
*Bán nhà hẻm xe hơi 744/7 Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận – diện tích sổ hồng cho thuê ổn định* *Thông tin chi tiết:* - Diện tích đất: 92,6 m² (ngang 6,45m, dài 15m, nở hậu 7,3m)*Bán nhà hẻm xe hơi 744/7 Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận – diện tích sổ hồng cho thuê ổn định* *Thông tin chi tiết:* - Diện tích đất: 92,6 m² (ngang 6,45m, dài 15m, nở hậu 7,3m)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Vo Tung
0907337180 0907337180
Đăng 3 tuần trước
🏘️🍀Khu Vực Hiếm Nhà Bán , Nhà Mặt Tiền Phú Nhuận Giá 2Tỷ 570 Có Bớt
2.6 tỷ17 m2
Phan Xích Long, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
🏘️🍀KHU VỰC HIẾM Nhà BÁN , NHÀ MẶT TIỀN Phú Nhuận GIÁ 2TỶ 570 bớt 💥Vị trí:nhà mặt tiền,khu kd ẩm thực Phan Xích Long 👉Dt :17m ,sổ vuông A4; Dtsd 68m BTCT gồm: 1 3 nhà cửa sau 🏘️TIỆN MỞ VP CTY KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ ☎️lh : Tài ( zalo ) nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 1
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 4 ngày trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Đỗ Nhuận- Phường Sơn Kỳ- Quận Tân Phú
17.5 tỷ144 m2