Mua Ban Dat Ha Noi
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 796 bất động sản theo tiêu chí: Mua Ban Dat Ha Noi mới nhất tháng 05/2026
Bán Đất Phân Lô Thị Trấn Thanh Sơn Phú Thọ 165M2 Đã Có Sổ Đỏ
1.8 tỷ165 m2
Thị trấn Phúc Thọ, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội
Diện tích lô đất 165m² vuông vắn mặt tiền 5m, đường 14mDiện tích lô đất 165m² vuông vắn mặt tiền 5m, đường 14m Đường ô tô di chuyển thuận tiện Nằm trung tâm huyện sát chợ Vàng, khu hành chính hoạt động
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất nền dự án Phúc Thọ
Viết Bền
0904623238 0904623238
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Đông Hội Đông Anh Vài Bước Ra Triển Lãm Quốc Gia Nhỉnh 5 Tỷ
5.2 tỷ41 m2
Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
🔥 BÁN ĐẤT THÔN ĐÔNG HỘI CỬA NGÕ XÃ ĐÔNG ANH, HÀ NỘI - SÁT VINHOMES CỔ LOA, ĐƯỜNG DẪN CẦU TỨ LIÊN 🔥 📐 Diện tích: 41m²🔥 BÁN ĐẤT THÔN ĐÔNG HỘI CỬA NGÕ XÃ ĐÔNG ANH, HÀ NỘI - SÁT VINHOMES CỔ LOA, ĐƯỜNG DẪN CẦU TỨ LIÊN 🔥 📐 Diện tích: 41m²
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán đất Vinhomes Cổ Loa
Xem khu vực: Bán đất Đông Hội
Ngô Phượng
0378194938 0378194938
Đăng 3 tháng trước
Bán Đất Hòa Lạc Sát Ql21, Tđc Phú Cát, Ô Tô Tránh, Đối Diện Metro City
4.7 tỷ100 m2
Phú Cát, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
Bán mảnh đât thỏ cư xót nằm sát khu tái định cư Phú Cát, cách quốc lộ 21 150m, đối diện dự án VIP Metro city Hoà Lạc, đại học quốc gia, cách tuyến Metro 5 600m, cách đại học FPT, học viện Tài Chính 2 km
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Cát
Lê Văn Lam
0983353505 0983353505
Đăng 4 tháng trước
Bán Mảnh Đất Phố Trường Lâm, Đức Giang, 370M, 37 Tỷ, 2 Mặt Tiền Ô Tô .
Thỏa thuận370 m2
Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
Gia đình cần bán mảnh đất 370m2, 2 mặt ô tô Mt : 10m2 ( 2 mặt) Cách phố 50m , oto đỗ cửa luôn Giá phù hợp đầu tư xây dựng , chia lô, mua tiền Gia đình cần bán mảnh đất 370m2, 2 mặt ô tô Mt : 10m2 ( 2 mặt) Cách phố 50m , oto đỗ cửa luôn Giá phù hợp đầu tư xây dựng , chia lô, mua tiền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đức Giang
Vũ Thị Minh Liễu
0968482886 0968482886
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Mảnh Đất Ngõ Tư Đình, Lb Giá 18.9 Tỷ, 70M2, Ô Tô Vào
18.9 tỷ70 m2
Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Cần bán mảnh đất ngõ Tư Đình, LB 18Cần bán mảnh đất ngõ Tư Đình, LB 189 tỷ, 70m2, ô tô Mô tả: Do chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình thiện chí bán mảnh đất ngõ Tư Đình, Quận Long Biên Diện tích sử dụng rộng rãi 70m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Long Biên
Phát Thịnh
0869929982 0869929982
Đăng 1 tháng trước
Gia Đình Bán Gấp Lô Đất 380M² Hiệp Thuận – Phúc Thọ, Giá Rẻ Nhất Khu Vực
4.3 triệu380 m2
Xã Hiệp Thuận, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội
Chính chủ/Gia đình bán gấp lô đất 380m² Hiệp Thuận – Phúc Thọ, rẻ nhất khu vực (vị trí KHU TÚI MẬT - xã HIỆP THUẬN cũ) Vị trí đẹp: • Đường ô tô tận đất; tường rào bao quanh; đất trông bưởi, màu mỡ, bao quanh vị trí khu đất dòng Sông Đáy tạo khu TÚI MẬT trù phú, phong thủy, mát mẻ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hiệp Thuận
Tinh Le Tam
0984790000 0984790000
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán – Lô Đất Tái Định Cư Vai Réo, Phú Cát – Trung Tâm
Thỏa thuận100 m2
Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
- Vị trí đẹp – Quy hoạch bài bản – Hạ tầng hoàn thiện 100% - Diện tích: 100m² (vuông vắn, sổ đỏ sẵn) - Đường đất 8m - Khu tái định cư dân trí cao, sạch tạp, tiện – đầu tư – xây homestay mini - Cách Đại học Quốc Gia – Khu CNC Hòa Lạc 3–5 phút - Gần trục chính Võ Nguyên Giáp & vành đai Hòa Lạc, đi siêu thuận tiện - Giá bán nhất khu – thiện chí thương lượng cho khách chốt Tiềm năng tăng mạnh toàn khu Phú Cát – Hòa Lạc bùng nổ dự án & hạ tầng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Cát
Bùi Yến
0985135950 0985135950
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Thịnh Liệt, Dt50M ,Giá Hơn 12 Tỷ ,Oto Qua Nhà ,30M Ra Oto
Thỏa thuận50 m2
Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Bán Đất Thịnh Liệt, DT50m ,Giá Hơn 12 Tỷ ,oto nhà ,30m oto -Vị trí đẹp, oto nhà, 300m Ủy Hoàng Mai Bán Đất Thịnh Liệt, DT50m ,Giá Hơn 12 Tỷ ,oto nhà ,30m oto -Vị trí đẹp, oto nhà, 300m Ủy Hoàng Mai
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thịnh Liệt
Lương Tú
0984857937 0984857937
Đăng 6 tháng trước
Bán Gấp Trước Tết 193M2 Đất Thổ Cư Sổ Đỏ Đầy Đủ, Tương Lai Mặt Phố15M
124.0 triệu193 m2
Thể Giao, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Gia đình cần bán gấp 193m2 đất Kim Ngưu- Hai Bà Trưng- Hà Nội (phía ngã 4 Kim Ngưu- Trần Khát Chân- Lò Đúc) chia thừa kế cho các con - Vị trí: phố Kim Ngưu - Thanh Lương- Hai Bà Trưng- Hà Nội (nhà mặt ngõ đường Kim Ngưu đi nhà 100m, ngõ rộng 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Nguyễn Du
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Thổ Cư Hoà Lạc, Chỉ Hơn 3 Tỷ, Kd Sầm Uất, Đối Diện Đhqg, Đhfpt
2.7 tỷ138 m2
Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
Bán lô đấtmặt tiền trục chính Bình Yên – Hoà Lạc, đường rộng, ô tô lưu lượng Đây dạng bất động sản hiếm khu vực, phù hợp cho khách kinh doanh đầu tư cho thuê mặt bằngBán lô đấtmặt tiền trục chính Bình Yên – Hoà Lạc, đường rộng, ô tô lưu lượng Đây dạng bất động sản hiếm khu vực, phù hợp cho khách kinh doanh đầu tư cho thuê mặt bằng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Yên
Lê Văn Lam
0983353505 0983353505
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, 93M2, Ô Tô Tránh, Xây Ccmn
Thỏa thuận93 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán đất kèm nhà Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, xác định bán đất, vị trí trung tâm, khu vực nhu cầu thuê caoBán đất kèm nhà Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, xác định bán đất, vị trí trung tâm, khu vực nhu cầu thuê cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đồng Tâm
Hoàng Lâm
0356543617 0356543617
Đăng 2 tháng trước
Cần Bán Miếng Đất 100M2 Full Cư - Sẵn Sổ Đỏ - Vai Réo - Nhỉnh 5 Đồng
Thỏa thuận104 m2
Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
CẦN BÁN GẤP MIẾNG ĐẤT VAI RÉO 100M2 FULL CƯ - SẴN SỔ ĐỎ - NHỈNH 5 ĐỒNG Là vị trí cực hiếm quy hoạch ĐẤT Ở ĐÔ THỊ TRUNG TÂM HOÀ LẠC - Cách CNC 500m - 500m QL21 rộng 80m kéo khu tăng tối thiểu 20% - Gần tổ hợp y tế, vành đai CNC - 800m Đại Lộ Thăng Long - 1km Tổ hợp 15 trường, 13 viện nghiên cứu ĐHQG Là khu đất nhất Hoà Lạc bao bọc các tuyến đường Huyết Mạch: " QL21, ĐẠI LỘ THĂNG LONG, METRO 5, VÀNH ĐAI CÔNG NGHỆ LH: Em Khánh 09637872 *** zl 0915835 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Cát
Đặng Khánh Hoà
0963787246 0963787246
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Đất Kim Ngưu, 24 Tỷ, 193M2, Pháp Lý Đầy Đủ, Mặt Tiền 9.88M
Thỏa thuận193 m2
Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
Đất nền Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội diện tích 193m2, 24 tỷ VNDĐất nền Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội diện tích 193m2, 24 tỷ VND Pháp lý sổ đỏ, sổ hồng Mặt tiền 988m, phù hợp cho các mục đích kinh doanh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Láng Thượng
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước
Giao Bán Lô Đất 2 Mặt Tiền Siêu Phẩm 450M2 Tại Xã Yên Bài Ba Vì
Thỏa thuận450 m2
Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội
🏞️ GIAO BÁN LÔ ĐẤT SIÊU PHẨM 450m² TẠI XÃ YÊN BÁI - BA VÌ 🔥 - Vị trí: Xã Yên Bài, Ba Vì 📍 (Khu vực tập trung Homestay du lịch sinh thái 🏡) 🏞️ GIAO BÁN LÔ ĐẤT SIÊU PHẨM 450m² TẠI XÃ YÊN BÁI - BA VÌ 🔥 - Vị trí: Xã Yên Bài, Ba Vì 📍 (Khu vực tập trung Homestay du lịch sinh thái 🏡)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Yên Bài
Linh Đan
0869365556 0869365556
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Kim Ngưu, 124 Triệu/M2, 193M2, Pháp Lý Đầy Đủ, Mặt Tiền 9.88M
124.0 triệu193 m2
8 Tháng 3, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Chill miếng đất cực chất Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà NộiChill miếng đất cực chất Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội Diện tích 193m2, 124 triệu/m2, pháp lý hợp cho ai xây nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Minh Khai
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Hoà Lạc, Tđc Phú Cát, Ô Tô Tránh Vỉa Hè, 100M2, Đối Điện Đhqg.
