Mat Bang Quan Binh Thanh
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 440 bất động sản theo tiêu chí: Mat Bang Quan Binh Thanh mới nhất tháng 05/2026
♻️ Hẻm Xe Tải -Ngang 5.5M - Sát Mặt Tiền Gần Ung Văn Khiêm- Hutech _4
4.9 tỷ40 m2
Phường 17, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
♻️ HẺM XE TẢI -NGANG 5♻️ HẺM XE TẢI -NGANG 55M - SÁT MẶT TIỀN GẦN UNG VĂN KHIÊM- HUTECH 4 Tỷ 860 ✔️ Diện tích : 55❌ 85m - Sổ vuông A4 ko lộ giới ✔️4 Tầng -4PN +4WC ✔️Phù hợp công ty, kinh doanh các 📍 ngã tư XVNT( đoạn 2 chiều) - Ung Văn Khiêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 17
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 17 giờ trước
Nhà Sát Mặt Tiền Nguyễn Thượng Hiền - Phường Bình Lợi Trung ( P5 Cũ )
250.0 triệu27 m2
Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🍀NHÀ SÁT MẶT TIỀN NGUYỄN THƯỢNG HIỀN - Phường Bình Lợi Trung ( P5 cũ ) - Diện tích: 3 x 8 Nở Hậu 3🍀NHÀ SÁT MẶT TIỀN NGUYỄN THƯỢNG HIỀN - Phường Bình Lợi Trung ( P5 cũ ) - Diện tích: 3 x 8 Nở Hậu 38 tài lộc - Sử dụng 27m2 đất - Kết cấu: Trệt Lầu 3 Phòng Ngủ , 2WC Full Nội Thất - Đường: Trước nhà sân rộng đc 10xe máy, cách mặt tiền đường 30M, nhà thờ Bác Ái chợ Cây Quéo - Tầm cho thuê 15tr/tháng 💰Giá: 2tỷ250 TL
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 5
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 7 tháng trước
Bán Tòa Mặt Tiền Nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung
80.0 triệu97 m2
Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Tòa mặt tiền nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung (PBán Tòa mặt tiền nhà 308 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung (P11, Quận Bình Thạnh), TPHCM - Kinh doanh đa ngành, diện tích phù hợp làm Spa thẩm mỹ văn phòng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 11
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 1 tháng trước
Ra Mắt Dự Án Mới Hơn 40 Phòng Studio - Duplex Ngay Cầu Bình Lợi
5.0 triệuKhông xác định
Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
💵 Giá: 4tr5 - 5tr8 (Tùy dạng phòng) 📍 Bình Lợi, P13, Bình Thạnh Giao thông thuận tiện các 1, 2, 3, Thủ Đức, Phú Nhuận, Gò Vấp💵 Giá: 4tr5 - 5tr8 (Tùy dạng phòng) 📍 Bình Lợi, P13, Bình Thạnh Giao thông thuận tiện các 1, 2, 3, Thủ Đức, Phú Nhuận, Gò Vấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 13
Phạm Hải Hòa
0772758203 0772758203
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Bán Nhà 20M Ra Mặt Tiền Bùi Đình Tuý – P.12, Bình
3.0 tỷ50 m2
Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
⭐️ NHÀ GÓC 2 MẶT HẺM – CÁCH 20M RA MẶT TIỀN BÙI ĐÌNH TUÝ – P⭐️ NHÀ GÓC 2 MẶT HẺM – CÁCH 20M RA MẶT TIỀN BÙI ĐÌNH TUÝ – P12, BÌNH THẠNH 💰 685 Tỷ TL - Diện tích đẹp – Nhà – Vị trí siêu tiện lợi - Diện tích: 4m x 12m - Kết cấu: 1 1 lầu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 12
Nguyễn Minh An
0896366870 0896366870
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền: Đinh Bộ Lĩnh,Bình Thạnh_Dt: 25Mx20M Nở Hậu 40M
75.0 triệu600 m2
Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt tiền: Đinh Bộ Lĩnh, QCho thuê nhà mặt tiền: Đinh Bộ Lĩnh, QBình Thạnh + Diện tích: 25mx20m NỞ HẬU 40m + Giá thuê: 75 triệu/tháng/NET + Vị trí: Gần ngã tư: Nguyễn Xí – Đinh Bộ Lĩnh + Phù hợp quán café, quán nhậu, trạm sạc Liên hệ: 090665**** Hiện số Đã chép (Công Ty BĐS RichLand) “Hỗ trợ nhà/mặt bằng miễn phí chính chủ Thông tin chính xác- Hỗ trợ đàm phán-Làm việc chóng”
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 26
Công Ty BĐS RICHLAND - Chuyên mua bán & cho thuê BĐS
0906652595 0906652595
Đăng 7 tháng trước
👉🏻 - Mặt Đường Số - Khu Phân Lô Cư Xá Chu Văn An - P26 - Bình Thạnn
2.9 tỷ64 m2
Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
👉🏻 - MẶT ĐƯỜNG SỐ - KHU PHÂN LÔ CƯ XÁ CHU VĂN AN - P26 - BÌNH THẠNN - 64M2 (4x16) 4 TẦNG BTCT - 5 PN 4 WC - VỈA HÈ 8M 💵2 TỶ 910 LH: ( Tuấn Anh ) Nhà Thật - Giá Thật - Chính Chủ👉🏻 - MẶT ĐƯỜNG SỐ - KHU PHÂN LÔ CƯ XÁ CHU VĂN AN - P26 - BÌNH THẠNN - 64M2 (4x16) 4 TẦNG BTCT - 5 PN 4 WC - VỈA HÈ 8M 💵2 TỶ 910 LH: ( Tuấn Anh ) Nhà Thật - Giá Thật - Chính Chủ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 26
Trần Tuấn Anh
0855570299 0855570299
Đăng 7 tháng trước
Ngộp Giảm Sâu 10 Tỷ Về 8.9 Tỷ - Bán Nhanh Nhà Mặt Tiền Trần Bình Trọng
8.9 tỷ76 m2
Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Bình Trọng Bình Thạnh + Diện tích: 4m x 22m (sử dụng 78m2 công lộ giới 55m2) + Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Bình Trọng Bình Thạnh + Diện tích: 4m x 22m (sử dụng 78m2 công lộ giới 55m2) + Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 5
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước
Chính Chủ Cho Thuê Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát, Gần Chợ, Trường Học.an Ninh. Lh-0908700336
3.0 triệu20 m2
Bạch Đằng, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trống ko nội thất sạch thoáng mát chợ, trường đại học khu vực an ninh DT: 20m2 Thông tin mô tả Phòng trống ko nội thất sạch thoáng mát chợ, trường đại học khu vực an ninh DT: 20m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 14
Hương hồ
0908700336 0908700336
Đăng 7 ngày trước
💚 3,5 Tỷ 💚 Mặt Tiền Đường Ngay Lê Quang Định-Diện Tích:24M² -2Pn Shr
3.5 tỷ24 m2
Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
💚 4,5 TỶ 💚 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGAY LÊ QUANG ĐỊNH - Diện tích: 3x8m (24m²) - Trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, sân thượng - Đường nhà 4m - Giá: 3,5 tỷ - Liên hệ: 0899121576 Ánh Dương💚 4,5 TỶ 💚 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGAY LÊ QUANG ĐỊNH - Diện tích: 3x8m (24m²) - Trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, sân thượng - Đường nhà 4m - Giá: 3,5 tỷ - Liên hệ: 0899121576 Ánh Dương
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Đồng Ánh Dương
0899121576 0899121576
Đăng 2 ngày trước
🏠 Lên Sóng Nhà Đẹp - 3 Tầng, Có Sân Vườn - Giáp Mặt Tiền Lê Quang Địn
3.4 tỷ42 m2
Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏠 LÊN SÓNG NHÀ ĐẸP - 3 TẦNG, CÓ SÂN VƯỜN - GIÁP MẶT TIỀN LÊ QUANG ĐỊNH🏠 LÊN SÓNG NHÀ ĐẸP - 3 TẦNG, CÓ SÂN VƯỜN - GIÁP MẶT TIỀN LÊ QUANG ĐỊNH 📍 Vị trí: Lê Quang Định, P Gia Định (P7 Bình Thạnh), Tp HCM
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 7
Như Ngọc
0896987861 0896987861
Đăng 2 ngày trước
Siêu Tốt! Bán Mt Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh - Dt 4.5X25M - Kc 6 Lầu - Hđt 95Tr/Tháng - Giá Chỉ 32 Tỷ
95.0 triệu100 m2
Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà MT Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh - Diện tích: 4 Bán nhà MT Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh - Diện tích: 45m x 25m - Công nhận: 100m2 - Kết cấu: 6 lầu - HĐT: 95tr/tháng - Sát chợ, trường học, bệnh viện - Tiện trung tâm Q1 5p Giá: 32 tỷ Liên hệ: 0398
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 2
Vi Vi
0398583503 0398583503
Đăng 7 tháng trước
Nhà Ở 2Pn Mặt Tiền Phạm Văn Đồng Bên Hông Cầu Bình Lợi Hướng Gigamall Thủ Đức Gần Đh Văn Lang Cs3
8.0 triệuKhông xác định
Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Nhà 2pn kèm MBkd phạm văn đồng cầu Bình lợi hướng Gigamall Đ/C: Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh -Điện: 4k -Nước: 100k -D Thông tin mô tả Nhà 2pn kèm MBkd phạm văn đồng cầu Bình lợi hướng Gigamall Đ/C: Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh -Điện: 4k -Nước: 100k -D
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 13
Miss Mo
0962902550 0962902550
Đăng 4 tháng trước
Nhà Mặt Tiền Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh Hai Mặt Tiền Cạnh Quận 1
18.5 tỷ50 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Nhà 103A Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Gia Định, TPHCM (Cũ: Phường 17, Bình Thạnh) Nhà hướng Đông Nam, HAI mặt tiền đường hẻmNhà 103A Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Gia Định, TPHCM (Cũ: Phường 17, Bình Thạnh) Nhà hướng Đông Nam, HAI mặt tiền đường hẻm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 17
Nguyen Van Bao
0907396925 0907396925
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Cc B1 Trường Sa, Thoáng Mát, Gần Trung Tâm
5.0 triệuKhông xác định
Trường Sa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thê căn hộ nội thất, thuận tiện đi lại Chính chủ đăng tin Thông tin mô tả Cho thê căn hộ nội thất, thuận tiện đi lại Chính chủ đăng tin Quảng cáo, môi giới vui gọi Liên hệ zalo
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phường 2
Lê Minh Hiếu
0979168411 0979168411
Đăng 4 ngày trước
Siêu Phẩm 2 Mặt Hẻm – Hxh-Nguyễn Thượng Hiền 1Tỷ625 40M2
1.6 tỷ40 m2
Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏡 SIÊU PHẨM 2 MẶT HẺM – XE HƠI TỚI NHÀ 🔥 Nguyễn Thượng Hiền – thông Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh 🔥 Giá: 1 tỷ 625 (thương lượng) 📐 Diện tích: 3 x 10m – nở hậu 7m (CN 40m²) 📊 Diện tích sử dụng: ~46m² 🏗️ Kết cấu: 1 1 lầu BTCT
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 5
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 5 ngày trước
42M2 - Ngay Chợ Bà Chiểu - Hẽn 4M - Gần Mặt Tiền - 3 Tầng-1Tỷ595
1.6 tỷ42 m2
Lê Quang Định, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
42M2 - NGAY CHỢ BÀ CHIỂU - HẼM 4M - GẦN MẶT TIỀN - 3 TẦNG - BÌNH THẠNH - 1 TỶ 595 CÒN TL42M2 - NGAY CHỢ BÀ CHIỂU - HẼM 4M - GẦN MẶT TIỀN - 3 TẦNG - BÌNH THẠNH - 1 TỶ 595 CÒN TL + Kết cấu: 1 1 lầu sân thượng + Gồm : 3 phòng ngủ, 3 tolet, bếp, phòng khách
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 14
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà 🏡🏡🏡Mặt Tiền Đường Gần Ngã Tư Thanh Đa 🌻🌻🌻 Nhà Một Trệt Một Lầu, Chính Chủ
Thỏa thuận52 m2
Bình Quới, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Nhà 🏡🏡🏡Mặt Tiền đường ngã tư Thanh Đa 🌻🌻🌻 Nhà lầu, chính chủ (không trung gian) Bán Nhà 🏡🏡🏡Mặt Tiền đường ngã tư Thanh Đa 🌻🌻🌻 Nhà lầu, chính chủ (không trung gian) Tổng diện tích sử dụng đếm 100m2🏠 Đường rộng 3️⃣làn xe hơi, cạnh công viên 🛝 trường mầm non, tiểu học, trung học 🏫 chợ 🏪siêu thị (Tất phạm vi đi bộ 1km) Dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh spa🧖🍝, quán ăn☕️🍭🍾, trà sữa 🥤
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 27
Hoàng Li Ly
0938344407 0938344407
Đăng 7 tháng trước
Ngộp Bán Gấp Nhà 2 Mặt Tiền Trần Kế Xương - Bán Giá Hẻm Chỉ 162Tr/M2
6.5 tỷ40 m2
Trần Kế Xương, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Kế Xương P+ Vị trí mặt tiềnkinh doanh Trần Kế Xương P3 Bình Thạnh + Hiện trạng: C4 nát + Xây dựng 4 tầng Nhà 1 mặt tiền 1 mặt hẻm hậu nhà 35m trổ 2 cửa + Vị trí đẹp kinh doanh thông thương khu Phan Xích Long
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 3
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 4 ngày trước
🏡 Siêu Phẩm 2 Mặt Hẻm – Xe Hơi Tới Nhà 🔥 Nguyễn Thượng Hiền – Thông
1.6 tỷ40 m2
Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 5
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 2 tuần trước
🔥 2 Mặt Hẻm – Ô Tô Tới Cửa – Nở Hậu 7M Cực Hiếm • 1 Tỉ 625 (Tl) 🏡 Ng
1.6 tỷ40 m2
Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🔥 2 MẶT HẺM – Ô TÔ TỚI CỬA – NỞ HẬU 7M CỰC HIẾM • 1 Tỉ 625 (TL) 🏡 Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh – thông Hoàng Hoa Thám, sát chợ Cây Quéo 📍 Gần Phan Xích Long – Q1 1km, tiện ích bao quanh 📐 46m² (3x10) nở hậu 7m – CN 40m² 🏢 Trệt + lầu – 3PN, 2WC – phòng ngủ trệt 🚗 Ô tô đỗ cửa – hẻm thoáng mát 🔥😱🌿 Full nội thất – ban công phòng, liền 🤙☘️🤙 Như Quỳnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 5
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 2 tuần trước
Bán Gấp Cc Thế Kỷ 21 ,Tân Cảng View Sông Thoáng Mát ,Đối Diện Landmark
1.5 tỷ80 m2
Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Gấp CC Thế Kỷ 21 ,Tân Cảng View Sông Thoáng Mát ,Đối Diện Landmark 81,Vinhomes Central Park, Đi Bộ Qua MeTro Bán Gấp CC Thế Kỷ 21 ,Tân Cảng View Sông Thoáng Mát ,Đối Diện Landmark 81,Vinhomes Central Park, Đi Bộ Qua MeTro
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 25
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 2 tuần trước
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Đường Đặng Thùy Trâm, Đường Rộng 30M, Tiện Kd
19.0 triệu120 m2
Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ căn nhà măt tiền đường Đặng Thùy Trâm, Quận Bình ThạnhCHO THUÊ căn nhà măt tiền đường Đặng Thùy Trâm, Quận Bình Thạnh - Mặt tiền đường nhà rộng 30m vỉa hè rộng Thích hợp làm VPCT KD đa ngành nghề