Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Mua Ban Dat Thu Duc

Hiện có 605 bất động sản theo tiêu chí: Mua Ban Dat Thu Duc mới nhất tháng 05/2026

Mua Nhà Gần Chợ-3Tầng-3Pn,50M2 Sổ Riêng Giá Cực Tốt Chỉ 2.89Tỷ.ngay Đs8-Thủ Đức Goi Liền 0382747***

2.0 tỷ50 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
📍 Vị trí: Đường số 8, phường Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức 💰 Giá bán: 2 tỷ 890 (thương lượng nhẹ) 📐 Diện tích: 50m² 🏠 Kết cấu: 1 2 lầu 🛏️ Gồm: 3 phòng ngủ – 3 toilet – phòng khách – bếp 🚪 Pháp lý: Sổ hồng công chứng ngay 🚗 Hẻm rộng, xe hơi tận cửa 🌟 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: Vị trí cực kỳ thuận tiện: Gần chợ Hiệp Bình Chánh, Phạm Văn Đồng phút Nhà thiết kế hiện đại, dọn – Không cần sửa chữa Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, tiện ích đủ Gần trường học, siêu thị, ngân hàng, quán thuận tiện sinh hoạt  
Lê Bá Khôi
0382747915 0382747915
Đăng 5 tháng trước 

Đất Thủ Đức 57,8M2 Full Thổ Shr Chỉ 2 Tỷ 735 Công Chứng Liền Trong Ngày

2.0 tỷ57 m2
Tỉnh Lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
ĐẤT CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC 52M2 FULL THỔ CƯ GIÁ 2 TỶ 750 SHR SANG TÊN CÔNG CHỨNG NGAY ( THƯƠNG LƯỢNG NHẸ) LIÊN HỆ  NGAY 0866 ĐẤT CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC 52M2 FULL THỔ CƯ GIÁ 2 TỶ 750 SHR SANG TÊN CÔNG CHỨNG NGAY ( THƯƠNG LƯỢNG NHẸ) LIÊN HỆ  NGAY 0866
Nguyễn Cường
0866210530 0866210530
Đăng 6 tháng trước 

Cần Ra Gấp Lô Đất Hẻm Xe Hơi Thông Sát Mặt Tiền Đường Gần Bệnh Viện Đa Khoa Thủ Đức 123M2 Chỉ 9 Tỷ.

Thỏa thuận123 m2
Đường 8, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN LÔ ĐẤTHẺM XE HƠI THÔNG, SÁT MẶT TIỀN GẦN BV ĐA KHOA THỦ ĐỨC 123m2 CHỈ 9 TỶ BÁN LÔ ĐẤTHẺM XE HƠI THÔNG, SÁT MẶT TIỀN GẦN BV ĐA KHOA THỦ ĐỨC 123m2 CHỈ 9 TỶ -Chính chủ bán lô đất đường số 8 Linh Trung Thủ Đức, hẻm rộng 4m thông vị trí đường Lê văn Chí, Võ văn Ngân, xa lộ Hà Nội, xa lộ Đại hàn đi thuận tiện, chung quanh bạc ngàn tiện ích: BV đa khoa Thủ Đức, ĐH SPKT, ĐH Nông Lâm, co-op mart, trường học các cấp, nhà hàng quán sá
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước 

Bán Lô Góc Mặt Tiền Đường 49 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức

Thỏa thuận94 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Lô đấtMặt Tiền Đường 49 - Hiệp Bình Chánh - 94m2 - 8tỷ TL Lô đấtMặt Tiền Đường 49 - Hiệp Bình Chánh - 94m2 - 8tỷ TL  - Diện tích: 94m2 ngang 4,8m dài 19m5  - Đất hiện hữu, lô góc 2 mặt tiền  - Hướng Đông Tứ Trạch
Trần Văn Thắm
0915779139 0915779139
Đăng 7 tháng trước 

Chủ Đầu Tư Gamuda Land Mở Bán Dư Án Elysian Tại Thủ Đức

500.0 triệu50 m2
Lò Lu, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Quá hiếm hoi thị trường dự án tiến độ thanh toán cực giãn cất nóc: 5% kí HĐMB (250-500tr) & thanh toán 30% 🏡Elysian hội tụ các yêu tố tăng đầu tư án toàn: Đã cất sát khu công nghệ cao, trường ĐH thuận tiện di chuyển, hạ tầng phát triển, dự án bền vững xu hướng mua hiện tương lai style Biophilic,… Đang bán toà view xịn nhất Liên hệ: 086
phạm đình hào
0867922286 0867922286
Đăng 7 tháng trước 

Cần Bán Nền Đất Biệt Thự Đường Số 12

69.0 triệu230 m2
Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chủ Gửi bán nền đấtbiệt thự đường số 12, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức TP HCM + Diện tích: 10Chủ Gửi bán nền đấtbiệt thự đường số 12, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức TP HCM + Diện tích: 1008mx20m Nở Hậu 115M ( CN 230m2 ) + Dân cư đông đúc, đường rộng 12m đẹp, thoáng, sát bên khu biệt thự Jamona Resort + Cách QL13 500m, Tương lai tăng Quốc Lộ 13 rộng
Dươnh Huy
0908300326 0908300326
Đăng 7 tháng trước 

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Him Lam Đường Lương Định Của, 12X18M Đất

7.0 triệu216 m2
Lương Định Của, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán lô đấtbiệt thự khu Him Lam đường Lương Định Của, Bình An, Quận 2Bán lô đấtbiệt thự khu Him Lam đường Lương Định Của, Bình An, Quận 2 Khu Vip, quy hoạch đẹp, nội khu toàn biệt thự sang trọng, đường rộng rãi 12m
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 3 tháng trước 

Chuyên Bán Đất Dự Án Q2(Cũ) Ngay Hầm Thủ Thiêm

14.4 tỷ80 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
CHUYÊN BÁN ĐẤTDỰ ÁN Q2 DT : 4X20 khu an phú an khánh 180tr/m2 DT : 5x20 khu an phú an khánh 245tr/m2 DT : 10x17,5 khu an phú an khánh 210tr/m2 DT : 10X20 khu an phú an khánh 203tr/m2 DT : 8x20 khu kỷ 21 135tr/m2 DT : 9X21
Trần Quốc Dũng
0938055309 0938055309
Đăng 7 tháng trước 

9,9 Tỷ/Nền - 94M2- Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức

Thỏa thuận94 m2
Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
9,9 Tỷ/nền - Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức - DT 94m2 GIÁ 9,9 TỶ - Sổ sang ngay - Ngay Đại Học Ngân Hàng, Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật Liên Hệ : 0935218318 *** Mr 9,9 Tỷ/nền - Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức - DT 94m2 GIÁ 9,9 TỶ - Sổ sang ngay - Ngay Đại Học Ngân Hàng, Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật Liên Hệ : 0935218318 *** Mr
Anh Hiếu
0935218318 0935218318
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ 2Pn 2Wc Lavita Graden Thủ Đức View Landmark81

11.0 triệu69 m2
Đường 3, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ 2PN 2WC nội thất chủ đầu tư Vị trí: BLock A Tầng 3 căn số 19 View Landmark81-bán đảo Thanh Đa Cho thuê căn hộ 2PN 2WC nội thất chủ đầu tư Vị trí: BLock A Tầng 3 căn số 19 View Landmark81-bán đảo Thanh Đa
Nguyễn Quang
0916800346 0916800346
Đăng 7 tháng trước 

Bán Quỹ Đất Thương Mại Khu Thủ Thiêm – Kề Sala | ~24.336M² (2,43Ha)

4867.2 tỷ24336 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
02 liền kề An Lợi Đông (Q2 cũ), Vị trí đắc địa bán đảo Thủ Thiêm, mặt tiền sông, sát KĐT Sala02 liền kề An Lợi Đông (Q2 cũ), Vị trí đắc địa bán đảo Thủ Thiêm, mặt tiền sông, sát KĐT Sala Phù hợp phát triển tổ hợp thương mại – Khách sạn 5 – dịch vụ – du lịch ven sông (mixed-use/hospitality)
Phạm Nam
0987866699 0987866699
Đăng 2 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Đất Mặt Tiền Đường Phạm Văn Đồng, Tp.thủ Đức

Thỏa thuận500 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤTMẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG – TP THỦ ĐỨC 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, TPBÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG – TP THỦ ĐỨC 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, TP Thủ Đức, TPHCM, cầu Gò Dưa – trục đường huyết mạch, lưu lượng xe cực kết nối sân bay trung tâm chóng
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 3 tháng trước 

Bán Đất Mặt Tiền Đường Phạm Văn Đồng, Tp.thủ Đức, Vị Trí Đẹp

Thỏa thuận500 m2
BÁN ĐẤTMẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG – TP THỦ ĐỨC 📍 Vị trí: Mặt tiền số 1070 đường Phạm Văn Đồng, TPBÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG – TP THỦ ĐỨC 📍 Vị trí: Mặt tiền số 1070 đường Phạm Văn Đồng, TP
Chính Chủ
0918306359 0918306359
Đăng 3 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Đất Biệt Thự Compound Riverside Nguyễn Duy Trinh, Q2

79.3 tỷ793 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi: BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH P- Chính Chủ Gửi: BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH PBÌNH TRƯNG TÂY QUẬN 2 🚩 Diện tích ~793m² ( 21,11m x 39,17m) Có 200m2 Thổ Cư
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước 

Bán Biệt Thự Riviera Cove, Góc 3 Mặt Tiền Đẹp, 546M2 Đất, 3 Tầng

119.0 triệu546 m2
Đường D1, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN BIỆT THỰ GÓC 3 MT VỊ TRÍ ĐẸP – KHU VIILLA RIVIERA COVE 📍 Khu Riviera Cove quy mô 10ha – 96 căn, cộng đồng dân cư tinh hoa - DT đất: 546m² | Tổng DT sàn: 329m² - Kết cấu: 1 2 lầu, Nhà hoàn thiện – nội thất hình, Căn góc 3 mặt tiền hiếm – vị trí đẹp, hướng Tây Nam - Sát trục Liên Phường – kết nối đi Quận 2, Thủ Thiêm, Global City cực nhanh - Không khí lành – yên tĩnh, chuẩn khu biệt thự cao cấp ven sông Giá bán: 65 tỷ ~ 119 triệu/m2 Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Khu Villa Thủ Thiêm Quận 2 Đối Diện Công Viên Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM – VỊ TRÍ ĐẸP, GẦN SÔNG, ĐỐI DIỆN Công viên hồ nước 🌿 Lô đất vị trí cực đẹp, khí lành, khu dân cư yên tĩnh – hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng cao cấpBÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM – VỊ TRÍ ĐẸP, GẦN SÔNG, ĐỐI DIỆN Công viên hồ nước 🌿 Lô đất vị trí cực đẹp, khí lành, khu dân cư yên tĩnh – hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Chủ Gửi Bán Đất Biệt Thự Riverside Nguyễn Duy Trinh Quận 2 Ngang 21M

79.3 tỷ793 m2
Chính chủ gửi BÁN ĐẤTBIỆT THỰ COMPOUND RIVERSIDE – NGUYỄN DUY TRINH, QUẬN 2 🚩 Diện tích ~793m² ( 21,11m x 39,17m) 👉 hiếm khu compound, 200m2 thổ cư 🚩 Mặt tiền đường 20M -- Hướng Tây Bắc Giá bán 100 triệu /m2 Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) ✨Phù hợp xây biệt thự sân vườn – villa ven sông – đẳng cấp ✨Khu compound Riverside, an ninh khép kín, dân cư đồng bộ ✨Đường nội khu rộng, môi trường sống yên tĩnh, cao cấp 📍 Kết nối Quận 1 – Thảo Điền – Cao tốc Sân Bay Long Thành (Diện tích đẹp – thương lượng chính chủ)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Chủ Gửi Bán Đất Dự Án Đông Thủ Thiêm - Khu Nguyễn Duy Trinh Lô K

Thỏa thuận108 m2
Chủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m HChủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m H
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Biệt Thự Gần Sông, D/A Huy Hoàng, Ngay Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi

62.3 tỷ304 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấtbiệt thự sông, D/A Huy Hoàng, trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ ĐứcBán đất biệt thự sông, D/A Huy Hoàng, trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức - DT: 15,2x21m (3192m²) - Sổ hồng cá nhân - Quy cách xây dựng: Hầm, lửng, 2 lầu, sân thượng
Trần Quốc Dũng
0938055309 0938055309
Đăng 7 tháng trước 

Bán Biệt Thự Thảo Điền, Quận 2 Cũ, 368M2 Đất, 3 Tầng, 8Pn, Giá 128 Tỷ

348.0 triệu368 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, TpBán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, Tp Thủ Đức – diện tích sổ hồng đủ 📍 khu vực tập trung cộng đồng chuyên gia nước trường quốc tế chuỗi tiện ích cao cấp 📐 Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 368 m² - Kết cấu: 3 tầng kiên cố - Công năng: 8 phòng ngủ, 6 toilet - Sổ hồng pháp lý ràng - Hướng: Tây tứ trạch - Hiện cho thuê, hợp đồng 1 năm 💰 Giá bán: 128 tỷ ~348 triệu/m² Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước 

Hàng Mới Ra Sổ - Sổ Còn Mới Thơm Mùi Mực - P Linh Xuân, Tp Thủ Đức

Thỏa thuận62 m2
Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
+ Diện tích: 62 - 64 + Diện tích: 62 - 648m2  + Hướng Tây Nam  + Cách Phạm Văn Đồng 50m, hẻm 6m xe tải tận đất  + Đối diện chung cư Opal Boulevard, Bệnh viện Đa khoa Hoàn Hảo  + Cách Ngã tư Linh Xuân 200m, di chuyển thuận tiện sang Dĩ An , Bình Dương  + Tiện ích trường học, siêu thị, chợ
Minh Trung
0981391278 0981391278
Đăng 6 tháng trước 

Bán Khuôn Đất Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Dt 289.2M2 Giá 57 Tỷ Sổ Hồng Riêng

Thỏa thuận289 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán khuôn đất Biệt Thự KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 DT 289,2m2 (15mx19,2m) Hướng Đông Nam Giá 57 tỷ TL ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️ Cảm ơn đọc tinBán khuôn đất Biệt Thự KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 DT 289,2m2 (15mx19,2m) Hướng Đông Nam Giá 57 tỷ TL ☎️ 0944589718 Trương Quỳnh Nhi ❣️ Cảm ơn đọc tin
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 3 tháng trước 

🔥 Bán Đất Dự Án Biệt Thự Kdc Phú Nhuận 10 Mẫu - Khu Nguyễn Duy Trinh

19.3 tỷ175 m2
🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 175🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 1756m² (9m x 19
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 1 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Villa Thủ Thiêm Quận 2 Lô O - Đối Diện Cv Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM Quận 2 Lô O - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ 🔥 🔹 Diện tích 10m x 23m = 230m² • Hướng: Đông Nam 🔥 Giá bán: 205 triệu/m² Tổng giá: 47,15 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🌿 Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm – sông, hiếm lô view thoáng, trị tăng mạnh quy hoạch khu lõi đô thị
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Kdc Gia Hoà, Quận 9 Nền Biệt Thự Đường Trịnh Công Sơn

Thỏa thuận300 m2
Đỗ Xuân Hợp, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đấtdự án KDC GIA HOÀ, PHƯỚC LONG B QUẬN 9 👉 Nền biệt thựMặt tiền đường Trịnh Công Sơn 🚩 Khu 15 nền view sông, bán - Diện tích: 300m² (ngang 15m x 20m) - Quy cách Xây hầm + + 2 lầu, mẫu tự do 🔥 Giá bán: 41 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331