38.5 tỷ100 m2
Phú Cát, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất Hoà Lạc, Tđc Phú Cát, Ô Tô Tránh Vỉa Hè, 100m2, Đối Điện Đhqg, Đh Fpt, Sát Metro Giá: 3Bán Đất Hoà Lạc, Tđc Phú Cát, Ô Tô Tránh Vỉa Hè, 100m2, Đối Điện Đhqg, Đh Fpt, Sát Metro Giá: 386 tỷ Diện tích: 100 m² Bán mảnh đất thổ cư Hoà Lạc nằm khu tái định cư Phú Cát, đường thông rộng ô tô vỉa hè
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Cát
Nguyễn Chinh
0943787314 0943787314
Đăng 4 tháng trước
Bán 50M Đất Sổ Đỏ Xã Tả Thanh Oai Thanh Trì 75 Triệu/M
75.0 triệu50 m2
Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
🏡 Bán 50m² ĐẤT SỔ ĐỎ – XÃ TẢ THANH OAI, THANH TRÌ 🏡 Vị trí đẹp, dân cư hiện hữu, đi thuận tiện Cầu Tó – Đại Thanh – Thanh Hà 🏡 Bán 50m² ĐẤT SỔ ĐỎ – XÃ TẢ THANH OAI, THANH TRÌ 🏡 Vị trí đẹp, dân cư hiện hữu, đi thuận tiện Cầu Tó – Đại Thanh – Thanh Hà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Tả Thanh Oai
Nguyễn Thị Thảo
0945606489 0945606489
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Xuân Đỉnh 92M2, Mt 7M, Tặng Nhà, Vị Trí Đẹp, Giá 19 Tỷ
Thỏa thuận92 m2
Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán đất Xuân Đỉnh 92m2, MT 7m, tặng nhà, vị trí đẹp, 19 tỷ GIÁ 19 TỶ - MT 7M - LÔ ĐẤT ĐẸP - TẶNG NHÀ XUÂN ĐỈNH Thông số: DT 92m, mặt tiền rộng 7m, đất vuông đẹp, hiện trạng nhà cũ (xác định bán đất) Vị trí: Xuân Đỉnh, Phạm Văn Đồng - Xuân La - Võ Chí Công Ngõ rộng, khu dân cư đông, phù hợp xây xây CCMN, căn hộ dịch vụ, văn phòng Gần chợ, trường học các cấp, tiện ích giao thông thuận tiện Tiềm năng: Mặt tiền rộng hiếm, thiết kế, phù hợp đầu tư xây dựng khai thác dòng tiền Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp Giá chào: 19 tỷ (có thương lượng) 📞 Liên hệ: E Huệ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Xuân Đỉnh
Huệ Vi
0965453368 0965453368
Đăng 2 tháng trước
Bán Gấp Lô Đất Tt Hoà Lạc,137M,Sát Đh Quốc Gia,Đh Fpt,Cnc, Trục
3.1 tỷ137 m2
Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
CC NHỜ BÁN GẤP LÔ ĐẤT TT HOÀ LẠC, 137M, ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH, GẦN ĐH QUỐC GIA, ĐH FPT, CÔNG NGHỆ CAO, Vị trí đắc địa - Cách ĐH Quốc Gia 500m - Cách Công nghệ Cao 800m - 5 phút di chuyển ĐH FPT Hoà Lạc tiềm năng tăng tuyến Metro 5 khởi công, Quý 2/2026 QL21 rộng tiềm năng tăng x2,x3 - Pháp lý ràng, sẵn giao dịch ngay liên hệ thông tin lô đất đẹp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đồng Trúc
Đỗ Trung
0866961379 0866961379
Đăng 4 tháng trước
Bán 400M² Đất Lô Góc 2 Mặt Phố Cạnh Hồ Hoàn Kiếm – Mặt Tiền 23M – Giá 1 Tỷ/M²
Thỏa thuận400 m2
Quang Trung, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Bán 400m² đất lô góc 2 mặt phố cạnh Hồ Hoàn Kiếm – mặt tiền 23m – 1 tỷ/m² Bán 400m² đất lô góc 2 mặt phố cạnh Hồ Hoàn Kiếm – mặt tiền 23m – 1 tỷ/m² Vị trí kim cương, trị trường tồn, tài sản biểu tượng – cho số đông
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trần Hưng Đạo
0934663468 0934663468
anvu.vtv123456@*********
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Bán Gấp - Mảnh Đất Siêu Đẹp 2 Mặt Thoáng - Đường Tam Trinh
190.0 triệu45 m2
Tam Trinh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Ngõ 156 Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Mai, Hà Nội Giá chỉ: 8,55 tỷ (≈190 triệu/m²) Diện tích: 45m² – Mặt tiền cực rộng 6 Ngõ 156 Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Mai, Hà Nội Giá chỉ: 8,55 tỷ (≈190 triệu/m²) Diện tích: 45m² – Mặt tiền cực rộng 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Yên Sở
Văn Hiền
0966680989 0966680989
Đăng 6 tháng trước
🔥 Bán Đất Trần Đại Nghĩa–Hai Bà Trưng - Ô Tô Tránh - Giá Rẻ Hơn 30%
Thỏa thuận95 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Chủ nhà xác định bán đất, bán nhàChủ nhà xác định bán đất, bán nhà Tài sản vị trí trung tâm rẻ hiếm vướng quy hoạch 📍 Thông tin cơ bản Vị trí: Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng Diện tích: 95m² Hiện trạng: 4 tầng Mặt tiền: 4m Ngõ nhà: rộng – thông – thoáng, ô tô nhau ✅ Ưu điểm Ngõ to, ô tô giao thông thuận tiện Khu vực trung tâm, sát trường ĐH, nhu cầu thuê cực cao Phù hợp xây tòa chung cư mini – căn hộ cho thuê, dòng tiền tốt ⚠️ NHƯỢC ĐIỂM – LÝ DO GIÁ RẺ Khoảng 10m² nhà dính quy hoạch 1/2000 Vì dính quy hoạch bán ~30% mặt bằng chung khu Trần Đại Nghĩa Không phù hợp mua dài Rất phù hợp nhà đầu tư quy hoạch, chấp nhược điểm đổi thấp 👉 Cùng khu, diện tích, nhà dính quy hoạch cao lô lựa cho nhà đầu tư chênh – tối ưu dòng tiền vốn 📞 Liên hệ trực tiếp nhà – kiểm tra quy hoạch – làm việc thẳng ✅ Tin – nhược điểm – thời gian hai bên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đồng Tâm
Hoàng Lâm
0356543617 0356543617
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Đất Thổ Cư Kim Ngưu, 124 Triệu / M2, 193 M2, Q.hai Bà Trưng, H
23.9 tỷ193 m2
Đức Thắng, Phường Đức Thắng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Nhà nằm vị trí Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà NộiNhà nằm vị trí Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội Diện tích rộng rãi 193m2 124 triệu / m2 Ngõ rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đức Thắng
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Bán 61M2 Đất Mt 4,2M P. Xuân Lâm, Đường Nhựa Ô Tô Thông, Kd
3.5 tỷ61 m2
Quốc Lộ 17, Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Đất Khu phố Xuân Lê thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng - Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên, Vành đai 4+ Đất Khu phố Xuân Lê thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng - Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên, Vành đai 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Lệ Chi
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Phố Quan Nhân, Ô Tô Đổ Cửa, Lô Góc, 75M2, Mt 12M, 14.8 Tỷ.
Thỏa thuận75 m2
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
SIÊU PHẨM LÔ GÓC - ĐƯỜNG THÔNG Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGAY GẦN NGÃ TƯ SỞ - XÂY TÒA CCMN CHO THUÊ ĐẸP + Vị trí trung tâm Thanh Xuân, giao thông kết nối Ngã Tư Sở, Nguyễn Trãi, Vũ Trọng Phụng, Láng, Hoàng Ngân, Vành đai 2
Trần Xuân Hoan
0375375564 0375375564
Đăng 6 tháng trước