Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Bán Nhà Đất Nha Trang Khánh Hòa

Hiện có 207 bất động sản theo tiêu chí: Mua Bán Nhà Đất Nha Trang Khánh Hòa mới nhất tháng 05/2026

Bán Nhà-Dt66M2-3T-3Pn-Đ Ôtô 8M-Gần Biển-Hòn Sện-Vĩnh Hoà-Nt-Chỉ 4Ty

Thỏa thuận66 m2
Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang (4,5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp, sân thượng view biển
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Ba Làng-Cách Biển 100M-76M2-2Tầng-3Pn-Ôtô 10M-Vĩnh Hoà-Nt-5Ty9

5.9 tỷ76 m2
Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
bán gấp căn nhà sát biển - bên nhà thờ ba làng + DT : 76m2 ngang chuẩn (5,2x16m )- ôtô đậu nhà + Kết cấu: 2tầng kiên cố-3 phòng ngủ-3WC-phòng thơ - rộng thoáng-sân xe máy xe hơi nhà rộng thoáng + vị trí: trung tâm chợ Ba Làng sầm uất- cao gập nước - biển bước chân - khu cấn bộ hưu dân trí cao + tiện ích : bao quanh nhà thờ, trường học, chợ, ngân hàng, nhà nghỉ, bãi tắm Hòn Chồng 1 phút
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Shophouse 3 Tầng Mỹ Gia – Sở Hữu Ngay, Tăng Giá Theo Chu Kỳ Phát Triển Nha Trang

Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Ra mắt Nhà Phố Trung Tâm Mozzadiso – Mỹ Gia (Gói 6), Nha Trang Shophouse 1 – 2 lầu · Không gian sống tiện nghi · Giá 7 tỷ/căn Diện tích: 100m² (5×20) – DTXD: 300m² Pháp lý: Sổ đỏ – chờ hoàn công CĐT: Công ty CP Phát triển Đô thị Vĩnh Thái   📍 Vị trí lý tưởng cho an cư dài Trung tâm KĐT Mỹ Gia – Vĩnh Thái, cộng đồng dân cư văn minh, an ninh Cách biển Trần Phú 3km – thuận tiện di chuyển trung tâm TP
Nguyễn Thị như Quỳnh
0398780440 0398780440
Đăng 5 tháng trước 

Căn Nhà 1 Trêt 2 Lầu Ngay Trung Tâm Nha Trang Phù Hợp An Cư Lạc Nghiệp - Giá Chỉ 1 Tỷ 600 Triệu

1.6 tỷ20 m2
Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Bạn kiếm ngôi nhà trung tâm thành phố gian sống yên tĩnh rẻ phù hợp túi tiền căn nhà cho bạn + Thông tin : Vị trí : hẻm 303 Lê Hồng Phong, hẻm rộng 2m2 - 2m5, đường hẻm thông, quy hoạch hẻm rộng 4m
Thanh Vân Land
0935875462 0935875462
Đăng 7 tháng trước 

Mozzadiso- Gói 6 Kđt Mỹ Gia Nha Trang. Nơi Đầu Tư, An Cư Bền Vững

38.0 triệu100 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
SỞ HỮU SHOPHOUSE THEO PHONG CÁCH CHÂU ÂU GIỮA LÒNG TRUNG TÂM THÀNH PHỐ NHA TRANG - Diện tích: 100m² ngang 5m SỞ HỮU SHOPHOUSE THEO PHONG CÁCH CHÂU ÂU GIỮA LÒNG TRUNG TÂM THÀNH PHỐ NHA TRANG - Diện tích: 100m² ngang 5m
Tô Văn Chinh
0388078335 0388078335
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán Đất Vĩnh Lương, Lương Sơn Diện Tích 120M2 Giá Bán 650Tr

650.0 triệu120 m2
Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
CẦN BÁN ĐẤT VĨNH LƯƠNG, LƯƠNG SƠN, NHA TRANG -Mua đất tặng nhà cấp 4+ sân vườn hoàn thiện -Đất dài 20m, ngang 6m2 -Hợp dài, buôn bán Liên hệ zalo 0394993 *** CẦN BÁN ĐẤT VĨNH LƯƠNG, LƯƠNG SƠN, NHA TRANG -Mua đất tặng nhà cấp 4+ sân vườn hoàn thiện -Đất dài 20m, ngang 6m2 -Hợp dài, buôn bán Liên hệ zalo 0394993 ***
Đậu Thị Nga
0394993326 0394993326
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Siêu Đẹp Tại Khu Đô Thị Vcn Phước Long 1

Thỏa thuận75 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Gần công viên thoáng mát Giá bao ép cọc Xây nhà xong cấp sổ, tính pháp lý mạnh  Liên hệ: 0393600 ***
Trần Thị An
0393600461 0393600461
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán Đất Dt100M2(5X20M)-Hễm Ô Tô Mai Xuân Thưởng-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ5T2

5.2 tỷ100 m2
Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
gia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoánggia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoáng ✅VỊ TRÍ : hẽm mai Xuân thưởng -cực đẹp sầm uất - cao ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh tốt 💥TIỆN ÍCH: bao quanh - ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp, tắm biển 300m ✅ PHÁP LÝ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước 

Bán Lô Đất Phước Đồng Gần Khu Du Lịch Trăm Trứng Đường Ô Tô Khu Dân Cư Giá Tốt

Thỏa thuận126 m2
Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN LÔ ĐẤT PHƯỚC LỘC – PHƯỚC ĐỒNG – FULL THỔ – GIÁ 2,5 TỶ • Diện tích 126,7m2 full thổ cư • Đường ô tô 3,5m • Pháp lý: sổ đỏ • Hướng Bắc lệch Đông • Khu dân cư ổn định, tiềm năng tăng tốt • Giá bán: 2,5 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Hòn Chồng-2Tầng-Dt80M2-5Pn-Đoàn Trần Nghiệp-Vĩnh Phước-Nt-3Ty5

3.5 tỷ80 m2
Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
con tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồngcon tự kỷ, mẹ già yếu ai chăm trông coi dãy trọ cần bán gấp căn nhà thân Hòn Chồng 💥DIỆN TÍCH: 80m2 ngang chuẩn(5 x 16m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 2PN-2toilet - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - tầng 2 4 phòng trọ cho thuê 10tr/1th lố đi sân 10 xe máy
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr

7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước 

Đất Mặt Tiền Phan Vinh – 97.5M² Nở Hậu Cách Biển 500M Giá Tốt 9.5 Tỷ

Thỏa thuận97 m2
Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán Đấtmặt tiền Phan Vinh -Nam Nha Trang cách biển 500m, đối lưng Bách Hóa Xanh, sát chợ Bình Tân Bán Đấtmặt tiền Phan Vinh -Nam Nha Trang cách biển 500m, đối lưng Bách Hóa Xanh, sát chợ Bình Tân
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt Mỡi Đẹp Dt78M2-2Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ 3T850Tr

3.9 tỷ78 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 78m2-ngang 5 nở hậu ✅ KẾT CẤU : dạng cấp 4 - 2 phòng ngủ - 2 vể sinh-sân rộng thoáng- công năng - xe hơi tận nhà ✅ VỊ TRÍ : chợ vĩnh hải- biển Hòn Chồng phút - khu cao gập nước -dân cư đông đúc - lô góc thông thoáng
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3

4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5

7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3

3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350

5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước 

Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh

6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ

Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước 

10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2

Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước 

Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ

Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY • Diện tích: 89,28m2 • Kết cấu: 1 3 lầu – 9 phòng ngủ, 10 toilet, 1 phòng khách, 1 phòng phơi đồ • Sổ hồng hoàn công • Hẻm cách mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật 20m • Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m Giá bán: 11 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie